Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Tm : พร้อมส่ง > > ทุเรียนทอด กรุบกรอบ เนื้อหมอนทอง เนื้อหนา หวานมันจัดส่งทั่วไทยและต่างประเทศ

june_tester is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Tm : พร้อมส่ง > > ทุเรียนทอด กรุบกรอบ เนื้อหมอนทอง เนื้อหนา หวานมันจัดส่งทั่วไทยและต่างประเทศ

ทุเรียนทอดกรุบกรอบเกรดA เพิ่งมาใหม่ๆส่งตรงจากจันทบุรีค่ะ อร่อยรับประกันไม่เหม็นหื่น

เนื้อหวานมัน เราเน้นคุณภาพที่ดีที่สุด สะอาด สด ใหม่ อร่อยจนหยุดไม่อยู่จริงๆค่ะ หิ้วไปฝากใครๆก็หลงรัก

เรามีบริการจัดส่งสินค้าทุกวันผ่านไปรษณีย์ไทยและต่างประเทศ และขนส่งเอกชนค่ะ

แม่ค้าออนตลอด สอบถามได้ตลอดนะคะ

สนใจสอบถาม/สั่งซื้อ :

E-Mail : sale.kanom_tawan-ok@hotmail.com

Line : mamajune

Page : https://www.facebook.com/Kanomtawanok.byJune

เรากล้ารับประกันว่าทุกๆท่านต้องถูกใจค่ะ ยินดีบริการด้วยใจให้กับลูกค้าทุกๆคนค่ะ...
    แวะเข้ามาชมกันเยอะๆนะคะ^^

june_tester is offline Trusted Member
    0/5

Re: Tm : พร้อมส่ง > > ทุเรียนทอด กรุบกรอบ เนื้อหมอนทอง เนื้อหนา หวานมันจัดส่งทั่วไทยและต่างประเทศ

ทุเรียนกวน หมอนทองแท้ไม่ผสมแป้ง เนื้อสีเหลืองทอง อร่อยนุ่มละมุนลิ้น ไม่หวานแหลม ไม่ใส่สีและวัตถุกันเสีย
    ทุเรียนเพิ่งกวนใหม่ๆ ล๊อตละ1กะทะเท่านั้น ได้มาจำนวนไม่มากค่ะ สนใจสั่งจองได้ที่

E-Mail : sale.kanom_tawan-ok@hotmail.com

Line : mamajune

Facebook : https://www.facebook.com/Kanomtawanok.byJune

เราจัดส่งสินค้าผ่านทางไปรษณีย์ไทยทั่วประเทศและไปรษณีย์ต่างประเทศค่ะ
    อร่อยถูกปากติดอกติดใจเน้นคุณภาพที่ดีที่สุด บริการใส่ใจทุกๆออเดอร์

0/5

Re: Tm : พร้อมส่ง > > ทุเรียนทอด กรุบกรอบ เนื้อหมอนทอง เนื้อหนา หวานมันจัดส่งทั่วไทยและต่างประเทศ

[size=14pt]
    ปลาหมึกตากแห้งเข้าใหม่วันนี้ค่ะ เนื้อจืด ตากใหม่เพิ่งมาส่งค่ะ สนใจพีเอ็มมาได้เลยจ้า

1กก/ครึ่งกก เราก็จัดส่งค่ะ

เรียงจากบนลงล่างนะคะ (ครึ่งกกจับหาร 2 นะคะ)

1. ปลาหมึกไข่ตากแห้ง กกละ 690 บาท
    2. ปลาหมึกผ่า 5 นิ้ว กกละ 790บาท
    3. ปลาหมึกกระตอย กกละ 590บาท

ปลาหมึกอ่างศิลาแท้ๆค่ะ สนใจพีเอ็มมาได้เลยจ้าเรามีบริการจัดส่งทุกๆวันค่ะ

ติดตามความเคลื่อนไหวแนะนำแวะเข้ามาชมที่

Facebook : https://www.facebook.com/Kanomtawanok.byJune

Line ID : mamajune

รับประกันคุณภาพ สินค้าผลิตใหม่ๆ มีไม่เยอะ ไม่ผิดหวังแน่อนค่ะ
    [/size]

0/5

มาแล้วค่ะทุเรียนทอดหมอนทองล้วนจันทบุรี สินค้าส่งตรงจากโรงงานมาสต๊อกไว้ที่ชลบุรีค่ะ
    เรามี 2 เกรดที่นำมาขายทั้งปลีกและส่งจ้า รสเดียวกันต่างกันที่ขนาดเท่านั้นค่ะ

เปรียบเทียบให้ดูชัดๆค่ะ

พร้อมส่ง(กิโลกรัม/ครึ่งกก/250กรัม)
    ปลึก-ส่ง เกรดA กกละ 600บาท/300บาท/150บาท
    ปลึก-ส่ง เกรดB กกละ 450บาท/225บาท/113บาท

ไม่ต้องกลัวสินค้าแตกหักเราแพ็คกิ้งให้อย่างดี เหมือนมาซื้อเองถึงภาคตะวันออกค่ะ
    เรามีบริการจัดส่งทางไปรษณีย์ไทยทั่วประเทศและปณต่างประเทศ/ขนส่งเอกชน/นครชัยแอร์

*ราคานี้เป็นราคาปลีกยังไม่รวมค่าจัดส่งค่ะ*
    *ส่งขั้นต่ำ 5 กกราคาขอทางพีเอ็มค่ะ*
    *มีเกรดCแบบป่นเอาไว้ทำขนมแคร๊อกเกอร์ค่ะ*

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->