ขายบัตรดู ภาพยนต์ โรงenigma และ bangkok airways ค่ะ

1ใบมี 10ที่นั่ง สามารถใช้ได้จนถึง March2015นะคะ ราคาใบละ 3800บาทค่ะ

คุ้มมากๆคุ้มที่สุด เงื่อนไขเพิ่มเติมมีเพียงอบ่างเดียว คือการเสียภาษีค่าที่นั่งหน้าโรงค่ะ
เช่น โรงบางกอกแอร์เวย์ที่นั่งละ1200บาท เราจ่ายหน้าโรงเพียง120บาทเท่านั้นค่ะ
[IMG][/IMG]

ช้าอดหมดก่อนนะคะ
สิทธิพิเศษ พบสิทธิพิเศษมากมายจากเล้าจ์bankok airways & engima ชวนคุณนวดผ่อนคลายฟรี15 นาที ทุกที่นั่ง
รวมถึงขนมและน้ำที่เสิรฟตลอดเวลา ทั้งนี้ยังเลือกได้ไม่ว่าจะเป็นเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ ไวน์,หรือของว่าง ชา กาแฟ, ชุดน้ำและป๊อปคอร์น,หรือบัตรกำนัลสตาร์บัคมูลค่า100บาท ฟรี!ทันที่ ที่นั่งละ1สิทธิ

ติดต่อ kaaikong_sale@windowslive.comได้ตลอดเวลาค่ะแม่ค้าใจดีพร้อมตอบเสมออออออ

[IMG][/IMG]