Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Tm:grand sale น้ำหอมถูก+แท้ ลดกระหน่ำๆ จัดไปจ้า เซ็ทน้ำหอมสุดคุ้มเริ่มต้น990บาท น้ำหอมมือ 1 น้ำหอมแบ่งขายมากมาย juicy couture,davidoff,britney spears,paris hilton,jessica fancy,hermes,gucci,lanvin,prada,lancome,escada,bvlgari,ck,kenzo,ralph laurenฯลฯ

Lookmoo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face Tm:grand sale น้ำหอมถูก+แท้ ลดกระหน่ำๆ จัดไปจ้า เซ็ทน้ำหอมสุดคุ้มเริ่มต้น990บาท น้ำหอมมือ 1 น้ำหอมแบ่งขายมากมาย juicy couture,davidoff,britney spears,paris hilton,jessica fancy,hermes,gucci,lanvin,prada,lancome,escada,bvlgari,ck,kenzo,ralph laurenฯลฯ

กองทัพน้ำหอมแท้พร้อมส่งมากมาย หลายร้อยขวด ทางนี้จ้า

วิธีการสั่งน้ำหอม

เมล์มาสั่งน้ำหอมที่ lookmoo.f@gmail.com

หรือคลิ๊ก เพื่อส่ง PM มาหาหมูได้เลยค่ะ

การชำระเงิน

โอนเงินผ่านทางธนาคาร หมูมี 2 แบงค์ คือ
    กสิกรไทย กับ ไทยพาณิชย์ สาขาในกรุงเทพ เท่านั้นจ้า

การจัดส่ง

1. น้ำหอมแบ่งขาย ส่งฟรี ทุกรายการค่ะ ส่งแบบลงทะเบียนนะคะ
    2. น้ำหอมมือ 1/น้ำหอมทดลอง/น้ำหอมจิ๋ว ส่งแบบลงทะเบียน ราคาส่ง 30 บาท ต่อ 1 ออเดอร์ ค่ะ
    3. น้ำหอม Giftset กล่องใหญ่ ส่งแบบพัสดุ ราคาส่ง 50 บาท ต่อชิ้นค่ะ

ทุกรายการ หากต้องการส่งแบบ EMS เพิ่มเงิน 20 บาทจ้า
    กรณีไม่โอนเงินค่าส่งมา (เว้นแต่จะตกลงว่าส่งฟรี) ของดส่งสินค้า จนกว่าจะได้รับเงินค่าส่งนะคะ

สินค้าราคาถูกกว่าเคาน์เตอร์ 30-70% แล้วนะคะ
    งดต่อรองทุกกรณีค่ะ
    Last edited by Lookmoo; 06-18-2010 at 10:42 PM.
    = = = = ขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆ มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า = = = =

Lookmoo is offline Trusted Member
    0/5
    เซ็ทน้ำหอมถูก+แท้ ราคานี้มีที่นี่ที่เดียวจ้า

น้ำหอมที่ได้รับแรงบันดาลใจจากซีรี่ส์ดัง Sex in the City นะคะ
    มีให้เลือกทั้งหมด 3 เซ็ท ได้แก่ Lust (ม่วง) , Kiss (เขียว) และ Love (ชมพู)
    อ่านรีวิวตามด้านล่างเลยจ้า

Sex in The City Gift set ทุกเซ็ท ทั้งเซ็ทเพียง 990 บาท

แต่ละเซ็ท ประกอบด้วย
    1. น้ำหอมขนาด 100ml
    2. Body Lotion ขนาด 200ml
    3. Shower Gel ขนาด 200ml
    4. น้ำหอมจิ๋ว 7.5ml

รวมทั้งหมด 4 ชิ้น มาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทอย่างงาม
    หน้ากล่องดูรูปขวามือล่างนะคะ
    สำหรับเซ็ทนี้ Body lotion กับ Shower Gel จัดไป 200ml เลยค่ะ
    ใช้เองหรือจะซื้อเป็นของขวัญ ก็คุ้มเกินคุ้มค่ะ

ราคาที่แจ้งไม่รวมค่าจัดส่งเซ็ทของขวัญ 50 บาท กรณีส่ง EMS เพิ่ม 20 บาทจ้า
    (ค่าจัดส่งต่อออเดอร์นะคะ ซื้อกี่ขวด ก็จ่ายเท่ากันค่ะ)

SEX IN THE CITY น้ำหอมทุกขวดเป็น EDP นะคะ เทียบกับราคาแล้ว คุ้มมากๆ
    ถือเป็น Great Valued Choice เลยค่ะ
    ลองอ่านรีวิวหลายๆ เจ้าได้ค่า

หมายเหตุ 990 บาท เป็นราคาขายทั้งเซ็ท 4 ชิ้น ไม่ขายแยกนะคะ

Sex in the City Kiss by In Style - Eau de Parfum for Women
    ทั้งเซ็ท = 990 บาท

From the television show you've come to love comes a fragrance as sophisticated and sassy as the Sexy in The City ladies themselves. An alluring blend of fruity scents makes for a truly fun and feminine fragrance that will leave you feeling free to be you.

กลิ่นนี้ให้อารมณ์สดใส สดชื่น และหอมสะอาดมากที่สุดในกลุ่ม เพราะมีกลิ่น Citrus เปรี้ยวๆ สดชื่นปนกลิ่นลาเวนเดอร์
    ใครชอบน้ำหอมกลิ่นสะอาดสดชื่น สอย Sex in the City Kiss สีเขียวเลยค่า

ประกอบด้วย

Sex in the City Love by In Style - Eau de Parfum for Women
    From the television show you've come to love comes a fragrance as beautiful and sassy as the Sexy in The City ladies themselves. This is an alluring scent will leave you feeling as confident as Samantha and as stylish as Carrie.

สำหรับ Love ขวดสีชมพู เน้นความหอมน่ารักสดใส
    ออกแนว Floral Fruity สดใส ตัวนี้หอมหวานคุณหนูกว่าตัวอื่น ใช้ง่าย กลิ่นไม่ฉุน ใครชอบแนวหอมหวานน่ารัก โรแมนติก ต้อง Sex in the City Love สีชมพูค่ะ

ประกอบด้วย

Sex in the City Lust by In Style - Eau de Parfum for Women

From the television show you've come to love comes a fragrance full of lust and sex appeal just like the Sexy in The City ladies themselves. An alluring blend of fruity scents makes for a truly sensual and feminine fragrance that will leave you feeling as sexy and confident as Samantha yet as girly as Charlotte.

น้ำหอมแห่งความปรารถนาและความเย้ายวน แบบสาวชาวเมือง โดดเด่นด้วยกลิ่นฟรุ๊ตตี้
    ให้อารมณ์เซ็กซี่ มั่นๆ แบบสาวซาแมนธา ไปจนถึงสาวสวยหน้าหวานอย่างชาร์ลอต
    ใครชอบแนวกลิ่นฟรุ๊ตตี้ หอมหวานน่ารักปนเซ็กซี่ ต้อง Sex in the city Lust สีม่วงจ้า

แอบเอารีวิวในพันทิบ ของคุณ meaw_ja มาให้อ่านนะคะ

8. Sex in the city ขวดนี้พึ่งได้มาใหม่ ค่ะ
    คะแนน ความชอบ 8/10 บวกความเห่อไปอีก1เป็น 9/10 ค่ะ พึ่งได้มา ไม่กี่วันนี่เอง หอมมากกก เลย หลังจาก ติดใจกะ lovely lovely ไปแล้ว มาขวดนี้ ต้องหยิบเลย ค่ะ หอมน่ารักมากกกๆๆๆๆๆ กลิ่นหวานๆ นั่นแหละ ค่ะ เค้ามี สามกลิ่นนะคะ สามสี เขียว ม่วง ส้ม แต่เราลองแต่กลิ่นนี้ละ ตัดสินใจเลย แบบชอบจริงๆๆ กลิ่นติดทน ค่ะ ไม่ฉุน หอมชวนหลงมาก ฮ่าๆ แบบอารมณ์เห่อ

ประกอบด้วย

Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 01:51 AM.
    = = = = ขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆ มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า = = = =

0/5
    มาใหม่ค่า เซ็ทน้ำหอมผู้ชายสุดคุ้ม

Liz Claiborne : Curve Soul Set
    1100 บาท เท่านั้น !
    คุ้มเว่อร์ๆ อีกแล้วค่ะ เซ็ทนี้
    Curve Soul เน้นกลิ่นหอมแนวสดชื่นของใบไผ่ แอปเปิ้ลเขียว ปนกับกลิ่นซิตรัส
    แห้งแล้วจะกลิ่นแนว earth ปน woody หอมสะอาดค่ะ

ทั้งเซ็ทประกอบด้วย
    1. น้ำหอม 100ml
    2. After Shave Soother 100ml
    3. Shower Gel 100ml
    4. Deodorant 75ml

รวม 4 ชิ้น มาในกล่องอลังการ ซ้อน 2 ชั้น ดูดีสุดค่ะ

Juicy Couture : Dirty English Set
    1600 บาท
    ตัวนี้เป็นแนวหนุ่มเข้มๆ + สไปซี่ จะได้อารมณ์หนุ่มแบดบอย ที่แสนเซ็กซี่
    แต่ ก็ยังมีมาดผู้ดีแบบอังกฤษ ประมาณหนุ่มเพลย์บอยนิดๆ ค่ะ
    กลิ่นมีเอกลักษณ์มาก และได้รับรางวัลเมื่อปีที่แล้วด้วยค่ะ

2. Skin & Tonic After Shave 100ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่อง Giftset ดิบๆ สุดเท่ห์ค่ะ

Paris Hilton : Heir Set
    2050 บาท<< SALE เหลือ 1850 บาทเท่านั้นค่ะ
    Heir for him by Paris Hilton เซ็ทนี้คุ้มสุดๆ ค่ะ เหมาะสำหรับให้เป็นของขวัญ หรือหนุ่มๆ ซื้อใช้เอง
    หอมสะอาดสดชื่น เหมาะกับหนุ่มวัยรุ่น แอคทีฟ เด่นด้วยกลิ่นหอมเบอร์กาม๊อต

* Classified as an intense & sensual fragrance
    * Stimulating, sparkling & warm
    * Notes of crisp bergamot, fir balsam, mandarin leaves, elemi, patchouli,
    * Blended with brushed suede, lavender, iron musk, sandalwood, amber
    * For intelligence, courage & contribution men

คุ้มเกินคุ้ม ทั้งเซ็ทประกอบด้วย
    2. Hair & Body Wash 100ml
    3. After Shave Balm 100ml
    4. Deodorant Stick 75ml

รวม 4 ชิ้นมาในกล่อง giftset อย่างหรู เป็นกล่องซ้อน 2 ชั้นค่ะ

เซ็ทน้ำหอมผู้หญิง คุ้มเว่อร์ๆ จัดไปค่า

Sarah Jessica Parker : Covet Set
    ตอนที่กลิ่นนี้ออก เป็นที่ฮือฮาในตลาดเลยเหมือนกัน กลิ่นนี้จะเป็นกลิ่นแนวดอกไม้ Green Floral
    กลิ่นจะหอมเย็น และสะอาด แบบใบหญ้า แต่ก็แอบนุ่มจางๆ ด้วยกลิ่นชอคโกแลตนะคะ
    เหมาะสำหรับสาวๆ ที่ชอบความสะอาดสดชื่น
    แต่ยังหอมหวานอ่อนๆ ไม่หวานเลี่ยน เป็นน้ำหอมที่มีเอกลักษณ์ โดดเด่นไม่ซ้ำใครค่ะ
    กิฟท์เซ็ทมีหลายแบบให้เลือกค่ะ ขอบอกว่ากิฟท์เซ็ทของค่ายนี้ กล่องสวยน่ารักมากมาย

Sarah Jessica Parker : Covet Set A 100ml
    ทั้งเซ็ท 1850 บาท เท่านั้น

เซ็ทนี้ ประกอบด้วย
    2. Body Lotion 75ml
    3. Shower Gel 75ml
    รวม 3 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรู

Sarah Jessica Parker : Covet Set B 100ml
    ทั้งเซ็ท 1800 บาท เท่านั้น

เซ็ทนี้ประกอบด้วย
    3. น้ำหอมจิ๋ว 5ml

Sarah Jessica Parker : Covet Set C 50ml
    ทั้งเซ็ท 1400 บาท เท่านั้น

1. น้ำหอมขนาด 50ml

กล่องน่ารักเหมือนข้างบน แต่น้ำหอมเป็นไซส์ 50ml จ้า

Sarah Jessica Parker : Covet Set D 50ml
    ทั้งเซ็ท 1450 บาท เท่านั้น

1. น้ำหอมขนาด 50ml
    3. Solid Perfume 2.5ml

คุ้มมากๆ ค่ะ เซ็ทนี้ เพราะแค่ราคา Solid Perfume อย่างเดียวก็แพงมากแล้วค่ะ ($40)
    ใครที่ชอบพกน้ำหอมในกระเป๋าแต่กลัวหก พก Solid Perfume ไว้แต้ม รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

Jennifer Lopez : Deseo Set
    ทั้งเซ็ท 1750 บาท

ประกอบด้วย
    3. น้ำหอมลูกกลิ้ง Roller Pen 6ml

รวม 3 ชิ้น มาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทสุดหรู สีดำลายหนัง

Davidoff : Cool Water Woman Set
    1300 บาท
    ขายดีตลอดกาล กับน้ำหอมเบอร์ต้นๆ ของโลก ที่โดดเด่นเรื่องความหอมสดชื่น ได้กลิ่นไอทะเล
    หนุ่มๆ หลายคนการันตีว่ากลิ่นนี้หอมสุดๆ สาวๆ หลายคนก็ยืนยันเป็นเสียงเดียวกันนะคะ
    The scent is very calm with aquatic notes that remind us of ocean breeze and cool sea-water, fruits and woods.
    Top notes are luscious, cool and aquatic with Citrus, Honeydew Melon, Quince, Pineapple, Lotus and Lily.
    Heart notes are gentle flowers; May Rose, Jasmine and Muguet.
    Base notes are Musk, Vanilla, Peach, Sandalwood, Orris and Vetiver.

1. น้ำหอม 50ml
    2. Body Lotion 50ml
    3. Shower Gel 50ml

รวม 3 ชิ้น พร้อมกล่อง 2 ชั้น อย่างงามเลยค่ะ

Jessica Simpson : Fancy Set
    คุ้มได้อีก จัดๆ กันไป ขายดีติดลมบนไปแล้ว แม้จะออกได้ไม่นาน
    แต่หลายๆ คนก็ติดใจกับความหวานหอมนุ่มกรุ่นกลิ่นคัพเค้กแนวขนมหวานสไตล์สาวเจสสิก้ากันเป็นแถว
    ได้กลิ่นแว๊บแรก นึกว่าไอศครีมวนิลาที่ไหนหกใส่
    หอมเหมือนกลิ่นคัพเค้กอบกรุ่นใหม่ๆ เปิดด้วยกลิ่นน่ารักๆ แบบลูกแพร์ เบอร์รี่
    เพิ่มความน่ารัก น่าลิ้มลองด้วยกลิ่นหอมหวานของคาราเมล อัลมอนด์และดอกไม้
    ตบท้ายด้วยกลิ่นชวนน้ำลายสอแบบวนิลา และไม้หอม กลมกล่อมกำลังดี
    ใครชอบกลิ่นวนิลาหอมหวาน ไม่ควรพลาดจ้า

ทั้งเซ็ท 1850 บาท

2. Body Lotion 90ml
    3. Shower Gel 90ml

รวม 3 ชิ้น มาพร้อมกล่องงามๆ เช่นเคยค่า
    Last edited by Lookmoo; 06-22-2010 at 11:54 PM.

0/5

Britney Spears : Believe Set
    2000 บาท SALE 1850 บาท
    หมดชั่วคราว
    The Great Freedom is believe yourself
    สำหรับคนที่ชอบกลิ่นแนวสดชื่น แบบผลไม้ ไม่ชอบหวานจ๋าแบบดอกไม้ หรือวนิลา
    กลิ่นนี้เป็นกลิ่นเดียวในไลน์บริทนีย์ ที่เน้นความสดใส มีชีวิตชีวาเป็นหลัก
    หอมกลิ่นฝรั่งสุกผสมส้มแทงเจอรีน สดชื่นน่ารักมากๆ ค่ะ

2. Body Lotion 100ml
    3. Shower Gel 100ml

รวม 3 ชื้น พร้อมกล่องงามๆ ขายดีมากๆ อีกเซ็ทเลยค่า
    งานเซลล์มณียา เซ็ทน้ำหอม 50ml ก็เกือบ 2 พันแล้วจ้า อันนี้ได้ขวดใหญ่ 100ml ไปเลย

Britney Spears : Midnight Fantasy Set
    1550 บาท

2. Body Lotion 100ml
    3. Lip Gloss

รวม 3 ชิ้น มาในกล่อง Giftset สวยๆ ค่ะ

Hilary Duff : With Love Set
    1300 บาท

3. Shower Gel 50ml

รวม 3 ชิ้น มาในกล่อง Giftset สวยๆ ค่ะ

Paris Hilton : Fairy Dust Set
    1850 บาท

น้ำหอมที่เสริมให้คุณเปล่งประกายระยิบระยิบ ดั่งนางฟ้า
    น้ำหอมตัวนี้มีแรงบันดาลใจมาจาก Rich Prosecco
    ซึ่งเป็นไวน์ของเครือฮิลตัน http://www.richprosecco.com
    น้ำหอมเป็นแนว Fruity Floral หอมหวานแบบดอกไม้เป็นหลัก คือ ดอกพุด ดอกพีโอนี
    ให้อารมณ์สาวรุ่น วัยใส บริสุทธิ์

3. Bath & Shower Gel 90ml

ทั้งหมดรวม 3 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทงามๆ เลยค่ะ

Paris Hilton : Paris Hilton Set
    1500 บาท

น้ำหอมกลิ่นเซ็กซี่ ขี้เล่น ซุกซนของปารีสค่ะ
    หอมเบาๆ แต่หอมกรุ่นด้วยกลิ่นแอปเปิ้ล ลูกพีชสดชื่นๆ
    เค้าว่ากันว่ากลิ่นนี้แอบผสมกลิ่นฟีโรโมน
    เวลาผสมกับเหงื่อแล้วจะดึงดูดคนรอบข้างได้ชะงัดเลย

3. Shower Gel 90ml

รวม 4 ชิ้น มาพร้อมกล่องงามๆ ค่า

Gwen Stefani : LAMB Set
    1750 บาท

LAMB น้ำหอมตัวแรกจาก Fashionista ที่มีคอนเซ็ปท์โดดเด่นไม่เหมือนใครอย่างสาวเกวน
    กลิ่นหอมแนวฟลอรัล ฟรุ๊ตตี้ กับคอนเซ็ปท์ แนว Bright Freash and Clean
    แต่สาวเกวนทำให้กลิ่นออกมาเก๋ไก๋ ไม่ธรรมดา เพราะเป็นจะแฝงความเทรนดี้ มั่นๆ ไว้ด้วยค่ะ
    เด่นด้วยกลิ่นสดชื่นของ ไฮยาซิน ไวโอเล็ต ฟรีเซีย กุหลาบ มะลิ สวีทพี
    ปนกลิ่นหอมสดใสของดอกส้ม ลูกแพร ลูกพีช ใช้แล้วรู้สึกหอมหวาน แต่กระปรี้กระเปร่า เหมาะกับสาวๆ ยุคใหม่ค่ะ

รวม 3 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทสุดเก๋ ทำกล่องมาได้เก๋ไก๋มาก
    เปิดจากตรงกลาง ไฮโซได้อีกค่ะ สาวคนนี้

Estee Lauder : Pure White Linen Set
    1450 บาท

นานๆ จะมีเซ็ทนี้หลุดมาทีค่ะ ขายดิบขายดีอยู่แล้วกลิ่นนี้
    น้ำหอมอีกกลิ่นจากค่าย Estee Lauder ที่ใช้แล้วนึกถึงสาวน้อยสวมชุดสีขาว กระโปรงพลิ้วปลิวไสว
    กับคอนเซ็ปท์น้ำหอมกลิ่นสบายๆ ที่หยิบมาใช้ได้ทั้งปี ช่างเป็นน้ำหอมที่เหมาะกับวันอากาศดี
    ลมเอื่อยๆ ท้องฟ้าสดใส ชวนออกไปเดินเล่นกินลมชมวิวเสียจริง
    หอมสดชื่นเปรี้ยวๆ ด้วยกลิ่นเกรปฟรุ๊ต แมนดาริน แอปเปิ้ล และกลิ่นสดชื่นแบบ Dewy Green กับดอกลิลลี่
    ชวนนึกถึงสวนเขียวๆ สดชื่น ตามด้วยกลิ่นดอกไม้หอมละมุน แบบทิวลิป การ์ดีเนีย จัสมิน Tuberose Honeysuckle Iris
    ให้ความรู้สึกสดชื่น สะอาด เรียบง่าย แต่ดูดีมีชาติตระกูล ช่างเข้ากับบุคลิกสาว Gwyneth Paltrow ซะจริงๆ

3. กระเป๋าเครื่องสำอาง Estee Lauder

คุ้มสุด มาพร้อมกระเป๋าเครื่องสำอางค์ทรงกระบอกมีหูหิ้ว ของแท้จากค่าย Estee Lauder ค่ะ
    กระเป๋าสีเบจอมทอง ดูผู้ดีมากๆ ค่า แค่น้ำหอมก็คุ้มเกินคุ้มแล้วค่า
    Last edited by Lookmoo; 06-18-2010 at 10:12 PM.

0/5
    SALE น้ำหอมถูก+ แท้ มือ 1 ราคาลดกระจายจ้า

สินค้าบางตัวมีำจำนวนจำกัดนะคะ
    SALE เฉพาะล๊อตนี้เท่านั้น หมดแล้ว หมดเลยจ้า +++
    ขายถูกมากๆ แล้ว งดต่อรองราคาทุกกรณีนะคะ
    ซื้อ 1 ขวด หรือ 10 ขวด ก็ได้ราคาเดียวกันค่ะ

Kylie Minouge : Showtime 75ml tester
    SALE 990 บาท

Kylie Minouge : Sexy Darling 75ml tester
    แนว Exotic Floral กลิ่นหอมกุหลาบแดงปนลูกแพร์
    ให้กลิ่นหอมหวาน น่ารัก ปนกลิ่นสไปซี่เล็ก สมชื่อ Sexy และ Darling ค่ะ
    ใครที่ชื่นชอบแนวดอกไม้ปนขนม น่าจะถูกใจตัวนี้ค่ะ

Cabotine : Gres Cabotine 100ml Tester

Miss Sixty : Rock Muse 75ml Tester
    990 บาท

Emporio Armani Diamonds 100ml Tester
    1950 บาท SALE 1790 บาท

Hermes : Kelly Caleche
    50ml กล่องซีล = 1590 บาทบาท
    หรูหรามีสไตล์ กับน้ำหอมสุดฮอตของ Hermes ที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Grace Kelly เจ้าหญิงจากโมนาโค
    และ Caleche น้ำหอมสุดหรูจาก Hermes นะคะ
    กลิ่นเปิดสดชื่นๆ แบบเกรฟฟรุ๊ต จากนั้นเป็นเปลี่ยนกลิ่นหอมหวานแบบดอกไม้
    ตบท้ายด้วยความหรูหราคลาสสิค แบบกลิ่นหนัง
    กลิ่นค่อนข้างเป็น unisex ให้ความรู้สึกเป็นผู้หญิงที่ปราดเปรียว มีสไตล์เฉพาะตัว

Lanvin : Vetyver กล่องซีล 50ml
    น้ำหอมผู้ชาย เหมาะกับชายหนุ่มสะอาดๆ มีเอกลักษณ์
    สำหรับกลิ่นจะโดดเด่นด้วยกลิ่นหญ้าแฝก ซึ่งเป็นกลิ่นสะอาด หอมสดชื่น
    ปนกลิ่นซิตรัส และวู๊ดดี้ ให้ความรู้สึกเหมือนเดินอยู่ในหุบเขาท่ามกลางธรรมชาติ
    กลิ่นสดชื่นเหมาะสำหรับหนุ่มออฟฟิศค่ะ

Salvatore Ferragamo : Tuscan Soul 125ml Tester
    SALE 1550 บาท
    กลิ่นแนวหอมสดชื่น Citrus& Fresh หอมแนวผ่อนคลาย จากเบอร์กาม๊อตเลมอน ส้ม
    และดอกแมคโนเลีย แถมด้วยกลิ่นหอมอุ่นจากใบชา และ Fig
    ตัวนี้เป็นน้ำหอมกลิ่น Unisex ที่ใช้ได้ทั้งชายและหญิง มากับขนาด 125ml สุดคุ้ม

Kate Moss : Velvet Hour 100ml กล่องซีล
    1800 บาท SALE 1390 บาทเท่านั้นจ้า
    Embrace the night อ้อมกอดแห่งรัตติกาล
    สำหรับ Velvet Hour น้ำหอมแนวพลบค่ำ ที่แสนโรแมนติก
    กลิ่นหอมแสนหวานแบบดอกฟรีเซีย ผสมกับความเซ็กซี่ล้ำลึก แบบ Woody และ Cashmere Incense
    ตัวนี้ได้รับรางวัล New Women's Celebrity Fragrance! จาก CEW Beauty Awards ในลอนดอนด้วยจ้า

Calvin Klein : Eternity Summer Woman 2009 (ผู้หญิง) 100ml กล่องซีล
    1450 บาท SALE 1340 บาท

Hilary Duff : With Love 100ml กล่องซีล
    1650 บาท SALE 1390 บาท
    กลิ่นหอมนุ่มนม ปนกลิ่นสไปซี่เล็กๆ สุดน่ารักจากนักร้องสาวเสียงดี หนูดัฟฟ์
    Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 12:19 AM.

0/5
    A - K

Britney Spears : Curious 100ml กล่องซีล
    1390 บาท

Britney Spears : Circus Fantasy 100ml กล่องซีล
    1700 บาท

Bvlgari : BLV EDP II 75ml Tester
    1850 บาท
    ล่าสุดจากค่าย Bvlgari เช่นกันค่ะ ใครที่ชื่นชอบน้ำหอมกลิ่นสะอาดมีเอกลักษณ์ ไม่ควรพลาดค่ายนี้ค่ะ

Bvlgari : Petits Et Mamans 100ml Tester
    พิเศษ 1400 บาท
    หมดชั่วคราวค่ะ
    มากี่รอบก็หมดเกลี้ยงทุกรอบเลยค่ะกับน้ำหอมกลิ่นหอมสบายๆ เหมาะกับคนไม่ชอบน้ำหอมกลิ่นฉุน
    ถ้าใครอยากให้มีกลิ่นกายหอมกรุ่นติดตัวแบบแป้งเด็กแล้วละก็
    สาวๆ หลายคน Recommended กลิ่นนี้ให้เ็ป็นอันดับ 1 เลยค่ะ
    กลิ่นหอมน่ารักๆ หลายๆ คนคอนเฟิร์มว่าเหมือนแป้งเด็กแคร์เลย
    รุ่นนี้หาซื้อตามเคาน์เตอร์ยากด้วยจ้า

ฺCalvin Klien : Euphoria Crystalline 100ml Tester
    1850 บาท
    Limited Edition ประดับคริสตัลนะคะ กลิ่นเหมือนรุ่น Euphoria ปกติค่ะ

Calvin Klein : Euphoria EDT 100ml Tester
    1800 บาท
    Euphoria ตัวล่าสุดจากค่าย CK ค่ะ
    ส่วนตัวชอบ Euphoria ทุกรุ่นเลย ทำกลิ่นมาได้หอมมากกก

Calvin Klein : CK Free 100ml Tester
    1690 บาท

Calvin Klein : CK IN2U for Her 150ml กล่องซีล
    ไซส์ใหญ่สุด 150ml 1840 บาท คุ้มเกินคุ้มค่ะ ไซส์นี้

Cacharel : Scarlett 100ml Tester
    1850 บาท คุ้มเกินคุ้มค่ะ ไซส์นี้

Christina Aguilera : Inspire 100ml กล่องซีล
    1540 บาท

Davidoff : Echo Woman 100ml Tester
    1550 บาท

Davidoff : Cool Water for Him 125ml Tester
    1450 บาท

DKNY : Be Delicious Fresh Blossom 100ml กล่องซีล
    2200 บาท

[/url]
    Escada : S 100ml Tester
    1550 บาท
    สำหรับ S เป็นน้ำหอมที่ค่าย Escada บรรจงคัดสรรมาเป็นพิเศษ โดยเน้นถึงเสน่ห์ของสาวสวยสง่างาม แต่สดใส
    โดยเริ่มจากผลไม้สีม่วงเข้ม ที่หอมหวานและเย้ายวน อย่างลูกพลัม แบล๊คเคอเรนท์
    กลิ่นกลางหอมโดดเด่นทรงเสน่ห์ด้วยเรดเปปเปอร์อย่างพีเมนโต้ อัลมอนต์ ปนกลิ่นหอมๆ หวานๆ ของกุหลาบ ลิลลี่
    กลิ่นท้ายปิดด้วยกลิ่นไม้หอมอย่างมะฮอกกานี มัสค์ และกลิ่นนุ่มๆ ของเฮเซลนัท ร่าเริง สดใส พร้อมผจญภัย แต่ก็ยังคงไว้ซึ่งความหรูหรา
    ตามคอนเซ็ปท์ที่ว่าไม่ว่าจะพกไปออกกำลังกาย หรือจะนั่งจิบแชมเปญ ก็ใช้ได้หมด เป็นน้ำหอมที่ออกแบบมาได้ครบเครื่องจริงๆ ค่ะ

Gucci : Envy Me II 100ml กล่องซีล
    1790 บาท
    น้องเล็กสุดในก๊วน "อิจฉาชั้นสิ" น้ำหอมรุ่น Envy นี่เค้าดีจริงๆ ค่ะ แต่ละกลิ่นทำมาได้น่าสนใจทุกกลิ่น ไม่ซ้ำกันเลย
    สำหรับ Envy Me II เป็นน้ำหอมสำหรับช่วงฤดูใบไม้ผลิที่สดใส
    เด่นด้วยกลิ่นกุหลาบออตโตมันและ heliotrope (ดอกทานตะวันสีม่วง)เจือด้วยแป้งและไม้จันทน์หอม
    หอมหวานเฟมินีน สะดุดตา โดดเด่นไม่ซ้ำใคร ออกแนวสาวน้อยสดใส มาดมั่น สมัยใหม่
    ใครที่ชื่นชอบน้ำหอมดอกไม้แต่สดชื่น แนว Green Floral แล้วละก็ พลาดกลิ่นนี้ไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงค่ะ

Jessica Simpson : Fancy 100ml กล่องซีล
    1550 บาท
    มาใหม่ กลิ่นหอมหวานน่ารักสุดๆ กล่องซีล 2 ชั้น

Jessica Simpson : Fancy Love 100ml กล่องซีล
    1600 บาท
    มาใหม่สุดๆ ล่าสุดจาก Jessica Simpson เลยค่า

Jean Paul Gaultier : Madame 100ml Tester
    2000 บาท

Kenzo : L'eau Par Kenzo Pour Homme 100ml Tester
    1550 บาท

Kenzo : Amour Florale 85ml Tester
    1690 บาท

Kenzo : Flower 50ml Tester
    1300 บาท
    Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 02:55 AM.

0/5
    L - Z

Lacoste : Dream of Pink 90ml Tester
    1490 บาท

Lanvin : Eclat D Arpege 100ml Tester
    1600 บาท

น้ำหอมกลิ่นคุณหนู ที่หลายๆ คนหลงรัก
    กลิ่นสะอาด สดชื่น เหมาะกับหน้าร้อนเ็ป็นที่สุด
    หลายๆคนปลื้มกลิ่นนี้มากๆ เพราะหอมดอกไม้อ่อนๆ ใช้ได้ทุกวัน
    ใช้แล้วให้อารมณ์คุณหนูนิดๆ

Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDP 100ml Tester
    1740 บาท
    ความงามระดับตำนานอีกตัวของขวดน้ำหอม และโฆษณาน้ำหอมที่เรียกว่างามล้ำ
    จนสาวๆ หลายคนใฝ่ฝันอยากเป็นเจ้าของค่ะ
    แนวกลิ่น Gourmand หอมหวานน่ากินสุดๆ

Lolita Lempicka : L'Eau de Minuit 100ml Tester
    2000 บาท
    Limited Edition งามๆ จากค่าย Lolita Lempicka อีกเช่นเคยค่ะ

Lolita Lempicka : L de Lolita Lempicka 80ml Tester
    1690 บาท
    L de Lolita Lempicka ขวดนี้ได้แรงบันดาลใจมาจากนางเงือกใต้ท้องทะเลลึก สังเกตได้จากปะการังที่อยู่รอบคอขวด
    ขวดนี้กลิ่นหอม แนวดอกไม้เคลือบน้ำตาลแสนหอมหวาน กลิ่นเปิดจะสดชื่นด้วยเบอร์กาม๊อต และส้ม
    แฝงไปด้วยเสน่ห์เย้ายวนแบบอบเชย เจือกลิ่นดอกไม้ตบท้ายด้วยกลิ่นวนิลาแสนหวาน ติดทน

Lolita Lempicka : Forbidden Flower (Fleur Defendue) 100ml Tester (Limited Edition)
    1850 บาท
    น้ำหอมขวดงามไม่เคยเปลี่ยน งวดนี้มาพร้อมกับรูปโฉมสีทองบ้างค่ะ
    กลิ่นปรับให้เบากว่าตัวเดิมรุ่น Original ที่จะออกแนวหวานหยด
    สำหรับ Forbidden Flower ขวดทอง จะออกแนวหวาน แต่จะเจือกลิ่นหอมของอัลมอนด์และเชอร์รี่
    แถมจะปนกลิ่นกรีนๆ สดชื่นด้วย ทำให้กลิ่นนี้จะสดใสกว่า เหมาะกับอากาศร้อนบ้านเรามากกว่าค่ะ
    สำหรับเหล่าสาวกขวดงามๆ ของ Lolita แล้ว ไม่ควรพลาดแน่นอนค่ะ

Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDT 75ml กล่องซีล
    1850 บาท
    น้ำหอมขวดแสนงามจากค่าย Lolita Lempicka ขวดนี้ เป็นน้ำหอม Summer Edition ต่อยอดจากรุ่นเดิม
    ยังคงความโดดเด่นเป็นเอกลักษณ์ไว้เหนียวแน่นด้วยกลิ่นสดชื่นของเครื่อง เทศอย่าง ใบยี่หร่า ไอวี่ ชะเอม และไวโอเล็ต
    แต่จะไม่มีกลิ่นหวานขึ้นจมูกเหมือนรุ่น EDP นะคะ ใครชอบแนวกลิ่นแป้งหวาน สดชื่นใสๆ น่าลองตัวนี้
    กลิ่นทนกว่า Petits Et Mamans ด้วยค่ะ กลิ่นสบายๆ แบบนี้เหมาะใช้ได้ทุกวัน

Mariah Carey : Luscious Pink 100ml กล่องซีล
    1590 บาท

Marc Jacobs : Daisy 100ml Tester
    1800 บาท
    มาแล้วค่ะ หลังจากของขาดไปนาน
    หอมน่ารัก บอบบาง น่าทะนุถนอม ขายดีที่สุดจากค่าย Marc Jacobs
    มาพร้อมที่คาดขวดรูปดอกเดซี่สุดน่ารัก เช่นเคยค่ะ

Moschino : Cheap & Chic Hippy Fizz 100ml กล่องซีล
    1650 บาท

Nina Ricci : Pretty Nina 50ml กล่องซีล
    1490 บาท

Nina Ricci : Nina Love 50ml กล่องซีล
    1600 บาท

Paco Rabanne : Black XS for Her 80ml กล่องซีล
    1850 บาท

Paris Hilton : Siren 100ml กล่องซีล
    1450 บาท

ออกใหม่ล่าสุดจากสาวปาีรีส ฮิลตัน เน้นกลิ่นหอมละมุน บางเบาเหมือนปุยเมฆ

Paris Hilton : Paris Hilton 100ml กล่องซีล
    1250 บาท

Ralph Lauren : Ralph Hot 100ml Tester
    1650 บาท
    Ralph Hot ขวดม่วงน้ำหอมแนว Gourmand ขวดเดียวในคอลเล็กชั่น Ralph ค่ะ
    สำหรับขวดนี้เป็นการผสมผสานกลิ่นหอมหวานของมอคค่าครีม อบเชย และกลิ่นหวานๆ ฉ่ำๆ ของเมเปิ้ล
    ให้อารมณ์สาวหวาน เปี่ยมเสน่ห์แบบสาวสังคม ร่าเริง สดใส ดึงดูดใจค่ะ

Sean John : I Am King 100ml Tester
    2050 บาท
    ชายหนุ่มที่ขาดความเชื่อมั่นในตัวเอง เขาก็จะเป็นพ่ายแพ้ตั้งแต่ยังไม่ออกรบ
    หลังจากน้ำหอมที่ออกมาชิมลางตัวของยี่ห้อนี้ อย่าง Unforgivable กวาดรางวัลและความนิยมไปถล่มทลาย
    คราวนี้ Sean John รีบเข็นน้ำหอมผู้ชายสุดฮอตอย่าง I Am King
    ฟังชื่อแล้ว รับรองหนุ่มๆ ไม่มีผิดหวังกับน้ำหอมตัวนี้อย่างแน่นอนค่ะ
    สำหรับ I Am King กลิ่นนี้ออกแนวหอมสุขุมนุ่มลึก แบบคอกเทลและแชมเปญ และสดชื่นแบบซีดาร์ มอส
    เหมาะกับชายหนุ่มที่เปี่ยมไปด้วยความมั่นใจ สง่างาม มีพลังและอำนาจ และเป็นที่หมายปองของสาวๆ

Salvatore Ferragamo : Incanto Shine 100ml Tester
    1340 บาท

Salvatore Ferragamo : Incanto Shine 100ml กล่องซีล
    1540 บาท

Sarah Jessica Parker : Covet 100ml tester
    เคาน์เตอร์ปกติ 3,200 บาท 1350 บาท
    รอบที่แล้วหมดไวมาก มีสาวๆ มาถามกันหลายคน มาใหม่ตาม request จ้า
    น้ำหอม must have ของ สาวซาร่าห์
    หอมหวานสดชื่นแบบกรีนฟลอรัล แต่นุ่มซึ้งปนชอคโกแลต

