Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ♥✦♥ UPDATE ♥✦♥ JAPANESE TIEMS >>> เสื้อผ้ามีอหนึ่งมือสองคุณภาพเริศราคาเบาๆ✦พลีท♥เรียบหรู✦จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic✦ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่✦cardigan♥เดรส✦กระโปรงหนัง♥sweater✦classic blouses ♥✦♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥✦♥ UPDATE ♥✦♥ JAPANESE TIEMS >>> เสื้อผ้ามีอหนึ่งมือสองคุณภาพเริศราคาเบาๆ✦พลีท♥เรียบหรู✦จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic✦ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่✦cardigan♥เดรส✦กระโปรงหนัง♥sweater✦classic blouses ♥✦♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

PRO สุดคุ้ม!!! ซื้อ 2 แถม 1(+ ส่งฟรี) กลับมาแล้วค่ะ~
    ลด hard sale ครั้งสุดท้ายก่อน update ของใหม่ และเปลี่ยนโฉมใหม่อาทิตย์หน้า

*เงื่อนไขของ Promotion*
    1. Free ไอเทมเลือกจากโซนราคา 400 ลงไป ได้ทุกไอเทมค่ะ
    2. โปรโมชั่นนี้ ไม่รวมกับโปรโมชั่นเดิม และ Coupon ลดราคาค่ะ

หมดเขตวันอังคารที่ 15 ตุลาคมนี้ค่ะ

NEW♥ZONE !!!
    (Chic Items from JAPAN มาใหม่ๆ update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า♥)

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

AB23 Navy & White English Checked Shirt เสื้อเชิ๊ตคอปกสุดชิคสไตล์เสื้อโปโลดู sporty และ casual ในเวลาเดียวกัน ตรงกลางเป็นผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี มาก ใส่สบาย ไม่โป๊ค่ะ ส่วนขอบปกเป็นสีขาวนวลสวยมีเสื้อสีน้ำเงินแดงรับกันทั้งตัวค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อพิเศษๆเพียง 1200 >>> พิเศษเพียง 450 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17.5 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 10.5 นิ้ว

H61 'Tokyo Blouse: Feminine' Silky White Classic Shirt เชิ๊ตสีขาวงาช้าง เนื้อผ้าเป็นผ้าไหมญี่ปุ่นเนื้อบาง แวววาวเป็นประกาย สภาพเยี่ยม cuttingประณีต ใส่แล้วดูเรียบหรูมากค่ะ ใส่ทำงานก็ดี ใส่ออกงานก็เริศ รับรองว่าติดใจ นานๆจะเจอแบบนี้ซักตัว พลาดไม่ได้จริงๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> พิเศษเพียง 900 บาท เท่านั้นค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดด
    SIZE: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24.5 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

H60 Creamy Sweet Top with Rose Pattern เสื้อสีครีมไข่ไก่ตัดต่อลายกุหลาบหวาน สวยมากค่ะ ผ้านุ่มเนื้อดียืดได้ เนื้อผ้ามี texture แวววาวนิดๆ แต่ไม่มัน ไม่หนาไม่บางเกินไป เหมาะกับอากาศตอนนี้เลยค่ะ หวานน่ารักจริงๆ ส่งต่อเพียง 1750 >>> 1000 >>> 500 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 16.5 นิ้ว

F43 Nude Leather Cute Flat Shoes รองเท้าหนังสีนู้ดน้ำตาลอ่อนสุดเก๋ชิคจากญี่ปุ่นค่ะ เป็นทรงแฟลต แต่งโบว์ด้านหน้า สีนู้ดทั้งคู่ เย็บดีมากๆค่ะ สภาพประมาณ 90% up เพราะไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ไซส์ 24.5 ของญี่ปุ่น เทียบเป็นไซส์ 39 ค่ะ หนังแข็งแรงไม่เหี่ยวไม่ย่นเพราะขึ้นแบบอย่างดี หนังดีมากๆ เป็นทรงสวย ไม่โดดเหยียบปลายส้น ใส่ครั้งสองครั้งเองค่ะ เก็บอย่างดี มีรอยหนังนิดหน่อยแต่เป็นธรรมชาติค่ะ สวยมากๆ เรียบเก๋ ด้านหน้าเย็บเป็นคลื่นๆน่ารักมากๆ ด้านในก็เย็บอย่างดี ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ Recommend ค่า ส่งต่อเพียง ราคาเต็ม 12000 เยนหรือ 3800 บาท >>> พิเศษเพียง 1200 บาท เท่านั้นค่ะ หายากมากๆไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

H52 Japanese Abstract Art Elegant Top เสื้อลายศิลปะญี่ปุ่นสวยหรู เนื้อผ้ามีประกายวิบวับสวย ใส่สบายดูคล้ายผ้าไหมเบาบางแต่ไม่มันค่ะ แต่งคอปกปาดนิดๆ เก๋ไก๋ ตัวเดียวอยู่เลย ส่งต่อเบาๆเพียง 2200 >>> 1000 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

AB21 Big White Polka Dot Navy Top เสื้อชีิฟองสีน้ำเงินลายจุดสีขาว จุดใหญ่ น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป และไม่ย้วยเกินไปแน่นอนค่ะ สภาพดีมากค่ะ มีตำหนินิดเดียวไม่สังเกจไม่เห็นคือรอยสีขาวใกล้ๆจุด (ดูได้ที่รูปล่างค่ะ) โดยรวมแล้วสภาพเริ่ดค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1200 >>> 800 >>> 450 บาท เท่านั้นค่ะ สีน้ำเงินเข้ม น่ารักหายากค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย
    SIZE: ไหล่ free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว รอบเอว 28-38 นิ้ว

ลายจุด mix & match ง่าย ดูน่ารัก สไตล์นี้เลยค่ะ

AB9 Special Wool Rainbow Knit เสื้อถักสีออกแดง แต่ความจริงเป็นด้ายสีรุ้งเลยค่ะ มี texture สวยถักอย่างดี ไม่มีตำหนิ ถักตาห่างๆจึงไม่ร้อนค่ะ ใส่เป็นไอเทมเสริม หรืออยู่ในห้องแอร์ก็น่ารัก ทรงนี้ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ Free size รับรองมีตัวเดียวแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1500 >>> 850 บาท CF เท่านั้นค่ะ Recommend ว่า งานละเอียดเนี้ยบเก๋ rare items!
    SIZE: ไหล่ free รอบอก free 42++นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F125 Light Green Pearl Smooth Top เสื้อผ้านิ่มลื่นใส่สบายเรียบเก๋ แต่งลูกเล่นที่ระบายบอลลูนที่คอ และปลายแขนให้รับกัน ผ้าลื่นแต่ไม่มัน สีเขียวอ่อนออกโทนเทา สีหายาก ผ้านิ่มมากสุดๆๆค่ะ Recommend คุณภาพของผ้าและคัตติ้ง ตัดย็บสวยหรู มีดีไซน์มาแล้วทั้งตัว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป้นแบบนี้เลยค่ะ มีลูกเล่น ในความเรียบเก๋ ใส่ได้ง่ายหลายโอกาส Match ง่ายค่ะ Cutting ดีมากค่ะ

KO21 Special Honey Sporty Chic Skirt กระโปรงผ้ายืดคุณภาพดีสีเหลืองสดใส แต่ไม่เหลืองเว่อร์ กำลังสวย ทรงตรง ไม่สอบมาก ผ้ายืดใส่สบาย คล้ายๆจะบอดี้คอนนิดหน่อย เนื่องจากใส่แล้วจะรับไปกับช่วงสะโพกค่ะ ด้านหลังผ่าเล็กน้อยพองาม ใส่แล้วพริ้วๆไม่รัดรูปมากไป กำลังสปอร์ตๆ เข้ากันได้ดีกับรองเท้ากีฬาค่ะ มือ 1 ของใหม่ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 450 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 22-34 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว สะโพก 32-38 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ผ้ายืด ไปตามทรงขา แต่ยาวกว่านี้อีกนิดหน่อยค่ะ เหมาะกับใส่เอวสูงค่ะ

AB17 Crimson Red Special Paper Top เสื้อทรงเก๋ แบบเรียบ ดีไซน์ไม่เหมือนใคร แพทเทิร์นเหมือนพับกระดาษญี่ปุ่นค่ะ ซ่อนกระดุมไว้ข้างใน ด้านข้้างไม่โป๊แน่นอค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้าสไตล์ออแกนิค สีแดงเลือดหมูไม่สดมากค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย ดูโดดเด่นแต่ไม่แดงเว่อร์ค่ะ ใส่ได้กับทั้งไอเทมสีขาวดำ น่ารักมากๆ ใส่ในกระโปรงให้จั๊มนิดๆน่ารักสุดๆค่ะ สภาพดีมากกก ส่งต่อเพียง SOLD OUT
    SIZE: ไหล่ free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขน free

AB1 White Special Prince Top เสื้อขาว ผ้าลื่นมัน ใส่สบายมากๆ ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ไม่โป๊ ผ้าดีมากๆนิ่มสุดๆ ทรงคอระบายสไตล์เจ้าชาย ใส่กับไอเทมเรียบๆได้ง่าย เก๋ไก๋ สภาพดีค่ะ กระดุมเป็นมุกรับกันได้เป็นอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 450 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

ใส่ในกางเกงหรือกระโปรงสไตล์นี้ค่ะ น่ารักดูคุณหนูมากๆ หายากค่ะ

AB11 Knit Printed Texture Special Mini Jump Dress มินิเดรส ทรงเสื้อเชิ๊ตปลดกระดุมได้ เอวจั๊มน่ารัก แขนยาว พิมพ์ลายถักบนผ้าสีเขียวอ่อนคุณภาพดี สวยมากๆค่ะ ผ้าบางใส่สบาย มีลูกเล่นเป็นลายสีเทาๆในตัวดูรูปชัดๆได้ด้านล่างค่ะ เอวทำจั๊มได้ หรือปล่อยหมดเป็นเสื้อคลุมก็เก๋ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 750 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40-46 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AB18 Black & White Polka Dot Triangle Top เสื้อทรงพริ้ว ใส่สบาย ผ้าคอตตอนพิมพ์ลายอย่างดี คุณภาพเริ่ด สภาพใหม่มากๆค่ะ ตัวนี้ทรงแปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น คือ แต่งอกเป็นสามเหลี่ยม ดูเก๋ไก๋น่ารัก โชว์กระดุมเดี่ยว แต่ซ่อนกระดุมเม็ดอื่นๆไว้ข้างในค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 550 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอก Free ถึง 42 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขน free

F75 Black Cool Ribbon Texture Tanktop เสื้อแขนกุดสุดเก๋ ปลดกระดุมหรือติดกระดุมก็ได้ค่ะ texture ผ้ายืดบาง แต่ไม่โป๊แน่นอน ผ้าลื่นๆ เบาสบาย มี texture เหมือนริบบิ้นอัดย่นในตัว ไม่คลายตัวค่ะ จะเป็นทรงสวยอยู่ตลอด น่ารักมากๆ ไม่คันด้วยค่ะ ใส่ง่าย สบายเก๋ชิคสุดๆ สภาพเริ่ดมาก ส่งต่อเพียง 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 ถึง 42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

H48 'Ramuz Marie' Creamy Polka Dot Dress เดรสแขนสั้นสีครีมลายจุดเขียวขี้ม้า หวานน่ารักค่ะ สภาพเยี่ยม เนื้อผ้ามันลื่นมี texture แวววาววิบวับในตัวผ้า น่ารักสุดๆเลย ตัวนี้ไม่มีซับในค่ะ ใส่แล้วไม่พอง ลีบติดตัว สวยมีน้ำหนักค่ะ นานๆจะมีแนวนี้ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1400 >>> 700 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว ความยาวชุด 45 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว รอบเอว 40 นิ้ว สะโพกฟรี

ใส่สไตล์หวานๆ คุณหนูๆแบบนี้ค่ะ แต่กระโปรงจะพริ้วๆไม่บานขนาดนี้ค่ะ

AB14 Cool Tone Special Missoni Pattern Cardigan เสื้อคาร์ดิแกนไร้กระดุม ผูกเอว (ปล่อยได้ ไม่ยาวมากเกินไป) สวยมากๆค่ะ ลายของผ้าเป็น texture ถักไปในตัว เป็นลายมิสโซนีค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีไม่มีด้ายรุ่ย สภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ ยืดได้แต่เป็นทรงสวย ไม่ย้วยแน่นอนค่ะ แขนยาวกำลังดีพับอีกได้ ที่สำคัญคือ ผ้าดีมาก หายากค่ะ สีสวยสุดๆ Recommend สำหรับคนชอบไอเทมแปลกเก๋ สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F56 White Little Cool Silky T เสื้อยืดผ้ายืดนิ่ม บางแต่ไม่โป๊ สภาพดีสุดๆ สีขาวนวลไม่โอโม่ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวนี้ลื่นๆ ไม่มันไม่ด้านจนเกินไป ใส่สบายอย่างแรงค่ะ แขนบานๆ ลู่ลงตามไหล่ ขอบและคัตติ้งทุกอย่างดีเริ่ด วัสดุพรีเมี่ยมมากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนเสื้อยืดธรรมดาแน่นอน ขาวสะอาด และเรียบเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย ใช้ได้ตลอด ไม่เก่าง่ายค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความสบาย ทรงพริ้วเก๋ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 4 นิ้ว ลู่ตามไหล่ค่ะ

็H39 Elegant Light Grey Cardigan เสื้อคลุมสีเทาสุดน่ารักจากญี่ปุ่น เนื้อผ้ามี texture ละเอียดประณีต ผ้าไม่หนาใส่สบาย คัตติ้งดีเรียบหรู ใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่เป็นเสื้อตัวเดียวก็เก๋ค่ะ สภาพเริศ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 500 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE:size: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี-42 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

H33 Dark Tone Art Blouse เสื้อลายศิลปะสุดเก๋ในโทนสีเข้ม เนื้อผ้าเป็นผ้าหางกระรอก สภาพดี ไม่หนาไม่บาง มีน้ำหนักสวย มีลูกเล่นจั๊มพ์ข้อมือสีดำ ใส่แล้วดูผอมค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 2000 >>> 1000 >>> 600 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE:size: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอกฟรี-46 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

F118 Mustard Striped Chic Cardigan คาร์ดิแกนสีเหลืองมัสตาร์ดสุดน่ารัก มี texture เป็นลายทางในตัว ผ้ายืด คุณภาพดีมากเลยค่ะ อาจจะมีขุยผ้ายืดนิดหน่อยแต่ไม่น่าเกลียดเลยค่ะ สภาพดีมากๆ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง สวยมากๆ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะ ใส่ง่าย ติดหรือปล่อยๆก็ได้ ทรงสวยดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 1000 >>> 600 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 42 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

mix & match ให้เก๋ไก๋ได้ง่ายกับ items อื่นๆ หลากหลายรูปแบบแน่นอนค่ะ

AB6 Light Pink Over-Knitted Cute Top เสื้อถักสีชมพูถักทั้งตัวเลยค่ะ ทรงสวยมากๆ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้ว อาจจะมีขุยด้ายถักนิดหน่อย แต่โดยรวมสภาพดีมากค่ะ recommend ความเจ๋งที่ถักสวยทั้งตัว ยืดได้ แต่ไม่ย้วยค่ะ เอวและแขนจั๊มอย่างดี เรียบๆ แต่มีลูกเล่นที่ pattern ลายอยู่แล้ว สุดยอดมากค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว (ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ) ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F45 Special Navy Cute Maxi Dress เดรสยาวทรงเสื้อเชิ๊ตสุดน่ารัก แบบเรียบเก๋ สีน้ำเงินนาวีทั้งตัว ตีเกล็ดที่อกพอมีลูกเล่น จากนั้นทิ้งยาวพริ้วสวยค่ะ ตัวนี้ไม่ติดกระดุมก็กลายเป็นเสื้อคลุมยาวได้ recommend ว่าสวยเก๋ เรียบร้อย แต่ดูเท่สไตล์ญี่ปุ่นมากๆค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1600 >>> 1000 >>> 600 บาทถ้วน เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free มาก มีพื้นที่ติดแขนเสื้อ ยาว 43 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

H29 'Tokyo Blouse Feminine' Milk Tea Shirt เชิ๊ตสีชานม local brand ของญี่ปุ่น เนื้อผ้าดีมากๆเป็นผ้าหางกระรอกนิ่มลื่น(ไม่มัน) ผิวสัมผัสคล้ายหนังกลับเลยค่ะ คัตติ้งเริศ แต่งกระเป๋าหลอก ใส่แล้วรักเลย รับรองค่ะ ;D ส่งต่อเพียง 2400 >>> 1700 >>> 800 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก Free-42 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

H37 'Trans Work' Creamy Floral Pattern Blouse เสื้อตัวยาวสีครีมลายดอกไม้สีน้ำตาลสุดหวาน แต่งกระดุมเป็นแถบเรียงกัน ผ้าชีฟองเนื้อหยาบ ใส่สบายไม่ระคายผิว สภาพเริศ ลายสวยทั้งตัวเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1400 >>> 550 บาท ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก Free-40 นิ้ว ความยาว 27.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F92 Rainbow Special Maxi Dress Shirt แม็กซี่เดรสทรงปกเชิ๊ตสุดน่ารัก กระดุมยาวทั้งตัวค่ะ ตัวนี้ติดกระดุมก็ได้ หรือถ้าไม่ติดกระดุมก็ใส่เป็นเสื้อคลุมยาว กับอะไรก็ง่าย เก๋ ชิค มากๆ ผ้าแปลกเก๋ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพก็เริ่ดมากๆ กระดุมบนมีลูกเล่นเป็นกระดุมคริสตัลใสค่ะ แขนยาว พับได้ตามใจชอบ ผ้า texture เหมือนผ้าลูกไม้ แต่ลายเป็นลายมิซโซนีพิมพ์ไปกับเนื้อผ้า คุณภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบไอเท็ม แปลกเก๋ หายาก มีตัวเดียว แล้วคุณภาพดีมากๆค่ะ

F32 White Cotton Balloon Short Cardigan เสื้อคลุมทรงปกกว้างสุดเก๋ เป็นทรงบอลลูน ผ้าฝ้ายคุณภาพดีมากๆ ส่วนที่เป็นขอบเป็นพองๆขึ้นมากน่ารักมากๆเลยค่ะ นิ่ม ใส่สบาย ไม่ลื่นค่ะ เป็นเสื้อคลุมตัวสั้น ผูกคอได้หรือปล่อยก็ได้ค่ะ สวยมากๆ ใส่กับเดรส หรือเสื้อเก๋ๆ ได้ง่ายมากๆ เพราะว่าสีขาวเข้ากับอะไรก็ง่าย แบบก็เก๋เรียบ เท่ สภาพดีมากๆค่ะ หายาก จากญี่ปุ่นแท้ๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอน ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1500 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ recommend ความหายากค่ะ

็H44 'Shuhei Ogawa' Creamy Shirt with Floral Pattern เสื้อเชิ๊ตสีครีมลายดอกไม้สีเขียว local brand จากญี่ปุ่น ตัวนี้พิเศษมากค่ะ สภาพดีมาก เนื้อผ้ามี texture พิมพ์ลายมันวาวในเนื้อผ้า รวมทั้งลายดอกไม้สีเขียวก็จะเป็นลายปักนูนขึ้นมาจากเนื้อผ้า ที่บริเวณเอวมีหูเล็กๆสำหรับใส่เข็มขัด แต่จะไม่ใส่ก็ได้ ยังไงก็น่ารัก ส่งต่อเพียง 2xxx >>> 1300 >>> 650 บาท เท่านั้น รับรองว่าถูกใจค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

็H38 Retro Grey&White Shirt เสื้อเชิ๊ตลายเรโทรสีเทาขาว ผ้ายืดใส่แล้วเย็นสบาย เนื้อผ้าเหมือนจะมันแต่ไม่ค่อยค่ะ ดูแวววาวนิดๆกำลังดี สภาพดีเลย แนววินเทจมากๆ ส่งต่อเพียง 1840 >>> 900 >>> 500 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

F93 Long Chic Cool Maxi Shirt Dress แม็กซี่เชิ๊ตตัวยาวผ้าชีฟองคุณภาพดีมากๆ ใส่เป็นเดรสยาวตัวเดี่ยวๆ หรือเป็นเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ มีสองสีคือขาวกับดำอย่างละตัวค่ะ แบบเดียวกันค่ะ มือ1 สภาพใหม่100% เก็บใส่ซองอย่างดี พร้อมส่งค่ะ คัตติ้งดีมาก แขนยาวกำลังพอดี ไม่ร้อนค่ะ กระเป็าที่อกเป็นกระเป๋าจริง ส่งต่อเพียงตัวละ 2500 >>> 1300 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆๆ 550 ถ้วน เท่านั้นค่ะ พริ้วเก๋ ใส่สบาย เหมาะกับอากาศเมืองไทยค่ะ
    SIZE ตามป้าย: ไหล่ 36 cm รอบอกติดกระดุม 86 cm ความยาวทั้งตัว 118 cm

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆแบบนี้เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ หรือตัวเดียวเป็น maxi Shirt ก็ chic สไตล์ designer ลุคเก๋ โดดเด่น เอาอยู่แน่นอนค่ะ

ใส่เป็นเสื้อคลุมพริ้วๆ สไตล์ working women ก็เก๋ค่ะ

F103 Black Lace Collar & Sleeves Special Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีดำทั้งตัว ผ้าดีมากๆค่ะ มีลูกเล่นปกเชิ๊ตและแขนเชิ๊ตเป็นผ้าลูกไม้ดำอย่างดีค่ะ แขนจะเป็นทรงบานๆออก ไม่เหี่ยว น่ารักมากๆเลยค่ะ recommend มากๆ สภาพดีมากค่ะ รับรองว่าหายาก ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 700 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ไม่ตกเทรนแน่นอน เอามาใส่ได้บ่อยๆค่ะ สุภาพเรียบร้อย และ chic ในตัวด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาวตัว 24 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว พับได้ค่ะ

F41 Navy Stripe on Creamy White Chic Bodycon กระโปรงผ้ายืดลายทางตัดต่อสุดเก๋สีนาวีพื้นครีม น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าเป็นผ้ายืดคุณภาพดี มี texture และลายในตัว ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ รับรองว่าไม่ซ้ำใคร แบบเก๋ ชิค มีตัวเดียวจริงๆค่ะ สภาพดี 90% เปอร์เซ็น Up ค่ะ ตัวนี้เป็นเอวสูงค่ะ ใส่กับอะไรก็เก๋มากๆ ส่งต่อเพียง 2000 >>> 1100 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ recommend สุดๆค่ะ
    SIZE: เอวสูง 26 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก 36 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อยค่ะ ความยาวทั้งหมด 21.5 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้เลยค่ะ mix & match ง่าย โชว์ลาย pattern เก๋มากค่ะ

F114 Creamy Short Mini Dress Shirt มินิเดรสทรงเสื้อเชิ๊ตคอปกสีครีมนวลสวยทั้งตัว ผ้าพริ้วมากๆเลยค่ะ ผ้ามี texture พิมพ์ลาย houndstooth อยู่ในตัวพื้นผ้าค่ะ สวยมากๆ ทรงคุณหนู ใส่ตัวเดียวเอาอยู่ เพราะมีความยาวเป็นมินิเดรสน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1700 >>> 800 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ recommend สุดๆค่ะ
    SIZE : ไหล่ 15-16 นิ้ว อกฟรีถึง 40 นิ้วค่ะ แขนยาว 25 นิ้ว ความยาวตัวทั้งหมด 30 นิ้ว

F110 Zebra Pattern Sweet Cute Dress เดรสพิมพ์ลายผ้าสีดำเป็นเส้นๆทั้งตัวลงบนพืื้นสีชมพูกะปิ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าเป็นชีฟองคุณภาพดี มีน้ำหนัก และมี texture ในตัว แขนสั้นกำลังดี น่ารักมากๆเลยค่ะ คอผูกเป็นโบว์เล็กๆได้ กระดุมถึงช่วงครึ่งตัวบนค่ะ ช่วงล่างเป็นกระโปรงบานพริ้วสวยมากๆ สภาพดีค่า ส่งต่อเพียง 1700 >>> 800 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ recommend สุดๆเช่นกันค่ะ
    SIZE : ไหล่ 16 นิ้ว อกฟรีมากติดกับช่วงแขนค่ะ แขนยาว 9 นิ้ว ความยาวตัวทั้งหมด 40 นิ้ว

Dress ผ้าพริ้วๆ ทรงพริ้วๆ ลายสวยๆ กำลังมาแรงใน Street Trend เลยค่ะ
    เพราะตัวเดียวก็เอาอยู่ Match กับ accessories ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับง่ายมากค่ะ

F27 White Highly Super Butterfly Top เสื้อทรงพริ้วสวมคลุมทั้งตัว มีช่องแขนทรงผีเสื้อบานออก น่ารักมากเลยค่ะ ตัวนี้คนอวบ หรือสาวไซส์ใหญ่ก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ
    เพราะว่าสวมแค่ช่วงคอและแขนเท่านั้น ปลายและช่วงลำตัวพริ้วๆ น่ารักมากเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกางเกงเอวสูง หรือดิสโก้แพนท์ จะสวยมาก ดีไซส์เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นคือ texture ผ้าที่นิ่มนุ่มมากๆ มีซับในลื่น ใส่สบาย อย่างดีค่ะ สภาพเริ่ดมาก ส่งต่อเพียง 2490 >>> 1500 >>> 1000 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ ตัวนี้ Highly Recommend ค่ะ ว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอน สีขาวนวลสวย เหมือนใหม่เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ความยาวตัว 23 นิ้ว แขนยาวจากไหล่ประมาณ 12 แพทเทิร์นเป็นวงกลม เก๋มากเลยค่ะ

F55 Organic Japanese Jumpsuit เอี้ยมจัมเอวสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าคล้ายผ้าออแกนิคมี texture ในตัว กระดุมไม้ และช่วงที่ปรับระดับก็เป็นไม้ค่ะ เก๋มากๆ น่ารักมากๆ ได้มาจากร้าน local brand ที่ญี่ปุ่น มีเพียงตัวเดียวเท่านั้นค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน สภาพดีมากๆ ตัวนี้ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่ายค่ะ ทรงคล้ายกระโปรงยาวสอบ เก๋ๆ ทรงนี้รับรองว่าโดดเด่นเอาอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดมาก ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ ตัวนี้ Highly Recommend เช่นกันค่ะ

F34 Navy Special Net Blazer เบลเซอร์สีน้ำเงินนาวีสุดสวยจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้าเป็นผ้าตาข่ายอย่างดีสีน้ำเงิน ทรงน่ารักมากเลยค่ะ พองๆนิดๆ มีลูกเล่นที่ชายเป็นผ้าตัดต่อออกมา กำลังเป็นทรงที่ฮิตในช่วงนี้เลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 750 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ถึง 42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

F90 Cotton Light Yellow Long Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าคอตตอนยาวประมาณเข่า สุดชิค คุณภาพและคัตติ้งดีมาก ผ้านิ่มใส่สบายมากๆ สีเหลืองอ่อนๆ สภาพเริ่ดค่ะ ตัวนี้ใส่กับเลกกิ้งหรือตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ สวยมากๆ เรียบๆเก๋ๆ รับรองว่าโดดเด่นไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>>พิเศษสุด 750 บาทเท่านั้นค่ะ แกะกระดุมได้ทั้งตัว เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว อกฟรีถึง 42 นิ้วค่ะ ยาว 37 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว พับได้ตามใจชอบค่ะ

ใส่ทรงนี้ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ หาเข็มขัดสวยๆสักเส้นมา match ก็เก๋ chic มากๆเลยค่ะ

หรือเสื้อคอตตอนใส่กับคาร์ดิแกรแล้วน่ารักมากๆค่ะ Chic สุดๆ

KO1 Black Light Leather Skin Chic T เสื้อยืด texture คล้ายหนัง ลื่นนุ่มใส่สบาย ไม่หนาจนเกินไป ไม่บางจนเกินไป มือ 1 สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ SOLD OUT ทั้งหมดค่ะ ไม่มีอีกแล้ว
    SIZE: ความยาว 56 cm, ไหล่ 44 cm, รอบอก 100 cm และ แขน 25 cm ตามป้ายค่ะ

ใส่แล้ว เก๋ ชิคมากๆ texture หนังสุดเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย โดดเด่นแน่นอนค่ะ ไม่ร้อนด้วยค่ะ ผ้าดีมาก

F30 'RAIE PADOU' Chic Sleeveless Shirt เสื้อโลคอลแบรนด์สุดเก๋ ปกเชิ๊ตแขนกุด ซ่อนกระดุม สีขาวออฟไวท์สุดชิค แต่ไม่ขาวโอโม่ค่ะ ตัวนี้มี texture ในตัว ผ้าบางใส่สบายแต่ไม่บางโป๊ เอวจั๊มเล็กน้อย น่ารักหายากมากๆค่ะ มือหนึ่งป้ายยังอยู่ไม่เคยใส่เลยค่ะ ตัวสุดท้ายจากช๊อป ไม่มีอีกแล้วค่ะ หิ้วจากญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอน ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1600 >>> พิเศษสุด 1000 บาท ถ้วนเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆ เพราะทรงสุกชิคเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย เอาอยู่แน่นอนค่ะ มือ1 ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free อก Free ถึง 40 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนกุด ไซส์ M ในป้ายค่ะ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Mix & Match ง่าย ใส่กับอะไรก็ได้ ไม่ว่าจะกางเกงหรือกระโปรง สีอะไรได้หมดค่ะ

F47 Cool White Chic Top เสื้อทรงพริ้วผ้าลื่นมันเล็กน้อยสีขาวสะอาดสะอ้าน เรียบหรูสไตล์ไฮเอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย นำมาใส่บ่อยๆได้ไม่เบื่อ คอกลมกว้างทำให้ดูคอยาว จั๊มแขนเล็กน้อย หรือพับได้ตามต้องการค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1200 >>> พิเศษสุด 650 บาทเท่านั้นค่ะ CHIC มากๆ recommend ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว อก free 40 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะพริ้วๆแบบนี้ เข้ากับอะไรก็ง่าย เรียบหรูค่ะ

F88 Navy Transparent Cardigan คาร์ดิแกนสีน้ำเงินนาวีเข้มตัวนี้เป็น transparent ค่ะ สวยมากๆ มีกลิตเตอร์เล็กในตัว คัตติ้งเรียบหรู จั๊มเอวและปลายแขนเล็กน้อยค่ะ ส่วนที่จั๊มเป็นผ้ายืดคุณภาพดี นำมาใส่ได้บ่อยๆ chic มากๆเช่นกัน ส่งต่อเพียง 1400 >>> พิเศษสุด 650 บาทเท่านั้นค่ะ recommend เช่นกันค่ะ

F54 Creamy White Space Normal Skirt กระโปรงทรงยาว แต่ไม่ maxi ทรงสวยเรียบหรู ใส่เป็นเอวสูงค่ะ ตัวนี้สีขาวครีมนวลสวย ตัดด้วยผ้าพิเศษมีกลิตเตอร์ texture ลื่นๆมัน มาเย็บเป็นลายตารางสวยในตัว นิ่มมากๆเลยค่ะ มีซับในอย่างดี หายาก จากญี่ปุ่น มีแค่ตัวเดียวเท่านั้นค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3X00 >>> 1500 >>> พิเศษสุด 950 บาทเท่านั้นค่ะ ดู CHIC ล้ำสมัยมากๆค่ะ RECOMMEND!! อย่างยิ่งค่ะ

ทรงกระโปรงจะเป็นประมาณนี้ค่ะ คล้ายสอบแต่ไม่มาก น่ารักมากๆเลยค่ะ

F77 Organic Special Stripe Top เสื้อแขนกุดผ้าออแกนิคพิมพ์ลายทางยาวสุดสวย พรางรูปร่างได้เป็นอย่างดี ทำให้ดูไหล่เล็ก คอยาวขึ้น ใส่สบายมากเลยค่ะ ปกสุด Chic เหมาะกับใส่ไปเที่ยวไปทะเล สีเหลืองอ่อนสลับเทาเก๋มากๆเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1400 >>> พิเศษสุด 650 บาทเท่านั้นค่ะ

F39 Sweet Umbrella Baseball Jacket (Limited Edition) เบสบอลแจ็คเกตสุดสวยรุ่น Arnold Palmer ซึ่งเป็นนักกอล์ฟชื่อดังค่ะ จะมีรูปร่มเป็นสัญลักษณ์ น่ารักมากๆ รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ ไม่ต้องรีดมาก เอาอยู่แน่นอน มีกระเป๋าจริงด้านข้าง ที่สำคัญผ้าดีมากๆค่ะ เป็น texture ขรุขระในตัว แต่ไม่คัน เป็นทรง ไม่ย้วย สีสวยโทนเขียว (ฟ้า+เหลือง) pastel หายาก ตัวนี้เป็น UNISEX ค่ะ นำมาใส่ mix & match ได้บ่อยๆ มีตัวเดียวค่ะ ไปแล้วไปเลย ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่ะ Recommend ว่าเป็น Rare Items ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก 36 ยืดได้อีกค่ะ ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F36 Colorful Floral Print Elegant Top เสื้อสีสดใสลายดอกไม้ พิมพ์ลายลงบนผ้าพริ้ว ใส่สบาย คล้ายชีฟองแต่หนากว่า ไม่โป๊ค่ะ สีสวยมากๆ ลายมีขอบที่คอ แขน และชายเสื้อ ออกแบบมาแล้วอย่างดี ของจริงๆสวยมากๆค่ะ ใส่กับไอเทมเรียบๆเก๋มากๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่ะ ใส่ในกางเกงก็สวยค่ะ สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว อก Free 40 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 10 นิ้ว

F21 Creamy Light Yellow High Sleeveless Dress เดรสแขนกุดสุดคุณหนู แต่ก็ดูไฮโซในตัวเดียวกัน สภาพดีมากๆ ดีไซน์เรียบๆเก๋ๆ มีลูกเล่นตรงรอยเย็บระหว่างตัวเหนือเอว กับสายแขนกุด ดูรายละเอียดได้ที่รูปล่างค่ะ หรูหรา และเป็นทรงที่กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1300 >>> 650 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE อก 36 ยาว 34 นิ้ว

G18 Cotton Creamy White Cute Dress มินิเดรสแขนกุดผ้าฝ้ายคุณภาพดี ออแกนิคมากๆค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่คอระบายสุดน่ารัก ผ้าดีมากๆค่ะ ตัวนี้จะใส่เป็นทรงพริ้วๆ ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ recommend สำหรับคนชอบสไตล์เรียบเก๋ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1600 >>> 1200 >>> 550 เท่านั้นค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ size: ไหล่ฟรี รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 38 นิ้ว รอบสะโพก 40 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 38 นิ้ว

G37 Special Pleated Collar B & W Polka dot Shirt เสื้อเชิ๊ตปกพลีทสุดน่ารัก ลายจุดสุดน่ารัก มีลูกเล่นที่ปกมีขอบน่ารัก และแขนตุ๊กตาจั๊มขึ้นมา พิเศษมากๆ เลยค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 1000 >>> 650 บาทค่า size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

G17 Japanese Cotton Light Yellow Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาวทรงพองๆ ตัดต่อผ้าเป็นชั้นๆน่ารัก สีเหลืองไข่ สายเดี่ยวค่ะ ด้านหลังเป็นไขว้กากบาท น่ารักมากๆ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ ผ้าบางเบาสภาพ แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ไม่จำเป็นต้องใส่ซับใน ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ ลูกเล่นที่คัตติ้งดี แบบเรียบเก๋ ช่วงหน้าอกแต่งระบายให้เข้ากับกระโปรงตัดต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2000 >>> 900 >>> 550 บาทค่า คุ้มมากๆค่ะ size: รอบอก 34-36 นิ้ว รอบเอวและรอบสะโพกฟรี ได้ถึง 50 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 39 นิ้ว

D35 Linnil Blue&Grey Dress by Shuca. เดรสแขนสั้นผ้าลินินญี่ปุ่นสีเทาอมน้ำเงิน น่ารักมากค่ะ ผ้าชุดนี้เนื้อดีมากค่ะ การตัดเย็บก็ดี เป็นแบบเรียบๆแต่ดูดีมาก ใส่แล้วต้องเลิฟแน่นอน ส่งต่อเพียง 3200 >>> 1100 >>> 750 >>> SPECIAL PRICE = 600 ONLY!! บาท size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอวกับสะโพกฟรี-40 นิ้ว ความยาวชุด 39 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

G26 Nude Beige Chiffon Sleeveless Chic Dress เดรสผ้าชีฟองสีเบจนู้ด บางเบา ตัวนี้ต้องใส่ซับในเพิ่มนิดนึงค่ะเพราะเป็นผ้าชีฟอง แต่คุณภาพดีมาก สีสวย แต่งตัวง่ายมากค่ะ ตัวนี้คัตติ้งดีมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ รับรองว่าหาไม่ได้ง่ายๆแน่นอน จากญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1200 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆ size: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี-40 นิ้ว รอบเอว 38 นิ้ว สะโพกฟรี-40 นิ้ว ความยาวชุด 42 นิ้ว

ใส่ง่ายเหมือนในรูปล่างที่นางแบบใส่เลยค่ะ บางเบา ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะเลกกิ้ง หรือกับเสื้อยืด เก๋สะดุดตามากค่ะ

G16 Japanese Chiffon Beige Special Mini dress มินิเดรสชีฟองบางเบา ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวนี้จำเป็นต้องใส่ซับในค่ะ สวยมากๆ ผ้าชีฟองอย่างดี มี texture ทรงน่ารักคุณหนู สไตล์ญี่ปุ่นสวยมากๆเลยค่ะ Recommend ได้มาจาก local brand ญี่ปุ่นสุดเก๋ ขอบคอและแขนจับจีบจั๊มอย่างดี สวยมากๆเลยค่ะ ส่งต่อสุดคุ้มเพียง 3200 >>> 1800 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ Recommend ที่สุดค่ะ size: ไหล่ ฟรี รอบอกฟรี-48 นิ้ว รอบเอวและสะโพกฟรี ได้ถึง 54 นิ้วเลยค่ะ ความยาวชุด 36.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

C41 Navy with Floral Pattern Cardigan เสื้อเบราส์คอกลมทรงคาร์ดิแกนมีกระดุม ใส่เป็นเสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนได้ค่ะ ผ้าบางแต่ไม่บางจนเกินไปและไม่หนาจนร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ สีสดใสแต่ไม่แซ๊บมาก ยังคุมโทนมีสไตล์ ลายสวยอยู่ค่ะ หายากมากๆ เพราะว่าพิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัว กระดุมสีทองน่ารักค่ะ ใส่กับเสื้อสายเดี่ยวสีขาวข้างในน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1500 >>> 900 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C14 Chiffon Beige nude High Blouse เบราส์สุดสวยสีชมพูนู้ดๆ หรือชมพูกะปิค่ะ สีน่ารักมากๆ รับรองว่าหายากค่ะ ตัวนี้จะต้องใส่กับเสื้อสายเดี่ยวหรือเสื้อกล้ามข้างใน จะเนียน พริ้วสวยไปตามรูปร่างคนใส่ค่ะ ทรงพริ้วสวย คัตติ้งเนี้ยบและไฮโซมากๆ เหมือนแบรนด์ดังแน่นอน ไปงานได้เลยค่ะ แขนจั๊มได้ หรือพับก็ได้ สวยจริงๆค่ะ recommend! สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1700 >>> 850 บาทค่ะ คุณภาพเยี่ยมจริงๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี - 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วเป็นทรงนี้ค่ะ สวยมากๆ ดูhi-so ค่ะ

N3 Earth tone Little Stripe Cute Maxi Dress เดรสยาวแขนกุดทรงเอวจั๊มยางยืด(คุณภาพดี)สุดน่ารัก สีน้ำตาล earth tone นู้ดๆทั้งตัวค่ะ มีลายแพนเทิร์นเป็นเส้นเล็กๆ มี texture ในตัว ตัวนี้ใส่ทรงพริ้วสบาย แต่น่ารักมีลูกเล่นที่เอวจั๊มค่ะ รับรองว่าหายากแน่นอน ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อนค่ะ แต่ไม่บางเบาจนโป๊ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่ะ ซิปหลัง ตัวนี้มีความยาวระดับ maxi ค่ะ น่ารักหายากมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ หวงมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XX0 >>> 1700 >>> 1000 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ กริ๊ดมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 28-38 นิ้ว (เป็นยางยืด) สะโพก 46 นิ้ว ความยาวชุด 47 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆแบบนี้ค่ะ เอวจั๊มน่ารัก เพียงแต่ช่วงอกเป็นเรียบๆ ไม่ได้แต่งอะไร สีเอิร์ทโทน นู้ดๆ เรียบchic มากค่ะ

B107 No-Collar Creamy Chic Organic Blazer เบลเซอร์ผ้าออแกนิกสีครีมสวย เรียบสวย มีจุดเด่นที่กระเป๋าใหญ่ผืนเดียวดีไซน์ติดกับตัวเสื้ออย่างหรูค่ะ เรียบชิค ใส่ง่าย ผ้าบางไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่เครื่องเดียวไปงาน รักษาอย่างดีค่า 3XXX >>> 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28.5 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

B91 Golden Striped Prince Top เบราส์ทรงพริ้วสวย ไม่รัดรูป คอกลมแต่แต่งปกและอกน่ารักด้วยระบายใหญ่ ดูเข้ากัน ตัดด้วยผ้าลายทางสีทองจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจอย่างแรง แขนทรงคล้ายทรงเสื้อเจ้าชายค่ะ แขนจั๊ม ใส่แล้วดูไฮมากๆ จึงต้องใส่กับไอเทมเรียบๆ ไปเดินเก๋ๆได้เลยค่ะ ผ้าบางพริ้ว แต่มีน้ำหนัก เป็นทรงไม่ยับง่าย ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 850 >>> พิเศษสุด 650 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

JP172 Floral Transparent Cute Dress เดรสคลุมทั้งตัว แยกออกเป็นสองชิ้นคือ ชิ้นเดรสสายเดี่ยวซับใน ใส่คู่กันกับตัวนอกเป็นผ้าโปร่ง ที่พิมพ์ลายทึบเป็นดอกไม้ เฉดสีสุภาพ สไตล์เพรสลี่ แยกกันใส่ได้ จึงสามารถนำตัวนอกไปใส่กับเสื้อข้างในอื่นๆก็ได้ค่ะ แต่ขายเป็นชุดเดียวกันไปเลย สุดคุ้ม หายากมากๆแน่นอน จากญี่ปุ่น โดยเฉพาะตัวนอกที่เป็นใสๆ กุ๊นขอบคอ ไหล่ ชาย อย่างดี เซ็กซี่เล็กๆมีสเน่ห์ แต่ไม่โป๊ เคยใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมากๆๆๆ recommend ที่สุดค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1400 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ ตัวนี้เด็ดสุดๆๆๆ

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ด้านในสั้นกว่าด้านนอกเล็กน้อย ดู sexy เล็กๆ แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่กับเครื่องประดับหรือรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่ะ

SH04 Crimson Red Chic Flatform รองเท้าส้น flatform หนังสีแดงบุหนังนิ่มทั้งพื้นทั้งตัวรอบรองเท้าเลยค่ะ สวยมากๆ สีแดงเลือดนก ไม่แดงสดปกติ รับรองว่าหายาก ดู Chic ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดและเย็บอย่างดี ปักหมุดหนังกับส้นไม้อย่างดีค่ะ ใส่แล้วไม่เจ็บ นิ่ม เดินสบายแน่นอนค่ะ size 36-37 ค่ะ special มากๆเนื่องจากส้นรองเท้าเป็นส้นไม้แท้ โชว์ความสวยเก๋ได้ เลิศมากแน่นอน ความยาวรองเท้าทั้งหมด 9.5-9.75 นิ้วค่ะ ความกว้างเท้าด้านหน้าเท้าที่กว้างที่สุด 4 นิ้วค่ะ ด้านหลังเท้าหนังยืดหดได้เล็กน้อยตามภาพค่ะ สอบถามรายละเอียดที่ต้องการเพิ่มเติมมาได้ สภาพดีมากๆๆๆๆแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1850 >>> 1400 >>> 1000 บาทถ้วนพร้อมส่งค่ะ คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ หายาก สภาพใหม่มากๆ

JP150 Creamy Ivory Doll Top เสื้อเบราซ์สีขาวออกไปทางครีมๆ แต่งระบายสม็อคหน้าน่ารักมากๆค่ะ เย็บมุกเม็ดเล็กๆทุกจุด งานญี่ปุ่นเนี้ยบมากๆ เก๋มากๆ แต่ไม่เยอะจนเกินไป รวมๆแล้วสีนู้ดๆไปทางเดียวกัน เรียบชิค ใส่ไปงานไปวัดไปวาได้เลยค่ะ เก๋มาก แขนเป็นแบบตุ๊กตาค่ะ สภาพใหม่มากๆ เหมือนมือ 1 แม่ค้าใส่ครั้งเดียวตอนอยู่ญี่ปุ่นค่ะ หายากมากกก ตัดใจส่งต่อไปเลย 3990 เยน หรือ 1600 บาท >>> 1200 >>> 950 บาท
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก FREE แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว

JP146 Black Leather Chic Bodycon กระโปรงหนังทรงบอดิคอนสุดเก๋จากญี่ปุ่นค่ะ หนังตัดแพทเทิร์นอย่างดีมากๆไม่โหลด ตัวออกยาวใส่เป็นเอวสูงกับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายค่ะ มีกระเป๋าข้าง ซิปหลัง ผ่าหน้าเล็กน้อย ไม่โป๊ค่ะ เพราะผ่าขึ้นไปก็แค่เข่าค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ไปงานได้ทันทีค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่ยังไงก็ไม่เก่าเลย ส่งต่อเพียง 2600 >>> 1450 >>> 950 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ
    SIZE: เอว(สูง) 24-25 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 27-27.5 นิ้ว

JP130 Indian Bride Lace Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ผ้าลูกไม้มุ้ง ปักมุก และริบบิ้นอย่างดี หายาก ตัวนี้มาตามคำเรียกร้อง สำหรับลูกค้าที่ชอบคาร์ดิแกน ชอบใส่เสื้อมีเลเยอร์หลายตัว โดดเด่น แน่นอนว่าเหมาะกับอากาศเมืองไทย ไม่ร้อนเลยค่ะ สวยมาก ไม่มีตำหนิ แม่ค้ารักษาอย่างดี ส่งต่อที่ 2100 >>> 1000 บาท >>> พิเศษสุดดดดด 700 ถ้วนเท่านั้นค่ะ ตัวนี้หวงมาก หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่ะ เหมือนใหม่จ้า

ตัวนี้เอามาใส่กับสีอ่อนๆแล้วมู้ดจะดูหวานๆน่ารักเหมือนนางแบบใส่เลยค่ะ ญี่ปุ่นมากๆ

JP91 Nude Beige Elegant Lace Vest เสื้อคลุมทรงเสื้อกั๊ก texture ลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ ชั้นดีสีสวย กระดุมทองเดี่ยว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ตัดขอบทั้งตัวน่ารัก โทนสีนู้ด ใส่กับสายเดี่ยวหรือเสื้อยืดก็ได้ แล้วแต่จะ mix ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ confirm ว่า chic สุดๆ มีตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ส่งต่อ 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 500 ถ้วน เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับMix กับไอเทมอบอุ่นเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะสีน้ำตาล หรือสีหนังโทนน้ำตาล เข้าทั้งนั้นเลยค่ะ ใส่ง่ายแน่นอน

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 1200 >>> 700

JP04 dressยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800

PP2 Maxi Floral Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้วสวย สีดอกกุหลาบพื้นสีเทอควอยส์ ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดีไม่เหมือนทั่วไป ตัวนี้เป็นกระโปรงยาวจรดขา ทรงบานแต่เวลาใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานเมื่อเคลื่อนไหว พริ้วสวยมากๆค่ะ ผ้าไม่หนามา ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าหาได้ธรรมดาๆแน่นอนค่ะ นอกจากลายสวยแล้วยังมี Texture สวยในตัว Cutting เนี้ยบ ตัดใจส่งต่อ 3000 บาท >>> SALE 1300 >>> พิเศษสุด 1000 ถ้วนค่ะ ทรงจะพริ้วคล้ายกับที่นางแบบใส่คะ พริ้วสบายเข้ากับเสื้อขาวเลยคะ แต่ลายกุหลาบละเอียดกว่าค่ะ
    Last edited by jane_f; 10-11-2013 at 07:01 PM.

0/5

Re: ♥✦♥ UPDATE ♥✦♥ JAPANESE TIEMS >>> เสื้อผ้ามีอหนึ่งมือสองคุณภาพเริศราคาเบาๆ✦พลีท♥เรียบหรู✦จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic✦ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่✦cardigan♥เดรส✦กระโปรงหนัง♥sweater✦classic blouses ♥✦♥

♥!!! PROMOTION ZONE !!!♥

-----------------------------------------------------------------------------

♥♥ ZONE A. ♥♥ ( UPDATE เพิ่ม SALE ของลงใหม่ลดสุดๆ เหลือตัวละ 400 บาท / 2ตัว 700 บาทเท่านั้น!!! )

AB29 Vintage Pattern Print Cool Top เสื้อพิมพ์ลายวินเทจสีสดใส แต่คุมโทน ใส่ง่าย เข้ากับไอเทมเรียบๆได้มากมาย ดูโดดเด่น ทรงพริ้วเก๋ ใส่สบาย ผ้าโพลีเอสเทอร์ลื่นๆ ไม่มันค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>>750 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ สีและลาย Classic มากๆ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-43 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 19.5 นิ้ว

AB10 Special Navy Checked Chic Shirt เชิ๊ตพิมพ์ลายตารางสุดน่ารัก สีน้ำเงินเข้ม ผ้าโพลีเอสเทอร์ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย ลื่นๆคุณภาพดีค่ะ มีลูกเล่นที่ปกกับข้อมือแต่งสีขาว น่ารัก เข้ากันทั้งตัว แต่ก็ยังดูเรียบง่ายเก๋ เอามาใส่ได้บ่อยๆกับไอเทมเรียบๆยังไงก็ได้ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>>750 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AB12 Blue Tone Rainbow Knit Polo Top เสื้อโปโลยืด ผ้าtexture ถักอย่างดีทั้งตัว ลื่นๆใส่สบาย ต้องใส่ซับในค่ะ เป็นเสื้อกล้ามสีขาว เก๋ๆ น่ารักมากเลยค่ะ โทนสีฟ้าสวย เป็นลายทาง หายากค่ะ มีตำหนินิดเดียวคือ มีจุดนึงด้ายถักร่นตามรูปซ้ายล่างค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น โดยรวมคือสภาพยังดีเริ่ดมากๆ เหมือนใหม่ค่ะ จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>750 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18-19 นิ้ว รอบอก free-46 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

AB16 Special Creamy Knit Ribbon Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุม เอาผูก(ปล่อยก็น่ารัก) texture ผ้าถักเป็นตาข่ายสี่เหลี่ยมน่ารักมากๆเลยค่ะ หายาก กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดมากค่ะ ใส่คลุมกับไอเทมอะไรก็ได้ เก๋ๆค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>750 >>> 400 บาทค่ะ น่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ 16-17 นิ้ว รอบอก free-46+ นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AB22 Lovely Cream Chic Collar Light Green Blouse เสื้อผ้าลื่นพริ้วสีเขียวอ่อนน่ารัก สีเขียวหายากน่ารักมากๆค่ะ ปกเก๋พิเศษเป็นผ้าสีขาวนวลย้อยๆโค้งลงมา สไตล์เรียบเก๋ ไม่เหมือนใคร สภาพดีมาก มีตำหนินิดเดียวคือ ปลายชายเสื้อมีรอยออกเหลืองจางๆนิดเดียว ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ เล็กมาก (ดูได้ที่รูปเล็กค่ะ) นอกจากสภาพดีมาก ส่งต่อเบาๆเพียง 1450 >>>750 >>> 400 บาทค่ะ recommend สีสวยสุดๆ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AB13 Brown tone Missoni Pattern Special T เสื้อยืดลายมิซโซนีแพทเทิร์นสุดสวย โทนสีน้ำตาลเทาเป็นลาย เป็น texture ในตัวค่ะ ลายละเอียดมากๆ ตัวนี้คล้ายเสื้อถักเลยค่ะ แต่ไม่ร้อน ยืดได้ดี ไม่ย้วยค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ คัตติ้งสวยเนี้ยบ ไม่มีตำหนิ ส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>700 >>> 400 บาทค่ะ recommend ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

F122 Creamy White Special Buttons Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวครีมผ้าลื่นๆพริ้วสบายสวยมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมากๆ ปกเนี้ยบ เรียบเก๋ จุดเด่นคือ ช่วงกระดุมถูกดีไซน์มาเป็นอย่างดีค่ะ ใส่ง่ายติดง่าย เก๋แปลก รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ส่งต่อเพียง 1500 >>>700 >>> 400 บาทค่ะ recommend เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

H50 Green Grey & White Floral Blouse เสื้อลายดอกไม้สีเทาอมเขียวสลับขาว เนื้อผ้าคล้ายๆลินินผสมฝ้ายค่ะ หวานน่ารัก แต่งด้วยกระดุมสีเขียวขี้ม้ากรอบทองเรียบหรู สภาพดี รับรองว่าชอบค่ะ ;D ส่งต่อเพียง 1500 >>>700 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

H30 'Du Bois' New York Rosy Brown Cute Shirt เชิ๊ตผ้าฝ้ายสีกะปิอ่อน ตีเกล็ดหน้า+แต่งกระดุมคู่ ปกเป็นคอบัวนิดๆสามารถติดเป็นโบว์ได้ด้วย หวานน่ารักที่สุดค่ะ แขนสั้นใส่สบาย เนื้อผ้าบางจุดดูเหมือนว่าเป็นขุยนิดหน่อย ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน โดยรวมถือว่าสภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>>800 >>> 400 กรี๊ดดดดด คุ้มสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

F58 Yellow Pleated Stripe Cute Top เสื้อเหลืองลายทางเฉียง คัตติ้งอย่างดี อัดพลีทที่ปลายชายเสื้อน่ารักมากเลยค่ะ ตัวนี้ผ้าชีฟองคุณภาพดีมากเลยค่ะ พิมพ์ลายสวยสนิท มีตัวเดียว รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่ะ ปกฉลุเป็นลูกเล่นนิดๆ แขนสั้นน่ารัก เอวดูจั๊มหน่อยๆ recommend ค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1700 >>> 800 >>> 400 เท่านั้นค่ะ recommend
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 10 นิ้ว

