Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
ในเบื้องต้นให้ค้นในคำสั่งค้นหาครับ ระบบค้นหาในชุมชนแห่งใหม่นี้ค่อนข้างละเอียดขึ้นครับ
หากจำชื่อกระทู้ได้ ก็น่าจะค้นได้ครับ หรือ ดูกระทู้เก่าที่เราเป็นค้นตั้งทั้งหมด ในส่วนของ www.sbntown.com ก็จะเจอกระทู้เก่าๆ ครับ

ได้หรือไม่ได้อย่างไรแจ้งให้เรารับทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
ยังคงลงรูปไม่ได้ ค่ะ แนะนำเบื้องต้นได้มั๊ขค่ะ ปกติแล้วใช้ copy มาจากของเดิม แต่คราวเนี่ยทำไม่ได้
ต้องทำอย่างไร
แต่การค้นหากระทู้เดิมสามารถทำได้แล้วค่ะ