Thierry Mugler : Angel La Rose 100ml Tester
    1850 บาท
    หนึ่งในคอลเลกชั่นสวนแห่งดวงดาวของความหอมระดับตำนานอย่าง Thierry Mugler แค่ชื่อก็ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว
    สำหรับใครที่เคยประทับใจกับกลิ่นแสนหวานสุดเย้ายวนอย่าง Angel ด้วยกลิ่นที่ฉีดเพียงครั้งเดียวก็หอมฟุ้งไปไกลก่อนเจ้าตัว
    แถมยังติดแน่น ทนกันทั้งวัน สำหรับ La Rose Angel หลายๆ คนคอนเฟิร์มว่ากลิ่นนี้หอมที่สุดในคอลเลกชั่น Garden of stars กันเลยทีเดียว
    เป็นการนำเอากลิ่น Angel มาเพิ่มเสน่ห์ความหอมหวานของดอกกุหลาบบัลแกเรียน และ Pink Pepper เข้าไป
    โดยมีความหอมของ Citrus Cocktail เป็นกลิ่นเปิด มาช่วยเบรคไม่ให้กลิ่นหวานจนเลี่ยน
    แต่ก็ยังไม่ทิ้งเอกลักษณ์ของความเป็น Gourmand ด้วยวนิลา คาราเมล ชอคโกแลต และคูมาริน ปิดท้าย
    ทำให้กลิ่นนี้สดใสและใช้ง่ายกว่าตัว Angel ดั้งเดิม ครบเครื่องทั้งความหวานหอมและมีเสน่ห์เลยค่ะ

Valentino : Rock n Rose 100ml Tester
    1800 บาท

Vera Wang : Glam Princess 100ml Tester
    1950 บาท
    มีมาขวดเดียวจ้า ล่าสุดจากค่าย Vera Wang เลย

Vera Wang : Princess 100ml Tester
    1690 บาท
    กลิ่นหอมหวานที่สาวหลายๆ คนคลั่งไคล้ Tester 100ml รุ่นนี้ไม่มีฝานะคะ

Vera Wang : Princess 50ml
    1540 บาท
    ตัวขายปกติ ไม่ใช่เทสเตอร์นะคะ ทั้งกล่อง+ฝา+แหวนครบตามภาพค่ะ

Vera Wang : Princess Bubble Bath 325ml (11oz) กล่องซีล
    450 บาท
    Bubble Bath กลิ่นเจ้าหญิง ขายดีที่สุดจากค่ายสุดโรแมนซ์ Vera Wang
    มาพร้อมขนาดจุใจ 325ml ขวดลายน่ารักเป็นที่ซู๊ดดดดด ราคาเต็มเกือบ 1500 จ้า

Vera Wang : Flower Princess 100ml กล่องซีล
    2090 บาท
    น้ำหอมขวดงาม กลิ่นน่ารักจากค่าย Vera Wang ตัวนี้สีชมพู แหวนสีเงินชมพูค่ะ ฮอตไม่แพ้สีม่วง Princess เลยค่ะ

Yves Saint Laurent : Cinema 100ml Tester
    1690 บาท

Yves Saint Laurent : Young Sexy Lovely 75ml กล่องซีล
    1550 บาท

Yves Saint Laurent : Elle 90ml กล่องซีล
    2040 บาท
    Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 02:56 AM.

0/5
    น้ำหอมแบ่งขายกว่า 200 กลิ่น ตามนี้เลยค่ะ

1. น้ำหอมนี้ เค้าว่าหอมกัน แต่ไม่รู้กลิ่นแนวไหน
    2. น้ำหอมนี้ตอนไปเทสต์ก็หอม แต่ทำไมซื้อมาใช้ ไม่เข้ากับเราซะงั้น
    3. ซื้อน้ำหอมมาทีไร ใช้ไม่หมดสักที
    4. อยากใช้น้ำหอมหลายๆ กลิ่น แต่เงินในกระเป๋าไม่เห็นด้วย
    5. ไม่รู้เป็นไร อยากลองน้ำหอมกลิ่นใหม่อีกแล้ว

ใครเจอปัญหาเหล่านี้ แวะทางนี้เลยจ้า

และแน่นอนว่า ก็ยังหยิบเอาน้ำหอมใหม่ๆ ที่เพิ่งออกกันสดๆ ร้อนๆ
    หรือน้ำหอมยอดฮิตทั้งหลาย ที่ไม่ได้วางขายในไทย มาให้ลิ้มลองกันอีกเพียบเหมือนเคยค่ะ

รูปขวดน้ำหอมแบ่งขายค่ะ

สำหรับราคาน้ำหอมแบ่งขาย
    หมูขายไซส์เดียวนะคะ คือขนาด 10ml
    ราคาขาย 10ml ขวดละ 320 บาท รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วค่ะ

Promotion

น้ำหอมทุกขวดที่หมูเอาแบ่งทุกกลิ่น รับรองว่าเป็น น้ำหอมแท้ 100% ใช้เองทุกขวดค่ะ ^ ^ เช็คประวัติก่อนได้จ้า
    น้ำหอมทุกขวด หมูลงภาพน้ำหอมพร้อมรีวิวประกอบการตัดสินใจให้นะคะ
    (ภาพเล็ก คือส่วนที่เป็นภาพถ่ายสินค้าจริงค่ะ ไม่แน่ใจ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)

รายชื่อน้ำหอมแบบแบ่งขาย พร้อมส่งเช่นกันค่ะ

น้ำหอมแบ่งขาย แบ่งขายขนาดเดียว 10ml ราคา 320 บาทถ้วนๆ
    รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ (EMS เิพิ่ม 20 บาทจ้า) มีแบ่งขายตามนี้นะคะ

สีแดง = น้ำหอมผู้ชาย (Men)
    สีน้ำเงิน = น้ำหอมผู้หญิง (Women)
    สีเขียว = น้ำหอมผู้ชาย/ผู้หญิง (unisex)

A - K

Agent Provocateur : Eau Emotionelle
    Anna Sui : Dolly Girl
    Anna Sui : Flight of Fancy
    Anna Sui : Night of Fancy
    Anna Sui : Secret Wish
    Anna Sui : Secret Wish Magic Romance
    Baby Phat : Seductive Goddess
    Banana Republic : Jade
    Banana Republic : Rosewood
    Britney Spears : Believe
    Britney Spears : Curious
    Britney Spears : In Control Curious
    Britney Spears : Fantasy
    Britney Spears : Midnight Fantasy
    Britney Spears : Hidden Fantasy
    Burberry : Brit for Her EDP
    Burberry : Brit Sheer
    Burberry : London
    Burberry : The Beat
    Burberry : Weekend
    Bvlgari : AQVA Pour Homme
    Bvlgari : AQVA Pour Homme Marine

Bvlgari : Au The Blanc
    Bvlgari : Au The Rouge
    Bvlgari : Au The Vert
    Bvlgari : Black

Bvlgari : BLV Pour Femme
    Bvlgari : BLV Pour Homme
    Bvlgari : Omnia
    Bvlgari : Omnia Amethyste
    Bvlgari : Omnia Crystalline
    Bvlgari : Omnia Green Jade
    Bvlgari : Petit Et Mamans
    Bvlgari : Pour Homme Soir
    Bvlgari : Rose Essentielle EDP
    Bvlgari : Voile de Jasmin
    Cacharel : Promesse
    Calvin Klein : CK in2U for Her
    Calvin Klein : CK in2U Heat for Her
    Calvin Klein : CK One Summer 2009
    Calvin Klein : Eternity Woman
    Calvin Klein : Eternity Moment
    Calvin Klein : Euphoria
    Calvin Klein : Euphoria Blossom
    Calvin Klein : Euphoria Spring Temptation
    Carolina Herrara : 212
    Carolina Herrara : CH
    Christian Dior : Dior Addict Shine
    Christian Dior : J'Adore
    Christian Dior : Miss Dior Cherie
    Chloe : Chloe EDP
    Clinique : Happy
    Clinique : Happy Heart
    Comptoir Sud Pacifique : Crystal de Musc
    Comptoir Sud Pacifique : Musk Alize
    Davidoff : Cool Water Woman
    Davidoff : Cool Water Game Woman
    Davidoff : Echo Woman
    Diesel : Fuel for Life Femme
    Diesel : Fuel for Life Unlimited
    DKNY : Be Delicious Charmingly Delicious
    DKNY : Be Delicious Fresh Blossom
    DKNY : Red Delicious
    Dolce & Gabbana : L'eau The One
    Elizabeth Arden : Green Tea
    Emporio Armani : Armani Code Femme EDP
    Emporio Armani : Armani Code Summer 2009
    Emporio Armani : Armani Mania
    Emporio Armani : Diamonds
    Escada : Desire Me
    Escada : Ocean Lounge
    Escada : Marine Groove
    Escada : Moon Sparkle
    Escada : S
    Escada : Sunset Heat
    Estee Lauder : Pure White Linen
    Gianfranco Ferre : Ferre Rose
    Givenchy : Ange Ou Demon
    Givenchy : Very Irresistible Summer Cocktail
    Gucci : Envy
    Gucci : Envy Me
    Gucci : Envy Me II
    Gucci : Gucci Eau de Parfum II
    Gucci : Flora
    Hermes : Kelly Caleche
    Hermes : Un Jardin Apres La Mousson
    Hugo Boss : Femme
    Jean Paul Gaultier : Classique EDP
    Jean Paul Gaultier : Madame
    Jennifer Lopez : Blue Glow
    Jennifer Lopez : Glow
    Jennifer Lopez : Glow After Dark
    Jennifer Lopez : Live Luxe
    Jennifer Lopez : Live Platinum (Limited Edition)
    Jennifer Lopez : My Glow
    Jennifer Lopez : Still
    Jennifer Lopez : Sunkissed Glow
    Jessica Simpson : Fancy
    Juicy Couture : Juicy Couture
    Juicy Couture : Viva La Juicy
    Kate Moss : Kate
    Kate Moss : Velvet Hour
    Kenzo : Amour
    Kenzo : Flower
    Kenzo : Summer by Kenzo
    Kylie Minogue : Sexy Darling
    Kylie Minogue : Showtime

