กันแดดดีมากๆ เลยครับของน้องสาวใช้เองมาตั้งนาน มารู้ว่าดีมากๆ ก็ตอนไปทริปนี้แหละครับ

ไปพัทลุง ไปดูดอกบัวบานที่อุทยานแห่งชาตินกน้ำทะเลน้อย ชาวบ้านเรียกแถวนั้นกันว่า ลำปำ เรื่องแดดนี้ไม่ต้องพูดถึงครับมีแน่ๆ และแรงมากด้วย แรงชนิดไม่ต้องบอกใครเลยครับ เพราะถ้าบอกไม่มีใครกล้ามาโดยเฉพาะสาวๆ แดดปักษ์ใต้กลางทะเลแรงสุดๆ อยู่แล้ว โชคดีที่ใช้ Umbrella และ Sunday ที่น้องสาวขายนี้แหละครับใช้มาตลอดไม่รู้ว่ามันดีขนาดนี้ จนมาเจอกับตัวเองทริปนี้แหละครับ

เชื่อแล้วครับ Umbrella และ Sunday ครีมกันแดด ตัวสุดท้ายของคุณ จริงๆ สมตามคำร่ำลือ

ภาพอื่นๆเพิ่มเติมในทริปนี้ดูได้ในลิงค์นี้ ล่องเรือแลบัวบาน ณ เลน้อย ^^ ครับ พิสูจน์แล้วทั้ง Umbrella และ Sunday กล้าสู้แดดได้ดีจริงๆ

สำหรับกันแดดทั้งสองตัว (ทาหน้ากับทาตัว แบรนด์เดียวกัน) เอสขายมาปีกว่า
ฟินมว้าก !! คุณลูกค้าที่น่ารัก ที่อยู่ในต่างแดน อาทิเช่น
สวีเดน ออสเตรเลีย อังกฤษ ฮ่องกง มาเลเซีย โอมาน เป็นต้น
ล้วนเป็น #ลูกค้าประจำ #กันแดดขั้นเทพ #umbrella & #sunday
สั่งไปตุนกันทีละหลายหลอด เอสดีใจสุดๆ และขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากๆ นะคะ
ขนาดอยู่ไกลเหลือเกิน แต่ก็ยังไม่เปลี่ยนใจ..ไปใช้ยี่ห้ออื่น
ยังคงเป็น #คนรักน้องร่มฟ้า #ตลอดกาล ซึ้งใจมากๆ

**กันแดดได้ดีมากกกกกก และ ผิวยังดูเนียนเงาใส**

Sunday by Umbrella กันแดดทาตัว 100 ml. อย. 10-1-5611400
Umbrella กันแดดทาหน้า ขนาด 20 ml. อย. 10-1-5531563
ฮิตมากที่สุดแม้แต่ในเว็บไซด์อันดับหนึ่งของสินค้าแฟชั่นแบรนด์เนมของประเทศไทย Siambrandname Sbn

ข้อมูล และ รีวิวอื่นๆ อ่านได้เพิ่มเติมในกระทู้เหล่านี้

กันแดดดี, กันแดดทาหน้า, กันแดดตัว, กันแดด, ครีมกันแดด