ซื้อเสื้อเยอะมากค่ะ ขอเอามาโล๊ะแบบถูกๆกันไปนะคะ

แม่ค้าสัดส่วน 34-26-36 สูง 157cm ถ้าอวบประมาณนี้ ใส่ได้ทุกตัวคะ ^^

สนใจ PM หรือ email มาที่ fonzsbn@gmail.com
แม่ค้ามี บัญชี กสิกร กับ ไทยพาณิชย์ สาขาใน กทม จ้าา

ทุกชิ้นส่งฟรีแบบพัสดุ(มีรับประกันการส่งค่ะ)
ถ้าส่งแบบลงทะเบียนคิดเพิ่ม 20 บาท (ถ้าซื้อเกิน 2 ชิ้น ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ)
จัดส่งแบบ EMS คิดเพิ่ม 40 บาท นะคะ

ชิ้นละ 99 รวมส่งนะคะ

ของใหม่ ยังไม่ได้รีดนะคะ แกะจากห่อมาถ่ายรูปค่ะ Dress ไหล่พาด สีเขียวอมเหลืองมัสตาส อีกด้านเป็นแขนยาว ตัว dress มีซิปซ่อนด้านข้างค่ะ

ของใหม่ ยังไม่ได้รีดนะคะ แกะจากห่อมาถ่ายรูปค่ะ เสื้อสีส้ม แต่งบ่าปิด ของใหม่ยังไม่ได้รีดค่ะ ใส่สบาย ผ้าทิ้งตัว ยืดได้นิดหน่อย ค่ะ

เสื้อแขนกุด สีเหลืองมัสตาส แต่งระบายช่วงคอ ตัวนี้มีซิปซ่อนด้านข้างนะคะ

เสื้อแขนสั้นลายเสือ ผ้าชีฟองทอทึบ ใส่กับยีนส์ขาสั้น หรือ กางเกงเอวสูง น่ารักสุดๆ

ของใหม่ เสื้อ Big Bow สุดฮิต แขนกุด Pokka Dot สีแดง ใส่แล้วน่ารักตามรูปเลยคะ ผ้าเป้นผ้าลื่นๆ คล้ายๆผ้าหางกระรอง ใส่สบายตัว ไม่อึดอัดนะคะ

เสื้อยืดสีครีม แต่งลูกไม้ขนมชั้นด้านหน้า Free Size

Dress ลายขาวน้ำเงินคอบัว เอวจั๊ม ใส่สบายๆ ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ค่ะ

เสื้อแขนกุด ผ้าซาตินลื่นๆ สีฟ้าน้ำทะเล รอบคอและแขนแต่งมุกยาวค่ะ

เสื้อผ้าซาติน ลายขวาง สีส้ม ใส่ง่ายๆ กับกระโปรงหรือ กางแกงเอวสูงน่ารักม๊ากกค่ะ

คล้ายๆแบบนี้ค่ะ

เสื้อสีครีมผ้าชีฟอง มีซับในด้านหน้านะคะ มี detail แต่งลูกไม้ด้านหน้า ใส่กับเอวสูงน่ารักค่ะ

เสื้อผ้าชีฟอง มีซับใน แต่งขนมชั้นด้านหน้า Cutting เก็บงานดีนะคะ

เสื้อแขนกุดแต่งกระเป๋า หน้าใหญ่ๆ 2 กระเป๋า ทรงจะคล้ายๆของ Greyhound คะ

เสื้อลูกไม้ยืดทั้งตัว ทรงญี่ปุ่น ใส่สไตล์เสื้อ Crop แต่เสื้ไม่สั้นมากนะคะ

คล้ายๆแบบนี้ค่ะ

เสื้อคอปาดสีชมพู ยี่ห้อ Esprit ชายเสื้อด้านขวาสามารถรูดขึ้นได้นะคะ

เสื้อของ EP (Espada) ผ้า rayon ลายทางยืด ตัวนี้มี detail ที่ด้านหลังนะคะ

เสื้อผ้ากำมะหยี่ยืด สำชมพูโอโรส ของ AIIZ Career คะ

เสื้อแฟชั่น ผ้าถักโปร่งๆ ยืดได้ทั้งตัวนะคะ ใส่สบายๆ ซื้อจากร้านที่สยาม จำยี่ห้อไม่ได้คะ

เสื้อแฟชั่นผ้าชีฟองสีขาว แต่งระบายช่วงแชน ด้านหน้าเป็นกระดุมแต่งหลอกนะคะ(แกะไม่ได้)