L - Z

Lancome : Magnifique
    Lancome : Miracle
    Lancome : Miracle So Magic
    Lacoste : Touch of Pink
    Lanvin : Eclat D Arpege
    Lanvin : Jeanne Lanvin
    Lanvin : Rumeur
    Lanvin : Rumeur 2 Rose
    Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDP
    Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDT
    Lolita Lempicka : L de Lolita Lempicka
    Lolita Lempicka : Si Lolita
    Marc Jacobs : Daisy
    Marc Jacobs : Lola
    Mariah Carey : M
    Moschino : Cheap & Chic Hippy Fizz
    Moschino : Cheap & Chic I Love Love
    Moschino : Cheap & Chic Light Clouds
    Narciso Rodriquez : Essence
    Narciso Rodriquez : For Her Musk Intense
    Nina Ricci : Nina
    Nina Ricci : Premier Jour
    Nina Ricci : Ricci Ricci
    Paco Rabanne : Black XS for Him
    Paco Rabanne : Black XS for Her
    Paris Hilton : Can Can
    Paris Hilton : Heiress
    Paris Hilton : Just Me
    Paris Hilton : Paris Hilton
    Paris Hilton : Fairy Dust
    Paul Smith : Extreme
    Paul Smith : Rose
    Paul Smith : Woman
    Prada : Infusion D'Iris EDP
    Prada : Prada EDP Tendre
    Ralph Lauren : Notorious
    Ralph Lauren : Ralph
    Ralph Lauren : Ralph Cool
    Ralph Lauren : Ralph Lauren Blue
    Ralph Lauren : Ralph Rocks
    Ralph Lauren : Ralph Wild
    Ralph Lauren : Ralph Style
    Ralph Lauren : Romance
    Ralph Lauren : Romance Always Yours
    Salvatore Ferragamo : F For Fascinating
    Salvatore Ferragamo : F By Ferragamo
    Salvatore Ferragamo : Incanto Charms
    Salvatore Ferragamo : Incanto Dream
    Salvatore Ferragamo : Incanto Heaven
    Salvatore Ferragamo : Incanto Shine
    Salvatore Ferragamo : Incanto Bliss
    Sarah Jessica Parker : Covet
    Sarah Jessica Parker : Lovely
    Sean John : I Am King
    Sean John : Unforgivable Men
    Sean John : Unforgivable Black Men

Stella McCartney : Stella Rose Absolute
    Stella McCartney : Stella Sheer 2009
    Thierry Mugler : Angel La Rose
    Thierry Mugler : Mugler Cologne
    Tommy Hilfiger : True Star Gold
    Valentino : Rock n Rose
    Valentino : Rock n Rose Pret-a-Porter
    Vera Wang : Bouquet
    Vera Wang : Glam Princess
    Vera Wang : Princess
    Vera Wang : Flower Princess
    Vera Wang : Look
    Vera Wang : Sheer Veil
    Vera Wang : Truly Pink
    Vera Wang : Vera Wang EDP
    Versace : Bright Crystal
    Versace : Signature
    Viktor & Rolf : Flower Bomb
    Yves Saint Laurent : Baby Doll
    Yves Saint Laurent : Elle
    Yves Saint Laruent : Parisienne
    Yves Saint Laurent : Young Sexy Lovely

หมายเหตุจ้า

1. น้ำหอมขายทั้งขวด ถ้าสนใจอยากซื้อแบบแบ่งขาย ลองสอบถามดูได้นะคะ ถ้ามีคนสนใจหลายคน หมูจะแบ่งขายให้จ้า
    2. น้ำหอมแบ่งขายเป็นน้ำหอมที่แบ่งจากขวดน้ำหอมแท้ทุกขวดนะคะ ไม่ใช่น้ำหอมผสม
    3. น้ำหอมแบ่งขายทุกขวด หมูใช้เองทุกขวดนะคะ แท้แน่นอน อยากดูภาพมุมไหนเพิ่มเติม สอบถามได้ค่ะ
    4. น้ำหอมแบ่งขาย หมูไม่ได้ขายขวดที่หมูใช้ (ขวดเดียวกับที่ใช้แบ่ง) นะคะ ขอโทษหลายๆ ท่านที่สอบถามเข้ามา ถ้าขวดไหนจะขาย จะนำมาลงขายค่ะ
    5. น้ำหอมแบ่งขาย บางขวด บางรุ่น มีขายเป็นน้ำหอมขวดใหม่ บางตัวก็ไม่มีค่ะ
    Last edited by Lookmoo; 06-18-2010 at 11:46 PM.

0/5
    พิเศษ น้ำหอมแบ่งขาย 10ml = 380 บาท

Viktor & Rolf : Flowerbomb
    หมายเหตุ แบ่งขาย 10ml = 380 บาท ไม่รวมค่าส่ง
    ไม่ร่วม Promotion กับน้ำหอมแบ่งขายตัวอื่นนะคะ

Flowerbomb ระเบิดดอกไม้ที่หลายต่อหลายคน ต้องกล่าวขวัญถึงความหอมขจรขจายมิรู้ลืม
    ที่มาพร้อมกับราคาแพงระยับอีกขวด (ตามภาพ หมูซื้อขวด Refill มาใช้นะคะ)
    เป็นน้ำหอมที่ทั้งหอมคลาสสิก สดชื่น หวาน และเซ็กซี่อยู่ในขวดเดียวกัน จัดเป็นน้ำหอมที่โดดเด่นเบอร์ต้นๆ เช่นกัน
    ตัวนี้มาเป็น EDP หอมติดทน ข้ามวัน ข้ามคืน ใช้แล้วต้องแอบยกมือมาดมบ่อยๆ กลิ่นกระจายตัวดีมาก
    โดดเด่นด้วยกลิ่นดอกไม้ที่หอมหวาน เย้ายวน สมชื่อ Flowerbomb
    เปิดตัวด้วยกลิ่นชาและเบอร์กามอต ตามด้วยหอมบาดแทบขาดใจจากดอกจัสมิน กุหลาบเซนติโฟเลีย ฟรีเซียและกล้วยไม้
    ทิ้งท้ายด้วยกลิ่นเซ็กซี่ชวนค้นหาแนวตะวันออกด้วยแพชชูลี่ Milky Powdery และ Musk
    เหมาะสำหรับช่วงอากาศเย็นๆ หรือโอกาสพิเศษๆ ที่ต้องการบริหารเสน่ห์

Chloe : Chloe EDP
    หมายเหตุ แบ่งขาย 10ml = 380 บาท ไม่รวมค่าส่ง
    ไม่ร่วม Promotion กับน้ำหอมแบ่งขายตัวอื่นนะคะ
    Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 12:30 AM.

0/5
    น้ำหอมแบ่งขายมาใหม่จ้า

Lolita Lempicka : Si Lolita
    หอมมากกกกกกก แถมออกแนว Feminine สุดๆ
    เดี๋ยวมารีวิวละเอียดๆ อีกครั้งนะคะตัวนี้ ปลื้มๆ

Kenzo : Amour
    Kenzo Amour ได้ นางเอกสาวสวยจาก Bond 007 Quantum of Solace อย่าง Olga Kurylenko มาเป็นพรีเซนเตอร์ให้
    เน้นความหอมพิสุทธิ์ แบบ Gentle และ Sensual นุ่มนวลละมุนละไม
    จากมวลดอกไม้ฝั่งเอเชียตะวันออกเป็นความหอมแบบธรรมชาติ ที่ลึกลับ มีเสน่ห์โดดเด่น น่าค้นหา
    โดดเด่นด้วยกลิ่นหอมแนวอโรม่าของ ดอกลีลาวดี Frangipani ดอกซากุระ ตามด้วยกลิ่นนุ่มๆ หอมสะอาดด้วยกลิ่นชาขาว
    เพิ่มเสน่ห์ด้วยกลิ่น Incense นิดๆ ชวนค้นหา ปิดท้ายด้วยความหอมของแก่นไม้และวนิลา

Marc Jacobs : Lola
    ติดรีวิวไว้ก่อนนะคะ

Vera Wang : Glam Princess
    ลำดับที่ 4 ในแก๊งสาวๆ Princess อันเลื่องชื่อจากค่าย Vera Wang ค่า
    สำหรับ Glam Princess หมูว่าเป็นรุ่นที่มีกลิ่นใกล้เคียงกับ Princess สีม่วง Original มากที่สุด
    ตรงกลิ่นเบสหวานหอมด้วยกลิ่นมาร์ชเมลโล่และแคชเมียร์วู๊ด
    แต่เพิ่มความระยิบระยับเปล่งประกายด้วยกลิ่นสดใสจากเรดเคอเร้นท์ ลูกแพร์ และดอกส้ม
    เรียกได้ว่าเป็น Princess ที่ปรับกลิ่นให้สดใสมากขึ้น ด้วยกลิ่นท๊อปแนวผลไม้น่ารักๆ
    เจ้าหญิงทรงเสน่ห์ Glam Princess เหมาะมากๆ คนที่ชอบกลิ่นหวานเจือความน่ารักสดใสค่ะ

