พรีออเดอร์ ผลิตภัณฑ์ ALPECIN จากประเทศเยอรมนี
ผลิตภัณฑ์บำรุงเส้นผมที่ช่วยแก้ไปปัญหาผมร่วง ผมบาง หัวล้าน รวมถึงรังแคอย่างได้ผลจริงๆค่ะ ^^
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์คือ มีส่วนผสมของคาเฟอีนค่ะ
ซึ่งเป็นสารที่ได้รับการยอมรับทางวิชาการว่าสามารถแก้ไขปัญหาผมร่วง ผมล้าน ผมบางได้อย่างแท้จริงค่ะ

ผลการศึกษาจาก the Center for Cosmetic Research of Catholic University of the Sacred Heart ในกรุงโรม ประเทศอิตาลี พบว่า

การใช้ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่มีส่วนผสมของ คาเฟอีน (Caffeine)
จะช่วยลดการหลุดร่วงของเส้นผมได้อย่างมีนัยสำคัญ

เพียงแค่ 2-3 เดือนก็เห็นผลชัดเจนแล้วค่ะ ^ ^

ภาพประกอบค่ะ

สินค้านำเข้าจากเยอรมนี รอบนี้สั่งได้สินค้าภายในวันศุกร์ที่ 17 เลยค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อได้ทาง PM / FB / Line (mspoon) นะคะ ^^

แนะนำ Page Facebook ด้วยค่ะ เพิ่งเปิดเลยค่า ช่วยกันไลค์หน่อยนะคะ
https://www.facebook.com/pages/Super...72027949556509

สินค้าตัวแรกนะคะ

ALPECIN Caffeine Shampoo แชมพูผสมคาเฟอีน

ตัวนี้ขายดีที่สุดค่ะ

Alpecin Caffeine Shampoo
คือแชมพูที่มีส่วนช่วยกระตุ้นการเจริญเติบโตของรากผม
ซึ่งเป็นหัวใจสำคัญสำหรับการคงอยู่ของเส้นผม!
ช่วยให้รากผมแข็งแรง และลดการหลุดร่วงของเส้นผม

ชโลมแชมพูสระผม ทิ้งไว้ 120 วินาที หรือ 2 นาที
Alpecin จะซึมเข้าสู่เซลล์รากผม (Hair Follicles) ในเวลาอันรวดเร็ว
กระตุ้นรากผมได้ต่อเนื่องแม้กระทั่งล้างแชมพูออกแล้วค่ะ
ล้างออกผมก็จะนุ่มดูสุขภาพดี

เหมาะสำหรับทั้งคุณผู้หญิงและคุณผู้ชายที่กังวลเรื่องผมบาง
ผมหลุดร่วง และผมล้าน ใช้ได้ทุกวัยนะคะ
(ไม่จำเป็นต้องรอจนผมร่วงก่อนน้า)
คุณผู้ชายจะติดใจมาก เนื่องจากใช้แล้ว เซทผมได้ง่ายขึ้นด้วยค่ะ

ราคาขวดละ 650 บาท

รูปสินค้า Alpecin Caffeine Shampoo ค่ะ

ตัวที่สองนะคะ

สินค้าตัวแรกนะคะ

ALPECIN Liquid ลิขวิดผสมคาเฟอีน ใช้หลังสระผมต่อจากแชมพูค่ะ

ตัวนี้ขายดีมากเช่นกันค่ะ ใช้คู่กับแชมพูค่ะ หลังสระผมเสร็จ ไม่ต้องล้างออกค่ะ

Alpecin Liquid มีส่วนผสมจากคาเฟอีน ช่วยกระตุ้นรากผม

- ช่วยให้เส้นผมใหม่ๆ ยังผลิตออกมาต่อได้เรื่อยๆ
- ป้องกันการหลุดร่วงของเส้นผม
- ใช้แล้วจะรู้สึกเย็นสดชื่อที่หนังศีรษะ
- ป้องกันการเกิดรังแคได้ยาวนานถึง 24 ชั่วโมงเต็ม!

ประสิทธิภาพจะช่วยเสริมกันกับตัวแชมพู
ใช้แชมพูเสร็จแล้วใช้อันนี้ต่อได้เลยค่ะ มั่นใจว่าผมไม่ร่วง
แถมไม่เป็นรังแคให้กวนใจ

วิธีใช้ : ใช้หลังสระผม เช็ดผมหมาด แล้วหยอดลิขวิดตัวนี้ลงไป
หยอดแล้วนวดหนังศีรษะให้ตัวยาซึมเข้าดีขึ้น
หลังจากนั้นหวีผมได้ตามปกติค่ะ

สินค้าตัวนี้ดีมาก ใช้แล้วจะติดใจค่ะ เย็นสดชื่นจริงๆ

ราคาขวดละ 720 บาท

รูปสินค้า Alpecin Liquid

ตัวที่สามค่ะ

ALPECIN Double Effect Shampoo

แชมพูแก้ไข 2 ปัญหาในขวดเดียว ทั้งผมร่วงและรังแค!

ปัญหากวนใจ 2 ปัญหาส่วนใหญ่ของเส้นผม
คงเป็นอะไรไม่ได้นอกจากผมร่วงกับรังแคใช่ไหมคะ?

ตัว Alpecin Double Effect ตัวนี้จะช่วยแก้ไขปัญหาสองอย่างไปพร้อมกันค่ะ
โดยสามารถขจัดรังแคทั้งภายในและที่มองเห็นได้อย่างหมดจด
ขจัดรังแคอย่างอ่อนโยน ป้องกันการอักเสบของหนังศีรษะ
ด้วยสารขจัดรังแค กรด Salicylic และ Piroctone Olamine
ซึ่งเป็นสารที่รู้กันโดยทั่วไปในวงการแพทย์ว่าช่วยขจัดรังแคได้

ในการแก้ไขปัญหาผมร่วง
แชมพูตัวนี้ก็มีส่วนผสมของ Caffeine Complex
สูตรเฉพาะของทาง Alpecin ซึมลึกเข้าสู่รากผม
และช่วยกระตุ้นการเจริญเติบโตของเส้นผมได้ตั้งแต่รากผม
ซื้อ 1 ขวด แก้ปัญหาได้สองปัญหาเลยค่ะตัวนี้

เหมือนเดิมค่ะ
วิธีใช้ที่เป็นสูตรเฉพาะของ Alpecin คือ สระผมด้วยแชมพู Alpecin
นวดๆ ทิ้งไว้ 120 วินาที หรือ 2 นาที เพื่อให้ตัวยาซึมเข้า
แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่าปกติ แค่นี้ผมก็หลุดร่วงน้อยลงอย่างเห็นได้ชัด

ราคา Alpecin Double Effect ขวดละ 690 บาท

รูป Alpecin Double Effect

ประสิทธิภาพคูณสองค่า ^^

สินค้าจะมีการอัพเดทเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆนะคะ ^^
รบกวนช่วยติดตาม สนับสนุนได้ใน Page Facebook : Super Hair Thailand นะค่า
ขอบคุณคะ