Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 36 of 36

Thread: +++เพิ่งมานอกเรื่องครั้งแรกค่า ++ ขอความเห็นจากสาวๆ ที่นี่หน่อยนะคะ กับคำที่ว่า >> คนสวยมักไม่ค่อยฉลาด +++

nickbee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ผู้หญิงสมัยใหม่ต้องเก่งไม่เป็นรองผู้ชายคะ

ผู้หญิ่งฉลาดอย่าหยุดสวย เพราะไม่งั้น

สาวประเภท 2 จะแซงหน้านะครับ...อิอิ...

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by bluecream4 View Post
    หวัดดีค่ะ คุณ noo_pizza

สวยและเก่งมาตอบเอง .. อิอิ
    ปล. เราชอบลายเซ็นต์จังค่ะ .. เหมือนกันเลย คุงคนนั้นก็ชอบพูดกับเราแบบรู้ทันนะ ซื้อมาแล้วอ่ะสิ เหมือนกันนน

ช่ายค่า....แต่ลายเซ็นเราก็เคยเป็นเรื่องมาแว๊ว ววว

ไหน ๆ ก็ดังดี...ลายเซ็นนี้เลยไม่เปลี่ยน อิอิ..ชอบ...
    ทุกวันนี้ก็ยังโดนว่าอย่างนี้อยู่ค่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    แบบนี้ต้องภูมิใจเลยค่ะ หากมีคนมาพูดว่าวิจารณ์เรา ในส่วนอื่นๆที่ไม่ใช่นิสัยหรือการกระทำของเราอ่ะค่ะ

เพราะคนเราถ้าจะไม่ชอบกัน ก็ต้องไม่ชอบที่นิสัยใช่มั้ยคะ อยากวิจารณ์เราก็วิจารณ์ที่นิสัยเราซิ แต่ถ้าวิจารณ์ไปถึงรูปร่างหน้าตาของเรานี่แสดงว่า อิจฉาเราแล้วอ่ะค่ะ แสดงว่าเราสวยกว่า เด่นกว่า แบบนี้ต้องภูมิใจค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    ก้อไม่เสมอไปทุกคนนะคะ

0/5
    เดี๋ยวนี้ไม่ได้แล้วค่ะ

ต้องแบบสวยและฉลาด (แต่แกล้งโง่ในบางเวลา) น่าจะเหมาะสุดค่ะ

0/5
    สมัยเรียนมหาลัย เพื่อนส่วนใหญ่ที่เรียนเก่งๆก็สวยซะเป็นส่วนใหญ่ค่ะ
    ทำเอาพวก ไม่สวย และโง่ อย่างเราเศร้าไปเรยค่า

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook