Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: แจ้งย้ายกระทู้ที่เพื่อนๆ รีวิวได้ หากเป็นกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกิจการที่เพื่อนๆทำ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

แจ้งย้ายกระทู้ที่เพื่อนๆ รีวิวได้ หากเป็นกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกิจการที่เพื่อนๆทำ

ทางเราได้พิจารณาการขยายตัวที่เพิ่มขึ้นและ เรียนรู้จากเรื่องราวที่เกิดขึ้นในอีกหลายกรณี
    เห็นว่า ในชุมชนแห่งนี้มีเพื่อนสมาชิก ที่ประกอบกิจการอีกหลายราย และทางเรายินดีให้สนับสนุนกิจการของเพื่อนสมาชิก
    ให้สามารถนำมาประชาสัมพันธ์เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกอย่างเท่าเทียมทุก คนต่อไป ทางเราจึงเห็นควรเปิดห้อง

SBN Business Network : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBN

เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน

้เพื่อนสมาชิกที่คิดว่า กระทู้ของตนเข้าข่ายที่ แนะนำ ธุรกิจ กิจการ เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง
    สามารถ แจ้งย้ายกระทู้ได้ในกระทู้นี้ครับ ทางเราจะจัดการย้าย กระทู้ไปยังห้อง SBN Business Network ต่อไป

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็น ของเพื่อนสมาชิก
    ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

9
    0/5
    ได้ย้าย กระทู้ มา review ฝันที่เป็นจริงของเรา
    ของคุณ orajis18 เพื่อประโยชน์ของ เจ้าของกระทู้ และเพื่อนสมาชิก ในการได้รับข้อมูลข่าวสารที่เกี่ยวข้องกับเพื่อนสมาชิกด้วยกันครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถแจ้งย้ายกระทู้ได้ครับ เพื่อประโยชน์ร่วมกันของทุกคนครับ

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    ได้รวบรวมและย้าย กระทู้ review การทำทัวร์ ทั้งหมดของคุณ frances ไปเป็นกระทู้ แฟรงค์กี้ และเดอะแก๊งค์ กับการทำทัวร์
    เพื่อประโยชน์ของ เจ้าของกระทู้ และเพื่อนสมาชิก ในการได้รับข้อมูลข่าวสารที่เกี่ยวข้องกับเพื่อนสมาชิกด้วยกันครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถแจ้งย้ายกระทู้ทั้งของตนเองและของเพื่อนสมาชิกได้ครับ หากเห็นว่า เป็นกระทู้ที่เข้าข่ายกระทู้ที่ควรอยู่ในห้อง.
    SBN Business Network : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBN
    เพื่อประโยชน์ร่วมกันของทุกคนครับ สามารถแจ้งได้ในกระทูนี้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

0/5

Re: แจ้งย้ายกระทู้ที่เพื่อนๆ รีวิวได้ หากเป็นกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกิจการที่เพื่อนๆทำ

ขอบคุณมากๆเลยครับ หากเพื่อนๆมีข้อสงสัยสามารถติดตามได้ที่ >>> slotxo

https://t.me/pump_upp
    0/5

عندما بدأ الخيار الثنائي

Comments from Facebook