Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Tm : ใครจะบินต่างประเทศเชิญทางนี้ ส่งต่อเสื้อกันหนาวสวยๆจ้า

Warning Points:
    0/5

Thumbs up Tm : ใครจะบินต่างประเทศเชิญทางนี้ ส่งต่อเสื้อกันหนาวสวยๆจ้า

*** ALL SOLD OUT ***

1. เสื้อโค้ทขนแกะ
    ของจริงสีชมพูเข้ม สวยกว่าในรูป ไม่ซีดเหมือนในภาพที่แขวนนะคะ ถ่ายรูปแล้วเพื้ยนค่ะ
    ซื้อมา6,900 ทอจากขนแกะทั้งตัว เฟอร์ที่คอเป็นขนแกะแท้นุ่มมากๆค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD

2. เสื้อกันหนาวขนห่าน (size L)
    สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ด้านในบุขนห่าน ให้ความอบอุ่นมากกว่าขนเป็ด กันหนาวอุณภูมิติดลบ กันลม กันหิมะได้
    ใส่สวย ไม่อ้วนขอขายที่ SOLD

3. Wool Hat ประดับขนนก
    ซื้อมา1,500. สภาพใหม่ ใส่ไปยุโรปครั้งเดียว ขอขายที่ SOLD

4. เสื้อโค้ทผ้าWool (Made in Korea)
    สภาพดี ใช้งานครั้งเดียว แต่ส่งต่อถูกๆ ราคาประหยัดคุ้ม ขอส่งต่อที่ SOLD

ขอบคุณพื้นที่ SBN Town และเพื่อนๆที่เข้ามาชมค่ะ
    Last edited by Suwaphat V.; 04-09-2014 at 11:32 AM.

Warning Points:
    0/5

Re: Tm : ใครจะบินต่างประเทศเชิญทางนี้ ส่งต่อเสื้อกันหนาวสวยๆจ้า

ลงอีกนะคะ จะรอออออชมค่ะ

สนใจค่ะ ^^
    Thanks Suwaphat V. ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->