Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: > > > แนะนำร้านดัดผมหน่อยค๊า

Warning Points:
    0/5

> > > แนะนำร้านดัดผมหน่อยค๊า

ทู้ข้างล่างเค้ายืด ตอนนี้อยากดัดอีกแล้วแต่เท่าที่ผ่านๆ มา
    ไปดัดร้านไหนผมก้อเสียทุกที่เรยอ่ะ จนตอนนี้ต้องตัดผมสั้น
    แล้วค่อยเลี้ยงให้ยาวใหม่

อืม แล้วร้านไหนที่ซอยผมสวยๆ บ้างค่ะ ขอชื่อช่างด้วย

ขอบคุณค่ะ :lol:

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

RE: > > > แนะนำร้านดัดผมหน่อยค๊า

ชอบดัดที่เรืองฤทธิ์ สยามฯค่ะ ดัดประจำกะน้องนุช
    แต่ช่างประจำชื่อพี่อ๊อด ชอบที่พี่เค้าซอยผมสวยมากค่ะ

เป็น 1 choice ให้เลือกนะ :wink:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5

RE: > > > แนะนำร้านดัดผมหน่อยค๊า

เรืองฤทธิ์สยามเหมือนกันค่ะ
    ช่างที่ตัดผมและควบคุมการผลิตทั้งหมดคือพี่เอ๋ ส่วนพี่นุชเป็นลูกมือคอยม้วนๆ พันๆ ใส่น้ำยาให้ค่ะ ^^

ทำแล้วชอบมากกก เซทง่าย แถมผมไม่เสียเลยค่ะ (ก่อนทำเค้านวดๆๆๆ treatment ให้เยอะมาก)
    อยู่นานดีด้วยค่ะ ไม่ยอมคลายซักที เหอๆ อยากเปลี่ยนทรงแล้วอ่าา :lol:
    *~IT bags never die~*

"They are most definitely not it bags in the sense that they become isn't bags the next season"

0/5

ทำกับช่างประจำชื่อคุณเล็กอ่ะค่ะ อยู่ซอยละลายทรัพย์เยื้องไปทางถนน นราธิวาส

กล้าแนะนำเพราะวันที่ดัดมาทำงานวันแรก
    น้องที่ออฟฟิสถามชื่อแล้วไปดัดตามทรงเดียวกันวันนั้นเลยอ่ะค่ะ

ตอนดัดดูแลง่ายมาก ชอบสุดๆ เพราะไม่ต้องจัดทรง ตื่นมาทรงไหน สะบัดหัวแล้วก็ออกมาได้เลย ฮ่าๆ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

เรืองฤทธิ์ด้วยคนค่ะ แต่เราตัดกะพี่ป๊อกอ่ะค่ะ

แต่ตอนนี้อยากลอง Toni&Guy ที่สยามดิสอ่ะค่ะ เห็นแฟนไปตัดผมมา ออกมาแล้วไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ เลยว่าจะไปลองมั่ง แต่ราคาแอบแพงอ่ะค่ะ ยังทำใจไม่ค่อยได้เท่าไร

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5

ขออนุญาต จขกท ขอแจมคะ
    อยากทราบราคาค่าดัดที่เรืองฤทธิ์ด้วยค่า ทำมาแล้วเหม็นป่าวคะ กลัวลูกเหม็นอะคะ เป็นดัด digital ป่าวคะ แล้วค่าย้อมเท่าไหร่อ่าคะ ขอบคุณค่า

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5

เคยดัดเรื่องฤทธิ์จ๊ะ
    ไม่เหม็น ผมไม่เสียด้วย....
    ราคาเดี๋ยวนี้รู้สึกว่าจะ 4500 (ดิจิตอล)เพราะเพื่อนเพิ่งไปทำเมื่อสองอาทิตย์ที่ผ่านมา
    ส่วนตัวดัดกับช่าง อ๊อดจ๊ะ....
    ทำมาสามรอบแล้ว เยี่ยมจ๊ะ....
    ลองไปดูนะค่ะ.... ผมไม่เสีย....ลอนธรรมชาติ อยู่ได้หลายเดือนมากๆ
    ลองไปดูนะจ๊ะ
    ถ้าอยากได้รายละเอียดเพิ่ม PM มาได้จ๊ะ ยินดีแนะนำคะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

เราดัด+ ซอย 400 บาท ถ้าเอาน้ำยามาเองเหลือ 200 บาท ดัดดี ซอยสวย ทำสีก็สวยด้วย ช่างเป็นกันเอง เวลาไปทำผม มีขนมให้ทานด้วย ใครอยากลองมาแม่กลองสิจะพาไป ถูกและดียังมีค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

pimnoo's Avatar
    pimnoo is offline Trusted Member
    0/5

เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคนค่ะ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

ของหมวยทำ chic club อะค่ะ จะดัดแนวๆนะคะ วัยรุ่นๆหน่อยค่ะ แล้วก็แบบเกาหลีอะค่ะ ก่อนหน้านี้จะทำชลาชล แต่พอช่างประจำไปประจำสาขาอื่นก็มาทำที่นี่ มีสองสาขานะคะ สยามกับเซ็นลาด ทั้งสองสาขาช่างเยอะมาก แต่ละสาขาก็มีช่างเก่งๆอะค่ะ ต้องโทรจองคิวช่างก่อนซักวันสองวันจะดีมากค่ะ...

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook