Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 42

Thread: [m0ka tour] Marina Barrage, Singapore| 09.03.21

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    น้องโมก้าน่าร๊ากกกกกกกก

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    ฮึ โกรธพี่โก้แล้ว เอามายั่วกันอีก น้องโมก้าน่ารักจังเลยค่ะ แก่นเซี้ยวเป็นที่สุด

ว่าแล้วแอบคนข้างไปซื้อมั่งดีกว่า ^^

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    โห น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ
    แอบหลงรักน้องเค้าซะแล้ว ฮ่าๆ ทำไงดี

ปล. คุณโก้ถ่ายรูปสวยจังเลย

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    อยากได้น้องโมก้าจังเลยคะ...เธอน่ารักมาก
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

0/5
    ใครเป็นช่างภาพถ่ายรูปน้องโมก้าน้า ถ่ายน้องเค้าออกมาสวยทุกรูปเลยค่ะ สวยทั้งน้องโมก้า และ ก็วิวด้วยค่ะ เก่งมาก ๆ เห็นแล้วอยากจะได้มาเล่นซักตัวเลย

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    0/5
    น้องโมก้าน่ารักมากๆเลยค่ะ ถ่ายรูปสวยมากๆด้วย

0/5
    ถ่ายรูปปสวยจังค่า อยากไปมั่งๆ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    สวยเริศ ทุกรูปเลยครับผม

อิอิ

แอบอยากบินไปเทียวสวยๆๆ 2 คนมั่งจังเลย

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5
    ถ่ายรูปได้สวยมากค่ะคุณโก้...เห็นแล้วต้องมนต์เรยนิ ไม่นะ ไม่ ไม่ ไม่ ม่ายยยยยยยยยยยยยย
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    เด๋วตามไปดูค่ะ.....กะลังข่มใจ กิเลสมันเกิด

ดูไปมันยิ่งน่าร๊ากกก อยากได้มั่งอ่ะ..
    ตอนเด็ก ๆ ก็บ้าเล่นบาร์บี้กะตุ๊กตาเด็กทารก ที่แบบในหนังตุ๊กตาจ๋าอ่ะค่ะ
    พี่ก็มีน้องตุ๊กตาจ๋าเหมือนกัน แต่กลัวอ่ะ ไม่กล้าเล่นมาก ไม่กล้าเอาเก็บตู้ แล้วก็ไม่กล้าทิ้งด้วย กลัวมากกก

Quote Originally Posted by mamee View Post
    ขอเข้ามาชมค่ะ น่ารักมากกกกกกกกกกกๆๆๆๆ ยินดีด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by pribpundao View Post
    อยากบอกว่านางแบบ น่ารักมากกกกกก ถึงมากที่สุดเลยค่ะ
    ถ่ายรูปได้สุดยอดอีกต่างหาก ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะคะ
    Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    น้องโมก้าโพสท่าเก่งมากเลยค่ะคุณโก้
    ชอบรูปน้องวิ่งเล่นที่สนามหญ้าจัง
    Quote Originally Posted by jam View Post
    ขอบคุณคุณโก้ค่ะ ที่นำมาให้ชมกัน น่ารักมากๆค่ะ ^_^
    Quote Originally Posted by natty View Post
    น้องโมก้าน่ารักมากๆเลยค่ะ ถ่ายรูปสวยมากๆด้วย
    ขอบคุณคุณ mamee, คุณ pribpundao, คุณ clumsylady, คุณ jam, คุณ natty ค่า
    น้องโมก้าเธอน่าหมั่นไส้นะคะ ถ่ายรูปขึ้นตลอดเลย อิจฉานะเนี่ย 55

Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    แว๊ก....เดี๋ยวต้องพาน้องออกท่องโลกกว้างบ้างแล้ว

พาน้องนีไปไหนดีน๊า....
    ไปสวนทุเรียนก่อนเลยเจ้าจ๋อ อย่าลืมให้ใส่ชุดลิงนะ อิอิ

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    ก๊ากกก น้องโมก้า แม่เด็กขี้วีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

คิคคิคิคิคิคิค บรรยายฮามากพี่โก้ รูปสวยด้วย ถ่ายมาโชว์บ่อยๆ นะคับ ชอบๆๆๆ
    จริงหรอ พี่บันบอกว่าโมก้าดูเหมือนพี่มากๆ แต่พี่ไม่วีนนะ พี่เรียบร้อย เป็นผ้าพับไว้เสมอ
    ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะมีกับเค้าซักตัวอ่ะ จะได้มาเล่นกัน ไปขออนุญาตคุณแม่กับคุณพี่ก่อนเร้ว

Quote Originally Posted by orn View Post
    ถ่ายรูปสวยมากคร่า อากาศน่าจะดี^^

ขอบคุณที่เอามาให้ชมกัน
    จริงค่ะ ช่วงนี้ฝนตกฟ้าคะนองตลอดเลย น่ากลัวมาก

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    น้องโมก้าน่ารักจังเลยอ่ะคุณโก้ ชอบรูปวิ่งกลางสนามอ่ะค่ะ เด่วคงมีเพื่อนมาวิ่งเล่นเป็นเพื่อนอีกนะคะ

เด่วไปสิงค์ฯคราวหน้าจะไปเที่ยวที่นี่มั่ง ขอบคุณที่มาแนะนำนะคะ
    เพื่อนกำลังเดินทางมาอ่ะค่ะ ส่วนคนที่จัดการค่าตัวค่าเดินทางของเพื่อนโมก้าจะกินแกลบแล้วค่ะ
    ว่างๆ มาเที่ยวนะคะ สวยดี มานั่งปิกนิกก็สบายดีค่ะ ไม่น่าเชื่อว่าเค้าจะทำให้ที่บำบัดน้ำสวยได้ขนาดนี้

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    โมก้าแก่นเซี้ยวเปรี้ยวซ่าน่ารักมากๆ ค่ะ เสื้อผ้าหน้าผม สวยสมกับไปปิคนิคเลยค่ะ สะพายกล้องด้วยอ่า...

เห็นคุณโก้โพสเรื่องโมก้าเกือบตกน้ำ เลยนึกถึงเรื่องนี้ วันก่อนฟังมาจากวิทยุค่ะ ไม่รู้เรื่องจริงรึเปล่านะคะ แต่ดีเจบอกว่าเรื่องจริง เค้าบอกว่าเพื่อนของแฟนเค้า รักตุ๊กตาบลายธ์มากๆ ไปภูเก็ตก็เอาไปด้วย แล้วก็ถ่ายรูปบนสะพานริมทะเล คล้ายๆ อย่างคุณโก้นี่แหละค่ะ กำลังถ่ายรูปสวยๆ อยู่ลมพัดมาวูบนึง น้องบลายธ์หงายหลังตกทะเลเลย... คุณเจ้าของร้องกรี๊ดดดดดดดดดด.... แล้วก็..... โดดน้ำตามลงไปเลยค่า... แต่ไม่รู้ยังไง ตุ๊กตาจมน้ำหายไปเลย (จริงๆ ไม่น่าจะจมนะคะเนี่ย ตัวเบานิดเดียวขนาดนั้นน่าจะลอยน้ำ ยิ่งเป็นน้ำทะเลด้วย แต่ก็เอาเถอะค่ะ ดีเจเค้าเล่ามา ก็เอามาเล่าต่อละกัน) คุณเจ้าของขึ้นจากน้ำมาร้องไห้เป็นวรรคเป็นเวร แล้วพอวันรุ่งขึ้น.... ก็กลับไปตรงจุดนั้นอีก ด้วยความเศร้า.... แล้วเอาดอกไม้ไปโปรยตรงจุดที่น้องบลายธ์จมหายไปค่ะ.....
    โห ถ้าโมก้าลงน้ำไปโก้คงไม่โดดอ่ะค่ะ กลัวตัวเองตายมากกว่า แหะๆ
    แต่ถ้าเป็นสะพานปลา หรือแถวๆ แนวหาดบ้านเราคงลงไปเก็บอ่ะนะคะ เสียดาย 555
    บางคนก็ผูกพันจริงๆ นะคะ ยิ่งถ้ามีความทรงจำดีๆ เหมือนทำอัลบั้มรูปหล่นน้ำมั้งคะ โก้ว่า
    แต่น้องทินี่ไม่หามาซักตัวหรอ ^^

Quote Originally Posted by ~ k E t S y ~ View Post
    น้องโมก้าน่าร๊ากกกกกกกก
    น่ารักสู้สาวๆ บ้านคุณเคตไม่ได้หรอกค่า อิอิ ว่างๆ จะเอาไปให้สอนทำผมน้า

Quote Originally Posted by cherry_k View Post
    ฮึ โกรธพี่โก้แล้ว เอามายั่วกันอีก น้องโมก้าน่ารักจังเลยค่ะ แก่นเซี้ยวเป็นที่สุด

ว่าแล้วแอบคนข้างไปซื้อมั่งดีกว่า ^^
    ฮ่าๆ น้องรี่ก็ เอาเลยๆ ไปซื้อมาเล่นกัน เข้าแก๊งค์ๆ รู้สึกเหมือนเป็นบ่าง 555

Quote Originally Posted by huahorm View Post
    โห น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ
    แอบหลงรักน้องเค้าซะแล้ว ฮ่าๆ ทำไงดี

ปล. คุณโก้ถ่ายรูปสวยจังเลย
    ขอบคุณค่า ลองหามาซิคะ ตอนแรกโก้ก็กะเอามาไว้ถ่ายรูปเฉยๆ
    ตอนนี้อาการน่ากลัวมาก เสื้อผ้านี่ไม่ได้ซื้อของตัวเองเลยอ่ะ ของน้องหมดเลย ^^"
    แต่เล่นแล้วรู้สึกผ่อนคลาย สบายใจ อีกอย่าง ไม่ได้เล่นคนเดียวอ่ะค่ะ
    เลยรู้สึกว่าได้มีอะไรบางอย่างเป็นกิจกรรมร่วมกัน อิอิ

Quote Originally Posted by give759 View Post
    อยากได้น้องโมก้าจังเลยคะ...เธอน่ารักมาก
    ซื้อเรยๆ ค่า น้องค่าตัวไม่แพงน้ารุ่นนี้ ถ้าจำไม่ผิดพรีไม่ถึงสี่พันอ่ะ

Quote Originally Posted by oatty View Post
    ใครเป็นช่างภาพถ่ายรูปน้องโมก้าน้า ถ่ายน้องเค้าออกมาสวยทุกรูปเลยค่ะ สวยทั้งน้องโมก้า และ ก็วิวด้วยค่ะ เก่งมาก ๆ เห็นแล้วอยากจะได้มาเล่นซักตัวเลย
    ขอบคุณมากค่า รูปส่วนใหญ่โก้ถ่ายเอง มีบางรูปที่หลังละลายเยอะๆ คุณพ่อน้องโมก้าถ่าย
    แต่เธอบ่นมากมายว่าน้องโมก้าตัวเล็ก ใช้กล้องใหญ่ๆ ถ่ายแล้วแทบจะลงไปนอนกับพื้น 555
    ลองหามาเล่นซักตัวนะคะ เหมือนเป็นเพื่อนดีค่ะ

Quote Originally Posted by gogogals View Post
    ถ่ายรูปปสวยจังค่า อยากไปมั่งๆ
    มาเที่ยวเลยค่ะ เห็นว่าตั๋ววันธรรมดาถูกมาก โก้ไม่เคยบินไม่แน่ใจ
    แต่เห็นเพื่อนๆ บอกว่าสี่ห้าพันเอง ถูกกว่าบินในประเทศอีกอ่ะ

ขอบคุณแทนน้องโมก้านะคะ ไว้น้องโมก้าทำรัยใหม่ๆ แล้วจะมาเล่าสู่กันฟังค่า ^^

m0ka: ขอบคุณนะค้า โมก้าปลาบปลื้มมากค่า ที่พี่ๆ sbn ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
    โมก้าจะขอรับรองว่า ทริปต่อไป จะเต็มไปด้วยเรื่องราวของโมก้าอย่างเดียวเลยค่ะ
    ไม่ต้องห่วงนะคะ โมก้าจะกลับมาแน่ๆ ค่ะ เพื่อมิตรรักแฟนเพลงทั้งหลาย (น้ำตาคลอ)
    cocoa: มันพูดอะไรของมันฟระ เป็นนางงามมิตรภาพตั้งแต่เมื่อไหร่ -"-
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook