Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: (((Review))) น้ำหอม CK Eternity For Woman นะจ๊ะ

Warning Points:
    0/5

Wink (((Review))) น้ำหอม CK Eternity For Woman นะจ๊ะ

วันนี้ฤกษ์งามยามดี มารีวิวน้ำหอมกันซักหน่อยดีกว่าเนาะ

น้ำหอมตัวนี้เป็นตัวโปรดของกรองเลยค่ะ โปรดไม่โปรดดูที่ปริมาณที่เหลือค่ะ แหะๆ

กลิ่นจะเป็นแนวดอกไม้นานาพันธุ์เลยล่ะค่ะ ไม่ถึงกับหวานมาก จะเป็นดอกไม้ผสมแก่นไม้ค่ะ แต่ฟุ้งกระจายดีเยี่ยมค่ะ

สำหรับความติดทนนี่ ช่วงบ่ายๆ จะแอบจางค่ะ แต่ก้มไปดมห่างๆ ก็ยังได้กลิ่นน้ำหอมอยู่นะคะ แต่ไม่ฟุ้งเท่าช่วงเช้าแล้ว

ที่สำคัญ สบายจมูกค่ะ กลิ่นไม่ทำร้ายใครมากมาย (ยกเว้นคนแพ้น้ำหอมนะ อิอิ)

ตัวนี้ฉีดเกือบทุกวัน ก็ใช้มาได้เกือบปีแล้วค่ะ ถือว่าปริมาณ 100 ml นี่ก็ใช้ได้นานทีเดียว

กลิ่นนี้กรองว่าเหมาะกับการแต่งกายแบบว่า ใส่กระโปรงน่ะค่ะ หรือไม่ก็แบบสาวออฟฟิศค่ะ ฉีดไปงานที่เป็นทางการก็ไม่น่าเกลียดค่ะ

อากาศร้อนก็ฉีดได้ค่ะ ไม่ได้ฉุนเกินไปสำหรับอากาศร้อนๆ แบบเมืองไทย

แต่สำหรับกรอง ชอบกลิ่นนี้อ่ะค่ะ ใส่ชุดแบบไหนอากาศจะร้อนหรือเย็นก็ฉีดหมดอ่ะค่ะ 5555+

แต่น้ำหอมนั้นจะหอมหรือไม่หอมขึ้นอยู่กับคนใช้นะคะ

บางครั้งเราว่าหอม บางคนอาจจะบอกว่าเหม็นก็ได้ ซึ่งแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลค่ะ

บางครั้งดมจากกระดาษแล้วหอม แต่พอฉีดลงร่างกายแล้ว ง่ะ ไม่เข้ากับกลิ่นตัวของเราก็มีค่ะ

อันนี้ก็ต้องลองกันเยอะหน่อยกว่าจะหาน้ำหอมที่ใช่สำหรับเราได้

กรองเป็นคนกลิ่นตัวแรงค่ะ ก็เลยต้องเลือกเยอะหน่อยค่ะ ไม่งั้นจากน้ำหอมดีๆ มาอยู่บนตัวกรองแล้วอาจจะเหม็นเขียวได้ = ='

สำหรับน้ำหอมตัวนี้ รีวิวไว้เพียงเท่านี้ค่ะ ไม่รู้จะช่วยอะไรได้มั้ย 55555+

[IMG][/IMG]

Warning Points:
    0/5

Re: (((Review))) น้ำหอม CK Eternity For Woman นะจ๊ะ

ได้ความรู้เรื่องน้ำหอมากๆเลยค่ะ ขอบคุณที่เอามาแนะนำนะคะ
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook