สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่แวะชมนะคะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ กรุงไทย และ ไทยพาณิชย์ ค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อสอบถามได้นะคะ

หรือจะติดต่อทาง PM ก็ได้นะคะ
แม่ค้าใจดี ยินดีตอบคำถามค่ะ
(เนื่องจากแม่ค้ามีงานประจำ บางครั้งอาจจะตอบช้าไปนิดนะคะ)

มีสบู่ก้อนหอมๆจากฝรั่งเศสมานำเสนอค่ะ
เป็นสบู่ยี่ห้อ Panier Des Sens
ผลิตที่ฝรั่งเศส โดยใช้ส่วนผสมจากธรรมชาติ สบู่นี้มีส่วนผสมของ Shea butter เพื่อบำรุงผิวของคุณให้ชุ่มชื้นไม่แห้งตึง ใช้ได้ทุกวัน เหมาะสำหรับทั้งใบหน้าและผิวกายค่ะ ฟองนุ่มๆจากสบู่จะทำความสะอาดผิวของคุณอย่างอ่อนโยน และไม่ทำให้ความสมดุลของผิวเสียไป ใช้ได้กับผิวทุกชนิด
กลิ่นหอมอ่อนๆของสบู่จะทำให้คุณผ่อนคลายระหว่างการอาบน้ำเหมือนกับอยู่ในสปาเลยล่ะค่ะ
ไม่มีส่วนผสมที่อาจเป็นอันตรายอย่าง Parabens, Phenoxyethanol, Phthalates, Aluminium, Ethanolamine และ Silicones

สบู่ก้อนใหญ่ ใช้ได้นานมากๆค่ะ แม่ค้าใช้อยู่เหมือนกันจ้า
ก้อนขาด 7 oz (ประมาณ 200 กรัม)
มี 5 กลิ่นค่ะ

1. Linden Flower

2. Honeysuckle (ก้อนสีขาว)

3. Orange Blossom (ก้อนสีส้ม)

4.Blooming Gardenia (ก้อนสีส้มอ่อน)

5.Jasmine Petal (ก้อนสีขาว)

มีอย่างละก้อนนะคะ
ขายก้อนละ 450 --> ลดเหลือ 400 บาทค่ะ
(รวมค่าส่งลงทะเบียน)

สำหรับใครที่มีอ่างอาบน้ำที่บ้าน แนะนำนี่เลยค่ะ
I Coloniali Effervescent Bath Tablets

สำหรับละลายในอ่างอาบน้ำ เปลี่ยนอ่างอาบน้ำที่บ้านให้เป็นสปา
นอกจากจะช่วยทำความสะอาดแล้ว ยังมีส่วนผสมของสารสกัดจากโสม ช่วยฟื้นฟูสภาพผิว ร่วมกับกลิ่นหอมที่ทำให้คุณรู้สึกสดชื่นและผ่อนคลายค่ะ
*** ไม่ใช่ bubble bath นะคะ อันนี้แทบจะไม่มีฟองเลยล่ะค่ะ ***
แบ่งขาย เม็ดละ 150 บาท จร้า

---
ขอบคุณที่แวะชมคร่า
ขอบคุณ SBN town สำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