Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขายจักรเย็บผ้า penquin pn-202 ของใหม่ค่ะ

sena's Avatar
    sena is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ขายจักรเย็บผ้า penquin pn-202 ของใหม่ค่ะ

ขายจักรเย็บผ้าค่ะ ของใหม่พึ่งซื้อมาได้ไม่นานจากช่างตี๋ค่ะ เป็นจักรยี่ห้อ PENQUIN PN-202 ตัวจักรเป็นเหล็กค่ะ แข็งแรงทนทานรับประกัน 1 ปี นับจากใบโอนเงินนะค่ะ (โอนเงินไปวันที่ 4/4/57 ) ช่างตี๋ได้ปรับแต่งจักรมาเรียบร้อยแล้วเพื่อให้พร้อมกับการใช้งาน สามารถใช้เย็บผ้าหนาๆ ได้ ซ่อมแซมเสื้อผ้าเปลี่ยนซิบได้ หากมีปัญหาสามารถหิ้วไปให้ช่างตี๋ตรวจเช็คได้ค่ะ ร้านช่างตี๋ชื่อห้างหมื่นจักรทองค่ะ อยู่แถววงศ์สว่าง มีเบอร์โทรให้ค่ะ สามารถโทรติดต่อช่างได้เลย

จักรตัวนี้มีการใช้งานแค่ทดลองเย็บเพื่อตรวจสอบสินค้าตอนได้รับเท่านั้นค่ะ ยังมิได้ใช้งานแต่อย่างใด ตอนนี้ไม่มีเวลาและคาดว่าจะไม่ได้เย็บไปต่างประเทศพึ่งกลับมาต้นเดือนเองค่ะ เก็บไว้ต่อไปคงไม่ได้เย็บเลยเอามาขาย ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะหากต้องการจักร รบกวนโอนมัดจำสินค้าเป็นจำนวนเงิน 500 บาท แม่ค้ามีบัญชีในกรุงเทพนะค่ะ มีธนาคารกสิกร ไทยพาณิชย์ และธนาคารกรุงเทพค่ะ จักรแม่ค้าสะดวกนัดรับนะค่ะ ตามแนวรถไฟฟ้าได้ หรืออยู่ในละแวก ลาดพร้าว เลียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ THE SCENE TOWN IN TOWN @PARK แถวหน้าราม นัดรับได้ค่ะ SOLD แล้วค่ะ

อุปกรณ์มีดังนี้
    1. ตัวจักรพร้อมกล่อง
    2. ไขควง 2 อัน 2ไซส์
    3. เข็มจักร 3 เล่ม
    4. น้ำมันหยอดจักร
    5. กระสวยพลาสติก 3 อัน
    6. แผ่นสักหลาดรองด้าย 2 ชิ้น
    7. ที่เลาะได้ 1 อัน
    8. ตีนผีกดผ้าอเนกประสงค์ 1 อัน
    9. ตีนผีติดซิบ 1 อัน
    10. ตีนผีแบบทำรังดุม 1 อัน
    11. ตีนผีม้วนริม 1 อัน ตีนผีใส 1 อัน
    12. ตีนผีติดกระดุม 1 อัน
    13. ตีนผีซิกแซกพร้อมที่กันระยะ 1 อัน
    14. ผ้าพลาสติกคลุมจักร 1 อัน
    15. คู่มือภาษาอังกฤษ 1 เล่ม
    16. หลักฐานการโอนเงินใช้เป็นใบรับประกันสินค้า 1 ปีมีปัญหาสามารถติดต่อช่างตี๋ได้โดยตรงทั้งที่ร้านโดยตรงหรือทางเฟสบุ๊คส์
    จักรมีหลอดไฟที่หัวจักรสามารถเย็บได้แม้จะเป็นตอนกลางคืน มีหูหิ้ว ขนาดกระทัดรัด เคลื่อนย้ายสะดวก น้ำหนัก 8.6 กิโล สามารถรองรับการเย็บผ้ายีนส์ได้ค่ะ สามารถเย็บรังดุมได้ตัดเย็บเสื้อผ้าในบ้านเรือน ตัวจักรเป็นเหล็กจึงทนทาน สภาพเหมือนใหม่เพราะแค่ทดลอง
    เย็บเท่านั้น
    Last edited by sena; 05-26-2014 at 10:44 AM.

Warning Points:
    0/5

Re: ขายจักรเย็บผ้า penquin pn-202 ของใหม่ค่ะ

ขายไปหรือยังครับ... ราคาเท่าไรครับ
    Line ID chaisaena.t

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->