Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Sale++New-กระโปรงแบบ Sretsis จาก Flamiq เสื้อและกระโปรงสวย ๆ ราคาเบาๆค่า

Warning Points:
    0/5

Sale++New-กระโปรงแบบ Sretsis จาก Flamiq เสื้อและกระโปรงสวย ๆ ราคาเบาๆค่า

สนใจสินค้า ติดต่อ 0822423579 Whatsapp,Line

หรือเมล์ daraya1983@hotmail.com

สินค้าทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ชมสินค้าได้เลยค่ะ

New-กระโปรงแบบ Sretsis จาก Flamiq Size M เอว 26" ยาว 17" สะโพกฟรีค่า งานติดป้าย Sretsis งานสวยมากค่า

ราคา 490 บาท

New-เสื้อจากเวป Stillista เสื้อสายเดี่ยวผูกโบว์ที่ไหล่สีออฟไวท์ Size M ค่ะ อก 33-34 นิ้ว จากราคาปกติ 790 บาท

าคา 490 บาท

New-ชุดแซกยีนส์ สายไขว้หลัง SIZE M

ราคา 150 บาท

Used-เสื้อแขนกุดสีขาว ปักลายไอศครีม น่ารักค่ะ Size M ค่ะ

ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

Used Once-เสื้อแขนกุดแต่งคอลูกไม้ Size M

ส่งต่อ 200 บาทค่ะ

New-เสื้อลูกไม้หวานๆสีเหลืองนวล Size M ตรงคอเป็นลูกไม้ ซีทรู ข้างหลังเป็นกระดุม งานเนี๊ยบมาก ผ้าพริ้วไหว เย็นสบาย ได้ลุคคุณหนูสุดๆ

แม่ค้าซื้อมา 600 บาท

ส่งต่อ 250 บาทค่ะ

New-เสื้อคอปแขนยาวสไตล์ Landme เนื่อผ้าเป๊ะมากๆชนช็อปค่า ลายเนื้อผ้าเป็นลูกดอกุหลาบ แม้ค้าซื้อจากร้าน Spellbound 390 บาท ยังไมได้ใส่

ส่งต่อ 150 บาท

Used Once - เสื้อเชิ๊ตผ้าลูกฟูกเนื้อบาง Size M สีเหลืองอ่อน หน้าอกงานปักรูปหญิงสาวจับมือกัน ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ Confirm

Sale 250 บาท

Used Once - เสื้อเชิ๊ตลายตารางสีดำ เด่นตรงคอเป็นลูกไม้เพิ่มความเก๋ไก๋ ผ้าบางสบายไม่ร้อนค่ะ ส่งต่อ 250 บาท

Sale 150 บาท

NEW-จัมพ์สูทแบบ H&M ติดป้ายเป็น H&M เลยค่ะ ราคา 550 บาท

Used-เสื้อ cop Free size มีสองสี เทากับดับ ใส่ ตัวละครั้ง

ส่งต่อตัวละ 100 บาท

Sale 450 บาท

Used-จัมพ์สูท Free Size ซื้อต่อโฟร์มา 500 บาท ใส่ไม่ได้ติดสะโพก ส่งต่อ 300 บาทค่ะ

Sale 200 บาทค่ะ

สินค้าขายแล้วค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>แว่นกันแดด MNG มือหนึ่งพร้อมกล่องค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>กระเป๋าสะพายหนังสีดำสายโซ่ สภาพ 99%

ขายแล้วค่ะ>>>เสื้อยืด Haas size s ของใหม่ สีน้ำตาลเข้ม

ขายแล้วค่ะ>>>กางเกงยีนส์ขาสั้น Biiabong Size M ของใหม่

ขายแล้วค่ะ>>>เสื้่อยืด XXI ของโฟร์ ซื้อจากโฟร์ราคา 500 บาท

ขายแล้วค่ะ>>>รองแตะหูคีบ DA+PP เบอร์ 36 ใส่ออกจากร้านมาแค่ครั้งเดียว

ขายแล้วค่ะ>>>เดรสแขนยาว แต่งคอ ลายขวางสีน้ำเงินกรมท่า

ขายแล้วค่ะ>>>เดรสแขนกุด Size S มือสอง เสื้อชิ้นบนเป็นผ้ายีนส์นิ่มๆแต่งซิป กระโปรงเป็นผ้าลื่นๆใส่สบาย

