Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 17 of 17

Thread: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

Warning Points:
    0/5

RE: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

เตรียมเหมียนกัลเคอะแต่เตรียมน้อมได้ปะคะ ops:

0/5

RE: ฝากข่าวคืนสู่เหย้าชาวเตรียมอุดมหน่อยค้าบบบ

รุ่น 54 ค่ะ แก่กว่าทุกคนเลยอ่ะ ops:

0/5

Quote Originally Posted by Tinuviel
    เตรียมค่ะ แต่รุ่นเก๋ากึ๊กเลยหง่ะ อยู่ตึกศิลป์ห้อง 80 อ่า (เรียนศิลป์คำนวณ ) เวลาเรียกเราเรียกตึกศิลป์ห้อง80 แหล่ะค่ะ ไม่ได้เรียกTUXX เหมือนน้องๆ ops:

จาบอกไงถึงจารู้ปีอ่า....อืมม์...เป็นรุ่นน้อง หมิว ลลิตาปึนึง(หรือสอง จำไม่ได้)อ่ะค่ะ และก็เข้าจุฬาฯ รหัส 33xxxxx ค่ะ(เรียนเต็มสามปี ไม่ได้สอบเทียบจ้า) บอกงี้พอจาเดาอายุออกแล้วน๊า...เหอๆๆ แก่งั่กเลยเรา

ป.ล. ไม่เคยคืนสูเหย้าเล้ย ops: ops: ops:
    รุ่นน้องหมิวปีนึงน่าจะเป็นรุ่น 51 นะคะ

ส่วนอีกคนที่รหัส 44 ก้อเป็นรุ่น62 รุ่นเดียวกับหมิงชาลิสา ใช่ม้า

เราไปแน่นอนเหมือนกัน เตรียมรุ่น 64 ศิลป์เยอรมัน ห้อง716ตึกแปด 343 ตึกหกสิบ 39 ตึกหนึ่ง

0/5

Quote Originally Posted by Tinuviel
    เตรียมค่ะ แต่รุ่นเก๋ากึ๊กเลยหง่ะ อยู่ตึกศิลป์ห้อง 80 อ่า (เรียนศิลป์คำนวณ ) เวลาเรียกเราเรียกตึกศิลป์ห้อง80 แหล่ะค่ะ ไม่ได้เรียกTUXX เหมือนน้องๆ ops:

จาบอกไงถึงจารู้ปีอ่า....อืมม์...เป็นรุ่นน้อง หมิว ลลิตาปึนึง(หรือสอง จำไม่ได้)อ่ะค่ะ และก็เข้าจุฬาฯ รหัส 33xxxxx ค่ะ(เรียนเต็มสามปี ไม่ได้สอบเทียบจ้า) บอกงี้พอจาเดาอายุออกแล้วน๊า...เหอๆๆ แก่งั่กเลยเรา

ป.ล. ไม่เคยคืนสูเหย้าเล้ย ops: ops: ops:

รุ่นน้องหมิวปีนึงน่าจะเป็นรุ่น 51 นะคะ

ส่วนอีกคนที่รหัส 44 ก้อเป็นรุ่น62 รุ่นเดียวกับหมิงชาลิสา ใช่ม้า

เราไปแน่นอนเหมือนกัน เตรียมรุ่น 64 ศิลป์เยอรมัน ห้อง716ตึกแปด 343 ตึกหกสิบ 39 ตึกหนึ่ง

0/5

อ้า มารวมพลเด็กเตรียมด้วยคนคร้า จำรุ่นไม่ได้ แฮะๆๆ ถ้าจำไม่ผิด TU 56 นะ วิทย์-เยอรมัน

คิดถึงบรรยากาศเก่าๆๆจังเยย อยากกลับไปเป็นนักเรียนอีกครั้ง

0/5

ยกมือเด็กเตรียมด้วยคน รุ่น 60 วิทย์คอมจ้า แต่มะเคยไปงานเลยง่ะ แฮะแฮะ :roll:

maximod_shop is offline Trusted Member
    0/5

เตรียม 59 วิทย์-สาธาฯ ค่ะ
    ตอน เข้ามา ม. 4 พี่โอ๊ค พานทองแท้ อยู่ ม.6 เอ่? 59 หรือ 60 หนอ จำไม่ค่อยได้แล้วค่ะ
    ม.4 เรียนอยู่ตึกใหม่เลยค่ะ ตึก 55 ปี เป็นรุ่นแรกเลยที่ได้เรียนตึกนั้น ที่ข้างล่างตึกมี เชสเตอร์กิล ขายค่ะ ops:

พึ่งเข้ามาSBN ได้ไม่นานเองค่ะ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆเด็กเตรียมฯทุกคนจ้า :P

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook