Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 36

Thread: teamteam พาชิมคับ

Warning Points:
    0/5

teamteam พาชิมคับ

ขอถอนหายใจดัง ๆ ในที่สุดก็สอบเสร็จซะทีคับ เครียดที่สุด ๆๆๆ

เว้นช่วงให้หายใจประมาณ 2 อาทิตย์กว่า ๆ เดี๋ยวก็ต้องเริ่มใหม่อีกละคับ

เลยหนีไปเที่ยวเกาะคับก่อนจะติดคุกสอบอีก อิอิ เลยเอารูปของกินมาฝาก

เริ่มต้นด้วยดอกซากุระที่อุตส่าห์ออกมาให้ชมก่อน 1 ต้น เศร้านึกว่าจะไปพอดีช่วงบานเยอะ ๆ แต่อากาศเย็นมาก ๆ เลยคับ ประมาณ 12 องศาในตอนกลางวัน

อันนี้ของกินบนเครื่องบินคับ ผมว่าไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่ ของ JAL อร่อยกว่า ชอบบะหมี่เย็น ๆ อิอิ

ต่อมาก็ตามด้วยของกินคับ ที่โพสต์นี่ไม่กินภายในวันเดียวนะคับ อย่าเข้าใจผิด หุหุ

มันเผาอร่อยมาก หวานดีคับ แต่ของบ้านเราก็ไม่ได้ด้อยไปกว่ากันเลยคับ

อันนี้จะคล้าย ๆ ซาลาเปาทอดคับ อยู่ที่ Asakusa ในหนังสือเค้าบอกห้ามพลาด มี 2 ไส้คับ ถั่วแดงกะชาเขียว

ไอติม Micky mouse คับ รสแอปเปิ้ล

อันนี้น้ำลูกท้อคับ แปลกดี แต่กินน้ำส้มบ้านเราดีกว่า อิอิ

หมดแล้วคับ เดี๋ยววันหลังจะเอารูปสถานที่ที่ไปเที่ยวมาโพสต์อีกนะงับ หุหุ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้วท้องร้องงงงงงง -*-

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ น่ากินมักมาก นู๋ทีมกลับน้ำหนักขึ้นกี่โลเนียะ คริคริคริ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

0/5
    โฮกกกกกกกกกกก

ดีนะเพิ่งทานข้าวมาอิ่มๆ อิอิ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5
    ปาดดด น้ำลายจะหยดรดคีบอร์ดแล้วจ้า น่าง่ำทุกอย่างเลย...คุณ จขกท.กลับเมืองไทยมานี่แก้มโป่งมาเลยเปล่าค๊า (^;^)
    ห่างๆกันบ้าง (ก็น่าจะ) ดี เสียตังค์ตะ-หลอด เร๊ยยยยยยย (^^)'

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่ได้เข้ามาชมหรอกครับ

เพราะหมันไส้อะไปไม่มีบอกล่าวกันเลย

ลืมน้องลืมพี่ๆๆหมดแล้ว

ชีชะงอน

5555+

อ่วนขึ้นไหมอะครับ

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    อยากกินทุกอย่างเลยอ่ะ....

ญี่ปุ่นนี่มัน ....สุดยอด....

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    ไม่ได้เข้ามาชสหรอกครับ

เพราะหมันไส้อะไปไม่มีบอกล่าวกันเลย

ลืมน้องลืมพี่ๆๆหมดแล้ว

ชีชะงอน

5555+

อ่วนขึ้นไหมอะครับ
    ใช่ๆๆ อยากได้น้องบลายท์

อันนี้คล้ายๆ "ข้าวซอย" บ้านเรานะพี่ว่า ซู้ดดดดด จะรอดูรูปที่แอบหนีไปเที่ยวอ่ะ มิน่าหายต๋อมไปเลยน้องทีม เอารูปมาลงด่วนนนนนนน

และอันนี้ของโปรดพี่ "คัสซึด้ง" ใช่ป่ะ

[SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5
    อูยยยยยยยยยยยยย หิวเรย
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5
    เห็นแล้วหิวเลยค่ะ ยั่วน้ำลายดีแท้
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook