Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: รับออกแบบและจัด decoration และ Display ของงานอีเว้นท์และงานแต่งงานจ้าาาา

sweetyshop is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up รับออกแบบและจัด decoration และ Display ของงานอีเว้นท์และงานแต่งงานจ้าาาา

As you wish* wedding and event planners ^^

รับออกแบบ จัด ตกแต่ง decoration และ display สำหรับงานอีเว้นท์และงานแต่งงานค่ะ

อยากได้ตรีมแบบไหน สไตล์ไหน เราสามารถออกแบบให้คุณได้ ตามที่คุณต้องการ

*** สำหรับงานอีเว้น เราสามารถดีไซด์ ตกแต่ง Display, decoration ในงาน, พีเซนเทชั่น รวมถึงของที่ระลึกในงานค่ะ

*** สำหรับงานแต่งงาน เราสามารถออกแบบงานให้กับคุณลูกค้า ตั้งแต่ต้นจนจบ ไม่ว่าจะเป็น การดีไซด์การ์ดแต่งงาน โลโก้ ของชำร่วย พีเซนเทชั่นและตรีมงาน decoration รวมถึงตกแต่งสถานที่ค่ะ ได้ทั้งงานหมั้นและงานแต่งเลยค่ะ รับทำทั่วประเทศไทยค่ะ

*** นอกจากงานตกแต่งสถานที่แล้ว เรายังรับออกแบบของที่ระลึกและงานออกแบบอื่นๆ ในราคาย่อมเยาค่ะ ด้วยทีมงานที่มีประสบการณ์ค่ะ

ลองเข้าไปชมงาน และรายละเอียดต่างๆได้ตามลิ้งข้างล่างค่ะ (เพจอาจจะยังไม่เรียบร้อยดี ยังไงก้อต้องขออภัยด้วยนะค่ะ)
    ถ้าเข้าไปชมกันแล้ว ฝากเพื่อนๆและคุณลูกค้าทุกท่าน ก็อย่าลืมกด Like ให้กับ As you wish* นะค่ะ ฝากไปเป็นหนึ่งในตัวเลือกของทุกท่านที่กำลังมองหาผู้จัด Display และ decoration งานอีเว้นท์และงานแต่งงานด้วยนะค่ะ

https://www.facebook.com/event.asyouwish

Contact
    Tel : 092 254 7669 , 081 665 2916

Email : event.asyouwish@gmail.com

ถ้าสนใจ สามารถติดต่อคุยงานและสอบถามรายละเอียดกันได้ค่ะ ^^

Warning Points:
    0/5

Re: รับออกแบบและจัด decoration และ Display ของงานอีเว้นท์และงานแต่งงานจ้าาาา

สนใจจัด decoration และ Display ที่นี่ให้บริการได้ดีมากๆค่ะ
    slotxo true wallet