F44 White Little Polka dot Skirt กระโปรงลายจุดเล็กๆบนพื้นสีขาวนวลสวย ตัวนี้น่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นทรงเส สอบเล็กๆเท่านั้นค่ะ มีซับในอย่างดี ไม่โป๊ค่ะ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป เหนือเข่ากำลังดี เป็นเอวสูง กับเอวปานกลางคือ แล้วแต่คนใส่ชอบ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ดค่ะ ส่งต่อเพียง 2000 >>> 1200 >>>พิเศษสุด 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 36-37 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว

F29 Orose Stripe Cute Dress มินิเดรสสุดน่ารักสีโอโรส ตัวนี้สีจะโทนสะท้อนแสงนิดนึงค่ะ ตัวนี้มือ 1 เช่นกันค่ะ ป้ายยังอยู่ค่ะ ผ้าบางใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊ ตัวนี้คล้ายผ้าร่มผสมชีฟองค่ะ น่ารักมากๆ รีดแล้วเรียบสนิทเป็นทรงเก๋แน่นอนค่ะ มีลูกเล่นที่ลายสลับผ้าเดียวกันทั้งตัว เอวจะจั๊มขึ้นมากว่าเอวปกติเล็กน้อย เหมาะกับคนลำตัวยาว จะช่วยพรางตรงนี้ได้ค่ะ ใส่แล้วจะดูขายาวขึ้น ผอมด้วยค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1300 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆ 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อก 34 นิ้ว ยืดเล็กน้อย ยาว 33 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว รอบเอว 30+ ยืดได้เป็นยางยืดคุณภาพดี

H18 Sleeveless Glitter Grey Top เสื้อแขนกุดสีเทามีกากเพชรในเนื้อผ้า สภาพดี ใส่แล้วสวยเรียบหรูค่ะ มีกระดุมหลัง ใส่สบาย เนื้อผ้า+คัตติ้งดีมาก คุ้มสุดๆ ส่งต่อเพียง 2340 >>> 1200 >>> 550 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด

H36 Creamy White Elegant Shirt with Black Floral Pattern เชิ๊ตสีขาวครีมลายเส้นรูปดอกไม้สีดำ ผ้าเนื้อดีมันนิดๆวาวหน่อยๆ มี texture ขรุขระในตัว แต่งกระดุมสีทองเก๋มาก ถ้าใส่คู่กับกางเกงหรือกระโปรงสีดำก็อยู่เลย Elegant Look มากๆค่ะ สภาพดีเลย ส่งต่อเพียง 2000 >>> 1000 >>> 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ฟรี-22 นิ้ว อกฟรี-44 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F126 Light Special Chic Blouse เบราส์สุดเก๋ ทรงเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ปกเป็นปกตีเกล็ดเล็กๆ เป็นระบายๆ ตัดต่อดีมากค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้ว recommend สุดๆ สภาพเริ่ด มีตัวเดียวค่า ส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อกFree ถึง 40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป้นทรงเก๋ชิคแบบนี้เลยค่ะ พอดีๆตัว ไม่รัดรูป ทรงพริ้วๆ น่ารักมากๆ ใส่กะเอวสูงแล้วสวยมากๆ

F112 Creamy Special Slide Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อนครีมๆ สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ นุ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ดีไซน์แปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้วยกัน เพราะตัวเสื้อมีลูกเล่นอยู่แล้ว ดูโดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 400 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก37-38นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

H27 Grey Stylish Sleeveless Waistcoat เสื้อกั๊กสีเทาเรียบเท่ ผ้ามี texture ละเอียดมากค่ะ เบาสบายไม่ร้อน สภาพดีมาก มีลูกเล่นที่กระเป๋าหลอก ใส่แล้วดูดี ไม่อ้วน ทรงสวย ใส่กับเลกกิ้งตัวเดียวอยู่เลย!!! เรียบเก๋ค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี ประมาณ 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

F121 Special White Classy Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลๆผ้าเปอร์เซีย มีลายและ texture อยู่ในตัว ทรงพริ้ว เก๋ Chic เรียบเก๋ ซ่อนกระดุม สภาพเริ่ดมากๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ดูคลาสสิกที่กระดุมเดี่ยวบน และ แขนทั้งสองข้างเป็นกระดุมมุกทองสุดคลาสสิก แต่ไม่เชยแน่นอนค่ะ ใส่อย่างมีลูกเล่นได้หลายแบบค่ะ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 1200 >>> 400 เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ Recommend ความน่ารักเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่15 นิ้ว รอบอกฟรีถึง 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ยาว27 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G40 Light Orose Special Knit Pattern Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนถักหลาย texture หลายลาย สุดน่ารัก ตัวนี้ติดกระดุมหรือไม่ก็ได้ค่ะ สีชมพูโอโรสออกส้มๆ แซลมอนนิดๆน่ารักมากๆ สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 1200 >>> 400 เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ Recommend ความน่ารักเลยค่ะ
    size: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 29 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

G20 Blue Cute Layers Dress มินิเดรสลุคคุณหนูสีฟ้าหายาก ตัดต่อเป็นเลเยอร์หลายชั้น คุณภาพดีมาก คัตติ้งเนี้ยบสวย มีลูกเล่นที่คอถึงช่วงอกเป็นระบายน่ารัก เข้ากันทั้งตัว ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย ส่งต่อเพียง 2200 >>> 1100 >>> 750 >>> พิเศษเพียง 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอก 36-37 นิ้ว รอบเอว 30 นิ้ว สะโพกfree ได้ถึง 48 นิ้ว ความยาวชุด 33.5 นิ้ว

B108 Classical Rose Pink Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงพริ้วสวย โทนสีชมพู ลายดอกกุหลาบทั้งผืน น่ารักมากๆค่ะ หวานสวย แต่เอาไปใส่กับไอเทมเด็ดๆ ก็ดูเก๋ชิคแน่นอน ยิ่งช่วงนี้ fashion ทางยุโรปฮิตลายดอกมากๆด้วยค่ะ กระดุมเล็กน่ารักสีเข้ากันทั้งตัว สภาพดีเหมือนใหม่ส่งต่อเพียง 1550 >>> 650 >>> พิเศษเพียง 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18.5 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

JP74 Blue Blouse with Red Ribbons Pattern เสื้อแนวคุณหนู เอวจั๊มลายริบบิ้นสีแดงบนพื้นสีฟ้าสุดน่ารัก หายากค่ะ ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้ ส่งต่อเพียง 2540 >>> 900 >>> 750 >>> SALE 700 >>> พิเศษสุด 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 28 นิ้วค่ะ รอบเอว 28 นิ้ว

F128 Black chic Big Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าลื่นพริ้วมีกลิตเตอร์เล็กๆในตัว สีดำสนิทสุดน่ารัก ช่วงหน้าลำตัวตีเกล็ดคล้ายพลีทอันใหญ่ๆค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าดีมากๆ และสภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ตัวยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F100 Natural Texture Special Top เสื้อยืดทรงน่ารัก ผ้ายืดคุณภาพดีทั้งตัว ตัดต่อสไตล์เก๋ ออแกนิคสีโทนนู้ดๆทั้งตัว รับรองว่าหายาก เหมาะสำหรับคนที่ชอบไอเทมแปลกๆแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาทเช่นกันค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้วยืดได้อีกค่ะ ยาว 24 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

F113 White Sporty Chic Zipper Top เสื้อสไตล์สปอร์ตซิปหน้า พื้นขาวนวลสุดน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ทรงพริ้วเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย ใส่เป็นเสื้อคลุมหรือเดี่ยวๆก็ได้ทั้งคู่เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 700 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เก๋สุดๆ

H24 White & Heavy Blue Elegant Top เสื้อลายทางสีขาวสลับสีน้ำเงินเข้ม มีลูกเล่นเก๋ๆอยู่ที่ปก เป็นปกป้ายมาติดกระดุมอีกฝั่งนึง สไตล์วินเทจญี่ปุ่นมากๆค่ะ ตัวนี้สภาพดีเริศ ผ้าเนื้อดีเรียบลื่น ไม่หนาไม่บาง พริ้วสบาย คัตติ้งก็ดี ใส่แล้วดูเรียบหรูสุดๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F50 Special Chic Collar Cardigan คาร์ดิแกนปกเชิ๊ตไร้กระดุมสีดำสนิทสุดน่ารัก จับตรงช่วงกลางลำตัวเป็นพลีทน่ารักมากค่ะ แขนจั๊มเล็กน้อย ตรงกลางมีตะขอเกี่ยวได้ตามต้องการค่ะ เอาออกก็ได้ ทรงพริ้วน่ารักมาก ตีเกล็ดสวยมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 รอบอก Free นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F98 Special Big Lace Rose Cardigan เสื้อคาร์ดิแกนกระดุมใหญ่ ผ้าสีครีมน่ารัก แต่งลูกไม้ลายดอกไม้ที่ลำตัวน่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่กับอะไรก็ง่าย สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่ะ สภาพดีค่า
    SIZE: ไหล่ 16 รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F97 Purple Glitter Chic Top เสื้อผ้ากลิตเตอร์ มัน แวววาว นิ่มสบาย สัมผัสนุ่มมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ใส่สบายมากๆ recommend คนที่ชอบผ้าแปลกๆค่ะ คัตติ้งเก๋สไตล์วัยรุ่น แขนและเอวจั๊มเล็กน้อย ไม่ร้อนค่ะ ตัวเดียวอยู่ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

็H15 Grey Floral Chiffon Blouse เสื้อชีฟองสีเทาพิมพ์ลายดอกไม้ แต่งกระเป๋าด้านหน้าและติดโบว์น่ารักๆที่คอเสื้อ ตัวเสื้อมีซับในใส่แล้วเย็นสบายมากค่ะ สภาพโอเคเลย รับรองว่าชอบ ;D ส่งต่อเพียง 1350 >>> 700 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F115 White Cute Collar Top เสื้อปกคอบัวสีขาวสุดน่ารัก แต่เนื้อผ้าเป็นกลิตเตอร์ลายสีเงินๆอยู่ในตัว เวลาสะท้อนแสงจึงเห็นเป็นลายขึ้นมาค่ะ ดูรายละเอียดได้ที่รูปล่างนะคะ ผ้าดีมากๆทั้งตัว ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F81 Little Rose Cute Shirt เสื้อพิมพ์ลายดอกกุหลาบเล็กๆสีชมพูม่วงทั้งตัวน่ารักมากๆ คอปกโค้ง พื้นผ้าเป็นสีครีมนวลสวย สภาพดีมากๆค่ะ แขนจั้ม ผ้าพริ้วใส่สบาย ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

H35 'NANDA MADE' Korea Red Check Shirt เชิ๊ตสีแดงแขนสั้นจากเกาหลี ปกคอบัวนิดๆ น่ารักสุดๆค่ะ สภาพโอเคเลย mix&match ง่ายมาก ส่งต่อเบาๆเพียง 1XXX >>> 760 >>> 400 บาทเท่านั้นค่าาาา
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 6.5 นิ้ว

F86 Blue & White Stripe Chic Top เสื้อแขนยาวลายทางสีฟ้าท้องฟ้าสุดสวย ลายสีขาว สะอาดสะอ้าน ตัวนี้สภาพดีค่ะ อาจจะมีขุยผ้าเล็กน้อยแต่ไม่น่าเกลียดเลยค่ะ โดยรวมสภาพดีมาก ผ้ายืดคุณภาพดี รับประกันความนุ่มว่านุ่มใส่สบายที่สุดเลยค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ สีฟ้าหายาก ไม่ค่อยมีค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ mix & match ง่าย สีฟ้าขับผิวขาว และดู Chic มากเลยค่ะ

D3 Pretty Lady Red Shirt เชิ๊ตสีแดงปกระบาย หวานน่ารักค่ะ มีลูกเล่นที่ลายปักบริเวณต้นแขนทั้งสองข้าง เนื้อผ้าคุณภาพดีจากญี่ปุ่นมี texture ในตัว สภาพดีมากค่ะ ตัวเดียวอยู่เลย ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 700 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 41 นิ้ว แขนยาว 18.5 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

H9 Vivid Color Check Top เสื้อลายสก๊อตสีสดทรงผีเสื้อ แต่งปก-กระดุมแนวสูท เก๋มากค่ะ ผ้าญี่ปุ่นเนื้อดี คัทติ้งดีใส่สบายสุดๆ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1000 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

H5 Dark Blue & White Chic Graphic Pattern Blouse เสื้อลายกราฟฟิกสุดเก๋ สไตล์ญี่ปุ่นน่ารักสุดๆค่ะ ผ้าบางใส่สบาย สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

F64 Pink Little Checked Cute Top เสื้อสีชมพูผ้าดีมากๆเลยค่ะ พิมพ์ลายตารางสีชมพูเล็กๆบนเนื้อผ้าสีชมพูอ่อนทั้งตัว เข้ากันค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะโดยรวมดูเรียบๆสไตล์ญี่ปุ่นๆ คัตติ้งดีมากๆ คอเป็นทรงเหลี่ยมทำให้ดูผอม ดูคอยาวสวยมากขึ้น และเน้นช่วงไหล่ให้ดูเล็กลงค่ะ ทรงพริ้ว ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

F57 Light Cream Little Stripe Top เสื้อลายทางยาวสีครีมอ่อนสลับขาว เส้นเล็ก ดูสะอาดสะอ้านสบายตา ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้คอปกปรับได้ตามใจชอบค่ะ กว้างมากกว้างน้อย สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

F71 Black Cool Texture Crop Top เสื้อครอปทรงพริ้วใส่สบาย texture และลายสวยค่ะ ลายเป็นคล้ายรูปโซ่กราฟฟิก ผ้าคล้ายชีฟองค่ะ แต่มี texture และพิมพ์ลายค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE:ไหล่และ แขน Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป ยาว 20 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ แขนบานๆพริ้วๆ แต่จะมี texture สวยในตัวเนื้อผ้าค่ะ

F52 Glitter Honey Bee Top เสื้อสีน้ำผึ้ง สีจริงจะเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยค่ะ เพราะถ้าโดยแสงเสื้อจะมี glitter เป็นประกายเด่นขึ้นมาเป็นสีเหลืองทองๆเลยค่ะ texture ตัวนี้เป็นผ้า แต่ดูไกลๆจะคล้าย metallic หน่อยๆ แขนเป็นแขนผีเสื้อพองๆค่ะ ใส่กับเอวสูงใส่กางเกงหรือกระโปรงน่ารักมากๆ สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

F9 Navy Balloon Jump Dress มินิเดรสทรงบอลลูนพองๆ ผ้ากว้างมาก คนอวบก็ใส่ได้สบายๆค่ะ ด้านหลังมีสายผูกเอวได้ค่ะ มีกระเป๋าข้างใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่ของได้เยอะ สามารถปรับและจัดทรงเองได้ตามเชือกที่ผูกค่ะ เหมาะกับใส่เสื้อเก๋ๆไว้ข้างใน จะปกเชิ๊ต หรือเสื้อยืดก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าเป็นผ้า texture เหมือนสักกะหลาด แต่เนียนนุ่มเหมือนกำมะยี่เลยค่ะ ไม่มีขนๆ แต่จับดูแล้วจะนิ่มๆ เหลื่อมๆเวลาโดนแสง น่ารักมากๆค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 30 ตอนไม่ยืด เมื่อยืดแล้ว Free ถึง40 นิ้ว ยาว 36 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อเชิ๊ต หรือเสื้อยืดข้างในก็ได้ค่ะ รับประกันความน่ารักค่ะ

F23 Little Polka Dot White Creamy Top เสื้อสีขาวนวลๆ ลายจุดดำเล็กๆสุดน่ารัก คอปกเชิ๊ตน่ารักมากๆค่ะ กระดุมเป็นกระดุมคู่ น่ารักมากๆ แขนจั๊ม ทรงเสื้อเป็นทรงพริ้วๆใส่สบายค่ะ ผ้าดีมากๆ บางแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ผ้าชีฟองลายจุดเรียบสวยใส่สบาย match กับสีอะไรก็ง่าย ดูสดใสแบบนี้เลยค่ะ

C20 Pastel Graphic Floral Pattern Mini Dress มินิเดรสสีพาสเทลลายดอกไม้ มีลูกเล่นที่ สไตล์เนี้ยบ คัตติ้งสวย กระดุมถึงช่วงครึ่งตัวค่ะ ผ้าเป็นชีฟองคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่บางไม่หนาจนเกินไป แขนสั้นน่ารัก ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1550 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆ 400 บาทถ้วนเช่นกันค่ะ
    size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว รอบเอวได้ถึง 42 นิ้ว สะโพกได้ถึง 44 นิ้ว ความยาวชุด 40 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

C36 'IMAGE' Navy Skirt กระโปรงทรงเอสีน้ำเงินนาวีเข้มสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ปลายชายกระโปรงทำเป็นเย็บชายย่นบานๆ น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เอวสูงกับเสื้อเข้าข้างในน่ารักมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเสื้อปกเชิ๊ตสีเรียบ โดยเฉพาะสีขาว chic มากๆ สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ
    SIZE: รอบเอว 24 นิ้ว รอบสะโพก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

C7 Black Pearl Pleated Top เสื้ออัดพลีททั้งตัว อย่างดีค่ะ คุณภาพดีมากๆๆ สไตล์ญี่ปุ่น ชายเสื้อหรือดีเทลต่างๆเก็บรายละเอียดอย่างดี คอถ่วงๆสุดไฮโซ ไม่ใช่เต่าค่ะ พลีทสีดำโดยเฉพาะเสื้อหายากมากๆแน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2100 >>> 1200 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาทค่ะ ผ้าลื่นๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอกฟรี-50 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C50 Light Yellow Lace Collar Maxidress แม็กซี่เดรสสภาพดีเหมือนใหม่สีครีมเหลืองอ่อนน่ารัก ลายจุดเล็กๆทั่วตัว มีลูกเล่นที่ปกเป็นลูกไม้ค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ตัวนี้เป็นทรงตรงผ้าทิ้งตัวลงมาทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ แขนสั้นใส่แล้วจะบานๆออกหน่อย ทรงพริ้วสบายมากๆ ไม่รัดรูปค่ะ ใส่กับรองเท้าเก๋ๆ กับกระเป๋าสะพาย ก็เอาอยู่แล้วค่ะ ส่งต่อเพียง 1280 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ recommend ว่าคุ้มสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอกฟรี-40 นิ้ว รอบเอว+รอบสะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด 46 นิ้ว แขนfree

C51 Brown Striped Primitive Dress ชุดเดรส ผ้าเก๋ลายทางสีน้ำตาลสลับเขียวเหลือขาว สุดเก๋ คัตติ้งอย่างดี ออกแบบมาแล้วอย่างดีสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่ยับง่าย เพราะผ้าเป็นผ้ามี texture อยู่แล้วค่ะ ใส่สบายแน่นอน ไม่รัดรูป แต่อยู่ทรงทั้งวัน แขนสั้นกำลังดี ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมเก๋ๆ ก็ออกไปเที่ยว ไปไหนได้สบายเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด 37.5 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

M1 Chic Line Red & Dark Navy T เสื้อยืดคอกลมสไตล์ญี่ปุ่นสุดน่ารัก ลายทางขวางผ้ายืดนิ่มยืดได้มาก หายากค่ะ ตัวนี้มือหนึ่ง ซื้อมาเก็บยังไม่เคยได้ใส่เลยค่ะ น่ารักมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ chic ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้ว แขนสั้น 6.5-7 นิ้ว ความยาว 23-23.5 นิ้ว

-----------------------------------------------------------------------------

0/5

Re: ♥✦♥ UPDATE ♥✦♥ JAPANESE TIEMS >>> เสื้อผ้ามีอหนึ่งมือสองคุณภาพเริศราคาเบาๆ✦พลีท♥เรียบหรู✦จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic✦ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่✦cardigan♥เดรส✦กระโปรงหนัง♥sweater✦classic blouses ♥✦♥

ZONE NO.2 สุดคุ้ม UPDATE เพิ่มวันนี้จาก Zone ของใหม่ มากมายเลยค่ะ
    1ตัว=300 บาท / 2 ตัว=500 บาท

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    * เกิน 3 ตัวขึ้นไปคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทค่ะ เนื่องจากเสื้อหลายตัวมีน้ำหนักมาก แต่ค่าส่งถูกกว่าหลายๆร้านแน่นอนค่ะ

H57 'ne.ce.sa' Navy Blue Green Check Shirt เชิ๊ตลายตารางสีน้ำเงิน/เขียว ผ้าฝ้ายญี่ปุ่นนุ่มมาก แต่งกระเป๋าเสื้อและมีลูกเล่นที่กระดุมคอเรียงกันลงมา โดยรวมสภาพโอเคค่ะ มีตำหนิคือ เป็นขุยผ้าประปรายตามตัวเสื้อค่ะ แม่ค้าเลยนำมาส่งต่อถูกสุดๆเพียง 1950 >>> 900 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

H58 Grey & White Hoody Mini Dress มินิเดรสลายทางเทาขาว มีฮู๊ดน่ารักสุดๆค่ะ ผ้ายืดเนื้อหนานุ่ม ใส่แล้วไม่โป๊ แต่งเชือกผูกเอวน่ารัก มีตำหนิคือ รอยเปื้อนสีเหลืองจางๆบริเวณกลางตัว1จุด (ดูได้จากรูปเล็กจิ๋ว แม่ค้าคิดว่าซักอีกทีก็ออก เพราะมันจางสุดๆ ถ้าไม่สังเกตดีๆจะไม่เห็นเลย) + บริเวณกระโปรง1จุด (ดูได้จากรูปเล็กขวาล่าง) โดยรวมสภาพโอเคอยู่ ส่งต่อถูกสุดๆเลย 1XX0 >>> 850 >>> พิเศษสุด 300 ค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 34-38 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว รอบเอว 34-38 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว

KO22 White Knit Lace Jumper จั๊มเปอร์ถักบางเบาสีขาว สภาพใหม่ 100% มือ1 ค่ะ คอและเอวและแขนจั๊มเป็นยางยืด คุณภาพดีค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อนแน่นอนค่ะ texture สวยมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 700 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่free 18++ นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว รอบเอวจั๊มพ์ 36-42 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ แต่ผ้าไม่หนา ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เก๋ ชิค ไม่ซ้ำใคร

AB27 Special Brown Leopard Pattern Blouse เบราส์สีโทนน้ำตาลสวยลายเสือดาว พิมพ์ลายอย่างดี ผ้าดีมากๆค่ะ คอจีนน่ารัก ไม่เต่ามากเกินไป ไม่ร้อนค่ะ เก๋ชิคมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ มีตำหนิจุดเดียวคือ ขอบชายเสื้่อข้างนึงมีรูขาดเล็กน้อยค่ะ ถ้าไม่สังเกตดีดีก็จะไม่เห็นเลย ไม่มีผลกระทบกับทรงเสื้อโดยรวมแต่อย่างใด จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>> 700 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ recommend ความเก๋ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

G13 Honey Yellowish Cute tanktop สายเดี่ยว tanktop สุดสวยสีเหลืองน้ำผึ้ง ผ้าฝ้ายคุณภาพดีจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้าบางเบา แต่ไม่บางจนโป๊ ใส่สบายเหมาะกับเมืองไทยแน่นอนค่ะ สายคู่ หรือถอดเป็นสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ ใส่แล้วจะพองๆบานๆได้ หรือใส่เสื้อในกางเกงก็ได้ recommend มากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 17XX >>> 900 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    size: รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว

G14 Light Blue Striped Skirt กระโปรงเย็บเป็นลายทางขวาง (ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ) ลายสีฟ้าครีม น่ารักมากๆ ทรงสวย บานเล็กน้อย จัดทรงแล้วอยู่ทรงแน่นอนค่ะ ตัวนี้เป็นซิบข้างค่ะ เอวสูง สวยมากๆ สภาพเริ่ด จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 1550 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆ 300 บาทถ้วนเช่นกันค่ะ
    size: รอบเอว 26 นิ้ว รอบสะโพก 34 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

H53 'Regirl' Light Brown Sailor Top เสื้อสีน้ำตาลอ่อนแขนล้ำ (สีจริงจะไม่เห็นเป็นสีชมพูแบบนี้นะคะ) แต่งปกกะลาสีโค้งน่ารักสุดๆค่ะ สภาพโอเคเลย สีนี้หายาก ใส่แล้วสวยหวานแน่นอน สภาพรวมดีเลย แต่มีตำหนินิดเดียวคือ กระดุมเม็ดกลางออกจะเบี้ยวนิดๆ (ดูได้จากรูปเล็ก) ดูไม่น่าเกลียดค่ะ แม่ค้านำมาส่งต่อราคาเบาๆเพียง 1450 >>> 700 >>> พิเศษสุดๆ 300 เท่านั้นนนน
    size: ไหล่ฟรี รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนล้ำ

AB7 Creamy Doll Cute Dress เดรสยาวแต่ไม่ maxi มาก กำลังพอดียาวไม่สุดปลายขาค่ะ น่ารักมากเอวทำจั๊มได้ ผ้าเนื้อคอตตอนคุณภาพดีทั้งตัว ออกสีครีมนวลๆค่ะ ทรงเรียบเก๋ มีลูกเล่นคือแขนตุ๊กตาน่ารัก สภาพรวมดีมากค่ะ มีตำหนิตรงแขนมีจุดเหลืองนิดนึง (รูปข้างซ้ายค่ะ) ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ โดยรวมสภาพดี จึงนำมาส่งต่อเบาๆเพียง 2000 >>> 900 >>> พิเศษสุดๆ 300 บาทเท่านั้นค่ะ พิเศษมากๆค่ะ ทรงน่ารัก ดูคุณหนู กระโปรงเป็นชั้นๆน่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาวชุด 48 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว รอบเอว 40 นิ้ว สะโพกฟรี

็H47 'Melton House' Blue Strip Shirt เชิ๊ตลายทางฟ้าขาวจากญี่ปุ่น ผ้าเนื้อดี สภาพรวมเหมือนใหม่ค่ะ มีตำหนินิดเดียวคือ ปกเสื้อด้านในมีรอยเปื้อนสีเทาจางนิดหน่อย ไม่สังเกตไม่เห็นเลยค่ะเพราะมันอยู่ด้านใน แม่ค้าคิดว่าถ้านำไปซักรีดอีกที รอยจางๆนี้อาจจะหายไปค่ะ เลยนำมาส่งต่อราคาเบ๊าเบาเพียง 1350 >>> 700 >>> พิเศษสุดๆ 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

KO14 Rose Silver Chic Shorts ช็อตแพนท์สีเงินพิมพ์ลายกุหลาบเก๋ๆทั้งตัว เอวยางยืดคุณภาพดียืดได้มาก ผ้าลื่นพริ้วใส่สบายมากๆเลยค่ะ ใส่ในกางเกงกับเสื้อขาวแล้วน่ารักมากๆ ดูเก๋ chic สุดๆไปเลยค่ะ มือ 1 สภาพใหม่เอี่ยม ราคาเพียง 390 บาท >>> ลดพิเศษสุดเหลือ 300 ถ้วน เท่านั้นค่ะ รวมโปรได้ค่ะ
    SIZE ตามป้าย: เอวสูง 56 cm สะโพกฟรีถึง 94 cm ความยาว 29 cm

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ recommend ค่ะ

G34 Colorful Special Chic T เสื้อถักสีม่วงสุดสวยน่ารัก ผ้าถักมี texture ในตัว แปลกเก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ตัวนี้ผ้ายืดคุณภาพดี สีสันสดใส ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่สบาย ทรงสวยทั้งตัว เก๋มากๆ ส่งต่อเพียง 1550 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆ 300 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 36-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

H19 Blue&Green Cute Check Top เสื้อลายตารางผ้าคอตตอน เบาสบาย ช่วงตัวและช่วงแขนเป็นผ้าย่นค่ะ น่ารักแบบญี่ปุ่นเลย ใส่กับยีนส์ตัวเดียวก็เวิร์คแล้ว สภาพโอเคเลย น่าร๊ากกก ส่งต่อเพียง 16XX >>> 450 >>> 300 บาท ค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

F101 White Polka dot on White Vintage Style Top เสื้อทรงคล้ายวินเทจแต่ก็เรียบชิคสไตล์โมเดิร์นได้ สีขาวทั้งตัว ผ้ามีลูกเล่นพิเศษที่ texture เป็นจุดกลมในตัวผ้า เป็นชนิดผ้าอยู่ในตัวเลยค่ะ ไม่ใช่ลายพิมพ์ น่ารักมากๆ ใส่ง่าย ช่วงเอวบานออกเป็นทรงที่กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 12xx >>> 650 >>> พิเศษสุด 300 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก free 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

KO4-KO5 (Black-Blue) Leaf Pattern Tanktop เสื้อแขนกุดผ้าและคัตติ้งดีมาก พิมพ์ลายคล้ายใบไม้กราฟฟิกค่ะ ตัดทอนน่ารักทั้งตัว ลายสีดำพื้นสีขาวนวลค่ะ มือ 1 สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ สีละ 1 ตัว ตัวละ 490 บาท >>> 300 ถ้วน เท่านั้นค่า Good Quality รวมโปรได้ค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 86 cm ความยาวตัว 58cm แขนกุดค่ะ
    BLACK COLOR

BLUE COLOR

F7 Emerald Green Lace Crop T เสื้อลูกไม้สีเขียวมรกตสุดน่ารัก ทรงเสื้อยืดครอปค่ะ แต่ไม่สั้นมาก ตัดต่อผ้าลูกไม้หลายชั้นน่ารักมากๆค่ะ แต่ว่าตัวผ้ามีลักษณะบางจึงใส่สบาย ตัวนี้มีซับในในตัวค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ยาว 18 นิ้ว แขนยาว 5-6 นิ้ว

G31 Little Bird Chic Light Yellow Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อน (ออกสีไข่) สุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นที่กระเป๋าหน้าอกจริง ปักรูปนกสุดน่ารัก สภาพดีมาก ส่งต่อ 1500 >>> 800 >>> 300 บาทค่า recommend size: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอกฟรี-46 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

C106 Light Grey Prince Shirt เสื้อคอปกสีเทาสไตล์เจ้าชาย แต่งระบายด้านหน้าสุดสวย แต่ไม่ฟูฟ่องจนเกินไป ใส่กับไอเทมเรียบๆง่ายมาก ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีความยาวให้ใส่เข้ากางเกงได้สวย หรือใส่กับขาสั้นคล้ายจะเป็น mini dress ก็สวยค่ะ มีลูกเล่นที่ระบายที่ขอบแขนเช่นกัน เข้ากันดีทั้งตัวเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C77 Little Striped Cute Japanese Top เสื้อลายทางเส้นเล็กๆตามยาวสีครีม ขอบลูกไม้ฉลุขาวสุดคุณหนู ลุคนี้ดูเรียบร้อยสะอาดสะอ้าน คัตติ้งสวยมากๆค่ะ ตัวนี้สไตล์เดียวกับเดรสด้านบนเลยค่ะ น่ารักญี่ปุ่นสุดๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ โดยรวมสภาพดี แต่มีตำหนินิดเดียวคือ ข้อมือซ้ายมีรอยเปื้อนจุดเล็กๆ ไม่สังเกตไม่เห็นเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> พิเศษสุดดดดด 300 บาท เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว แขน 21.5 นิ้ว

C71 Button Special Cool White Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวคอปกสุดน่ารัก มีลูกเล่นที่ลายตรงรางกระดุมเสื้อและปก เย็บเป็นรูปที่ติดกระดุมค่ะ เป็นลูกเล่นที่แปลก น่ารัก หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอน แต่โดยรวมก็ยังเรียบชิค ใส่ไปไหนก็ได้ ตัวเดียว หรือกับเสื้อคลุมก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ กับกางเกงหรือกระโปรงได้หมดค่ะ คุ้มมากๆ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

B72 Crop Blue & White Stripe Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงครอป แต่ไม่สั้นมาก ผ้าฝ้ายพิมพ์ลายทางสีฟ้าขาวสุดน่ารักคุณภาพดี สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ปกกำลังสวยน่ารักมากค่ะ ตัวนี้จะดูเอวลอยๆหน่อยไม่ต้องใส่เข้ากางเกงก็น่ารักค่ะ แขนบานออกกำลังดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขน 6 นิ้ว

F82 Mexican Style Classic Top เสื้อแชนสั้น ผ้าชีฟองพิมพ์ลายอย่างดีทรงพริ้ว ที่หน้าอกมีแต่งพู่เป็นระบายๆ น่ารักมากๆค่ะ สีโทนเขียวน้ำตาล โทนเดียวกันทั้งตัว ลายผ้าพิมพ์สวยน่ารักมากค่ะ เก๋มากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> พิเศษสุด 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free ทรง Oversized ยาว 30 นิ้ว แขนยาว 10 นิ้ว

H2 Red & Olive Green Vintage Blouse เสื้อแขนยาวจั๊มพ์เอวสีแดงสลับสีเขียวขี้ม้า แต่งกระดุมสีแดงสไตล์วินเทจ เนื้อผ้ามี texture ขรุขระ สภาพโอเคค่ะ ส่งต่อเพียง 1xxx >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

D7 Classic Vintage Blouse with Black Floral Pattern เสื้อสีขาวลายดอกไม้สีดำ สไตล์วินเทจสุดหรู เนื้อผ้ามัน มี texture ในตัว บางแต่มีน้ำหนัก สภาพดีค่ะ
    ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1000 >>> 600 >>> เอาไปเลย 300 บาทเท่านั้น
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F62 Special Pattern Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าดีมาก เบาสบาย ลายคลาสสิกค่ะ สีขาวสลับน้ำเงินค่ะ แขนสามส่วน ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 800 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ สไตล์ working woman สุดชิค เรียบเก๋ Mix กับไอเทมเก๋ๆง่ายค่ะ

F84 Creamy Lace Special Little Ribbon Top เสื้อแขนสั้นผ้าฉลุลูกไม้ตาถี่สีครีมนวลสวย ผ้าดีมากๆเลยค่ะ สีออกนู้ดๆสบายตา เรียบๆแต่มีลูกเล่น ที่คอเป็นริบบิ้นข้างค่ะ ไม่ได้ผูกด้านหน้าตรงๆ เก๋มากเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 700 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 9 นิ้ว

G39 Polka Dots Long Sleeves Cute Top เสื้อแขนยาวผ้าบางลายจุด texture คล้ายผ้าฝ้ายเนื้อดี ระบายอากาศได้ดี พิมพ์ลายจุดเรียงกันน่ารัก โทนสีพาสเทลลงบนพื้นขาว น่ารักมากๆค่ะ ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย สภาพดีส่งต่อเบาๆเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G38 Little Dot Striped White Top เสื้อคอเต่า แต่ไม่รัดคอแน่นอนค่ะ ใส่สบาย ผ้าเหมือนผ้าฝ้ายค่ะ คุณภาพดีมาก แต่มี texture เป็นลายจุดทางยาวลงมาทั้งตัว มีลูกเล่นที่มีริบบิ้นที่ปลายแขน และรอบเอว ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เช่นกันค่ะ size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก free ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

D32 Chic Blue Long Sleeves T-Shirt เสื้อยืดแขนยาวสีฟ้าเก๋ ผ้ายืดนิ่มคุณภาพดีสุดๆ สภาพดีเหมือนใหม่ Size S ตัวนี้ป้ายเขียนว่า made in thailand ที่ผลิตส่งไปขายเมืองนอก ใส่แล้วติดใจแน่นอนค่ะ ;D ส่งต่อเพียง 800 >>> พิเศษ 300 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้ว แขน 25 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

JP161 Primitive Pattern Cute Dress เดรสพอดีตัว เอวจั๊มเล็กน้อยพองาม ลายสไตล์ primitive chic สุดน่ารัก สีเหลืองทำให้ดูน่ารักค่ะ โดยรวมเป็นโทนสีเข้ม พรางหุ่นได้ ช่วงอก free ได้เยอะค่ะ ผ้าเป็นชีฟองที่ไม่ใช่ชีฟองพื้นๆบางๆ เป็นชีฟองคุณภาพดี พิมพ์ลายทั้งตัวอย่างดี สภาพดีมากๆตัดใจส่งต่อ 1200 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE ถึง 17 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 42 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว ความยาว 45 นิ้ว เอวยืด 32 นิ้วสะโพก FREE

C37 Scott Creamy & Ivory Maxi Skirt กระโปรงยาวกำลังดีแต่ไม่ยาวมากเกินไป เป็นทรงบานพริ้ว ผ้าฝ้ายลายตารางสลับ มี texture ใส่ตัว ไม่ยับง่าย ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ มีเอวผูกขึ้นอีกได้ ตัวนี้ใส่เอาสูงหรือต่ำก็ได้ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาวกระโปรง 33 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ลงเพิ่มอีกค่ะ!!! ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

F10 Blue Japanese Cute Top เสื้อสีน้ำเงินทรงเสื้อยืด แต่ตัวนี้เป็นทอปไม่ยืด แต่ทรงพริ้วๆ น่ารักมากค่ะ ตัดต่อผ้าด้านบนเป็นเหมือนลูกไม้ตาข่ายตาใหญ่ ไม่โป๊ค่ะ น่ารักมากๆ กุ๊นผ้าเรียบร้อยดีมากๆ ด้านลำตัวเป็นผ้าลื่นๆมันๆ ใส่สบายมาก ทรงจะพองๆ รีดเรียบสนิท จะอยู่ทรงสวยมากๆค่ะ สีสวยมากๆค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> พิเศษสุดๆๆ 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 38 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว แขนยาว 8 นิ้ว

F32 Navy & Creamy White Cut T เสื้อยืดตัดต่อผ้าสีน้ำเงินกับขาวและครีม น่ารักมากๆค่ะ ผ้ายืดคุณภาพดี สภาพประมาณ 90 เปอร์เซ็นต์ โดยรวมดีมากๆเลยค่ะ ใส่สบาย และ mix & match ง่าย ดู chic เก๋มากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> พิเศษสุดๆๆ 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรง Oversized ยาว 27 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

H20 Rosy Brown Flower Top เสื้อสีกะปิแต่งลายดอกไม้ด้านหน้า เป็นลายพิมพ์นูนลงในเนื้อผ้า ตัวเสื้อเป็นผ้ายืดนิ่ม มี texture ในเนื้อผ้า ใส่สบายมาก ไม่ร้อนเลย โดยรวมสภาพดี มีตำหนินิดนึงคือรอยเตารีดที่บ่า (ดูจากรูปเล็กขวา) คิดว่าทำไปซักรีดใหม่ ก็น่าจะจางลงนะคะ ไม่ได้น่าเกลียดเลย ส่งต่อเพียง 1300 >>> 600 >>> 200 บาท
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

F111 Creamy White High Curve top เสื้อผ้าพริ้วคอโค้งสุดน่ารัก กระดุมทองสุดเก๋ สภาพดีมากๆ ตัวนี้มีจุดเดียวคือกระดุมที่ปลายแขนไม่มีค่ะ นอกนั้นสภาพดีเหมือใหม่ ซึ่งถ้าพับแขนขึ้นก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ปกติแม่ค้าใส่ก็พับเป็น 3 ส่วนค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> 200 บาท นอกนั้นสภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ เหมือนใหม่
    SIZE: ไหล่ 15 รอบอก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F119 Black Little Line Special Top เสื้อทรงแปลกเก๋ ผ้าสีดำคล้ายลูกฟูกแต่นิ่มกว่ามากเลยค่ะ ผ้ามี texture เป็นลายๆเส้นเล็กๆทั้งตัวค่ะ โดยไฟแล้วจะเป็นกลิตเตอร์เห็นเป็น texture สวย high มากๆค่ะ มีตำหนินิดเดียวที่คอเป็นรอยผ้า ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ดูได้ที่รูปล่างซ้าย ซึ่งเย็บแล้ว แทบไม่เห็นค่ะ นอกนั้นสภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> 200 บาท คุ้มมากๆค่ะ ทรงชิค ทันสมัยมากๆ
    SIZE: ไหล่ 17 รอบอก 38 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

H21 Mustard Polka Dot Hood เสื้อหมวกสีเหลืองมัสตาร์ดลายจุดขาว น่ารักสุดๆ เสียดายมีตำหนิรอยเปื้อนนิดนึง ระหว่างกระดุมเม็ดที่4-5ค่ะ (ดูจากภาพเล็กด้านขวานะคะ) แต่โดยรวมสภาพดีอยู่ แม่ค้าเลยตัดสินใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 700 >>> 200 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ฟรีถึง 20 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

