Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขายของออนไลน์มันก็ต้องส่งของทางออนไลน์ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Talking ขายของออนไลน์มันก็ต้องส่งของทางออนไลน์ค่ะ

เดี๋ยวนี้อะไรๆ ก็ง่ายไปหมดแล้วค่า วันนี้มุกเลยขอเอามาแชร์พ่อค้าแม่ค้าออนไลน์กันค่ะ ตอนนี้เวลาเราส่งของให้ลูกค้าทั้งในและต่างประเทศแค่คลิกที่ไปเว็บไซต์ของ SME Shipping http://www.smeshipping.com/ ก็จะมีพนักงานมารับสินค้าถึงหน้าบ้านและไปส่งยังปลายทางแบบติดตามสถานะได้อย่างอุ่นใจ สะดวกมากมายค่า เหมาะกับธุรกิจ SMEs จริงๆ ลองกันดูนะคะ

Warning Points:
    0/5

Re: ขายของออนไลน์มันก็ต้องส่งของทางออนไลน์ค่ะ

กำลังจะเริ่มทำส่งออกเสื้อผ้าแฟชั่นอยู่เลยค่ะ น่าสนใจมาก ๆ

Comments from Facebook

Tags for this Thread