มะม่วงกวน หวานฉ่ำ เก็บมาเองจากสวน ส่วนผสมของมะม่วงน้ำดอกไม้และอกร่องคัดเกรดมาอย่างดี
จึงได้เนื้อมะม่วงที่เนียน ไม่แห้ง หนานุ่ม รสหวานอมเปรี้ยวค่ะ

ไม่ใส่วัตถุกันเสีย กวนตามออเดอร์ จึงรับประกันความสดใหม่ตลอดเวลา

เปิดพรีออเดอร์จำนวนไม่มากค่ะ

ปิดรอบสิ้นเดือน 31 พ.ค. นี้
หมดแล้วหมดเลย รออีกทีปีหน้าจ้า

กล่องละ 80 บาท กล่องใหญ่กว่าเดิมค่ะ เนื้อมะม่วงชิ้นใหญ่หนานุ่ม
กัดแล้วยังสัมผัสได้ถึงความฉ่ำของมะม่วงน้ำดอกไม้และอกร่อง เพราะไม่ได้ตากแดดนานเกินไปค่ะ รับรองว่าทานแล้วจะติดใจ

โปรโมชั่น!!! วันนี้ 3 กล่อง (มะม่วงเฉลี่ยโลกว่า) 230 บาท เท่านั้น

ค่าจัดส่งพัสดุประกันสินค้า
1 กล่อง 40 บาท
3 กล่อง 60 บาท

มะม่วงชิ้นใหญ่มากค่ะ เนื้อนุ่มฉ่ำน้ำผลมะม่วงนิดๆ กินแล้วชุ่มคอดีค่ะ

เพื่อนๆที่สั่งบอกต่อกันว่า กินแล้วหยุดไม่ได้

คอนเฟิร์มแล้ว รบกวนโอนภายในสองวันนะคะ ไม่งั้นจะตัดสิทธิ์นะคะ

ส่งจริง มีหน้าร้านค่ะ มีรีวิวจากลูกค้ามากมาย
สามารถสอบถามกันมาได้ทุกช่องทางเลยจ้า

beautyprecosmetic@gmail.com

หรือ มาทักทายกันได้ที่

http://www.facebook.com/beautyprecosmetic.sh

ลูกค้าต่างประเทศสามารถสั่งได้ค่ะ เรายินดีบริการทั่วโลก คิดค่าส่งตามจริงจ้า

เปิดรับ Preorder ขนมนำเข้าจากญี่ปุ่น

พร้อมส่ง!! ขนมสุดอร่อย บินตรงจากญี่ปุ่น จำนวนจำกัดค่ะ

LANGULY Chocolate Cream Sandwich.♥.♥.
คุ๊กกี้สอดไส้ครีมช็อคโกแลต 12 ชิ้น จัดมาในกล่องเล็ก 4 กล่อง ต่อ 1 กล่องใหญ่
เนื้อคุ๊กกี้เนียนนุ่ม ไส้ครีมช็อคโกแลตหอมหวานละมุนสไตล์ญี่ปุ่น
ทานคู่กับชาร้อนยามบ่าย ยิ่งเพิ่มความอร่อย

เสนอราคาน่าคบหา กล่องละ 130 บาท เท่านั้น

GLICO Friend Bakery Greentea.♥.♥.
บิสกิตเคลือบครีมรสชาเขียว ชื่อดังจากจังหวัดโทตโทริ ชิ้นใหญ่ๆ บรรจุมา 12 ชิ้น ต่อ 1 แพ็ค
เนื้อขนมปังบิสกิตกรอบอร่อย หอมนมเนย เคลือบครีมชาเขียวหอมหวานแทบจะละลายในปาก

ถ้าได้กาแฟซักแก้วระหว่างทำงาน ทานคู่กับบิสกิตชาเขียว คงดีไม่น้อย

จัดมาที่แพ็คละ 95 บาท

ค่าจัดส่งกล่อง/แพ็คละ 30 บาท
หากซื้อมากกว่า 1 ชิ้น ค่าจัดส่ง 40 50 60 บาท คิดตามน้ำหนักจริงค่ะ