^^ ตอนรับซัมเมอร์กับกล้องโพลารอยด์น่ารักๆ จากญี่ปุ่น เอาไว้ถ่ายรูปเก๋ๆ สำหรับวันหยุดช่วงซัมเมอร์

แบบนี้ เก็บไว้เป็นที่ระลึก คลายร้อนกันไปในตัว ค้าาาา : ))

** มีกล้อง LOMO -HOLGA 135BC และ FLASH มือสองของเราเอง มาขายด้วยจ้า สาวก LOMO ห้ามพลาดเน้อ เลื่อนไปด้านล่างเลยนะจ้า

++ Polaroid Mini Instax @a very SpeciaL price..

1. Film Polaroid ~ mini instax
PRicE @ 280 Baht นะค้า ราคาพิเศษสุดๆๆ จากปกติ 320บาทนะคะ : )
ซื้อ 3 กล่องขึ้นไป ลดเพิ่มได้นิดหน่อยค่า

2. กล้อง Polaroid Fuji Mini 7s Limited "White Edition" น่าเก็บสะสมมากค่ะ ขายในราคาน่ารักๆ
PRicE @ 2800 Baht นะค้า

ถ้าสนใจสี choco brown ถามมาได้น้าจ้าาาา : )

/--------------- สินค้ามือสองราคาพิเศษสุดๆจ้า -----------------/

• LOMO-001 กล้อง HOLGA 135BC สีขาวมาพร้อมกล่อง และสายคล้องนะคะ
    ใช้ฟิล์มขนาดปกติ หาง่ายจ้าาา
    Condition: สภาพภายนอก 80-90% มีรอยบ้างตามรูปเลยนะคะ บางรอยก็เปนมาแต่แรกแล้วค่ะ ถ่ายไปประมาณ 2-3 ม้วนเท่านั้น ไม่ค่อยมีโอกาสได้ใช้เลยขอมาปล่อย สำหรับคนที่อยากได้จิงๆจ้า
    Price: ขายถูกๆที่ 1,700 บาทจ้า (ซื้อมา 2,500 บาทค่าา )

• LOMO-002 Flash HOLGA 12MFC
    Condition: 95% แทบไม่เคยได้ใช้เลยค่ะ เนื่องจากกล้องก้อไม่ค่อยได้ใช้ flash ที่ซื้อมาทีหลัง ก็เลยไม่ได้ใช้ไปด้วย
    Price: ขายไปเลยที่ 600 บาทค่ะ (ราคาซื้อประมาณ 850 ค่ะ)

หมายเหตุ: ถ้าซื้อคู่กันรับไปเลยที่ราคาพิเศษ 2,200 ค่ะ

สนใจติดต่อ
*
- - - - - - - - - - - - - -- - - - - - - - -
หรือ PM มาก็ได้จ้าาา [ 24 hrs a day]

นัดรับสินค้าและชำระเงินด้วยตัวเองได้ที่ > BTS หรือ MRT
> หรือ สยามนะคะ

ท่านใดไม่สะดวก ทางเรายินดีจัดส่งไปรษณีย์ให้ได้ค่ะ EMS ตั้งแต่ 50-100 baht

สำหรับกรณีที่จัดส่งทางไปรษณีย์
สามารถโอนเงินผ่านบัญชี SCB หรือ Kbank นะคะ

ขอบคุณมากค่า : )

"มารวมเป็นสาวกกล้องถ่ายภาพกึ่งสำเร็จรูป ++ instant noodle
อุ๊ย :P .. instant camera กันได้แล้ววันนี้ค่าาา "

แวะทักทายกันด้ายนะคะ : )

Do not Hesitate.. Best offer with Premium quality*

POLa..XpRESS

-- BY ละเมอ แอนด์ Le moU --

"A very big Thanks to SBN kaaa : )
"