เสื้อผ้าใส่เองของเราเอามาส่งต่อถูกๆเลยคร่าาาาาาา
ทุกตัวยังอยู่ในสภาพดีนะคะ
ราคา 90 , 150 , 190 บาทรวมส่งลงทะเบียนนะคะ
สนใจตัวไหนติดต่อสอบถาม หรือขอรูปถ่ายเพิ่มเติมได้ค่ะ
email : jtjt.kaka@gmail.com ค่ะ

--------------90 บาทจ้าาา--------------

SK03 กระโปรงทรงบานสีเขียว ด้านหลังเป็นยางยืด free size ค่่ะ ยาว 18 นิ้ว

TOP01 เสื้อยืดแขนกุดสีครึม ตัวยาวค่ะ มีลูกเล่นตรงคอเสื้อเป็นสายชั้นๆ ดูเก๋ อก 34 นิ้ว

TOP02 เสื้อเชิ๊ตสีขาว brand Kitsch จากเจเจ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ อก 36 นิ้วค่ะ

SK04 กระโปรงลูกไม้สีดำ มีซับในอย่่างดี สภาพดีใส่ไปไม่กี่ครั้ง เอว 28 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว

TOP08 เสื้อโปโลสีขาว ลายทางเขียวตัวหลวมๆค่ะ 150 บาท

TOP09 เสื้อตัวยาวสีน้ำเงินแขนเป็นผ้ายืดสีดำ เก๋ตรงลายค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 120 บาท

TOP10 blazer สีดำ ดูเรียบหรู ยาว 68 ซม. กว้าง 48 ซม.

TOP11 blazer สีเทาอ่อน ดูเข้ารุปนิดๆ ยาว 63 ซม. กว้าง 50 ซม. ไม่เคยใส่

TOP12 เสื้อยืด Abercrombie สีขาว ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ

TOP13 เสื้อยืด Abercrombie อีกตัวสีเขียวน่ารักมาก มาพร้อมกับลายปักสีชมพู ผ้านิ่ม งานเนี๊ยบ ใส่แล้วดูผอมค่ะ

TOP14 เสื้อยืดสีดำ เย็บลาย 69 น่ารัก ใส่ง่ายค่ะ

TOP16 เสื้อชีฟองแขนสั้น Pastel ใส่ไปแค่สองครั้งเองค่ะ

TOP20 เสื้อเชิ๊ตแขนยาวสีดำ มีลายที่เนื้อผ้าด้วย สภาพดี

DRESS04 เสื้อตัวยาวปล่อยชาย ปล่อยเป็นเดรสได้ ตัวหลวมๆ ของ Every Perfect สีเทาเข้มค่ะ
ขนาดอก 34 นิ้ว เอวสะโพกฟรี ยาว 28  นิ้ว

DRESS06 dress สีเทา จั๊มพ์เอว มีซับในทั้งตัว ยาว 85 ซม.

PT003 กางเกงผ้าสีเทา ลายทาง งานดี เอวค่อนข้างต่ำค่ะ ใหญ่ 32 นิ้ว ยาว 12 นิ้ว

PT006 กางเกงเอวสูงทรงฮาเร็ม ตรงเอวเป็นกระดุม 3 เม็ด ใส่แล้วชิคมากเลยคร่าาา
เอว 26 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

--------------150 บาทจ้าาา--------------

TOP03 เสื้อแขนยาวสี offwhite คัตติ้งดีมาก มีซับในในตัว เก๋ตรงลายผ้าค่ะ ใส่แล้วดูเป็นผู้ดีสุดๆ

TOP05 เสื้อแขนสั้น ผ้าเหมือนผ้าแก้ว (ไม่ใช่ชีฟอง) ค่อนข้างบาง ต้องใส่ซับใน เอาไปใส่ยัดเข้าเสื้อหรือกระโปรงน่ารักมากค่ะ

DRESS05 dress ลูกไม้สีเข้ม มีซับในด้านล่างค่ะ ยาว 83 ซม.  

DRESS07 dress สีเทา ไม่มีซับใน งาน cutting ดี ยาว 85 ซม.  ใส่ไปสองครั้งค่ะ  

PT001 กางเกงยีนขาสั้น ปลายขาพับแบบเย็บตายค่ะ

--------------190 บาทจ้าาา--------------

SK02 กระโปรงกางเกงสีชมพู ข้างนอกเป็นชีฟองสีชมพู ข้างในเป็นกางเกงผ้าดี ไม่โป๊ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สีจริงจะเข้มกว่าในรูปเล็กน้อย เอว 26 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว

SK06 กระโปรงยีนทรงบาน แบบ Stylenanda ใส่แล้วดูเกาหลีมากๆ ตัวนี้ใส่ไปแค่คั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เอว 26 นิ้ว ยาว 15.5 นิ้ว

TOP04 เสื้อไหมพรมอย่างบาง สีเทา ปกสีเหลือง สีน่ารักมากค่ะ แขนเป็นแบบตุ๊กตานิดๆเอวจัมพ์ค่ะ
ยาว 20 นิ้ว อก 32 นิ้ว เอวจัมพ์28นิ้ว แต่ยืดได้อีกคร่าาา

TOP15 เสื้อชีฟองแขนกุดสี Pastel ปกเล่นสี น่ารักๆ ใส่ไปแค่สองครั้งเองค่ะ

TOP21 เสื้อเชิ้ตลายทางทาง crop สั้นแต่ไม่มากค่ะ ผ้าเนื้อดีมากค่ะ

DRESS01 เดรสผ้าชีฟองสีเทาทรงปล่อยๆ ใส่ไปเที่ยวหรือออกงานก้ได้ค่ะ สภาพดีเยี่ยมค่ะ ซับในสีขาวงานดีค่ะ
ขนาดอก 33 นิ้ว เอวสะโพกฟรี ยาวซับใน 27 นิ้ว ความยาวชีฟอง 33 นิ้ว

DRESS02 เดรสผ้ายืดสีดำ เอวยางยืด ทรงสวยใส่แล้วผอมค่ะะ
ขนาดอก 29 นิ้ว ยาว 34  นิ้วยืดได้อีก

DRESS03 เดรสผ้ายืดสีกรมท่า เอวยางยืด ด้านหน้าเป็นจีบค่ะ
ขนาดอก 29 นิ้ว ยาว 34  นิ้วยืดได้อีก

DRESS08  dressสีเทาดำผ้านิ่ม จะใส่เป็นเดรสปล่อย หรือคาดเข็มขัดก็น่ารักค่ะ ยาว 85  ซม. ใส่ไปครั้งเดียว  

PT004 กางเกงขาสั้น CHAPS ลายโบ สีน้ำเงิน ใหม่มากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ด้านหน้าเย็บระบายเป็นโบ เก๋มากค่ะ
เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว12นิ้ว

PT007 กางเกงขาสั้นสีขาว ผ้าเนื้อดี ตรงเอวเป็นผ้าลายทางแบบพับลงมา ตัวนี้เก๋มากๆ ผ้าหนาไม่บางค่ะ
เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว12นิ้ว

-------ขอแถมนิดนึงส่วนนี้เสื้อผ้าของใหม่ราคาพิเศษค่ะ------

KM001จากร้าน KIMMAME SHOP
SWEET LULLABY
อก 36” ยาว 24” ใส่ไปสองครั้งสภาพใหม่สุดๆ
ขาย 370 รวมส่งค่ะ (ราคาช็อป 490บาทนะคะ)

KM002 จากร้าน KIMMAME SHOP
Blue Scott Vest
อก 36” ยาว 22”
ของใหม่ค่ะ
ขาย 420 รวมส่งค่ะ (ราคาช็อป 490บาทนะคะ)

SK01 กระโปรงยีนผ้ายืดสีอ่อน เป็นทรงเอ ใส่แล้วดูเป็นสาวเกาหลีผอมเพรียวมากเลยค่ะ เอว 26-27 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว แต่ยืดได้ถึง 34 นิ้วค่ะ ตัวนี้ใหม่ไม่เคยใส่ ที่สยามขายอยู่ 450 บาท ขอขาย 300 บาท

ใส่แล้วทรงจะออกมาประมาณนี้นะคะ

SK05 กระโปรงลายชิโนริ สีเขียวฟ้า ใส่ไปแค่ครั้งเดียวของ 30th friday เอว 25 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว ขาย 250 บาทค่ะ

TOP07 เสื้อสีชมพู ทรงสวย ผ้้าเนื้อดีมาก ใส่แล้วได้ลุคเรียบหรู คุณหนูค่ะ
ของใหม่นะคะ ยังไม่ใส่ ยังไม่ซัก ขอส่งงต่อที่ 350 บาทค่ะ ตัวนี้เด็ดจริง!
อก34 นิ้ว ยาว 21 นิ้วค่ะ

TOP17 เสื้อแขนกุดสีขาว มีลายตรงปกกับกระเป๋า งานดีมากค่ะ อก 31 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ตัวนี้ใส่ไปแค่สองครั้ง ขาย 300 บาท

TOP18 เสื้อเชิ๊ตสีเทาเข้ม ด้านหน้ามีปกเก่ๆ ด้านหลังเป็นกระดุม ผ้าเนื้อนิ่ม สภาพดีค่ะ ขาย 250 บาทเท่านั้น

สนใจติดต่อสอบถาม ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
jtjt.kaka@gmail.com