สีมัสตาร์ดสวยเก๋ mix & match ง่าย โดยเฉพาะกับสียีนส์ค่ะ สไตล์นี้เลยค่ะ

็H12 Mix Color Military Style Top เสื้อลายพรางแนว Military แจ่มมาก จากญี่ปุ่น ผ้ายืดมีน้ำหนัก แต่ไม่หนามาก ใส่สบายค่ะ ตัวเสื้อโดยรวมสภาพดี มีตำหนินิดหน่อยคือ ตัวซิปสีดำด้านหลังมีรอยถลอกนิดๆ แต่ไม่น่าเกลียด + ตัวเสื้อด้านในเป็นขุยผ้า ไม่สังเกตจะไม่เห็นนะคะ เพราะมันอยู่ด้านใน ส่งต่อไปเลยเพียง 1200 >>> 550 >>> 200 บาท คุ้มค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

H11 Dark Grey with Red Graphic Line T-Shirt เสื้อยืดแขนยาวสีเทาเข้มพิมพ์ลายกราฟฟิกสีแดง ผ้ายืดนิ่มน่ารักค่ะ มีตำหนินิดนึงคือ รอยตะเข็บที่ข้อมือซ้ายรุ่ย (ดูจากภาพเล็กด้านขวานะคะ) ตัวเสื้อสภาพโอเค ส่งต่อไปเลยเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

D21 White Very Sweet Top เสื้อคอกว้างสีขาวแต่งระบายเล็กๆที่คอกับแขนสั้น เอวรูดน่ารักสไตล์ญี่ปุ่่นค่ะ ผ้าบางใส่สบาย แต่ไม่ซีทรู ส่งต่อไปเลยเพียง 1150 >>> 600 >>> 400 >>> 200 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

D15 Grey Pretty Hoody เสื้อหมวกสีเทา แขนสามส่วน ผ้าฝ้ายนิ่มสไตล์ญี่ปุ่น น่ารักค่ะ สภาพดี ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอน ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

D4 Black Scott Dress เดรสสีดำลายสก๊อตจั้มพ์แขน ผ้าฝ้ายทอสไตล์ญี่ปุ่น ไม่หนาไม่บาง มี texture ย่นในเนื้อผ้า ผ้าตัวนี้ ปกติแล้วจะเป็นขุยนิดหน่อย ไม่ใช่ว่าเป็นขุยเพราะเก่านะคะ เอวเป็นยางยืด+แต่งด้วยกระดุมไม้น่ารักค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก ส่งต่อเพียง 1380 >>> 800 >>> 400 >> 200 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36-40 นิ้ว รอบเอว 36-46 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว ความยาว วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 41 นิ้ว

V3 Creamy Mini Dress เดรสสั้นสีครีมแขนยาว คอกว้าง มีลูกเล่นแต่งกระดุมแป๊กที่ด้านหน้าและแขนทั้งสองข้าง เข้ารูปบริเวณเอว ส่วนกระโปรงเป็นทรงสอบ เรียบหรูมากค่ะตัวนี้ ส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> 400 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 27 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว ความยาวชุด 35.5 นิ้ว

G6 Silver Abstract Pattern Shirt เสื้อผ้าสีเงินแวววาว พริ้วลื่นมันเล็กน้อย พิมพ์ลายสีดำเป็นเส้น abstract สวยมากเลยค่ะ ตัวนี้ผ้ากว้าง เป็นทรงแปลกเก๋ ผ้าบางเบาสบายทั้งตัว แต่ไม่โปร่งแสงค่ะ ผ้าบางแต่ไม่โป๊ เนื้อดีมากๆค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 17 นิ้ว อก free-42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 16.5 นิ้ว

B10 Blue Purple Tone Chic Top เสื้อโทนสีฟ้าม่วงสวย มี texture เก๋ๆของผ้าอยู่ในตัวค่ะ ตัวนี้เอวน่ารักมากๆ เป็นแบบที่ฮิตอยู่เลยค่ะ ผ้าพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เอากระดุมออก ผ้าตรงกลางก็เอาลงได้ เป็นเหมือนเสื้อคลุมก็สวยค่ะ สภาพดีมาก ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บไว้ซะนาน ส่งต่อเพียง 850 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกฟรี รอบเอว 30 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22-23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

JP155 Light Pink Marble Top Top คอปาดบนสุดคูลจากญี่ปุ่นค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนเพราะว่าผ้าเป็นผ้าลื่นๆเย็นๆค่ะ แต่ไม่ลื่นมัน เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีลายผ้าแบบ marble นิดๆ น่ารักมากเลยค่ะ สีชมพูอ่อนนู้ดๆ ใส่กับเสื้อคลุมต่างๆได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆกับไอเทมล่างและรองเท้าเก๋ๆ น่ารักมากค่ะ ส่งต่อ 1150 >>> 200 รวมโปรได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว

ไอเทมสีชมพูอ่อน นู้ดๆ mix ง่าย ดูเรียบหรูค่ะ

JP102 Brick Orange Net Vest เสื้อกั๊กตาข่ายยาวสีส้มอิฐ สุดสวย เรียบหรู ดูChic เหมาะกับใส่ Mix & Match กับเดรส หรือ กับไอเทมต่างๆได้ง่าย สีส้มอิฐหายาก สไตล์แบรนด์ดัง จากญี่ปุ่นค่ะ รับรองว่าเก๋แน่นอน ไม่ว่าจะกับไอเทมยีนส์ หรือสีขาว สีดำก็เข้าง่าย ไม่มีตำหนิใดๆ รักษาอย่างดีค่ะ เอามาใส่ได้หลายครั้ง ส่งต่อไป 1500 >>> 850 >>> พิเศษ 200 บาท CF เท่านั้นค่ะ *item นี้ไม่ต้องกังวลเรื่อง Size ค่ะ

JP126 Brown & Blue match little Stripe dress เดรสยาวพอดีๆ ไม่เชิง Maxi เดรส ใส่แล้วจะเป็นทรงกระโปรงบานๆน่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมได้หลายแบบ เช่นไอเทมข้างบนๆเป็นต้น ลายน่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นซิป มีช่องใส่เข็มขัดหนัง ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ส่งต่อ 1500 >>> 950 >>> 550 บาท >>> พิเศษสุด 200 บาท เช่นกันค่ะ

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 450 บาท >>> พิเศษสุด 200 บาท ค่ะ

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>>300 >>> 200

JP114 Beige Dress with White Little Flowers เดรสสีเบส (สีไข่ไก่เข้ม) มีกระดุมหลัง ตัวชุดด้านหน้าติดดอกไม้ผ้าโปร่งสีขาว เนื้อผ้าเป็นผ้าหางกระรอก ใส่สบายไม่ร้อน ไม่มีซับในแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ตัวนี้พี่สาวแม่ค้าฝากขาย ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ รับรองค่ะ ส่งต่อที่ 1000 >>> 300 >> 200 บาท
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก/เอว/สะโพก 36-37 นิ้ว (dressเป็นทรงตรงลงมา) แขน 10 นิ้ว ความยาวชุด 31 นิ้ว

ZONE NO.4 ตัวละ 120 บาท [2 ตัวขึ้นไปตัวละ 100] (โซนนี้งดต่อนะคะ)

H56 'Flash' White&Light Blue Strip Shirt เชิ๊ตแขนสั้นลายทางสีขาวฟ้า ผ้าดีมี texture ในตัว น่ารักค่ะ มีตำหนิคือรอยเปื้อนจุดสีส้ม1จุดเล็ก+สีดำ1ขีดเล็ก ใกล้ๆรังดุมกลางตัว แต่จางมากค่ะ แม่ค้าไม่แน่ใจว่าซักออกรึเปล่าแต่เห็นว่าน่ารักมากเลยซื้อติดมาด้วย SALE ถูกๆเลยค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1000 >>> 500 >>> พิเศษสุด 120 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

H55 'Colves Tokyo' Grey Knit-T เสื้อยืดคอกลมผ้าถักละเอียดสีเทา เนื้อดีนิ่มมาก ใส่สบายสุดๆ แต่งชายเสื้อและขอบแขนด้วยด้ายถักน่ารักค่ะ มีตำหนิคือ บริเวณกลางตัวเสื้อ มีรู2จุดเล็กๆ (ดูได้จากรูปเล็กขวา) และตัวเสื้อด้านหลังมีขุยนิดหน่อย แม่ค้าเห็นว่าน่ารักอยู่ เลยSALEแบบถูกที่สุดเลย ส่งต่อเบาๆเพียง 850 >>> 400 >>> พิเศษสุด 120 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 13 นิ้ว

H43 Cute Check Blouse เสื้อคอกลมลายสก๊อตสีฟ้า ผ้าฝ้ายผสมค๊อตตอน ไม่หนาไม่บางใส่สบายมาก เหมาะกับวันพักผ่อน แนวญี่ปุ่นมากๆค่ะ มีตำหนินิดนึงคือ รอยเปื้อนสีเหลืองจางๆ บริเวณด้านหลังข้างซ้าย ใกล้กับแขน (บริเวณรูปเล็กขวาค่ะ) หลายจุดเหมือนกัน แต่จางมาก ไม่สังเกตจริงๆก็ไม่เห็น นอกนั้นโดยรวมตัวเสื้อสภาพดี ไม่เก่าเลย น่ารักมาก ส่งต่อเบาๆเพียง 1100 >>> 500 >>> พิเศษสุด 120 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

H8 Dark Various Color Stripe Blouse เสื้อลายทางโทนสีเข้มหลากสี ปกผูกสไตล์ญี่ปุ่น ลายผ้ามี texture ค่ะ มีตำหนิคือเห็นรอยด้ายเย็บโบว์ที่ติดกับปก เป็นแนวยาวค่ะ ทำให้อาจจะดูไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไหร่ ถ้าไม่ชอบก็สามารถนำไปเลาะออกได้นะคะ เพราะตัวเสื้อโดยรวมสภาพดีมากเลยค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1900 >>> 750 >>> 400 >>> พิเศษสุด 120 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 39 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

F46 Cool Stripe Chic Mini Dress มินิเดรสลายทางขวางเส้นเล็กน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้เหมาะกับใส่กับเลกกิ้งค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าเป็นผ้ายืด ลายผ้าเป็นสีแปลกเก๋ โทนเดียวกันทั้งตัว ผ้ายืดนิ่มใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ มีลูกเล่นเก๋ๆที่กระเป๋าจริงทางช่วงอกค่ะ สภาพโดยรวมดี แต่มีตำหนิที่คอด้านซ้ายมีรูเล็กๆกับรอยเล็กน้อยค่ะ จึงส่งต่อเบาเพียง 1800 >>> 800 >>> 500 >>> พิเศษสุด 120 บาทเท่านั้นค่ะ ใส่อยู่บ้านสบายมากค่ะ

D1 Grey & navy blue stripe tanktop เสื้อกล้ามทรงพริ้วสุดสวยสีเทาแต่งลายทางสีน้ำเงินเข้ม ตัวนี้สภาพดีสุดๆ เหมือนใหม่ค่ะ ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่สบาย เหมาะกับหน้าร้อน ส่งต่อเพียง 1150 >>> 400 >>> 120 บาท

D25 Brown Long Cardigan เสื้อคลุมตัวยาวสีน้ำตาล ผ้าโปร่งซีทรู ใส่แล้วดูผอมมากค่ะ เหมาะกับใส่ไปทะเล ไว้คลุมชุดว่ายน้ำก็เก๋ค่ะ มีตำหนิคือ เป็นรอยขุยถลอกบริเวณด้านหลังซ้าย 1 จุด เลยนำมาส่งต่อแบบถูกสุดๆไปเลย 800 >>> 400 >>> 120 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว ความยาวชุด 43 นิ้ว

ใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ เป็นไอเทมเสริมเท่ๆ หายาก ได้แบบนี้เลยค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ> < ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

อยากให้เข้าใจว่า zone นี้ไม่ใช่ของโละของไม่ดี หรือมีตำหนิ ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ
    แต่บางทีแม่ค้าไม่ได้ใส่จริงๆ เต็มตู้มาก ปล่อยให้กับคนที่อยากได้เลยค่า แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวเช่นกันค่ะ
    ✦✦ Marie Claire ✦ Comme Ca Ism ✦ UNIQLO ✦ EAST BOY ✦ MICHEL KLEIN ✦ MUJI ✦ MNG ✦ Jouetie ✦ G.U. ✦ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ✦COMME DES GARCONS ✦✦
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2890211

~ LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066591693

ฝาก LINK ใหม่!!!!! ✦✦ HANDMADE SOAP by S h i r o . h a n d m a d e ปลอดภัยและอ่อนโยนต่อผิวพรรณ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ให้เป็นของขวัญเก๋ๆในเทศกาลต่างๆ ;D ของพี่สาวแม่ค้า ด้วยนะคะ ✦✦
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=314520

0/5

* อาทิตย์หน้า!เตรียมพบกับรูปโฉมใหม่
    และitemsใหม่ๆเก๋ๆ rare items มากมายจากญี่ปุ่นค่ะ *

สอบถามหรือจองสินค้ากันเข้ามาได้เลยค่ะ
    แม่ค้าลดให้สำหรับสินค้าตัวไหนที่ลดได้ลดให้ไปเลยค่ะ!!! ขอบคุณมากค่า

ติดต่อทาง E-mail: janefjapan@gmail.com แล้วรบกวนแจ้งว่ามาจาก SBN ด้วยนะคะ

*ขออนุญาติปล่อยของให้คนที่ CF ก่อนตามลำดับ ที่พร้อมโอนภายใน 2 วันตามที่กำหนดในกฏเท่านั้นนะคะ
    เนื่องจากเจอลูกค้าที่ CF แล้วหายไปเลยก็มีค่ะ ไม่แน่ใจกรุณาอย่าแจ้ง CF เล่นๆนะคะ ท่านใด CF แล้วหายไม่บอกกล่าว จะไม่ขายให้อีกค่ะ
    *** นอกจากนี้ CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่ชัดเจนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่ได้ทำการ CF ค่ะ
    Last edited by jane_f; 10-11-2013 at 07:11 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->