Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Sale Item ต้อนรับ Winter!!! / ลงของเพิ่ม / Sweater เสื้อหนาว จัดเต็ม!! >>>> / SUPREME / Uniqlo / เสื้อหนาวขนเป็ด / Dorothy Perkin / LYN Around / TOPSHOP / THE Dude / Nike Shoes / Fifth Season / Jaspal / by the eyes

Warning Points:
    0/5

Red face Sale Item ต้อนรับ Winter!!! / ลงของเพิ่ม / Sweater เสื้อหนาว จัดเต็ม!! >>>> / SUPREME / Uniqlo / เสื้อหนาวขนเป็ด / Dorothy Perkin / LYN Around / TOPSHOP / THE Dude / Nike Shoes / Fifth Season / Jaspal / by the eyes

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

- ถูกและดี กลับมาอีกครั้ง!!!
    - สินค้าดี มีคุณภาพ ราคาถูกมากกกก

- สะดวก cf สินค้าทาง PM
    - รวดเร็วทันใจ LINE >> grammyx56
    - SMS , Line , Call >> 090-648-2738 <<

- ซื้อ 2 ตัว ส่งฟรี!!!
    (ส่งลงทะเบียน 30 , Ems 50 ค่ะ)
    - สนใจ สอบถาม และ Cf ได้คะ
    - สินค้า ราคา SALE โล๊ะตู้เสื้อผ้าคะ

- Sale!!! ราคาโล๊ะตู้ สินค้าซื้อมาแพง แต่ขายราคาสุดคุ้มค่ะ
    - ของดีมีคุณภาพ ขายถูกมากๆ ใครชอบชิ้นไหน CF เลยค่ะ รับรองคุ้ม!!++

- ซื้อเยอะ ต่อรองกันได้คะ
    - สินค้าส่วนใหญ่จะเป็นของใหม่ค่ะ หรือ Used like new!!!

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เลือกเลยค่ะ.. โปรโมชั่น

ซื้อ 2 ตัว ขึ้นไป จัดส่ง ฟรี!! คุ้มๆ++

Sweater ลายฟอนต์ สีชมพูฟูเชีย >> 280.-
    made in Korea ผ้าไม่หนา ไม่บางเกินไป
    แมทซ์ง่าย กับกระโปรง หรือกางเกง ก้น่ารักค่ะ
    อก 48" ยาว 24"

เสื้อไหมพรม Uniqlo ซื้อจากเกาหลีคะ สีแดง red wine >> 650
    ใส่แบบ Oversize เป็นเสื้อคลุมตัวยาวๆ เก๋ค่ะ
    detail กระดุมไม้ น่ารักมากๆ
    อก 44-50" ยาว 32"

Sweater SUPREME สีม่วง ลายเก๋ >> 1,200
    Size M made in USA
    อก 38-42" ยาว 26"

Sweater สีม่วงลายเก๋มากค่ะ >> 1,200
    ซื้อที่เกาหลีค่ะ เป็น local แบรนด์ของเกาหลี
    ใส่แบบ Oversize กับ เลคกิ้ง หรือ Skinny Jeans เก๋มาก
    อก 46" ยาว 25"

Sweater สีออฟไวท์ >> 320.-
    ใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนของใหม่เลยค่ะ
    อก 35-38" ยาว 25"

กระโปรง Lyn Around สีดำ ซื้อ 2,000 ส่งต่อราคา Sale ค่ะ >> 850.-
    แอบเกร๋ด้วย Detail 2 ชั้น ผ้าซีทรู
    Size s เอว 26" ยาว 16"

เสื้อหนาวขนเป็ด Korea brand สีม่วง ส่งต่อราคาน่ารัก >> 490.-
    น้ำหนักเบา ผ้าเนื้อดีค่ะ แห้งเร็ว ไม่ใช่ผ้าร่มนะคะ
    ใช้เล่นสกีได้ค่ะ
    อก 43" ยาว 23.5"

Dorothy Perkin แบบ พลอยเฌอมาลย์ >> 590
    ลายลูกไม้ เนื้อผ้าดีมากๆ
    Size 8UK อก 30-34" ยาว 22"

Dorothy Perkin เสื้อยืดพิมพ์ลายชนเผ่า >> 650
    ใส่เปนเสื้อ หรือใส่แบบ oversize กับ leggin ก้น่ารักคะ
    Size 10UK อก 35" ยาว 27.5"

เสื้อ Zara สีเทาลายหลุยส์ >> 690
    Detail ชายเสื้อด้านหลังยาววก่าด้านหน้า และตกแต่งลูกไม้ที่ชายเสื้อ
    Size S ทรง oversize
    อก 38-42" ยาว 24.5"(ด้านหน้า) 27"(ด้านหลัง)

เสื้อ Crop Lyn around สีม่วงเลื่อมๆ >> 220.-
    แขนเสื้อฝั่งซ้ายเป็นรอยๆดำๆตามรูปค่ะ (เป็นรอยสายสะพายกระเป๋าค่ะ)
    Size M อก 38" ยาว 17.5"

เสื้อกล้าม Flynow Sale >> 250.-
    detail กระดุมด้านหลัง สีออฟไวท์ ผ้าทอใยธรรมชาติ
    อก 36-38" ยาว 18" เอว 28-32"

เสื้อคลุมสูท Again&Again 2590b. ขาย Sale Price >> 990.-
    ผ้าลายปักดิ้นเลื่อมๆ วิ้งๆ สีสันสดใส
    detail กระดุมหัวสิงโต และ กระเป๋า 2 ข้าง
    ใส่คลุม แบบ Oversize
    อก 38" ยาว 28"

หมวก Playboy ส่งต่อราคาน่ารัก >> 550.-

หมวก Work shop ทรงสวยค่ะ ของใหม่ ส่งต่อ >> 450.-
    ทรงสุดฮิต แมทซ์ชุดง่ายค่ะ สามารถเอาผ้าลายต่างๆ มาผูกแทนโบว์อันเดิมได้ค่ะ เพิ่มลูกเล่น

หมวกทรง vintage ร้าน By the eye @siam ตกแต่งดอกไม้ ของใหม่ค่ะ >> 650.-

หมวกเฟอร์ ทรงนักบิน สีออฟไวท์ ของใหม่ ซื้อ 590 ขาย Sale ค่ะ>> 180.-

กระเป๋า Misty Mynx (แบรนด์เครือเดียวกับ Chaps) ซื้อมา 3,295 ไม่เคยใช้ สภาพใหม่กิ๊กคะ ขาย >> 1200.- (แถมถุง Chaps ใบใหญ่ ใบใหม่ 1 ถุงค่ะ)
    ใส่โน๊ตบุ๊คได้ ลายทางสุดคลาสสิค

Premium Jeans Made in Korea >> 280.-
    เอว 32" สะโพก 39" ยาว 9.5"

ยีนส์ Clride Jeans Made in Korea >> Sold
    เอว 31" สะโพก 38" ยาว 11"

ยีนส์นส์ขาสั้นสำดำ >> Sold
    Size L (แต่เราว่าเหมาะกับคน Size M )
    เอว 27" สะโพก 36-37" ยาว 11.5"

ยีนส์ขาสั้นสีน้ำเงิน ทรงสวย ของใหม่ค่ะ >> 160.-
    เอว 26" สะโพก 35" ยาว 11.5"

How ยีนส์ Made in Korea >> 280.-
    เอว 31" สะโพก 36" ยาว 9"

กางเกงขาสั้นสีดำ ทรงสแลค >> 60.-
    เอว 31" สะโพก 38" ยาว 10"

กางเกงขายาว Lyn Around สีกรมท่า >> Sold
    ผ้าเนื้อดี ทรงน่ารัก detail ปลายขาหยักๆ Scallop มนๆ สภาพเหมือนใหม่คะ ใส่ 2 ครั้ง
    Size s (เราว่าเหมาะกับคนไซต์ M )
    เอว 29" (เอวสูงแต่ไม่สูงมากวัดช่วงสะดือ/ใต้สะดือ) สะโพก 41" ยาว 35"

Arizona Jeans สีชมพู neon ปล่อยค่อ ราคาสุดคุ้มค่ะ >> 590.-
    สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
    สกินนี่ ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ยืดได้เล็กน้อยตามตัว ใส่สบายมากๆ
    Mix กับ เสื้อยืดเรียบๆ ก้สวยเปรี้ยวแล้วค่ะ ตัวนี้
    เอว 29-31" สะโพก 34-39"

กระโปรงหนัง Malatic Silver ร้าน By the eye @ Siam ของใหม่คะ >> Sold
    detail ซิปข้าง
    ใส่กับ เสื้อ Sweater น่ารักมาก winter นี้ ห้ามพลาด!!
    เอว 26" ยาว 15"

Mini Dress สีน้ำเงิน ลายดอก Made in Korea Sale!!เลยค่ะ >> 120.-
    ผ้านิ่ม ใส่สบาย ใส่เปนมินิเดรส หรือใส่กับเลคกิ้งก้น่ารักคะ
    Oversize ทรงค้างคาว
    อก 42" เอว elastic 26-36" ยาว 30"

กางเกงยีนส์ขาสั้น Plastic Island >> 990.-
    ซื้อที่ Korea ค่ะ ย่านกังนัม เปน Local แบรนด์ที่นั่น ซื้อมาหลายพันค่ะ ส่งต่อราคา Sale เลยคะ
    ทรงสวยค่ะ เอวไม่ต่ำไม่สูงจนเกินไป กำลังดี สวยเก๋ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะตัวนี้
    เอว 30" สะโพก 37" ยาว 10.5"

กางเกงขาสั้น จาก Korea ค่ะ ซื้อหลายพัน ปล่อยต่อราคา Sale เลยคะ >> Sold
    ตอนนี้ผอมลง ใส่แล้วหลวมมาก เลยตัดใจขายค่ะ
    สวยเก๋ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ
    เอวต่ำ ผ้ายีนส์เนื้อดี ทรงสวย สีสวยมาก
    เอว 32" สะโพก 39" ยาว 10"

ยีนส์ขาสั้น ร้าน Fifth Season 1290 ส่งต่อราคาน่ารักๆ >> Sold
    ของใหม่ ยังไม่ได้แกะป้าย tag ใดๆ เลยคะ
    ช่วงนี้ซื้อกางเกงเยอะ เลยขอปล่อยก่อนค่ะ ได้ไปคุ้มๆเลย
    ทรงสวย สีสวยมากๆ
    เอว 26-27" สะโพก 35-38" ยาว 12.2"

เดรสออกงาน JASPAL ซื้อ 2,995 (new with tag) ส่งต่อราคาน่ารักค่ะ >> 1,850 บาท
    สีน้ำเงิน ลาย Galaxy สวยเก๋
    Size s อก31" เอว 27" ยาว 31"

TOPSHOP แขนกุดลายดอก ทรงแพลปลั่ม size 10UK 1,790.- Last price!! >> 1,200.-
    ของใหม่ ผ้าเนื้อดี ลายดอก สีเทาดำ คลาสสิค
    Mix&Match ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรู ดูดีคะ
    ทรงน่ารักมาก คอนเฟิม
    ปกติ เราใส่เสื้อไซต์ M ก้ใส่ตัวนี้ได้คะ
    อก34-41" เอว 29" ยาว 21"

Wacoal size A75 สภาพเหมือนใหม่ค่ะ >> Sold

เดรสสีเขียวมิ้น ผ้าชีฟอง เนื้อดีมากๆ Sale!! >> 180.-
    เด่นที่ลายผ้าสีสันและสวยสวยงามมากๆ
    คัตติ้งเนี๊ยบเริ่ดสุดๆ สวยงามมากคะตัวนี้
    อก -37" เอว-31" สะโพก free ยาว 37.5"

Nike Shoes >> 1500.- (For man ka)
    ของใหม่ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ลองเฉยๆค่ะ
    ซื้อ 2000+ ส่งต่อราคาถูกเลยค่ะ
    size 10
    Euro 45

แหวนกุหลาบ ---แถมฟรีค่ะ!! อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ---
    ปรับขนาดได้ Free size ของใหม่ค่ะ

แหวน ---แถมฟรีค่ะ!! อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ--- / 3 วง
    ชมพู รอบวง 6-6.5 cm
    ส้ม รอบวง 5.5-6 cm
    ดำเพชร elastic freesize

แหวนดีไซน์เก๋ ของใหม่ Sale!! >> Sold
    detail ประดับเพชร ของใหม่ค่ะ ขายถูกมาก คุ้มเลยค่ะ
    รอบวง 5.5-6 cm

สร้อยข้อมือวินเทจ ลายสวยมากค่ะ >> Sold
    รอบวง 18 cm

Special price!!!! >> 80.-
    สร้อยข้อมือ ของใหม่คะ
    รอบวง 18 cm

สร้อยเข็มทิศ ลายเสือ เก๋มากๆ Sale!!! >> Sold!!
    ยังไม่เคยใช้คะ ซื้อมาแพงคะ งานHand made ไม่ซ้ำใคร ขายถูกเลย คุ้มมากๆ
    สายขาว 33x2 cm
    จี้ เส้นรอบวง 3.3 cm

สร้อยข้อมือทองเหลือง sale!!! >> 70.-
    จี้ ระเบิด และ ปืน น่ารักมากค่ะ ประดับ กระดิ่ง เสียน่ารักมาก
    ยาว 17 cm

ของใหม่นะคะ ขาย Sale เลยค่ะ >> 60.-
    ต่างหูสี่เหลี่ยมจตุรัส ตัวเรือนสีทอง ตกแต่งวัสดุคล้าย กำมะหยี่ เงางาม ดูเลอค่า ประดับมุกสีน้ำตาล

สร้อยประดับจี้ นก เพชร ไข่มุก Korea Sale!!! >> 60.-
    สร้อย ยาว 38x2 cm
    จี้ ยาว 15 cm

แหวนหินสีชมพู อินเทรนสุดๆ Sale!!! >> Sold
    รอบวง 5.5-6 cm

special price!!! >> 60/วง
    - สีขาวมุก 1
    - สีชมพูฟูเชีย 1
    แหวน peace ประดับมุก น่ารักมากๆ
    กว้าง 2.5 cm สูง 2.5 cm
    size รอบวง 5.5 cm

ต่างหู vintage รูปแหวน ประดับเพชร >> ---แถมฟรีค่ะ!! อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ---
    สูง 2.2 cm กว้าง 1.5 cm

สร้อยคอ จี้คริสตัส แกรไฟท์ Supur Sale!!! >> Sold!!
    ซื้อมาจะใส่่ไปงาน แต่ไม่ได้ค่ะ เลยค่ะ
    ของใหม่ ซื้อมาแพงมากค่ะ ขายถูกเลยค่ะ
    สร้อย จี้ สูง 3 cm กว้าง 2.2 cm
    สายสร้อยยาว 35.5 cm

ต่างหูคริสตัลแววาว สีน้ำเงินมารีน Supur Sale!!! >> Sold
    ซื้อมาจะใส่่ไปงาน แต่ไม่ได้ค่ะ เลยค่ะ
    ของใหม่ ซื้อมาแพงมากค่ะคู่นี้ ขายถูกเลยค่ะ
    ต่างหู สูง 3.3 cm กว้าง 1.6 cm

set ต่างหูเพชร นน. เบา ใส่ง่ายค่ะ Sale!!! >> 50/set 2 คู่
    ต่างหูเรซิ่นประดับเพชร น้ำหนักเบามาก
    สูง 6.5 cm

ต่างหูเงินระย้า ประดับเพชร แบบที่คุณเต้ยใส่ค่ะ Sale!!! >> Sold
    ของใหม่นะคะ น่ารักมากๆ
    ยาว 9.5 cm

flower diamond zip ของใหม่คะ Sale >> ---แถมฟรีค่ะ!! อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ---
    ต่างหูดอกซิปประดับเพชร ของใหม่
    ร้าน Marium ซื้อมาแพงคะ ขายถูกมาก คุ้มเลย
    เส้นผ่นศูนย์กลาง 5 cm

Special price!!! >> 90 / 2 คู่
    ต่างหู blythe เส้นผ่นศูนย์กลาง 3.3 cm
    ต่างหูหมุด สูง 5.5 cm กว้าง 3.8 cm

---- แถม Free ค่ะ อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ ----
    Paul Frank กว้าง 2.7 cm สูง 3 cm
    ชมพูเหลือง เส้นผ่นศูนย์กลาง 2 cm

ต่างหูของใหม่ ขาย Special Price!!! >> 80.-
    ตัวเรือนจตุรัส ประดับคริสตัลแววาว งาน Korea สวยงามคะ ของใหม่ ขายถูกเลยคะ
    สูง/กว้าง 2.1 cm

ต่างหูดอกไม้วินเทจ Sale!!! >> Sold
    คริสตัลดำ+เพชร
    เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.7 cm

ชุดชั้นใน H&M ของใหม่คะ
    ซื้อมาเยอะคะ ใช้ไม่หมด ขอปล่อยต่อ ราคาถูกๆเลยค่ะ ซื้อไปคุ้มมาก >> Sold!!
    - สีดำลูกไม้ 1
    - สีชมพูลูกไม้ 1

เดรส H&M ซื้อที่ฮ่องกงค่ะ Special price!!! >> Sold

ผ้าพันคอ H&M Made in Italy ของใหม่คะ 1290.- Sale!! >> 600.-
    พันคอ ผูกกระเป๋า โพกผม หลายสิ่งคะ ลายหรูมวากๆ
    กว้าง /สูง 35"

ผ้าพันคอ ลายสวย >> Sold!!
    ขนาด 35x35"

ผ้าพูกผม/ผ้าพันคอ ---- แถม Free ค่ะ อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ ----

Used กระเป๋าใส่รองเท้า Usahana แต่เราใช้ใส่เครื่องเขียนพวกปากกาค่ะ ของแท้ซื้อเซนทรัคะ Sale!!! >> Sold
    สูง 10" กว้าง 6" หนา 3.2"

กระเป๋าใส่ CD Sanrio ของแท้ซื้อเซนทรัคะ Sale!!! >> Sold!!
    ของใหม่นะคะ ยังไม่ได้ใช้ เก็บไว้อย่างเดียวค่ะ
    สูง/ กว้าง 6.5" หนา 2"

หมวกทหาร อินเทรนสุดๆ Sale!!! >> 120.-
    เส้นรอบวงล่างหมวก 21.2"

หมวก Rock'n Blue เท่เก๋มากๆ From Korea >> Sold
    free size

กระเป๋า Clutch bag ของ Siam center ของใหม่คะ 290.- Sale!! >> Sold
    ของใหม่ หนังวาวๆ ค่ะ ที่ถ่ายรูปแล้วเปนวิ้งๆนั่น เปนแสงตอนถ่ายนะค่ะ
    สูง 9" กว้าง 10.6"

เชิ๊ตลายดอก สีเหลืองอ่อน ของใหม่คะ 450 >> Sale >> 120.-
    ผ้าเนื้อดีมาก fabrice from japan
    อก 42" ยาว 26"

เดรสญี่ปุ่น ผ้าญี่ปุ่นเนื้อนุ่มๆ Sale!!! >> Sold
    ใสสบาย น่ารัก ชิลมาก
    freesize อก 38" ยาว 31.5"

เสื้อกล้าม ลายกวาง ของใหม่ค่ะ 250 >> 60.-
    น่ารัก สดใส ชิลๆ
    อก 34" ยาว 18"

Crop shirt แขนกุด แบรนด์ 4fore ของใหม่ ขายเลย 690 >> Sale!!! >> 150.-
    ผ้าชีฟองเนื้อดีมาก Detail เก๋ ไซต์ประมาน M
    อก 41" ยาว 16"

เชิ๊ต Topshop super 790 >> Sale!!! เหลือ >> Sold!!
    ผ้าเนื้อดีพิมลายกราฟฟฟิคดอกไม้ ของใหม่ ขายถูกเลยคะ
    อก 39" ยาว 25"

กางเกงเอวสูง สีโอวัลติน >> 80.-
    เอว 27" สะโพก 35-38" ยาว 11.7"

กระโปรง ของใหม่คะ 690 >> Sale price!! >> 90.-
    ลายทางขวาง
    เอว 23-36" สะโพก free ยาว 24"

กางเกงขาสั้น ลายชิโนริ น่ารักคะ >> 120.-
    เอวต่ำ ผ้าดี ตัดเย็บดี แบรนด์ korea ค่ะ
    เอว 30" สะโพก 38" ยาว 9.5"

กระโปรงมิกกี้ Grey Hound ของใหม่ 550 >> Sale!!! >> Sold
    เอว elastic freesize ยาว 27"

กางเกงเอวสูง Grey Hound ของใหม่ Sale >> 1,200
    เอว 29" สะโพก 38" ยาว 42"

เดรส เชิ๊ต ลายสก็อต 890 >> Sale!!! เหลือ >> 220.-
    ใส่คลุมได้ เปนเดรสได้ ผ้าดี
    free size อก 42" ยาว 37.5"

เดรสยาวสีเทา ลายทาง from Korea น่ารักมากๆ >> 220.-
    free size อก 39" สะโพก 43" ยาว 47"

Mini dress ตกแต่งลูกไม้ korea ตัวนี้น่ารักสุดๆค่ะ >> Sold!!
    Free Size อก 40" ยาว 42"

Kimona boho SALE!! >> Sold!!
    เดรสสีน้ำเงิน ผ้าชีฟองเนื้อดี ลายสวยงามมาก
    detail ผูกที่อก sexy เล็กๆค่า
    อก 32-42" เอว elastic สะโพก free ยาว 29.5"

ผ้าพันคอมัดย้อมสารพัดประโยชน์ ผืนใหญ่ ผ้านิ่ม สวยงาม >> Sold!!
    เหมาะกับการไปทะเล สามารถปูนั่งชิลๆริมทะเลได้เลยคะ

เสื้อกล้าม พรีออเดอร์เกาหลี ของใหม่คะ เสื้อกล้ามโทนขาวดำ คลาสสิค
    ใส่ง่าย แมทซ์เสื้อผ้าง่าย ลาย bubble น่ารักมากๆ ผ้าเนื้อดี
    detail ลูกปัดที่กระเป๋าช่วงอก
    พรีออเดอร์มาแพงค่ะ ขาย Sale เลยค่ะ 90 บาท
    อก 35" สะโพก 41" ยาว 29"

เสื้อแขน 3 ส่วน สีเขียวเก๋ๆ ตกแต่งผ้าลูกไม้ที่ช่วงคอและปก ใส่สบายๆคะ >> 50.-

เสื้อแขนกุด from korea น่ารักมากๆ คอนเฟืม Sold!!!
    size M อก 32-35"

รองเท้า flat ส้นแบน สีดำ ประดับหมุด >> Sold!!!
    สายหนังโอเค เก๋คะ
    ด้านหลังซิปแตก แต่รูดได้ค่ะ
    Size 38 (24.5 cm)

ส้นสูง Voyage สีเทาหมอก >> Sold!!!
    สภาพดี มี Platform ไม่เมื่อย และไม่สูงเกินไปคะ
    หนังคล้ายหนังกลับ+pu
    หนังดี นิ่ม รับรองไม่กัดเท้า ใส่ไม่เมื่อย
    Size 38 (24 cm) ส้น 3"

Lofer Shoes หนังแตก สีทอง นิ่มมาก ใส่สบาย สภาพดีค่ะ >> Sold!!!
    สภาพดีโอเคกว่าในรูปนะคะ พื้นสภาพดีค่ะ พื้นทำใหม่
    เราชอบซื้อรองเท้าแล้วเอาไปทำพื้นใหม่ ทำให้เดินแล้วไม่เมื่อยเท้าคะ
    Size 38 (24 cm)

ELLE สีนู้ดเบจ Made in japan >> Sold!!!
    สวย Classic ค่ะ หนังรองเท้า Detail ย่นๆ เก๋ดีคะ
    Size 6 (24 cm) ส้น 1.5"
    เหมาะกับคนเท้า 37-38"

รองเท้า กำมะหยี่ สีดำ >> 160.-
    แบรนด์ Vicky Made in Korea
    เข้าได้กับทุกชุด mix&match ง่าย กันพลาดต้องคู่นี้ HUST HAVE!!! มีส้นนิดๆใส่ง่าย
    Size 38 (25 cm) ส้น 1"
    เหมาะกับคนเท้า 37-38" (หรือเท้ายาวประมาน 23")

ส้นสูง หนังกลับ นิ่มมาะ ไม่กัดเท้า คอนเฟิม!!! สี red wine สวยงาม >> Sold
    พื่นรองเท้าด้วนใน ถลอกค่ะ ได้ไปเอาไปทำพิ้นรองเท้าใหม่ ใส่ได้อีกยาวววค่ะ
    สภาพด้านนอกสวยงามค่ะ
    Size 38 (25 cm) ส้น 3" platform 1 cm
    ใส่ไม่เมื่อย คอนเฟิมเลย

Tracy&Belle Sold!!!
    รองเท้า flat ใส่ง่าย ชิล สบาย ทุกโอกาส
    ลายคล้ายปลาคราป ส้ม-ดำ-ขาว
    สภาพดีมาก เหมือนใหม่เลยคะ ใช้ประมาน 2 ครั้ง
    Size 38 (25 cm)

CPS หนังแท้ ซื้อมา 3,490 ส่งต่อ >> Sold!!!
    Size 38 (25-26 cm) ส้น 4"
    หนังแท้สี Cuero ออกเทา-น้ำตาล earth tone แมทซ์เสื้อผ้าง่าย
    ส้นไม้แท้ แต่น้ำหนักเบามากๆๆ** (ส้นไม้น้ำหนักเบาแบบนี้หายากค่ะ) ใส่ง่ายสุดๆ
    ใส่ออกงาน 1 ครั้ง ขายพร้อมกล่องค่ะ
    หนังนิ่มมากๆ ไม่มีกัดเท้าแน่นอน คอนเฟิม!!!

รองเท้า แบรนด์ Substance >> Sold!!!
    ส้นเวจ 4" มี platform ไม่เมื่อย แน่นอน
    สภาพดี พร้อมกล่อง ขายถูกเลยคะ คุ้ม!!
    Size 39 (25 cm)

DR.MARTENS >> Sold!!!
    Made in England
    Size 38 (26.5 cm) ส้นหนา 2"
    หนังแท้ค่ะ เปนรุ่น Limited *** ส้นหนา กว่ารุ่นธรรมดา
    พื้นสภาพดีมาก โดยรวมโอเคค่ะ

ผ้าใบเกาหลี แอบมีส้นเล็กๆ ใส่แล้วไม่เตี้ยตันค่ะ ขาย Sale เลยค่ะ >> Sold!!!
    เบามากกกกๆๆ made in korea
    สีทอง detail มี glitter ที่แถบทองๆด้านข้างรองเท้า
    น้ำหนักเบามากๆ** ใส่ออกกำลังกาย ใส่วิ่งได้เลยคะ
    Size 38-39 (26.5 cm) ส้น 3" platform 1.5 cm

กระโปรง tutu สีดำ ผ้าลูกไม้ ใส่แล้วเปรี้ยวมากๆ ของใหม่ ราคาSaleเลย 250>> Sold!!
    สำหรับสาวsize S คะ
    เอว 22-31" สะโพก free ยาว 13.5"

stripe vest new!! >> Sold!!!
    เสื้อกล้ามสีเทาสลับสีเทาเข้ม มี glitter วิ้งๆ
    สวยมากคะ ของใหม่คะ
    อก 30-34" สะโพก 32-36"

rhino twotone tee used -- แถม Free สำหรับลูกค้าที่อยากได้คะ แจ้งมาเลย --
    เสื้อยืดทูโทน น้ำเงิน-มัสตาส ลายแรด
    มือ2 คะ อก 34-39" เอว 31-34" ยาว 22"

special pice!! >> 90 b.
    oversize dress ใหม่คะ
    เดรสลายทาง ตาราง ขาว-ดำ เก๋มาก
    ใส่ปล่อยๆ หรืือ คาดเข็มขัด ได้เลย
    oversize อก 50" ยาว 33"

chill stripe pastel dress new!! 690 >> 120.-
    เดรสเสื้อกล้าม ลายทาง เทา-ขาว แบรนด์ 'Muque' ของใหม่คะ
    freesize อก 33-41" สะโพก free ยาว 33"

เสื้อกล้ามสีแดงตัวยาว สกรีนลายตัวอักษรไล่สี >> >> 50.-
    อก 32-36" สะโพก 36-41" วงแขน 10" ยาว 31"

mini dress black jean oversize new!! >> Sold
    ใส่เปนมินิเดรส หรือใส่กับเลคกิ้ง ก้เริ่ดคะ
    ของใหม่ ทรงเก๋ สวย เริ่ด ผ้ายีนส์อย่างดี เนื้อดีมากกๆ
    เสื้อยีนส์อย่างดี ราคานี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ ขายถูกมากๆ
    freesize ยาว 31.5"

sweet floral coral vest น่ารักมากๆ >> 120.-
    เสื้อแขนกุดประดับดอกไม้ที่บ่า สีส้มนู้ด สวยน่ารักมากๆ
    อก 33" สะโพก 41" ยาว 24"

used เสื้อคลุม สีเขียวมัสตาส Made in korea คะ -- แถม Free สำหรับลูกค้าที่อยากได้คะ แจ้งมาเลย --
    detail ซิปด้านหน้า มีกระเป๋า 2 ข้าง
    อก 36" (วัดตอนติดซิป) ยาว 23"

กระโปรงกางเกง พิมลายเชอร์รี่ สีพาสเทล 1290 Sale >> 350.-
    น่ารักมากๆ ผ้าเนื้อดี ตัดเย็บดีมาก รับประกันเลยคะ
    (เอวสูงคะ แต่ไม่สูงเว่อ วัดที่เอวบน)
    เอว 25" สะโพก free ยาว 15.5"

Sweater ZARA ผ้าไม่หนา Sale!! >> Sold!!
    Size L แต่เปนไซต์ L ที่ไม่ใหญ่ค่ะ เราว่าเหมาะกับคน Size S-M
    อก 37-42” ยาว 24”

จัมพ์สูท เกาะอก สีม่วงLilac น่ารักมาก Sale!! >> 250
    ผ้าคอตต้อนญี่ปุ่น เนื้อดี งานญี่ปุ่นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ 1 ครั้ง
    ซื้อมาแพง ขาย Sale เลย ได้ไปคุ้มมาก!!!

Super Sale Price!! >> 50.-
    'hey pilgrim' tiger vest
    สีกล้ามลายเสือสีโอรสอ่อน+กุ๊นขอบเทา
    อก 32-41" สะโพก freesize 41-48"

Light navy daisy chiffon dress >> Sale!!! >> 190.-
    สายเดี่ยว ผ้าchiffon สีdeep blue ลายดอกdaisy แต่งโบว์ที่สาย
    น่ารักมากคะ ของใหม่ ขาย Sale เลย
    Size : อก 31" ยาว33.5"

Green-silver floral vintage dress >> Sold!!!
    เดรสแขนกุดสีเขียวอ่อนลายดอกไม้สีเงิน
    อก 33-42" สะโพก free ยาว 35"

กระโปรงยาว ผ้หนา สี Navy >> Sold!!!
    น่ารักมากๆ แมทซ์เสื้อผ้าง่าย ผ้าดี คัตติ้งเนียบ
    ใส่เปนเอวสูง หรือเอวต่ำได้เลย MUST HAVE !!!
    เอว elastic 25-36" สะโพก free ยาว 32.5"

special price!! >> 60 b.
    t-shirt ลายทาง น่ารักๆ
    size M

Cadigan ผ้า Knitt ลายถักสวยงามมากๆ น่ารักค่ะ sale >> Sold!!!
    อก 35-42" (ติดกระดุมวัด)
    ไหล่ 15.5" ยาว 20"

new >> Sold!!!
    เสื้อเว้าไหล่ Amulet ของใหม่คะ
    อก 37-42" แขนยาว 15.5" ยาว 25"

เสื้อเชิ้ต vintage สีเทา >> Sold
    detail ปักลูกปัก + ดิ้นทองและเงิน ที่บ่า
    สวย เก๋ เปรี้นว มากๆ
    เชิ๊ตเปนทรง Oversize ไม่มีไหล่ แขนค้างคาว
    อก 49" ยาว 29"

SALE!! >>Sold!!!
    เสื้อ crop ลายทาง
    อก 29-42" แขนยาว 21.5" ยาว 16"

New Sold!!
    เดรสดำ ลายทางตรง PALLATE
    detail ตัดต่อผ้าตาข่ายลายทาง เพิ่มความเปรี้ยว
    อก 36" สะโพก 37-39" ยาว 41"

New SALE!! >> Sold!!!
    เสื้อยืดลายม้าลาย+พีชพรรณดอกไม้
    freesize อก 38-42" ยาว 26.5"

SALE!! >> Sold
    เสื้อกั๊ก crocodile ladies
    สีน้ำตาล เขียว ผ้า knitt deatil ลายม้าลาย
    ตัวเสื้อเเปนผ้าบางๆ ใส่ทับบิกินี จะน่ารักมากคะ
    freesize อก 38-49" ยาว 24"

กระโปรงยีนส์ Lee >> Sold!!
    เอว 28"สะโพก 38"ยาว 16.5"

กระโปรงสีดำ ผ้ายืด >> SOLD!!!
    เอว freesize 24-39" สะโพก 40-46" ยาว 37.5"

SALE!! >> sold!!
    กางเกงสีดำขาบาน ผ้าลูกไม้ สวยเก๋มากๆ
    เอว freesize (เชือกผูก ปรับระดับเอว)
    สะโพก free-43" ยาว 33.5"

เดรส 120.-

ผ้าพันคอสีชมพูฟูเชีย >> Sold

SALE!! >> Sold!!!
    กระโปรงผ้านิ่มใส่สบาย งานญี่ปุ่น มีซับในทั้งตัว
    สีน้ำตาลเข้ม มิกซ์แมทซ์เสื้อผ้าง่ายคะ สวยเซอร์ๆคะตัวนี้
    เอว 26-35" สะโพก 41-47" ยาว 34"

Newของใหม่ >> SOLD!!!
    เอว elastic 25-34" สะโพก free ยาว 34"

เสื้อยืด oversize ลายขนนก >> Sold
    ผ้ายืด เนื้อผ้าดีมากๆ ใส่เปนมินิเดรส
    หรือใส่เปนเสื้อตัวยาวกับเลคกิ้งก้สวยคะ
    freesize ยาว 28.5"

oversize mini dress >> 120.-
    mama say seed ลาย graphic เซอร์ๆ ไม่มีเอ้าท์
    ใส่แล้วคาดเข็มขัดเส้นเล็กๆ ก้เก๋แล้วคะ
    oversize
    อก 54" ยาว 31"

oversize twotone floral >> 80.-
    เสื้อทูโทนลายดำ+ลายดอก
    ผ้าสีดำลายใกล้ๆเปนลายสี่เหลี่ยมข้าวหลามตัด
    ทรงเก๋ ลายสวยคะ ใส่กับ Skiny Jeans ไม่มีเอ้าท์
    oversize&freesize
    อก free-30"
    ยาว 25"

เดรส Forever XXI ของใหม่คะ ในช้อปยังขายอยุ่ 1000++ปลายๆ คะ Sale!!!เลย >> Sold!!!
    เนื้อผ้าดีมากคะ ไม่ใช้ผ้ายืดนะคะ หรูคะ มีเครื่องประดับหน่อย ออกงานได้เบาๆ
    mini dress สีีดำแบบนี้ควรมีติดตู้ไว้นะคะ Must Have มากๆ

เดรส Forever XXI ผ้าลูกไม้นิ่มมากๆ ของใหม่คะ ขายถูกเลย SALE!! >> Sold!!!
    ผ้าลูกไม้นิ่มมาก สีเหลืองนีออน เจิดแจ่มมาก ตอนนี้ อินสุดๆ กับสีแบบนี้คะ เปรี้ยวสุดๆ
    mini dress สีีสดใสแบบนี้ควรมีติดตู้ไว้นะคะ Must Have มากๆ ปาร์ตี้ไหนๆก้เปรียวเลยคะ

กางเกงปักเลื่อม สวยงาม วิบวับ Sale!!! >> 190.-
    เอว 28" สะโพก 38" ยาว 12.5"

NEW!!! เสื้อสายเดี่ยวลายสก็อต สีสดใส น่ารักมากคะ ใหม่ ขายเลย น่ารักมากๆ>> 90 B.
    อก 30-36" เอว(ช่วงจัมพ์ล่างอก) 31-38" ยาว 24.5"

กระโปรงสีดำ ITEMS <<ผ้าดี ตัดเย็บดี>> ทรงสวยน่ารักมากๆ ขาย >> 150 B. !!!!!
    ใส่ง่ายค่ะ match ได้กับ top ทุกสิ่งทุกสีคะ ควรมีติดตู้ไว้ (Must Have!!)
    เอว 29" (ยืดได้เล็กน้อย) สะโพก 34-41" ยาว 12.6"

SALE!! >> SOLD!!!
    cadaigan ใส่สบาย สีขาว กุ๋นขอบเทา เซอร์ๆ
    อก 33-41" (ติดกระดุมวัด)
    แขนยาว 24.5" ยาว 12"

cadigan ใส่สบาย >> Sold!!!
    อก 33-38" (ติดกระดุมวัด)
    แขนยาว 20" ยาว 24.5"

New SALE!! >> sold!!!
    เสื้อกล้าม สีเหลือง mastard
    detail อกฉลุลายหยดน้ำ เก๋ๆ
    อก 33-42" ยาว 25.5"

เสื้อยืดแขนยาว สีน้ำตาลทอง >> 150.-
    detail กระเป๋าที่อกลายเสือประดับหมุด
    ด้านหลังเว้า sexy เก๋+เท่๙เปรี้ยว แหวกหลังมากๆ ผ้าเนื้อดีมาก
    ทรง oversize อก 44" (ยืดได้อีก) ยาว 24"

เดรส vintage สีดำ ลายดอก >> Sold!!
    ผ้าชีฟองเนื้อหนาคะ
    อก 38" เอว 33" สะโพก 42" ยาว 35.5"

Super Sale Price!! >> Sold!!
    [/COLOR]เสื้อยืด สีโอรสลาย beach crawl
    น่ารักคะตัวนี้ เป็นเสื้อบยืดทรงเก๋
    อก 33" เอว 29" ยาว 22"

mini dress เสื้อกล้าม สายเป็ด,แมว >> sold
    สี coral น่ารักมากคะ
    อก 37-44" สะโพก 42-48" ยาว 33"

เสื้อคลุมสีส้มอิฐ ผ้าเนื้อดีคะ >> SOLD!!!
    อก 38" รอบตัวล่าง 34" ไหล่ 19" แขนยาว 9"

special price!! >> SOLD!!!
    แจ็คเกทยีนส์ฟอกเท่ๆ ของใหม่ค่ะ ราคาพิเศษสุด!
    ใส่กับ maxi dress เก๋มากๆ

special pice!! >> 50 b.
    เสื้อคลุมลายดอก สีฟ้า พาสเทล
    น่ารักมากๆคะ
    อก 42-48" ยาว 21.5"

Super Sale Price!! >> sold!!!
    Abercombie&Fitch used like new ใหม่มาก ลายเก๋

special price!! >> sold!!!
    Used Military dress
    อก 38" สะโพก free-42" ยาว 31.5" ไหล่ 15.5"

special pice!! >> Sold
    See through Cadigan
    เสื้อคลุมสูท สีเขียวเทอควอยส์เข้ม
    ผ้า texture ลายๆ แปลกดีคะ เก๋เลย
    อก 39" (ติดกระดุม)
    ไหล่ 14.5" ยาว 23" แขนยาว 21"

กางเกงขาสั้น Lyn around Size M >> sold!!!
    มีรอยปรีด้านหน้าเล็กน้อย (เผินๆมองไม่เหนคะ)
    เพราะเส้นใยผ้าชนิดนี้ไม่แน่นคะ ผ้าวาวๆสวยคะ
    เอว 26" สะโพก 37" ยาว 12"

กางเกงเอวสูง Lyn Around Size S >> 450.-
    สีออกเขียวตุ่นๆ มีเส้นแถบด้านข้าง
    ออกสปอร์ตๆ ทรงน่ารักคะ
    เอวสูง วัดเอวบนคะ 25" สะโพก 38" ยาว 35"

Used กระเป๋า FRANCH CONNECTION >> SOLD!!!
    ซื้อมาจากในเว็บค่ะ ราคาประมาณ 5000
    สภาพใช้แล้ว hardware ที่เปิดปิดกระเป๋ามีรอยถลอกคะ
    กว้าง 13" สูง 10.5" หนา 4" สายสะพายยาว 35"

กระเป๋าสตางค์ แบรนด์ KENNETH COLE REACTION >> SOLD!!
    ซื้อจากในเว็บคะ สภาพใช้แล้ว หนังที่มุมๆกระเป๋าถลอกคะ

Used H&M bag 90% Sale!!!! >> Sold!!!
    หนังนิ่ม ทรงสวยมาก ด้านในกระเป๋ามีซิป ไม่ต้องกลัวของตก
    แมทซ์เสื้อผ้าง่าย เข้าได้ทุกชุด เก๋ชิคเริ่ด ขายราคา Sale เลยคะ
    กว้าง 16" สูง 11.5" หนา 6.5" สายสะพายยาว 28"

กระเป๋าสตางค์ SARIO ของแท้จากญี่ปุ่น ซื้อมาแพงคะ >> SOLD!!!
    สภาพดี ไม่มีรอยถลอกใดๆ ลายน่ารักมากๆ เปนผ้ากิมโมโนญี่ปุ่นคะ
    ขนาด 10x14 cm ทรงมาตรฐาน น้ำหนักเบา ใส่บัตร และแบงค์ได้พอดีคะ

special pice!! >> -- แถม Free สำหรับลูกค้าที่อยากได้คะ แจ้งมาเลย --
    เสื้อชีฟองย่นๆ นืดได้เยอะมาก สีเหลืองอ่อน
    detail ผูกโบว์ที่คอ และแขนระบาย
    น่ารักมากคะ
    อก 33-43"
    เอว 34-44"
    ยาว 23"
    แขนยาว 18.5"

เสื้อสีโอวัลติน ทรง Safari Military >> Sold!!!
    ใสกับเอวสูง ผ้าเนื้อดี น่ารักคะ

เสื้อกล้ามสีขาว ลาย Red Rhino 50.-
    อก 32"-37 สะโพก free ยาว 22.5"

เสื้อกล้ามสีโอวัลติน+กริตเตอร์วิ้งๆทองๆ >> 30.-
    ของใหม่คะ ผ้ายืดเนื้อดี สวยคะ
    อก 30-41" สะโพก 37-41" ยาว 26"

สายเดียว สีเหลืองอ่อน น่ารักมาก ของใหม่ 250 >> 60.-
    ประดับ ลูกไม้ สายปรับระดับได้ น่ารักมากๆ คอนเฟิม
    อก 30-40" ยาว 27"

special price!! >>SOLD!!!
    mini dress + sweety lace
    มินิเดรส ประดับ ผ้าลูกไม้นิ่ม ระบายที่แขนแลชายเสื้อ
    ใส่ขี้นมาแล้วน่ารักมากๆ

special price!! >> 30 b.
    เสื้อกล้ามหน้าร้อน เนื้อดี ใส่ชิวๆ

summer chill floral >> 80.-
    เกาะอกลายดอก นา่รัก คลาสสิค ประดับโบว์
    เนื้อผ้าดีมากๆ
    อก 27-36" จัมพ์เอว 26-36" ยาว 18"

Military green dress Sale >> Sold!!!
    เดรส vintage สีเขียวทหาร หวานแต่เท่
    ใส่ขึ้นมา+คาดเข็มขัดทอง เก๋สุดๆ

special pice!! >> Sold!!
    Used Cadigan ตาข่าย
    detail มีเลื่อม วิ้งๆนิดๆ เก๋มากๆ
    อก 38" (ติดกระดุม)
    ไหล่ 15"
    ยาว 21"
    แขนยาว 21"

มินิเดรสยีนส์ ผ้ากำลังดีคะ ไม่หนา ไม่บาง 490 >> 80.-
    น่ารักมากๆ สีออกเขียวๆ ในรูปไม่ได้รีดจ้า
    อก 33"
    สะโพก free-43"
    ยาว 31"
    แขนยาว 21"

special price 280 >> SOLD!!!
    แหวน disaya รุ่น smiley
    กว้าง 2.5 cm
    สูง 2.5 cm

special price 280 >> 80.-
    แหวน peace ประดับมุก น่ารักมากๆ

special price 280 >> 80.-
    แหวน peace ประดับมุกชมพู น่ารักมากๆ

เสื้อสีน้ำตาลกุ๊นคอสีส้ม+ดิ้นทอง SALE!! >> 280.-
    oversize ใส่ไหล่ตกเล็กๆ sexy คะ
    ผ้าดี ทิ้งตัว made in japan
    oversize
    อก 51"
    ยาว 27.5"

new!! >> Sold!!
    miti-color tee
    two side screen
    อก 42" ยาว 22"

special price!! 380 Sale!! >> SOLD!!!
    ต่างหู หน้ากาก fancy ประดับมุก น่ารักมากๆ
    กว้าง 2.8 cm
    สูง 1.2 cm

special price!! สวย คลาสสิคมาก ลดสุดตัว 650 >> Sold
    ต่างหูเงิน classy+vintage จาก catier
    ใส่ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ เข้าได้ทุกลุคคะ
    เก๋ที่ข้างหลังเรือนเป็นตัวหนีบในตัว ไม่ต้องกลัวก้านหายค่ะ

special price!! สวย คลาสสิคมาก ลดสุดตัว 790 >> SOLD!!!
    สร้อยคอเสือ catier เปรี้ยว เท่ เก๋มากๆ

special price!! สวย คลาสสิคมาก ลดสุดตัว 650 >> Sold
    ต่างหูเงิน ลายดอกกุหลาบ classy+vintage จาก catier
    ใส่ง่าย ได้ทุกลุคคะ
    เก๋ที่ข้างหลังเรือนเป็นตัวหนีบในตัว ไม่ต้องกลัวก้านหายค่ะ

เข็มขัด zara ลายทหาร ประดับหมุด เท่เก๋มากๆ Sold!!!
    ยาว 43" (รวมหัวเข็มขัด)
    กว้าง 1.5"

สูท oversize mama say zeed SALE!!>> 60.-
    ใส่คลุมเท่ๆ หรือใส่เปนเดรสก้น่ารักคะ
    SUMMER นี้ ลายกราฟฟิคตารางมาแรง ตัวนี้ intrend แน่นอน!!!
    (บริเวณปกเสื้อเป็นสีขาวๆ คือ แสงตอนถ่ายนะคะ ของจริงดำสนิทหมดคะ**)
    freesize อก 42" ยาว 30"

used เสื้อยืดลายแมวผ้าลูกไม้ น่ารักมากๆ >> SOLD!!!
    อก 38-42" ยาว 27"

used เสื้อสายเดี่ยวสีเหลือง แบรนด์ Scolar ลายดอกไม้กับผีเสื้อ >> 140
    detail มีวิ้งๆที่ลาย สวยคะ (ราคาเต็ม 1000+ ค่ะ)
    อก36” ยาวประมาน 24” (สามารถปรับสายจากการผูกได้)

New SALE!! ของใหม่เลยคะ จะซื้อมาใส่ไปงาน สุดท้ายไม่ได้ใส่ตัวนี้ >> SOLD!!!
    เดรสยาว ออกงาน ประดับหมุด สวยเก๋ หรูมากๆ
    ใส่ไปงาน สวยเด่นแน่นอน
    อก 34" เอว 28" สะโพก Free ยาว 33"

one shoulder dress สีม่วงเปลือกมังคุด >> sold
    งานปักลายลูกปัดเลื่อมที่บ่า อินสุดๆ เก๋มากๆ

เสื้อกล้ามฉลุลายหยดน้ำช่วงอก สีเหลืองmustard เก๋มาก >> sold!!

- เสื้อยืดแขน 3 ส่วน ประดับบ่าสีทอง เก๋คลาสสิค สไตล์ Military >> Sold!!!
    ผ้าเนื้อดีมากๆ mix&match ง่าย navy-gold military top
    - กระโปรงลายผ้ามัดย้อม Sold

เสื้อแขนกุด ผ้าลายคลื่นสีเงินวิ้งๆมี Glitter มีระบายพริ้วช่วงอก ตกแต่งมุก ราคา sale ลดกันแรงๆ >> 380 >> sold
    majollca blue // wave layer bow & pearl top

เสื้อแขนกุด ผ้าลายคลื่นสีเงินวิ้งๆมี Glitter มีระบายพริ้วช่วงอก ตกแต่งมุก ราคา sale ลดกันแรงๆ >> 380 >> 60.-
    majollca blue // wave layer bow & pearl top
    ( มี 2 สี ฟ้าคลาม / น้ำเงินกรมท่าเข้ม ) (รูปนี้สีฟ้าครามคะ)
    Size : อก 34" ตัวเสื้อยาว23

เดรสกระโปรงผ้าลูกไม้ โทน สี ชมพู-ครีม ชิลมาก ใส่สบาย สวยหวาน น่ารักมากๆ >> Sold!!!
    ivory-pink rose lace tunic
    Size : อก 33" เอวยางfreesize ชุดยาว 41"

กระเป๋าสีเทา หนังแกะแท้ทั้งใบ ตกแต่งพู่ และหมุด น่ารัก และเท่มากๆ
    พร้อมสายหนังแกะ 2 แบบ สามารถถอดเปลี่ยนได้
    สามารถเป็นได้ทั้ง Clutch/Shoulder/Cross Bag
    design เก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอนคะ confirm.. **กระเป๋าโทนสีนี้เข้ากับชุดง่ายคะ**
    ราคา SALE ไปเลยค่ะ เหลือใบสุดท้ายแล้ว!!! 5,450 >> Sold (ชอบต่อรองกันได้คะ)

new!!! sporty tee
    เสื้อทีมลัคบี้สุดเก๋ ในราคา >> sold
    อก 34" เอว32"

new jacket !!! >> SOLD!!!!!!
    เป็นผ้าสีดำลายดอกกุหลาบคะ เก๋คะ ใส่คลุมเท่ๆ

NEW!! เสื้อตาข่ายสีขาว อินสุดๆ ใส่ทับการแต่ตัว เพิ่มลุคเก๋ๆ ราคา sale เลยค่ะ >> SOLD
    ตาข่ายแอบมีเลื่อมประดับประปรายเล้กน้อย

เสื้อกั๊ก 'Gassoline' สยามคะ ของใหม่ >> >> SOLD
    oversize ช่วงตัว(ติดกระดุม) 39" ยาว 28"

Vintage Vest detail กระดุมทอง 50.-
    เหมาะกับใส่คลุมกับชุดเดรส น่่ารักเลยค่ะ

classic vintage shirt >> SOLD
    เสื้อเชิ๊ตสีน้ำเงิน vintage ผ้าเงาสวยคะ เหมือนเลคกิ้งหนังเลยคะ
    ใส่กลางวันหรือกลางคืน ก้ สวยเริ่ดเลยจ้า อก 38" ยาว 23.5" ไหล่ 15"

stripe knitt vest new!!น่ารักมากๆ >> 80.-
    เสื้อกล้ามลายทาง สีขาว-ครีม-เทา
    ผ้าKnit แต่ไม่หนานะคะ ของใหม่ น่ารัก รับประกัน
    อก 31-38"
    สะโพก 33-42"

หมวด คสอ เราเอาเร็ว เน้นลงเร็วไปเร็ว ไม่อยากลงบ่อยค่ะ
    ถูกมาก ไม่ได้อะไรเลยจิง เรามีเป้าหมายใหม่ แค่นัั้น
    ขายได้นิดเดียวก้ยังดี ใครรับต่อ คุ้มเว่อค่ะ

[/COLOR][/SIZE]

ขนตาปลอมขายเหมา 14 คู่ >> 250
    คุ้มมากค่ะ เหมาะกับคนที่อยากลองว่าแบบไหนเหมาะกับตัวเอง คุ้มเว่ออ
    - ARTY
    - Life Ford
    - The Face shop
    - Dolly love

ปล่อยต่อเป็นเซ็ตค่ะ 5 ชิ้น >> 280.- (คุ้มเว่อ ตกชิ้นละ 56 บาทเท่านั้น!!)
    - Covermarkใช้ไปประมาน 3-4 ครั้ง เหลือ 75%
    - H2O ที่ล้างเครื่องสำอาง ขนาดพกพา เหลือ 50%
    - Forever 21 ลิปกลอซ ซื้อจากสิงคโปร์ กลิ่นหอมๆค่ะ ใช้ไป 1 ครั้ง สภาพเหมือนของใหม่คะ 98%
    - ลิป Chuppa chups หอมมากๆ ใช้ไปประมาน 3-4 ครั้งค่ะ เหลือ 80%
    - Yves Rocher อายชาโดว์ ใช้เทสสีไป1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ 98%

เซ็ท eye liner + lip glass >> 180.-
    - Life Ford eye liner สีน้ำเงิน ใช้ 2-3 ครั้ง เหลือ 95%
    - Horika Horika สิปกลอซผสมกลิตเตอร์วิ้งๆ
    ใช้ไป 1 ครั้ง สภาพเหมือนของใหม่ค่ะ 98%

ทั้งเซต 4 อย่าง ส่งต่อ >> 250.-
    - KATE Minaral UV gal Base เหลือ 50%
    - Kiehl's Lip Balm#1 เหลือ 50%
    - Za Eye Shadow สีน่ารักคะ ใช้เทสสีไป 2 ครั้ง เหมือนใหม่ค่ะ 97%
    - Life Ford Flash Eye Cream Mousse (ใช้เหมือน eye shadow และ เปน hilight ได้ ใช้ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ 99%

ทั้งเซต 4 อย่าง ส่งต่อ >> 260.-
    - REVLON ลิปสีแดง เทสสี 1 ครั้ง 98%
    - REVLON ลิปสีชมพู 90%
    - Essence Eye shadow 90%
    - Maybelline eye studio 2in1 85%

ทั้งเซต 3 อย่าง ส่งต่อ >> 350.- (คุ้มมากๆคร่าา จัดไป)
    - L'oreal Primer เหลือ 80%
    - Canmake Powder Eye liner สีดำ เหลือ 90%
    - Canmake Powder Eye liner สีน้ำตาล เหลือ 90%

ทั้งเซต 2 อย่าง ส่งต่อ >> 150.-
    - Evian น้ำแร่ เหลือ 48%
    - Yves Rocher eye shadow ใช้ไป 1 ครั้ง เหมือนใหม่คะ 99%

LOLA Universal Powder แถม Lola Palette Set ส่งต่อ >> Sold!!
    แป้งฝุ่น LOLA w/puff รุ่นนี้รุ่น Limited นะค่ะ ราคาเต็มแค่แป้งก็ 1,690 บาท แล้วค่ะ ส่งต่อถูกมากๆ แถม palette set อีก ครบเลยค่ะ ลิป / บรัชออน / อายชาโดว์ คนหัดแต่งหน้าห้ามพลาดค่ะ
    ของใหม่คะ ส่งต่อ เพราะช่วงนี้ซื้อแป้งเยอะ รุ้ตัวอีกทีซื้แป้งฝุ่นเยอะมาก เลยขอส่งต่อราคาถูกค่ะ ใครได้ไปคุ้มค่ะ
    universal colorless powder

Etude bb cream แถม Skin food avocado lip balm จัดไป >> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    Precious mineral bb cream bright fit ของใหม่ค่ะ!!!
    หน้าฉ่ำ ไม่มัน สุดฮิต จาก Recommend จาก Pearry Pie
    ของแท้แน่นอน 10000% เราซื้อมาใช้เอง แต่เริ่มใช้ไม่ทัน bb เยอะมาก เลยขอปล่อยต่อก่อน ให้สวยในราคาเบาๆดบามากๆ คุ้มสุดๆค่ะ
    แถม Tester Skin Food 2 ซองคะ (แจ้งเวลาสั่งซื้อด้วยนะคะ กันลืม)
    (คำบรรยายจากเว็บค่ะ)
    นอกจากเนื้อสัมผัสที่บางเบาและให้ความชุ่มชื้นพร้อมกับควบคุมความมันไปในตัวแล้ว
    ยังมีส่วนประกอบจากผงไข่มุกที่ช่วยสร้างความขาวกระจ่างใสให้แก่ใบหน้า
    และมีส่วนผสมจาก SEA Algae Extracts Complexที่เป็นส่วนผสมหลักที่มอบความชุ่มชื้น และช่วยให้ผิวเปล่งปลั่ง เฉิดฉายได้ตลอดวัน
    ที่สำคัญที่สุด มีส่วนผสมของกันแดด ปกป้องผิวจากรังสี UVA และ UVB ซึ่งจะช่วยให้คุณออกจากบ้านได้อย่างมั่นใจ
    ไม่เป็นคราบระหว่างวัน เนื่องจากจะยึดเกาะกับผิวได้ดีขึ้น
    และเรียบเนียน ปรับสีผิวให้ดูสม่ำเสมอ ไม่ดูโบ๊ะอย่างแน่นอน

Chanel สี Chintz แถม Canmake สี melty nude ส่งต่อ >> Sold

Clinique blush สีออกพีช ได้ทุกสีผิว >> 400 บาท!!!

กางเกงผ้าพริ้วขาบาน sale 590 >> SOLD!!!
    ลายดอก สีเขียวทหาร ผ้าทิ้งตัว ทรงสวย
    ลายสวยงาม ใส่แล้วพราวรูปร่างคะ ไม่อ้วน สาวอวบก้ใส่ได้คะ
    freesize เอว elastic 24-34" สะโพก free ยาว 36.5
    กางเกงเอวสูง ลายเสือ ทรงดี สีสวย ของใหม่คะ 350 >> Sold!!!
    สีจริง เข้มกว่าในรูปคะ
    เอว 29-32" สะโพก 34-38" ยาว 12.2"
    เสื้อ crop สายเดี่ยว ถัก สีเขียว ของใหม่ค่ะ >> Sold!!!
    detail ตะขอซ่อนด้านหน้า สำหรับใส่กับกางเกงเอวสูง จะพอดี ไม่โป๊คะ
    อก 31-34" ยาว 13"
    ผ้าพันคอ ผ้า ซิลชีฟอง เนื้อดี ลายสวยหรู หวานคะ 190 SALE>> SOLD!!! b.
    34.5x34.5"
    Sweater H&M Disney 1490 >> SOLD!!!
    size 36 สาวตัวเล็กใส่เปนมินิเดรสได้ หรือใส่เปนเสื้อตัวยาวกับเลคกิ้งคะ
    oversize อก 45" ยาว 30" แขนยาว 21"
    เสือแขนกุด Miss selfridge ของใหม่ ขายเลยคะ >>Sold!!
    ลาย ดอกกุหลาบ สวย คลาสสิค
    แมทซ์เสื้อผ้าง่ายคะ เข้ากับ pants ทุกชนิด
    ผ้าพันคอ สีน้ำตาลทอง สวยหรู ลายยีราฟ >> SOLD!!!
    - Gauze baby pink tutu skirt >> SOLD
    กระโปรงผ้ามุ้ง สไตล์สาวหวานน่ารัก
    มินิเดรสสายเดี่ยวผ้าชีฟองสีส้มอิฐผสมสุดคลาสสิค SOLD
    Multi Watercolour Warm Wave Dress
    ใส่คลุมด้วย แจ็คเก็ต หรือ สูท จะเก๋มากๆคะ
    อก 34.5" สะโพก 38" ยาว 32"
    กระเป๋าหนังนิ่ม สี Camel Beige โทน Nude ห้อยพู่
    เป็นได้ทั้ง clutch bag, Shoulder bag และ Cross bag
    ปรับเปลี่ยนได้ 3สไตล์เลยคะ
    price : SOLD฿
    กางเกงกระโปรงขาสั้น ทรงน่ารักมากค่ะ ซื้อมา390 ใส่ไป 1 ครั้งเท่านั้น ใหม่มากๆ
    ขาย SOLD !!!!!!!
    เอว 32-33" สะโพก F-42" ยาว 12"
    New!!! SOLD
    ทรงน่ารักมากคะ สามารถใส่เปนเอวต่ำ หรือเอวสูงได้ ผ้าดีมากค่ะ หนากำลังดี
    size L เอว 31" สะโพก 37" ยาว 24"
    New!!! SOLD!!!!!
    ผ้าดี ทรงสวย งานตัดเย็บเรียบร้อยมาก ขายถูกมาก
    เดรสไหล่เบี่ยงสีเทา ระบายผ้าชีฟองเนื้อดี ลายน่ารัก
    สภาพใหม่ 100% เลยคะ Sale เหลือ SOLD
    อก 32" สะโพก 38" ยาว 32.5"
    new!!! oversize T-shirt >> SOLD
    สีสดใส ใส่กะ leggin น่ารักคะ
    freesize ยาว 29"
    เสื้อลายทางสีน้ำเงิน ทรงเก๋และน่ารักมากคะ สวยหรู used >> SOLD
    used 80% อกfeesize สะโพก-38" ยาว 24"
    เสื้อเชิ๊คvintage ปักมุก >> SOLD
    ใสได้ตั้งแต่สาวsize S-L
    detail ปักมุกประดับสวยงามคะ สีขาวครีม
    ผ้าwoolผสม นุ่มๆ โทนแดงหม่นๆ used >> SOLD
    used 80% อก35-36" เอว31" ยาว 24.5"
    เดรสทูโทน เรียบเก๋ สีแปลกตาไม่ซ้ำใครคะ 650 sale!! >>> SOLD480.- >>
    เหลืองขี้ม้าออกทองๆสลับดำ เรียบเก๋ ตัวเดียวสวยเลยค่ะ
    อก Freesize-40" เอว 19-36" สะโพก Freesize ยาว 46.5"
    จัมพ์สูทลายเสือ โทนม่วง ทรงน่ารักแอบหรูนิดๆ new!!! >> SOLD
    อก 38" เอว elastic 24-36" สะโพก freesize-40"
    green-silver floral vintage dress >> SOLD
    เดรสแขนกุดสีเขียวอ่อนลายดอกไม้สีเงิน
    ผ้า Knitt , อก 33-42" สะโพก free ยาว 35"
    One Shoulder sexy smart blouse sold
    เสื้อไหล่เดี่ยวประดับหมุดอย่างดี สไตล์สาวเปรี้ยวเก๋โฉบเฉี่ยว ตัวนี้เก๋สุดๆ
    อกfree-50" รอบแขน 9-11" ยาว 27"
    กางเกงขาสั้น Flora Pant
    ใส่ง่ายๆ Math ชุดง่าย Chic makk
    ของจริงสีในรูปฝั่งซ้ายคะ New !! sold
    เอว(สูง) 28" สะโพก 38" ยาว 12"
    กางเกงเอวสูงลายscott สีแดง งานตัดจากร้านที่สยามคะ
    ซื้อมาแพงเลยค่ะเกือบ 1000 ขายแค่ sold
    ผ้าดีมาก, detail กระดุมดอกกุหลาบสีดำ
    เอวสูง 29" สะโพก 38-39" ยาว 14"
    crop tee japan ผ้า knitt สีน้ำตาล winter บ้านเรา ต้องตัวนี้เลยจ้าา..
    ราคาปกติ 250.- Sale>> sold!!!!
    cadigan new!!! Sold
    'blur bundoh' shirt used SOLD
    เรียบ เก๋ น่ารัก
    อก 38" ยาว 24"
    new!!! cadigan สีเทา ผ้าเนื้อดี ซื้อมาแพงคะ ขายเลย >> sold เท่านั้นน!!!
    new!!!! sold
    cadigan ตัวสั้นลายดอกโทนดำ เท่+หวาน น่ารักมากๆ
    ใส่คลุม เดรสหรือ เสื้อยืด กางเกงเอวสูง เริ่ดๆค่าา winter item...
    freesize อก 36" เอว free ยาว 18"
    new!!! sold
    เดรส les amis สีเทา ตัดต่อผ้าลายต่างๆ cutting เนี๊ยบ ผ้าเนื่อดีมากคะ
    อก 34" สะโพกfree ยาว 31"
    New!! crop lace tee >> SOLD320.-
    เสื้อผ้าลูกไม้ น่ารักๆ
    ผ้าลูกไม้อย่างดี มีซับใน ตัดต่อแขนผ้าเนื้อชีฟองสวยงาม
    อก 36" ช่วงตัว 35" ยาว 19.5"
    เสื้อทรงเก๋ สี red wine ประดับเก๋ซิป new!!! สวย เริ่ด รับประกัน sale >> SOLD
    เก๋ และสวยงามค่ะ match กับกางเกงเอวสูงหรือกระโปรงbodycon ได้เลยค่ะ
    อก36" เอว 34" ยาว 21.5"
    เสื้อคลุมแขนยาว น่ารักๆ ไว้รับลมหนาวคะ new!!! >> sold
    oversize ช่วงตัว(ติดกระดุม) 37" ยาว 29"
    japan oversize dress used >> SOLD
    เดรสผ้าคอตต้อนญี่ปุ่น ทรงเก๋+น่ารัก ใส่สบายๆ
    freesize ยาว 35"
    vintage graphic scarf shirt >> SOLD
    เชิ๊ตสีน้ำเงินลายวินเทจ
    ผ้าคอตตอนบางๆพิมพ์ลาย
    อก 42" สะโพก free ยาว 26.5" ไหล่ 17"
    oldschool vintage blue-black blazer >> sold
    ิblazer สีกรมท่า ทรงยูนิฟอร์มนักเรียน
    detail ปลายแขนเสื้อ พับขึ้นจะเป็นผ้าลายขาวดำ
    อก 34" (ติดกระดุม) ยาว 20.5" ไหล่ 13.5" สะโพก 37"
    navy stripe vest used >> sold
    เสื้อกล้าม น้ำเงิน สลับขาว ซื้อที่เซนทรัลคะ
    มือ2 ผ้ายืด อก 29-38" เอว 29-38" ยาว 21"
    Size : 38
    Used shoes หนังสีชมพู ตกแต่งหมุด Made in Korea
    Price : sold
    Size : 39 (ยาว24.5cm)
    Price : sold
    Wool Fedora Hat ผ้าวูลทั้งใบ ประดับดอกไม้ และขนนก// sold
    vintage dress ขาว-ดำ คลาสสิคมากๆ ขายเลยถูกๆ >> sold
    ผ้าพริ้ว ทิ้งตัว ใส่แล้วอำพราวหุ่นได้ดีคะ โทนสีคลาสสิคใส่ได้เรื่อยๆ
    อก 38" ไหล่ 15" ยาว 43"
    เดรสวินเทจ ผ้าเนื้อชีฟองเนื้อดีมากกกก สภาพใหม่ๆ Sale >> sold
    โทนสีครีมเหลือง ลายดออก สวยหวาน เดรสทรงนี้ใส่แล้วเท่ๆเลยคะ
    detail ผ้า 2 ชั้น ลายดอก ซ้อนทับกันเปน layer ๆ น่าัรกคะ
    อก 36" สะโพก free-43" ยาว 40.5"
    เดรสวินเทจ สีเขียวmilitary ลายปัก รอบคอ และรอบแขน sale >>> sold
    ลายปักสวยงามค่ะ สภาพใหม่ๆ
    อก 37" สะโพก 41" ไหล่ 15" ยาว 39.5"
    used เสื้อแนวกะลาสี น่ารักๆคะ sold
    freesize อก34"
    TOPSHOP Navy Cape One Sleeve Blouse>> sold
    เสื้อลายทาง ดีไซน์แสนเก๋ แบบเดียวกับ TOPSHOP
    อก33-43" ยาว23.5"
    navy stripes skirt
    กระโปรงลายทาง สุดคลาสสิค นำ้เงิน-ขาว >> sold
    เอว elastic 25-32 ยาว 32"
    Penetrate shoulder brown tunic SALE!!! >> sold[/SIZE]
    อกfree-50" เอว elastic freesize 23-41" ยาว 35"
    - กระโปรง ผ้าสักหลาด ลายหัวกระโหลก สีเทาดำ Skull head skirt >> sold[/SIZE]
    ระโปรงผ้าสักกะหลาด ประดับหมุดหัวกะโหลกเท่ๆ
    size M เอว29" สะโพก 34" ยาว 13"
    เสื้อเปิดไหล่ Sweety pink bowvy top >> sold[/SIZE]
    เสื้อเว้าไหล่ ตกแต่งลูกไม้และโบว์ น่ารักปนเซ็กซี่เล็กๆ คอนเฟิมเลยค่ะ
    อก freesize -44" ความยาวตัวเสื้อ(จากบ่า-ชายเสื้อ) 25"
    เสื้อเปิดไหล่ Sweety grey bowvy top >> sold[/SIZE]
    เสื้อเว้าไหล่ ตกแต่งลูกไม้และโบว์ น่ารักปนเซ็กซี่เล็กๆ คอนเฟิมเลยค่ะ
    อก freesize -44" ความยาวตัวเสื้อ(จากบ่า-ชายเสื้อ) 25"
    กระโปรง ของใหม่ ทรงน่ารักมาก
    Free size เอวหลังสม็อค elastic ค่ะ ขายถูกเลยจ้า!!! sold[/SIZE]
    เสื้อแขนยาวลูกไม้สีดำ made in korea >> sold
    ลูกไม้นิ่มๆคะ งานเกาหลี สวยมาก ได้อารมณ์ PLEATS PLEASE BY ISSEY MIYAKE
    มีซับใน เก๋ที่คอและแขนเสื้อทั้ง 2 ข้าง
    detail ด้านหลังเปนซิปคะ
    อก freesize -42" ช่วงตัว 18-21" ยาว 23"
    เดรสน่ารักๆ ผ้ามีgliter วิ้งๆคะ สวยมากคะ
    ปล.ในรูปไม่ได้รีดนะค่ะ ถ้ารีดออกมาแล้วเป๊ะค่ะ
    ซื้อมาแพงจากเซนทรัลคะ ผ้าสวยคะ ขายถูกๆจ้า >> Sold
    อก36" เอว 29-36" ยาว 33"
    เสื้อยืดน่ารักๆยี่ห้อ disney new!!! >> sold
    ลาย stitch aloha ของใหม่
    size s-m อก 32" เอว-สะโพก freesize ยาว 22.5"
    เสื้อ oversize ใส่กะเลคกิ้งเริ่ดๆ new!!! >> sold
    ลายgraphic font โทน ขาว-ดำ เก๋ เท่ คลาสสิค ค่ะ
    Freesizeยาว 28"
    new!!! เสื้อแขนยาว สีชมพู ลายทาง ทรงน่ารักคะ ของใหม่ >> sold
    floral classic dress new!! >> sold[/SIZE]
    เดรสยาวแขนกุดสีน้ำตาล ลายดอก
    ใส่แล้วคลุมด้วยแจ็คเกต น่ารักเลยคะ
    สีโทน น้ำตาล-แดง-เหลือง ซับในทั้งตัว
    ผ้าชีฟองอย่างดี เนื้อดีมากๆ ไม่เหมือนผ้าชีฟองทั้วๆไปคะ
    อก 34-36" เอว(elastic) 21-33" สะโพก free
    ยาว 28.5" วงแขน 8.5" ไหล่ 14.5"
    new!! cute ribbon tank top >> sold[/SIZE]
    เสื้อแขนกุดสีครีม ประดับแผงคอเกรียวโบว์สีส้มโอรส
    น่ารักมากๆคะ ใส่กับกางเกงเอวสูง หรือ กระโปรง bodycon
    อก 34" สะโพก 42" วงแขน 8.5"
    กางเกงเอวสูงสีน้ำตาลลายหินอ่อน sold
    detail ซิปซ่อน มีกระเป๋า 2 ข้าง ซับในทั้งตัว
    เอว 26" สะโพก 42" ยาว 38.5"
    กางเกงยีนส์ทรงฮาเร็ม ตกแต่งหนังที่ขอบ ของใหม่คะ sold[/SIZE]
    เอว 29" สะโพก free-52" ยาว 30" เป้า 9"
    leggin ลาย miss sixty โทนม่วง-ดำ classic ใส่ง่าย ของใหม่ sold[/SIZE]
    detail ผ้าเลคกิ้งด้านนอกคล้ายหนัง ดูแพงค่ะ ส่วนผ้าด้านในนุ่มๆ ใส่ง่ายคะ ใส่สบายมากคะ
    เอว 24-32" ยาว 24.5"
    one shoulder dress ประดับมุก สวย หวาน ใช้ 1 ครั้ง สภาพใหม่ คุ้ม sale >> sold
    sweater GAP สีเหลือง-ขาว ลายทาง คลาสสิค >> sold
    อก 34-46” ยาว 25.5”
    เสื้อกันหนาวสีขาว oversize เท่ๆ POLO by Ralph Lauren ผ้าknitt >> sold
    สวย ดูดี สีขาว ใส่คลุมเท่ๆ เข้าได้กับทุกชุด
    oversize freesize อก free-50” ยาว 29.5”
    used sweater ผ้าวูล จากญี่ปุ่น ลายน่ารักมากๆ ขายถูกไปเลยคะ >> sold
    ใส่กับกระโปรงหนัง หรือกาเกงขาสั้นก้น่ารักแล้วคะ
    อก37-42” ยาว 22.5”
    เสื้อแขนยาวผ้า kinitt ตัวยาว ใส่เปนมินิเดรสได้ สีเทา-ส้ม คลาสสิค ของใหม่คะ >> sold
    ผ้าknitt เนื้อดี งานดีคะ ตัวยาว สามารถใส่ตัวเดียวเปนมินิเดรสได้เลย น่ารักมาก
    สดใสน่ารัก / อก38-48” ยาว 30.5”
    black wave fringe zip >> 550 >>sold
    เสื้อสีดำแต่งระบายซิปที่คอ น่ารักมากคะ
    Size : อก32" ยาว23"
    กระโปรงผ้าลูกฟูก+ผ้าวูลสีเทา-ดำ เอวต่ำ ประดับเพชร >> sold
    detail ซิปด้านข้าง ใส่ไม่คันนะคะ มีซับใน
    งานเกาหลี งานดี ซิปอย่างดี สวยค่ะ ของใหม่
    เอว(ต่ำ) 33" สะโพก 37" ยาว 17.5"
    new!! เสื้อเว้าไหล่สีเทา every perfect @สยาม งานดี น่ารัก ขายถูกเลย >> sold
    ของใหม่ freesize
    อก 43" ยาว 24"
    เสื้อกล้าม FORE น่ารักๆ >> sold
    detail กระเป๋าผ้าชีฟองย่นๆ
    อก 34-42" ยาว 21"
    usedเสื้อเอี๊ยม สีเขียวทหาร น่ารักคะ >> sold
    detail ผ้าถักช่วงบน
    อก free-40" สะโพก free
    ยาว 29.5"
    เสื้อยืดแขนทูโทน ขาว-ดำ คลาสสิค >> sold
    ลายม้าลาย เท่ๆ
    อก 33" ยาว 24.5"
    แขนยาว 15.5"
    จัมพ์สูทกางเกงขาสั้น ลายดอก ผ้าลูกฟูกเนื้อดี >> sold
    น่ารักและดูดีคะ คอนเฟิม
    อก 35" บ่า-เป้า 31.5" สะโพก 38"
    - เสื้อเปิดไหล่ Sweety white bowvy top sold
    กระเป๋าหนังสีเทาเบจ สวยหรูราคาน่ารักคะ ขายราคา sale เลยค่ะ >> sold
    -ซื้อมาจากเซนทรัลคะ ในราคา 4000+
    - หูกระเป๊าแบบยาว (ที่เปนสายถักๆ) ยังไม่เคยใช้คะ เพิ่งเอามาติดตอนถ่ายรูป
    - คลิปเปิดกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานแล้วค่ะ
    - สภาพโดยรวมใหม่คะ คุ้ม++
    mini dress or blouse เดรส/เสื้อตัวยาว ทรงญี่ปุ่นๆคะ used >> sold
    ใส่เปนเดรส หรือ ใส่กะเลกิ้งได้ freesize ยาว 30"
    new!!! เดรสน่ารักๆ โทนสีคลาสสิคใส่ได้เรื่อยๆคะ ของใหม่ขายเพียง >> sold
    ใส่คุมด้วยเสื้อกั๊กยีน หรือแจ๊คเกต น่ารักเลยค่ะ
    used sold
    เดรส brio สีน้ำเงินลายทาง detail กระเป๋า2ข้าง
    ทรงน่ารักมากคะ winter นี้เหมาะเลยย...
    freesizeอก 37"ยาว 32.5"
    new!! 450.- Sale>>> sold
    เสื้อคลุมแขนกุด สีเทา-เงิน ผ้ามีglitter วิ้งๆคะ ผ้าดีมากคะ
    new!!! เสื้อแขนยาว สีเทา-ดำ ผ้าเนื้อดี มี glitter วิบวับๆเล็กๆ
    เก๋มากๆ ใส่แล้วหรูสุดๆคะ ของใหม่เลยขายถูกมากๆ>>> sold
    ราคาเต็ม 690.- Sale >> sold !!!!!
    แจ๊คเก็ตลายงู ซิปหน้า ผ้าคล้ายผ้ากำมะหนี่นิ่มๆ แต่ไม่ติดขนจ๊ะ ผ้าดีมาก
    new!!! >> sold
    เดรสลายสก็อตสีแดง-ครีม ชายกระโปรงแต่งลูกไม้
    ของใหม่ มือ1 ขายถูกคะ
    New!! Sale [/COLOR] sold
    เดรสเปิดไหล่ สีชมพูโอรส น่ารักมากๆ+เซ็กซี่เล็กๆ คะ (มี 3 สีค่ะ สีน้ำตาลคาราเมล,เหลืองมัสตาส,ชมพูซัลม่อน)
    สะดวกรวดเร็ว ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ในวันเร่งรีบ ไม่ต้องคิดเยอะ
    อก Freesize-44" เอว 25-38" ยาว 29-34"
    oversize t-shirt สีขาว ใส่กะเลตกิ้งลายๆ น่ารักคะ used >> sold
    freesize ยาว 30"
    mini dress or blouse เสื้อกล้ามสีขาวตัวยาว used >> sold
    ลายเก๋คะ ลายดอกไม้สีโทนเทา สามาถใส่กะเลคกิ้งได้ น่ารักมากคะ
    freesize อก-37" ยาว 29.5"
    classic lace print on shirt new!! sold
    เชิ๊ตลายลูกไม้ pattern jaspal
    ของใหม่คะ สีขาวออฟไวท์-เทา เก๋ คลาสสิคมากคะ เหมือนของ jaspal เลยคะตัวนี้
    อก 36" สะโพก 37" ยาว 24" ไหล่ 14.5"
    oversize japanese dress used >> sold
    เดรสoversize ทรงญี่ปุ่น สีน้ำเงินกรมท่า
    อก freesize-37" สะโพก free" ยาว 32"
    cute vintage crop shirt
    >> sold
    เสื้อวินเทจทรงcrop ลายขาว-ดำ ลายเก๋มากๆคะ
    ผ้าชีฟองอย่างดี ไม่บางคะ
    กระโปรง bodycon สีม่วงมังคุด น่ารักมาก ของใหม่ sale >> sold
    ผ้าวูล นุ่มๆค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดแบบฟิตเปรี๊ยะนะคะ ตัวนี้ น่ารัก (winter item)
    เอว 25-36" สะโพก 32-42" ยาว 15.2"
    Penetrate shoulder mustard tunic SALE!!! sold
    อกfree-50" เอว elastic freesize 23-41" ยาว 35"
    salmon rose dress sold
    เดรสชมพูโอรส เก๋ที่ดีไซน์ของแขนเสื้อทั้งสองข้าง
    จับจีบที่ไหล่ ทำให้แขนเสื้อพริ้วๆคะ เก๋มากๆ สวยหรู
    ใส่กับเข็มขัดหรือไม่ใส่เข็มขัดก็ได้คะ จั๊มขึ้นมาใส่เป็นเสื้อก้ยังได้
    ใส่ได้หลากหลายแบบมาก recommend!!!
    Lace cantalope shirt >> sold
    เสื้อเชิ๊ตผ้าลูกไม้สีส้มแคนตาลูป ใส่ไม่โป้ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน จะแอบเซ็กซี่เล็กๆ
    อก 34" สะโพก41" ยาว 23"
    เดรสผ้าชีฟองสีส้ม detail เก๋ ที่แผงคอ และแขน น่ารักมากๆ sold
    ใส่คลุมด้วยเสื้อกั๊กยีนส์ หรือแจ๊คเกต น่ารักเลยค่ะ WINTER นี้ สีส้มแบบนี้มาแรงง!!!
    (สีส้มสวยคะ ไม่แปร๋นเท่าในรูปนะคะ)
    Size : อก32" เอว elastic 26-40" ยาว32"
    เสื้อแขนยาว ลายสก็อต ผ้านุ่ม เนื้อดี งานดีมาก คลาสสิคค่ะ cocue >>sold
    สาย scott สี เขียว-ดำ-แดง โทนดำ ผ้าดี ทรงสวย
    freesize อก40-48” ยาว 26.5”
    Sweater oversize ลาย snoopy น่ารักค่ะ สีน้ำเงินกรมออกดำ ผ้าหนากำลังดี >> sold
    detail ชายเสื้อ เหมือนใส่เสื้อ 2 ตัว ตัวนี้เหมาะกับอากาศเมืองไทยคะ
    Made in korea / oversize อก42”(ยืดได้อีก) ยาว 29.5”
    mini dress graphic tee >> sold
    มินิเดรสสีขาวแขนกุด ลายgraphicเท่ๆ
    ตัวนีี้น่ารักมากคะ คอนเฟิม
    อก 32-35" สะโพก 36-41" ยาว 30.5"
    red leopard glitter leggin แซ่บเว่อ!!! ถูกเว่อ!! new!! >> sold
    เลคกิ้งลายเสือ ผ้าเนื้อดีมว้าก มีกริตเตอร์แวววาววิ้งๆ
    เอว 20-34" สะโพก 38-44" ยาว 33"
    มินิเดรสสียีนส์ฟอก สีดำของใหม่ น่ารักเลย >> sale
    อก 33-37" ยาว 32" วงแขน 19"
    กระเป๋าไหมพรมถัก แบบ SODA ประดับ หมุดและพลอยสีSale >> sale b.
    งาน handmade มีใบเดียวไม่ซ้ำใครค่ะ แบบคล้าย soda
    used เสื้อปาดไหล่ สีฟ้า ตัวนี้น่ารักมากๆ >> sold
    korea crop เสื้อคลุม น่ารักๆจากเกาหลี งานดีมากๆ >> sold
    เสื้อกั๊กตัวสั้นสีขาว ผ้ามี giltter แวววาว
    ตัวจริงสวยงามๆ ผ้าดี ตัดเย็บดีมากคะ
    อก 32" (ติดกระดุม) ยาว 14" ไหล่ 13.5"
    กางเกงยีนส์ขาสั้น ตกแต่งหนัง+หมุด เท่ๆ used >> sold
    เอว 31-32" สะโพก 39-42" ยาว 8.6" เป้า 9"
    ชุดวินเทจ เนื้อผ้าดี ผ้าคล้ายหนังกลับแอบเงาๆนิดๆคล้ายไหมเบาๆ สวยคะ ผ้าดี ลายสวยคะ >> sold

ซื้อ 2 ตัว ส่งฟรี!!!!
    สนใจสอบถามเพิ่มเติม และสั่งซื้อได้ทาง PM หรือ
    SMS, LINE, Call
    >>> 090-648-2738 <<<<
    Last edited by bunnie_bear; 12-02-2013 at 12:21 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->