Vera Wang : Look
    น้ำหอมล่าสุดจาก Vera Wang ที่หลายๆ คนปลื้มมากๆ
    สำหรับตัวนี้เป็นน้ำหอมที่ออกมาต้อนรับคอลเลกชั่นใหม่ของวีรา แวง
    ที่หันมาจับตลาด Ready to wear ต่อยอดจากชุดแต่งงาน
    สำหรับตัว Look สะท้อนถึงความโปร่ง สดใส และโมเดิร์น
    เป็นกลิ่น Floral Fruity ร่าเริงสดใสด้วยส้มแมนดาริน แอปเปิ้ล ลิ้นจี่
    พอแห้งแล้วจะเป็นกลิ่นดอกไม้หอมอ่อนๆ ปนกลิ่นมัสค์จางๆ เหมาะสำหรับวันสบายๆ ใช้ได้ทุกโอกาส

Versace : Bright Crystal
    เป็นกลิ่นที่ตามหลัง Crystal Noir ออกมาค่ะ
    กลิ่นนี้จะสดชื่น แต่ก็หอมหวานด้วยทับทิม และส้มยุซุ
    ส่วนตัวคิดว่ากลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่หอมดอก Peony
    หวาน แต่ก็ยังดูทันสมัยและเป็นกลิ่นที่สาวๆ หลายคนชอบมากเช่นกันค่ะ

Versace : Signature
    สำหรับใครที่กำลังมองหาน้ำหอมกลิ่นฟลอรัลหอมกระจ่างใส แต่ติดทนทั้งวัน !!
    ลอง Versace แล้วคุณจะติดใจค่ะ กลิ่นนี้จะหอมแนวดอกไม้สดชื่นในตอนเปิดท้าย
    แต่พอแห้งแล้วละก็จะติดหวาน และกระจายตัวดีชนิดที่เรียกว่าคนข้างๆ ต้องสะกิดถามเลยละค่ะ
    เพราะกลิ่นที่เปิดจะเน้นความสดใสของดอกไม้และผลไม้อย่างฝรั่งสุก เบอร์รี่และดอกไลแลค
    แต่พอเข้ากลิ่นกลางจะได้อารมณ์หรูหรามีสไตล์ของดอกกล้วยไม้
    ติดหวานนิดๆ เหมือนกลิ่นน้ำผึ้ง ซับซ้อนละมุนละไม แบบหญิงสาวเต็มวัย
    หลายๆ เสียงคอนเฟิร์มยืนยันว่าเลิฟน้ำหอมตัวนี้มาก หอมแนวเจ้าหญิง ติดตาตรีงใจและยากจะลืม
    ส่วนตัวหมูว่าตัวนี้ได้อารมณ์เดียวกับ Dior J'adore แต่หอมสดใสแบบฟรุ๊ตตี้กว่าค่ะ ใช้ได้ทุกวันค่ะ

Jennifer Lopez : Blue Glow
    Blue Glow เป็นน้ำหอมตัวล่าสุดในคอลเล็กชั่นของ Glow ทรงสูง
    แค่ขวดน้ำหอมแนว Ocean ก็สะท้อนถึงภาพพจน์ของน้ำหอมได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ
    สำหรับ Blue Glow เป็นน้ำหอมสะอาด สดชื่น หอมเย็นๆ แต่มีกลิ่นผลไม้เมืองร้อนซ่อนอยู่
    โดดเด่นด้วยกลิ่นเปิดเก๋ๆ อย่างกลิ่นมังคุดและส้ม ที่ทำให้น้ำหอมตัวนี้หอมสดใสแนวทะเลใต้ เขตร้อนชื้น
    ปนกับกลิ่นหอมของดอกไม้เขตร้อน อย่างกล้วยไม้ กุหลาบ และกลิ่นหอมสดชื่น เย็นฉ่ำ
    กับโน๊ตของทะเล และลิลลี่น้ำ ไม่เคยผิดหวังกับน้ำหอมเจโลเค้าเลย ทำมาได้ดีจริงๆ ค่ะ

Jean Paul Gaultier : Madame
    สำหรับ Ma Dame หรือ My Lady ฌอง ปอล โกลติเยร์ ได้ให้คำนิยามหญิงสาวของเค้าว่าเป็นหญิงสาวทันสมัย
    สง่างาม ร่าเริง เต็มเปี่ยมด้วยพลัง ไร้ขีดจำกัด และแฝงไว้ซึ่งความอ่อนเยาว์ตลอดกาล
    ซึ่งการหยิบสาว Agyness มาเป็นพรีเซนเตอร์ ก็ช่างสะท้อนถึงความงามของสาวยุคนี้ได้อย่างชาญฉลาดเลยค่ะ
    กลิ่นเปิดจะหอมเปรี้ยวซ่าแบบซิตรัส สื่อถึงความสนุกสนาน ร่าเริง จากนั้นจะเป็นกลิ่นหอมแนวฟลอรัล
    ของกลิ่นส้มและกุหลาบ แต่พอแห้งแล้ว Ma Dame จะหอมอบอุ่นและสง่างามด้วยกลิ่นมัสค์ สนซีดาร์ และ Grenadine
    น้ำหอมตัวนี้กลิ่นใช้ง่าย ได้ลุคสาว Working Women เอาการเอางาน ที่ Play Hard Work Hard สนุกสนานได้อีก

Calvin Klein : Eternity Moment
    น้ำหอมสุดแสนโรแมนติก ที่ได้สาวสวยแห่งยุคอย่างสาวสการ์เล็ต โจแฮนสันมาเป็นพรีเซนเตอร์ให้
    น้ำหอมกล่าวถึงช่วงเวลาสำคัญที่เปลี่ยนแปลงชีวิตของหญิงสาว
    ให้กลายเป็นหญิงสาวที่เปี่ยมสุขด้วยเสน่ห์รักแรกพบ กับกลิ่นหอมแนวฟลอรัลฟรุ๊ตตี้ที่แสนหวาน
    กับกลิ่นหอมน่ารักสดใสของลิ้นจี่ ทับทิม เมลอน ราสเบอร์รี่ผสานกับกลิ่นหวานๆ ของดอกลิลลี่ พีโอนี่ กุหลาบ
    เหมาะที่จะใช้ทั้งเวลากลางวันทั่วไป หรือจะใส่ไปเดทสำคัญๆ หรืองานกลางคืนก็เหมาะเป็นที่สุด
    ทำให้ Eternity Moment ติดอันดับน้ำหอมกลิ่นฟลอรัล โรแมนติก ที่หลายๆ คนโปรดปรานค่ะ

Escada : Marine Groove
    หลายๆ คนที่ชื่นชอบน้ำหอมกลิ่นคอกเทลหน้าร้อนของค่าย Escada ที่ผลิตกันทุกปี เป็น Limited Edition
    Marine Groove เป็นตัวใหม่ล่าสุดในคอลเลกชั่นนี้ค่ะ ตอนนี้ก็มีที่เคาน์เตอร์แล้ว
    ว่างๆ อย่าลืมแวะไปลิ้มลองกันนะคะ สำหรับ Marine Groove หอมสดใสแบบติดไฮโซนิดๆ
    กับการเฉิดฉายบนเรือสำราญ โดยยังคงคอนเซปท์กลิ่นแนวเบอร์รี่ หอมสดใสไว้ได้อย่างครบครัน
    ตัวนี้หมูว่าทำมาได้ดีทีเดียว กับกลิ่นหอมแนวเบอร์รี่ ผสมแพชชั่นฟรุ๊ต
    เปรี้ยวน่ารักสดใส แต่ dry down แล้วติดหวานด้วยกลิ่นสวีทพีโอนี่ มะลิ และกลิ่นนุ่มๆของมัสค์
    เหมาะกับวันอากาศร้อนๆ ที่ต้องการความเปรี้ยวสดใส ปนหวานระคนกัน

Cacharel : Scarlett
    สาวๆ ที่ดูแล้วผุดผ่องบอบบางเหมือนกระเบื้องพอร์ซเลนสีขาวบริสุทธิ์ สลักเสลาไว้อย่างดี
    แต่ยามเปิดออกแล้ว เธอช่างร้อนแรงและสดใสด้วยสีชมพูอมแสด เย้ายวนใจได้สุดๆ
    น้ำหอมตัวนี้ถือเป็นความท้าทายที่สร้างน้ำหอมที่มีกลิ่นนุ่มนวลและรุนแรง
    ความหอมที่ต่างขั้ว แต่รวมๆ แล้ว นั่นคือนิยามของหญิงสาวที่มีตัวตนจริง
    กลิ่นเปิดก็จี๊ดกับกลิ่นหอมของส้มที่เด่นมาก ปนกับกลิ่นฉ่ำๆ ของลูกแพร์
    แต่พอกลิ่นกลางกลับหวานหอมละมุนละไมของดอกไม้สีขาวบริสุทธิ์ อย่างดอกมะลิ ดอกส้ม และน้ำผึ้ง
    ปิดท้ายด้วยกลิ่นหอมยั่วเย้าของกลิ่นไม้จันทน์และมัสค์ หมูว่า Scarlett เป็นกลิ่นที่เชื้อเชิญที่ไร้เดียงสาค่ะ (sweet seduction)

DKNY : Be Delicious Fresh Blossom
    คงไม่มีใครไม่รู้จักความหอมสดชื่น ฉ่ำหวานลูกแอปเปิ้ล จากค่ายเมืองใหญ่แห่งมหานครนิวยอร์ค
    สำหรับ DKNY แอปเปิ้ลสีชมพูขวดงามที่เพิ่งออกในปี 2009 ทำให้ระลึกถึงลูกแอปเปิ้ลหวานที่ยังไม่สุกเต็มที่ กลิ่นเจือเปรี้ยวนิดๆ
    เปี่ยมไปด้วยความร่าเริงสดใส ที่พร้อมจะเติบโตไปเผชิญโลกกว้างใหญ่ ผสมผสานกลิ่นหอมหวานของดอกไม้
    น่ารักสดใส เปล่งปลั่ง ให้อารมณ์ดอกไม้ผลิบาน เหมาะสำหรับทุกวันค่ะ

Yves Saint Laurent : Baby Doll
    อย่าให้ต้องบรรยายความน่ารักของกลิ่นนี้เลยค่ะ เป็นน้ำหอมที่ขาดไม่ได้อีกขวดของหมูเลย
    มีคนเคยแนะนำไว้ว่าน้ำหอมกลิ่นนี้เป็นน้ำหอมที่หอมแบบชวนกอดโดยไม่รู้ตัว..... แอร๊ยส์
    ก็เล่นหอมหวานสดใส น่ารัก ชวนฝัน สมชื่อ Baby Doll ซะขนาดนี้
    เด่นด้วยกลิ่นเกรฟฟรุ๊ต กุหลาบป่า ขิง และไม้ซีดาร์
    ใครที่ชื่นชอบน้ำหอมสไตล์หอมดอกไม้ น่ารัก สดใส ปนกลิ่นเปรี้ยวนิดๆ โดดเด่น มีเอกลักษณ์
    Baby Doll ขวดนี้ ถือเป็น Must Have จริงๆ ค่ะ

Yves Saint Laurent : Parisienne
    กุหลามงามกลางกรุงปารีส และสาวปารีเซียง คือนิยามของน้ำหอมขวดนี้ค่ะ
    ล่าสุดจากค่าย YSL โปรโมทกันแรงๆ แถมมีสาว Kate Moss มาเป็นพรีเซนเตอร์ให้ด้วย
    เด่นด้วยกลิ่นกุหลาบดามัสกัส ผสมผสานกับความหอมกรุ่นของไวโอเล็ต พีโอนี่ แครนเบอร์รี่
    พัชชูลี่ เวติเวอร์ มัสค์ และแซนเดิ้ลวู๊ด ให้ความรู้สึกหอมสะอาด มีคลาส แบบสาวน้อย
    เป็นกลิ่นกุหลาบปนกลิ่นเบอร์รี่ เหมาะกับสาวปารีเซียง อารมณ์คุณหนูผู้ดีๆ
    ชวนจินตนาการถึงดินเนอร์มื้อพิเศษในค่ำคืนโรแมนติกกลางกรุงปารีส

Clinique : Happy
    น้ำหอมแห่งความสุข ที่หลายๆ คนแนะนำว่าสมควรมีไว้ในครอบครองอย่างยิ่ง
    กับกลิ่นหอมของมวลดอกไม้นานาๆ ชนิด อาทิเช่น ฟรีเซีย ลิลลี่ กุหลาบ กล้วยไม้
    ผสานกับกลิ่นตระกูลซิตรัส อย่าง แอปเปิ้ลสด ส้มแมนดาริน เกรปฟรุ๊ต ที่มอบความสดชื่น สดใส เปล่งประกายความสุข
    สดใสแบบอยู่ท่ามกลางแสงแดดอันสดชื่น แนะนำสำหรับคนที่ไม่ชอบกลิ่นฉุน หรือเริ่มใช้น้ำหอมใหม่ๆ ก็แนะนำกลิ่นนี้ค่ะ
    เพราะนอกเหนือจากตัวคุณจะมีแต่ความร่าเริงสนุกสนานแล้ว ยังแบ่งปันความสุขให้แก่คนรอบๆ ข้างด้วย
    เคยได้รับรางวัล FIFI Award และปัจจุบันก็ยังขายดีเป็นน้ำหอมเบอร์ต้นๆ ของค่าย Clinique ค่ะ

Clinique : Happy Heart
    น้ำหอมแห่งความสุขที่ใครๆ ก็อยากอยู่ใกล้
    นี่คือเหตุผลสำคัญที่ทำให้ Happy และ Happy Heart ครองใจสาวๆ ไม่เสื่อมคลาย
    และเป็นน้ำหอมอีกขวดที่หมูเคยใช้สมัยเรียนมหาลัย จนเป็น signature scent เลยทีเดียว
    กลิ่นเปิดเหมือน Happy ที่เน้นความสดชื่นของส้มแมนดารินและแตงกวา
    กลิ่นดอกไม้หอมสดชื่นด้วยไฮยาซินน้ำ ทำให้กลิ่นนี้สดชื่น สะอาด หวานละมุนละไมด้วยกลิ่นดอกไม้แห่งความสุข
    เหมาะกับการใช้ทุกวันๆ โดยเฉพาะไปเดท เชียร์ให้ควง Happy Heart ไปด้วยเลยค่ะ
    สำหรับคนที่ชอบน้ำหอมแนวสดชื่น แต่หวานดอกไม้ละมุนละไม Happy Heart เป็นคำตอบที่จะทำให้คุณชุ่มชื่นหัวใจไปทั้งวันค่ะ

Juicy Couture : Juicy Couture
    น้ำหอมยอดนิยมของสาวๆ แดนมะกันเลย แม้จะเพิ่งออกไม่นาน แต่ก็ถูกใจสาวๆ ที่โน่นสุดๆ
    เป็นน้ำหอมแนว Oriental Floral ที่ได้รับความนิยมมากที่สุดอีกกลิ่นนึง
    เปิดตัวด้วยกลิ่นฉ่ำชื่นของแตงโม ส้มแมนดาริน แอปเปิ้ลเขียว Water hiacynth สมชื่อ Juicy!
    กลิ่นกลางด้วยกลิ่นหอมหวานของสาวน้อยแบบกุหลาบป่า ลิลลี่ ดอกซ่อนกลิ่น
    ผสมผสานกับความหอมหวานแบบแป้งตลบอวลขึ้นด้วยคาราเมล powdery accord วนิลา
    ทำให้กลิ่นนี้ทั้งหอมหวานสดใส อบอุ่น และติดทนทั้งวัน
    ใครที่ชื่นชอบกลิ่นแนว Floral แต่เบื่อหน่ายความไม่ทน ลอง Juicy Couture แล้วน่าจะหลงรักค่ะ
    กลิ่นนี้หอมสดใสใช้ง่าย ใส่สบายทุกวัน

Juicy Couture : Viva La Juicy
    หอมหวานได้ใจกับ Viva la Juicy น้ำหอมกรุ่นๆ จากค่าย Juicy Couture
    เป็นน้ำหอมสไตล์ Fruity Floral Gourmand ทั้งหอมสดใส ปนกลิ่นขนมหวาน กลิ่นยัมมี่มากๆ!
    เปิดด้วยกลิ่นเปรี้ยวสดชื่น สดใสของแบล็คเคอเรนท์ และส้มแมนดาริน
    เริ่มหวานด้วยกลิ่นของ Honeysuckle การ์ดีเนีย และจัสมิน
    ปิดท้ายด้วยกลิ่นหอมหวานเสียจนน่าลิ้มลองกับคาราเมล พราลีน และวนิลา
    สาวๆ หลายคนรีวิวว่าใส่กลิ่นนี้ทีไร งานเข้าตลอด เพราะกลิ่นทำมาลงตัวพอดี ระหว่างดอกไม้ ผลไม้ และความหวานหอม
    ทั้งหอมสดใส และน่าหม่ำในเวลาเดียวกัน ใครที่ชื่นชอบแนวนี้ กลิ่นนี้ไม่ควรพลาดอย่างแรงจ้า

Jennifer Lopez : Glow
    น้ำหอมตัวแรกของสาว Jennifer Lopez ที่ประสบความสำเร็จสุดๆ
    จนต้องออก Collection เพิ่มเติมอีกหลายรุ่นเลยค่ะ
    ใครที่ชอบน้ำหอมแนวกลิ่นแป้ง สะอาดๆ แบบ Petit Et Mamans
    หรือ Kenzo Flower น่าจะถูกใจกลิ่นนี้นะคะ
    ตัวนี้เป็นแป้งหอม บางเบาแต่หอมแต่กรุ่นกลิ่นมะลิค่ะ ติดทนทั้งวัน

Jennifer Lopez : My Glow
    สำหรับน้ำหอมขวดนี้ สาวๆ เมืองนอกเค้าแนะนำกันเพียบเลยค่า หอมสะอาดโดดเด่น
    หลายคนยกให้เป็นน้ำหอมเบอร์ต้นๆ ของสาวเจโลเลยล่ะ My Glow ขวดนี้
    สาว J.Lo ได้คิดขึ้นระหว่างที่เธอตั้งท้องน้องๆ แฝด 2 Emma กับ Max อยู่
    เป็นน้ำหอมที่สร้างสรรค์มาจากความรัก ความปรารถนา ชีวิตที่เปี่ยมสุข และถูกเติมเต็มด้วยความรักที่บริสุทธิ์
    แนวกลิ่นจะเน้นความเป็นสาวเต็มวัย สะอาด นุ่มนวล อบอุ่น ได้กลิ่นอายของความรักและความโรแมนติก
    กลิ่นเด่นๆ จะเป็นกลิ่นหอมของลาเวนเดอร์ ลิลลี่ ฟรีเซีย พีโอนี่ กรีนลีฟ และกุหลาบขาว
    เหมาะสำหรับคนที่ชอบน้ำหอมแนวกลิ่นสะอาดๆ บริสุทธิ์ๆ ไม่กลิ่นแป้งจ๋า สบู่จ๋า ไม่ฉุน ไม่เลี่ยนเกินไป กลิ่นนี้ใช่เลยค่ะ
    Last edited by Lookmoo; 06-23-2010 at 02:26 AM.

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->