Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: sale โล๊ะๆๆๆ brasier triump 1490 sale 1050 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

Warning Points:
    0/5

sale โล๊ะๆๆๆ brasier triump 1490 sale 1050 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

(ช่วยอ่านกติกาหน่อยนะค่ะ
    1.สนใจสอบถามทางโทรศัพท์จ้า
    089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm ,email อาจตอบช้านะคะ
    ถ้าให้เร็วline เลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ
    ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ
    *****************************************************************************************************************************************

การส่งของ

ส่งของให้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ หากตรงกับวันหยุดก็ไม่ได้ส่งนะค๊ะ

*******หากโอนเงินก่อน22.00น เลทได้ 23.00 หรือก่อนแม่ค้าเข้านอน จะจัดส่งไปรษณีย์ให้วันถัดไปค่ะ

ถ้ายังไม่สะดวกโอนก็แจ้งรายการของ และที่อยู่ ไว้ก่อน แล้วรอโอนตอนเช้าก่อน 8.30 จะส่งของให้วันเดียวกันไปเล๊ย

แต่หากคุณลูกค้ารีบใช้ของด่วนก็แจ้งได้น๊า แจ้งมาเลย คุยกันได้คะ เด๋วแม่ค้าจะเด้งขึ้นมาแพคของให้เลย บริการเต็มที่คะ หาก whats app/ line มาละยังเงียบ ไม่ได้ตอบกลับ ก็โทรได้เลยคะ บางทีโทรศัพท์ไม่ได้อยู่ใกล้ตัวอะ อาจไม่ได้ยิ๊นนนน เพื่อลูกค้าที่น่าlove ทุกท่าน ส่งรอบด่วนพิเศษได้จ้า

*****หากคุณลูกค้ามั่นใจเรื่องของเวลานัดหมาย นัดรับได้นะค๊ะ หากไม่มั่นใจเรื่องการตรงต่อเวลา แม่ค้าขอผ่านคะ ใช้บริการไปรษณีย์ได้นะค๊ะ

**********************************************************************************
    *****รับประกันความแท้ค่ะ
    ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนเงินก่อนและให้ราคาสูงสุดก่อนนะจ๊ะ<

sale โล๊ะๆๆๆ brasier triump 1490 sale 950 ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ ,wacoal sport bra sale

---------------------------------------------------------------
    สนจริง ต่อจริง รับจริง ขายได้ขายให้เลยคะ
    ต่อแบบแม่ค้าสลบ ขอผ่านน้าาาาาาาา

---------------------------------------------------------------

sale brasier triump ของใหม่ ยังเปนnew arrival ที่ห้างดังอยู่เลย
    ใส่แล้ว ตู้ม ชิด อึ๋มฝุดๆๆ
    เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ

เกบเนื้อด้านหลังเวลาใส้เสื้อยืด ไม่เปนชั้นๆๆ เกบได้ดีฝุดๆ
    ได้มาผิดไซ c80 นะคะ

สาวๆcup b ใส่ได้นะคะ เพราะเกบเนื้อด้านข้างมาตู้มได้เปน c
    รอบตัว75 ใส่ตะขอตัวในสุดได้คะ

แบบเต้าเรียบ
    มีสี ดำ
    ครีม
    ชมพูกลีบบัว

--------------------------------------------------

เกบเนื้อด้าานข้างมาเปนนมได้ตู้มมากๆๆ
    เกบเนื้อด้านหลังเวลาใส้เสื้อยืด ไม่เปนชั้นๆๆ เกบได้ดีฝุดๆ
    แบบลูกไม้ สีครีม
    ราคา 1490 sale 950 ของใหม่คะ

--------------------------------------------------
    แบบเต้าเรียบผสมลูกไม้ ใส่แล้ว ตู้ม ชิด อึ๋มฝุดๆๆ

c80 สีครีม ของใหม่
    ราคาเกือบ2,000 sale1,000

line ขอรูปได้เลยคะ โหลดไม่ได้ ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าาาาา

------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------

used wacoal sport bra ใส่ไปไม่กี่ครั้ง บางตัวยังไม่ได้ใส่เลย

c75 ราคา1500 sale 900
    e75 ราคาเกือบ 2,000 sale 1,000

d75 พันกว่า sale 600 มี2ตัว

line ขอรูปได้เลยคะ โหลดไม่ได้ ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าาาาา

------------------------------------------------------------

เสื้อสายเดี่ยว ลูกไม้
    เสื้อสายเดี่ยว spendex
    สีขาว และ สีเนื้อ
    bsc 1,200
    sale 500
    Last edited by kittykittykitty; 03-19-2014 at 06:21 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->