Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: <<<<<<< ใครไปช้อปปิ้งฮ่องกงบ่อย ช่วยบอกหน่อยจ้าว่ามีร้านไหนอยู่จุดไหนบ้าง >>>>>>>>

Ota's Avatar
    Ota is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by xtrastrong View Post
    ไม่รู้พอจะช่วยได้หรือเปล่า
    โอมเป็น สมาชิก lane Crawford ที่ฮ่องกงอยู่
    ถ้าบอกเลขสมาชิกนี้ ไม่ต้องชื่อตรงกับบัตรที่รูดการ์ดก็ได้
    จะได้ลด 10% ครับ

เบอร์ สมาชิกครับ 10378282

ขอบคุณค่ะ สมาชิก siambrandname น่ารักจิงๆๆๆ

poovsn's Avatar
    poovsn is offline Trusted Member
    0/5
    ร้านsa sa ที่มีทั่วบ้านเมืองฮ่องกงของแท้รึป่าวค่ะ
    น้ำหอมบางอย่างก็ถูกมาบางอย่างก็แพงเท่าห้างเมืองไทยค่ะ
    อยากไปเวียนนาอีก---->เฮอออคราวที่แล้วทำไมไม่ซื้อหาาาาา

0/5
    สถานี central อ่ะค่ะมีแทบทุกอย่างเลย H&M shopใหญ่มีหลายชั้นค่ะ,GUCCI ฯลฯ

เคยซื้อน้องกุดจากฮ่องกงแต่เป็นที่แอร์พอร์ทนะคะ รู้สึกว่าของจะเยอะกว่าเมืองไทย รุ่นที่เราซื้อยังไม่เห็นในshopที่ไทยเลยค่ะ เลยไม่รู้ว่าถูกกว่ารึเปล่าค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook