Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขอรบกวนเพื่อนๆช่วยตอบแบบสอบถามด้วยค่า มีแจกของเล็กๆน้อยๆด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

ขอรบกวนเพื่อนๆช่วยตอบแบบสอบถามด้วยค่า มีแจกของเล็กๆน้อยๆด้วยค่ะ

สำหรับค้นคว้าอิสระ ปริญญาโทค่ะ เรื่อง "ปัจจัยที่มีผลต่อการเลือกใช้บริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูงประเภทมีสายที่ใช้ในบ้าน"
    อยากขอรบกวนช่วยตอบแบบสอบถามค่ะ
    เฉพาะเพื่อนอายุ 20 ปีขึ้นไป และอาศัยอยู่ในกรุงเทพมหานครหรือปริมณฑลนะค่ะ
    ถ้าใครมีคุณพ่อคุณแม่ที่ใช้อินเทอร์เน็ท อยากขอรบกวนชวนให้ท่านมาทำด้วยจะขอขอบพระคุณอย่างยิ่งค่ะ

https://docs.google.com/forms/d/19N-...s6Mis/viewform

รอบนี้มีของแจกเล็กๆน้อยๆด้วยค่ะ แบตสำรอง Panasonic QE-QL201 5400mAh ของแท้จากญี่ปุ๋นค่ะ
    ใช้ได้หมดทั้ง Smartphone,Iphone,iPad,Tablet,PSP,MP3
    มี 1 ชิ้นค่ะ โดยจะสุ่มแจกหลังครบกำหนดค่ะ
    ขอขอบพระคุณมากค่ะ

สิ้นสุดการตอบแบบสอบถามวันที่ 1 ธันวาคม 2556

Warning Points:
    0/5

Re: ขอรบกวนเพื่อนๆช่วยตอบแบบสอบถามด้วยค่า มีแจกของเล็กๆน้อยๆด้วยค่ะ

Comments from Facebook