Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ราคาปลีก ส่งถูกฝุดๆๆ kitkat สวนกระแสเงินเยนขึ้น เราลดราคาอิอิ ห่อละ 190 ชาเขียว ,dark choc,passion fruit,cookie and cream ,ทาโร่ชีส ทาโร่งาดำ pocky almond ,pocky ชาเขียว,maxim กาแฟ พร้อมส่งจ้า ไม่ต้องพรี ไม่ต้องรอ[

Warning Points:
    0/5

ราคาปลีก ส่งถูกฝุดๆๆ kitkat สวนกระแสเงินเยนขึ้น เราลดราคาอิอิ ห่อละ 190 ชาเขียว ,dark choc,passion fruit,cookie and cream ,ทาโร่ชีส ทาโร่งาดำ pocky almond ,pocky ชาเขียว,maxim กาแฟ พร้อมส่งจ้า ไม่ต้องพรี ไม่ต้องรอ[

((ช่วยอ่านกติกาด้วยค่า
    โทร 089-920- 1สอง 1 สอง

WHATS APP

LINE(USED ID nt.sophisticate ค่ะ)

PLEASE FOLLOW IG : CLICKYOURHEART ตามมาเลยจ้า
    กลุ่มสอดส่อง สอดแนม แอบเม้าส์
    ของดส่อง ส่องเพื่อเม้าส์ เพลียหัวใจจ้าาาา

E-MAIL : CLICKYOURHEART@HOTMAIL.COM

ทางpm อาจตอบช้านะคะ ถ้าให้เร็วจะเป็นช่องทางด้านบนตามแจ้งเลยจ้า
    2.CF แล้วกรุณาโอนเงินด้วยนะค่ะ ไม่รับ cf ปากเปล่า
    นับการโอนเงินเป็นการcf โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

โอนเงินแล้วส่ง SMS หรือถ่ายรูปการโอนเงิน และส่งที่อยู่
    ทางWHATS APP,
    LINE ได้ที่ 089-920-1 สอง 1 สอง คะ

โอนเงินแล้วแม่ค้าสามารถแจ้งเลขที่ส่ง tracking number ได้เลยคะ
    3.พิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะค่ะ
    4.กรณีมัดจำสินค้าแล้วเกิดเปลี่ยนใจ
    จะCC แม่ค้าขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินนะค่ะ cf อย่าcc นะคร๊า
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน และคืนสินค้าทุกกรณีค่ะ
    6.ของแท้100%ค่ะ อนุญาติให้เข้าห้องห้องCatch fake(รบกวนเข้าเองค่ะ)
    7.ท่านใดต้องการให้ซื้อประกันกับไปรษณีย์ แจ้งก่อนส่งสินค้านะค๊ะ ค่าใช้จ่ายเป็นของลูกค้าคะ

garrett popcorn รส limited spicy cheese มีเฉพาะรอบนี้เท่านั้น อร่อยที่สุดในโลก vaccuum seal ถุงซีลสูญญากาศ ไม่ใช่ถุงซิบนะคะ free ems กันไปเยย**royce nama390,royce potato ,kitkat ลดราคาตามเงินเยน 12ห่อ ห่อละ 220,ทาโร่ชีส ทาโร่งาดำ มีรสใหม่มาด้วย ชาเขียว ,dark choc,passion fruit,cookie and cream พร้อมส่ง พร้อมส่งจ้า ไม่ต้องพรี ไม่ต้องรอ

**garrett popcorn อร่อยฝุดๆต้องลอง กำลังมาแรง คุนละ ลองยัง ลองเลยจ้า**royce nama**royce nutty**royce fruitty ใหม่

clearance sale ,เพื่อเป้าหมายใหม่ ราคาปลีก ส่งถูกฝุดๆๆเอาไปขายต่อยังทำกำไรได้อีก kitkat ห่อละ 190 ชาเขียว ,dark choc,passion fruit,cookie and cream ,ทาโร่ชีส ทาโร่งาดำ pocky almond ,pocky ชาเขียว,maxim กาแฟ พร้อมส่งจ้า ไม่ต้องพรี ไม่ต้องรอ[

kitkatt
    ชาเขียว,
    dark,
    passion fruit (เสาวรส)
    cookie and cream

ห่อมี12ซอง
    1ซองมี 2แท่ง

ซองละ 190จ้า ใกล้หมดแล้วววววววว

สำหรับแม่ค้ามีราคาส่ง หากยกลังคะ ซองละ 190 าาาาาาา

Royce nama เปง chocolateสด_ผสมนมฮอกไกโดอันเลื่องชื่อ ที่คุนต้องติดใจในรสชาด มาใหม่่ๆๆๆเลย

กล่องน้ำเงิน รส ชอคนม 390
    กล่องน้ำเงินเข้ม รสชอค ออกขมนินุงกำลังอร่อย 390
    กล่องสีเขียว ชาเขียว

royce potato 400
    แบบ2กล่อง 790
    แบบ3กล่อง 1170

ราคาปลีก ส่ง ถูกมากๆๆๆ

ราคาเดวกันไปเลย เอาไปขายต่อยังทำกำไรได้อีกจ้าาาาาาา

macha choc 150 sale 109

ทาโร่ชีส 259
    ทาโร่งาดำ 259

pocky almond choc แบบ 6 ซองเลกด้านใน 190 sale 139
    pocky macha crush แบบ 6 ซองเลกด้านใน 190 sale 139

pocky almond choc แบบ 3 ซองเลกด้านใน 150 sale 109

royce almond
    royce choc bar

lotte almond อันดับ1 จากเกาหลี sale ก่องละ 39

ไลนมาเลยคะ
    แม่ค้าใจดีมากกกกกกกกกก

********************************************************************************************

[
    Last edited by kittykittykitty; 09-10-2013 at 02:24 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->