Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: summer sale โล๊ะๆๆๆ ชุดว่ายน้ำ triump 2550 sale 990 ,brasier triump 1490 sale 950 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

Warning Points:
    0/5

summer sale โล๊ะๆๆๆ ชุดว่ายน้ำ triump 2550 sale 990 ,brasier triump 1490 sale 950 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

(ช่วยอ่านกติกาหน่อยนะค่ะ
    1.สนใจสอบถาม
    WHATS APP
    089-920- 1สอง 1 สอง

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm ,email อาจตอบช้านะคะ
    ถ้าให้เร็วline เลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ
    ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
    *****************************************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น เลทได้ 23.00 หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

ถ้ายังไม่สะดวกโอนก็แจ้งรายการของ และที่อยู่ ไว้ก่อน แล้วรอโอนตอนเช้าก่อน 8.30 จะส่งของให้วันเดียวกันไปเล๊ย

แต่หากคุณลูกค้ารีบใช้ของด่วนก็แจ้งได้น๊า แจ้งมาเลย คุยกันได้คะ เด๋วแม่ค้าจะเด้งขึ้นมาแพคของให้เลย บริการเต็มที่คะ หาก whats app/ line มาละยังเงียบ ไม่ได้ตอบกลับ ก็โทรได้เลยคะ บางทีโทรศัพท์ไม่ได้อยู่ใกล้ตัวอะ อาจไม่ได้ยิ๊นนนน เพื่อลูกค้าที่น่าlove ทุกท่าน ส่งรอบด่วนพิเศษได้จ้า

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

**********************************************************************************
    *****รับประกันความแท้ค่ะ
    ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนและให้ราคาสูงสุดก่อนนะจ๊ะ<

summer sale โล๊ะๆๆๆ แว่นกันน้ำสีสดใส อันละ159ด่วนๆๆ มีจำนวนจำกัด,ชุดว่ายน้ำ triump 2550 sale 990 ,brasier triump 1490 sale 950 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

---------------------------------------------------------------
    สนจริง ต่อจริง รับจริง ขายได้ขายให้เลยคะ
    ต่อแบบแม่ค้าสลบ ขอผ่านน้าาาาาาาา

---------------------------------------------------------------
    แว่นกันน้ำสีสดใส ใส่เล่นน้ำสงกรานต
    250 ลด อันละ159ด่วนๆๆ มีจำนวนจำกัด

summer sale โล๊ะๆๆๆ ชุดว่ายน้ำ triump one piece สีเขียว
    2550 sale 990

sale brasier triump ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย
    ใส่แล้ว ตู้ม ชิด อึ๋มฝุดๆๆ
    เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ

เกบเนื้อด้านหลังเวลาใส้เสื้อยืด ไม่เปนชั้นๆๆ เกบได้ดีฝุดๆ
    ได้มาผิดไซ c80 นะคะ

สาวๆcup b ใส่ได้นะคะ เพราะเกบเนื้อด้านข้างมาตู้มได้เปน c
    รอบตัว75 ใส่ตะขอตัวในสุดได้คะ

แบบเต้าเรียบ
    มีสี ดำ
    ครีม
    ชมพูกลีบบัว

--------------------------------------------------

เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ
    เกบเนื้อด้านหลังเวลาใส้เสื้อยืด ไม่เปนชั้นๆๆ เกบได้ดีฝุดๆ
    แบบลูกไม้ สีครีม
    ราคา 1490 sale 950 ของใหม่คะ

--------------------------------------------------
    แบบเต้าเรียบผสมลูกไม้ ใส่แล้ว ตู้ม ชิด อึ๋มฝุดๆๆ

c80 สีครีม ของใหม่
    ราคาเกือบ2,000 sale1,000

line ขอรูปได้เลยคะ โหลดไม่ได้ ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าาาาา

------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------

used wacoal sport bra ใส่ไปไม่กี่ครั้ง บางตัวยังไม่ได้ใส่เลย

c75 ราคา1500 sale 900
    e75 ราคาเกือบ 2,000 sale 1,000

d75 พันกว่า sale 600 มี2ตัว

line ขอรูปได้เลยคะ โหลดไม่ได้ ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าาาาา

------------------------------------------------------------

เสื้อสายเดี่ยว ลูกไม้
    เสื้อสายเดี่ยว spendex
    สีขาว และ สีเนื้อ
    bsc 1,200
    sale 500
    Last edited by kittykittykitty; 03-30-2014 at 12:25 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->