เสื้อสีดำ แต่งลูกไม้ด้านหน้า งาน cutting ดีมาก เพราะเป็นของ brand นอกคะ

กระโปรงตัวยาวเอวยางยืด สีดำสนิท มีซับในครึ่งตัว สามารถปรับใช้เป็นเกาะอกได้นะคะ

เสื้อชีฟองสีเขียว ลาย pokka dot marine ไหล่ทำเป็นทรงไหล่ตกได้นะคะ ด้านหน้าแต่งระบาย ด้านหลังเปิดหลัง น่ารักมากค่ะ

เสื้อแขนกุด สีแดงเข้มผ้ากำมะหยี่ มี detail ที่ด้านหลังเปิดค่ะ

เสื้อยืดแขนสั้น Common T ออกแนวๆหน่อย ใส่แล้วไม่อ้วนนะคะ

Dress ผ้าลื่นๆเงาๆ แต่งคอมุก ลายทางสีน้ำเงินขาวค่ะ

Dress สีฟ้าลายพิมพ์ แขนกุด อกไม่เกิน 34 สะโพก ไม่เกิน 37 นะคะ

Dress ลายดอก ลายพื้นเป็นสีเขียวอ่อน มีซับในนะคะ ช่วงปก แต่งลูกไม้ ด้านหลังเป็นซิปซ่อนค่ะ

Dress สั้น ลายสก๊อต ผ้าเนื้อดีมาก หน้าและนิ่ม แขนพับได้นะคะ

Dress เอวจั๊ม สีส้มอมชมพู ลายจุดเล็กๆ แต่งลูกไม้ค่ะ

Dress ผ้ายืดสีขาว ลายแนวๆหน่อย ผ้าเนื้อดีค่ะ ซักแล้วแทบไม่ต้องรีด เนื้อหนาไม่ต้องกลัวโป๊ค่ะ

เสื้อแขนกุด สีแขว แต่งสีดำช่วงคอ (ผูกโบว์ได้) ช่วงตัวเป็นลายปักสีขาวรอบตัวค่ะ

เสื้อสีชมพูอมส้ม ผ้าลื่นๆยืด Spendex แต่งระบายแขน ด้านหลังกระดุมมุกค่ะ ขายแล้วค่ะ
ของใหม่ Dress ระบายสีโอโรส ซิปซ่อน ด้านหลังมี detail เปิดโชว์แผ่นหลังเบาๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
Blazer สีฟ้าลายทางเส้นเล็กๆ ปกแต่งผ้าสีขาว แขนพับได้นะคะขายแล้วค่ะ
Blazer Pokka Dot สีส้ม โอโรส ปกระบาย ผ้าซาติน ทิ้งน้ำหนัก นิ่ม ใส่สบายค่ะขายแล้วค่ะ
Blazer สีน้ำเงินเข้ม แต่งปลายแขนลาย Pokka Dot ผ้าบางๆใส่สบายขายแล้วค่ะ
เสื้อลายดอกสีแดงเข้ม เนื้อผ้าทิ้งตัวลื่นๆ จีบหน้า แต่งช่วงแขนสีส้ม สามารถผูกเป็นโบว์ได้นะคะขายแล้วค่ะ
Dress สีดำเทา แต่งจีบทั้วตัว ไว้ใส่คู่กับเข็มขัดเส้นใหญ่ขายแล้วค่ะ
ของใหม่ค่ะ Dress เกาะอก ซื้อมา ไม่เคยใส่เลยค่ะ ด้านหลังเป็นซิปโลหะทองเหลืองขายแล้วค่ะ
Dress ผ้าชีฟอง อัด ฟลีท สีเหลืองอ่อนลายดอกเล็กๆ แขนสามส่วน กระดุมเพชร ขายแล้วค่ะ
Dress ลายดอก สีชมพูอ่อน ยาวประมาณ คลุมเข่านะคะ ช่วงอกแต่งกระเป๋าจริงค่ะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้ายืด พิมพ์ลายดอก ลายพื้นเป็นสีเทานะคะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้าCotton ลายดอก ลายพื้นเป็นสีน้ำตาล เอวยางยืด ด้านหน้าเป็นกระดุมจริงสีแดงค่ะขายแล้วค่ะ
เสื้อแขนสามส่วนสีเหลือมัสตาล แต่งเกล็ดปลาสีทองด้านหน้า ตัวนี้ไหล่เว้านะคะขายแล้วค่ะ
ของใหม่กางเกงลายตารางสีทอง ผ้าเนื้อดี หน้า cutting ดี ลายต่อกันสวย ไม่เคยใส่เลยค่ะขายแล้วค่ะ
ของใหม่กางเกงกระโปรงสีน้ำเงินผ้าลูกไม้ แต่งสายโซ่ทอง ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้ายืด สีดำสนิท แต่งเกล็ดปลาช่วงอกขายแล้วค่ะ
Dress ลายดอก สีชมพูเข้ม ลายพิมพ์สวยมากค่ะ เองยางยืดนะคะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้าลื่นๆเงาๆ ท่อนบนเป็นลายทาง ท่อนล่างสีเหลือง เอวยางยืดค่ะขายแล้วค่ะ
ของใหม่กางเกงกระโปรงสีแดงเงา ผ้าจะคล้ายๆผ้าลูกไม้นะคะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้าซาติน จีบข้าง สีออก น้ำเงิน ม่วง แดงเข้ม เขียว นะคะ ใส่สบาย ผ้าลื่นๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
JumpSuit ผ้าซาติน สีดำลายนก ด้านหลังเปิด ตามรูปเลยค่ะ เอวเป็นยางยืดนะคะ ขายแล้วค่ะ
Dress สีน้ำเงิน ลาย Pokka dot ผ้าซาตินเงาค่ะ ขายแล้วค่ะ
Dress สีมัสตาสท่อนล่างสีดำ ผ้าคล้ายๆผ้าซาตินนะคะ ออกเงานิดๆ ลื่นๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
เสื้อแขนกุด ลาย Pokka Dot ใหญ่ แต่งระบายยาวที่ไหล่ซ้าย ผ้าซาตินอัดลาย ขายแล้วค่ะ
Dress สีดำ เป็นชุดเดียวนะคะ ใส่ออกมาเหมือนใส่สองชั้น ชายกระโปรงจับจีบ คล้ายๆทรง บอลลูน ขายแล้วค่ะ
Dress สีครีมเงิน ทรงเอ ผ้าเงาๆ ด้านหลังเป็นซิป มีกระเป๋าด้านหน้า 2 กระเป๋า(กระเป๋าจริงนะคะ) ขายแล้วค่ะ
เสื้อแขนกุดชายระบายสีน้ำเงิน ผ้าซาตินยืด ผ้าหนานะคะ ด้านหลังเป็นซิปซ่อนค่ะขายแล้วค่ะ
เสื้อ Big Bow สุดฮิต แขนกุด Pokka Dot สีเหลือง มัสตาส ใส่แล้วน่ารักตามรูปเลยคะ เนื้อผ้าเป้นผ้าลื่นๆ ขายแล้วค่ะ
เสื้อแฟชั่นสีแดง ผ้าชีฟอง มี detail ที่ชายเสื้อตัดโค้งคะ ขายแล้วค่ะ
Dress ยาวสีดำ อกเป็นผ้าซาติน ช่วงล่างเป็นชีฟอง มีซับใน ซิปข้าง หลังสม๊อค พรีมาแล้วเล็กไปสำหรับแม่ค้า ส่งต่อคน Size เล็กๆ นะคะขายแล้วค่ะ
เสื้อผ้า cotton สีน้ำเงิน แต่บ่าเดี่ยว เนื้อผ้าใส่สบายขายแล้วค่ะ
Dress ขนมชั้น ยี่ห้อ Mama Say Seed ช่วงบนเป็นผ้ายืด ช่วงล่างเป็นผ้าอะไรไม่แน่ใจ แต่เนื้อผ้าทอดิ้นสีน้ำเงินเล็กๆ น่ารักดีคะขายแล้วค่ะ
เสื้อแฟชั่น สีดำ แต่งระบายช่วงอก สีจริงดำสนิทนะคะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้า cotton สีโอรส อม ชมพู แต่งลายด้วยผ้า ซาตินสีขาวด้านหน้า ทรงบอลลูนขายแล้วค่ะ
Dress สั้น สีน้ำตาลอ่อน ผ้ายืด ตัวนี้เอาไว้ใส่ทับเสื้อกล้าม หรือ เสื้อยืด ออกแนวๆนะคะขายแล้วค่ะ
Dress ผ้าขนสัตว์ นิ่มมากกกกก สีดำสนิท ด้านหลังเป็นสายเดี่ยว จั๊มช่วงหลังนะคะขายแล้วค่ะ
Dress ไหล่เดี่ยว สีเทา อม เขียวขี้ม้า ผ้า spendex มียางยืดใต้รักแร้ เก็บเนื้อใต้รักแร้ได้ดีคะขายแล้วค่ะ
กางเกงสีเทา ทรง Baggy นะคะ ช่วงต้นขาจะใหญ่แล้วแคบลง ขายแล้วค่ะ
เสื้อ Pokka Dot เล็ก สีขาว ผ้าลื่นๆ ยืดได้ ใส่สบาย น่ารักค่ะ ขายแล้วค่ะ
เสื้อยืดแขนกุด ตัวยาวสีขาว ปักหมุดกลม หมุดอยู่ครบนะคะ ขายแล้วค่ะ
Dress สีม่วงเม็ดมะปราง ผ้า 2 ชั้น ด้านในเป็น ผ้าซาติน ซับในทั้งตัว ขายแล้วค่ะ
เสื้อเว้าแขน สีแดงเข้ม ใส่แล้วเปิดแขนพอดี แขนดูเพรียวเลยคะ เพราะเก็บเนื้อช่วงท้องแขนหมดคะ ขายแล้วคะ
กางเกงขาสั้น ผ้าลายปัก ใส่สบายมากก เว้นช่วงปลายด้านหน้า สีครีม มีซับใน ด้านหลังเป็นซิป ขายแล้วคะ
เสื้อ ผ้าชีฟอง พื้นสีน้ำตาล สกรีนลาย graphic ใส่กับขาสั้นน่ารักดีคะ ขายแล้วคะ
เสื้อ ผ้าชีฟองสีส้ม ลาย pokka dot - marine ชายเสื้อระบาย ใส่ได้ 2 แบบ ขายแล้วคะ
เสื้อยืด Pokka Dot สีน้ำเงิน แต่งชายลูกไม้สีดำ ช่วงอกจะพอดีๆตัว (ใส่แล้วไม่ดูโคร่งแน่นอนคะ) ช่วงเอวพองออก ขายแล้วคะ
เสื้อของ G2000 คะ ผ้า rayon ยิดสีม่วง แต่ง ซาตินรอบคอเสื้อ ขายแล้วคะ
Dress ผ้า Rayon ยืด สีเทาเข้ม เนื้อผ้าทิ้งตัว ไม่ต้องรีด แต่งระบายช่วงอก ขายแล้วคะ
Dress สีครีม แต่งมุขช่วงคอเสื้อ ทรงสวย ใส่แล้วผอมคะ ขายแล้วค่ะ
Dress ผ้า ชีฟองซับในทั้งตัว ตรงอกแต่งกระเป๋าหลอกนะคะ ใส่แล้วดูเพรียวสุดๆ ขายแล้วค่ะ
Dress ผ้ายืดลายขวาง แต่งซิปหน้า ซิปรูดได้จริงทั้งตัวนะคะ ขายแล้วค่ะ
เสื้อสำดำ ลายขวาง สไตล์ nautical ขายแล้วคะ
Dress ผ้า ซาติน ลาย graphic สีส้ม ตัวนี้มี detail ที่ด้านหลังเปิดคะ ขายแล้วคะ
Dress ผ้ายืด สีดำ สกรีนลาย ใส่แล้วออกแนว Rock Star คะ ขายแล้วค่ะ
Dress ลายดอก ผ้า cotton เข้ารูปช่วงอก แขนพอง ช่วงกระโปรงระบาย หวานมั่กๆ ขายแล้วค่ะ
Dress ผ้า knitting แถมเสื้อด้านในไปด้วย เพราะใส่คู่กันแล้ว่ารักดีคะ (เสื้อด้านในของ Happy Indy ลูกปัดครบทุกเม็ดคะ) ขายแล้วคะ
เสื้อเชิ้ต แขนสั้นสีขาว ลายทางยาวน้ำเงิน ของ AIIZ คะ ขายแล้วค่ะ
Dress สีน้ำเงิน Pokka Dot ซื้อมาไม่เคยใส่เลยคะ ขายแล้วคะ
กระโปรงสีขาวลายดอกน้ำเงินม่วง มี detail น่ารักที่ชายกระโปรงเป็นแบบ โค้งๆ ขายแล้วค่ะ
กางเกงสีน้ำตาล ทรง Baggy เอวสูง ตัวนี้มีซิปหลัง Free Size นะคะ. ขายแล้วค่ะ
กางเกงสีเทา ทรง Baggy ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยคะ ตัวนี้ขาจะแคบๆหน่อย Size M คะ ขายแล้วคะ
เสื้อกั๊กยาว ผ้าแข็ง หนาๆ หน่อย ไม่แน่ใจว่าผ้าอะไร แต่ทรงสวย ไม่แตก ไม่ย่น ทรงเดียวกับ Greyhound คะ ขายแล้วคะ
เสื้อกล้ามผ้า Knit สีเทาเงิน ลายขวางสีชมพูอ่อน ตัวนี้ยี่ห้อ Eclipse ซื้อ Central คะ ขายแล้วคะ
Dress สี มัสตาส แต่งลูกไม้ที่อก ใส่ออกมาแล้วไม่อ้วนนะคะ ขายแล้วคะ
เสื้อยืดสีชมพู แต่งผ้าชีฟองเป็นชั้นๆระบายช่วงอก และชายเสื้อ ขายแล้วคะ
เสื้อยืดแฟชั่นสีเทา แขนตุ๊กตา แต่งผ้าซาตินที่ชายแขนเสื้อ เอาไว้ผูกโบว์ นะคะ ขายแล้วคะ
Dress จั๊มเอว สีน้ำเงิน แต่งระบายที่รอบคอ ขายแล้วคะ

ขอบคุณ SBNtown สำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