ขายแล้วค่ะ>>>เคสสีดำมีกระจกแบบคุณทับทิม สภาพ 99% ไม่มีตำหนิขายยกเซ็ทตามภาพ

ขายแล้วค่ะ>>>เคสลายขวางสภาพ 80 % ไม่มีตำหนิ

ขายแล้วค่ะ>>>เดรสทำงานสาวออฟฟิศ Free Size ของใหม่ผ้าเนื้อดีมาก ทรงสุดฮิตตอนนี้ พี่สาวซ์้อมา 700 กว่าบาท

ขายแล้วค่ะ>>>เคส icover สีขาว ลายดอกไม้วิบวับพร้อมฟิล์มกันรอย ซื้อมา 990 บาท ใช้ไม่กี่วันก็เปลี่ยนมือถือเป็นรุ่นอื่น สภาพ 99 %

ขายแล้วค่ะ>>>เสื้อยืด Exect size M ผ้านิ่มเนื้อดี สภาพ 90% ซื้อมาตัวละ 990 บาท

ขายแล้วค่ะ>>>เดรสแขนยาวลายขวางสีดำ คว้่านคอ ผ้านิ่มมาก ใส่สบาย]ส่งต่อ 180 บาทค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>เสื้อสูทพอดีตัว size m ผ้ามีความยืดยุ่นคน Size L ก็ใส่ได้ค่ะ ไม่มีตำหนิ

ขายแล้วค่ะ>>>กระเป๋าสะพายสายโซ่สีเขียวรูปปาก สภาพ 80% ราคาเพียง 200 บาทค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>ผ้าคลุมไหล่ผืนใหญ่มากกก มีสองชั้นซ้อน เย็บติดกันค่ะ อีกด้านจะเป็นสีดำล้วน

ขายแล้วค่ะ>>> ชุมจัมพ์สูทสีดำสำหรับงานปาร์ตี้

ขายแล้วค่ะ>>> กระโปรงกางเกง Size 10 (เอว 27-28) แบรนด์ J.U.N.K. จากออสเตรเลีย

ขายแล้วค่ะ>>> เดรสสั้นแต่งแขนสีกรมท่าลายจุด size s ผ้านิ่มสบาย

ขายแล้วค่ะ>>> กระเป๋าสตางค์ Morgan ลายเสือ พร้อมถุงผ้าสภาพ 99.99 % ไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยใดๆ

ขายแล้วค่ะ>>> กระเป๋าหนัง MNG สายโซ่ สภาพเยี่ยม ไม่มีตำหนิ

ขายแล้วค่ะ>>> กระโปรงกำมะหยี่สีดำ Free Size เอวยางยืด

ขายแล้วค่ะ>>> เดรสยาวสำหรับใส่ไปงานราตรี สีดำ ปักเลื่อม Free Size ใส่ไปงานครั้งเดียวสภาพดีมาก

ขายแล้วค่ะ>>>เคส Iphone5 Hallmark เป็น Used ค่ะ มีรอยเกิดจากการถือใช้งานแต่ไม่มีรอยแตกหัก

ขายแล้วค่ะ>>>เดรส Free Size ผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ของใหม่

ขายแล้วค่ะ>>>เดรสสำหรับสาวออฟฟิศ Size L พี่ที่ทำงานฝากขายค่ะ ผ้าเนื้อดีมาก แต่พี่เค้าใส่แล้วหลวมไป

ขายแล้วค่ะ>>>(Used)กระเป๋าสตางค์ Juicy Couture ของแท้ 100% สภาพ 99.99 %

ขายแล้วค่ะ>>>((NEW)เดรสลายดอกสีชมพู พรีออเดอร์มาค่ะ ยังไม่ได้ใส่ ป้ายยังห้อยอยู่

ขายแล้วค่ะ>>>ครัช Kenneth Cole สีชมพู ของใหม่ห้อยป้าย

ขายแล้วค่ะ>>>(Used)เดรสแขนกุดผ้ากำมะหยี่สีดำ ของจริงทรงสวยมากค่ะ ของแม่ค้าใส่เอง สภาพดีไม่มีตำหยิ

ขายแล้วค่ะ>>>กระเป๋าสะพายสีดำ ของใหม่ค่ะ งานเนี๊ยบมาก

ขายแล้วค่ะ>>>กางเกงเอวสูงลายทางยาว เนื้อผ้าดียืดได้ ผ้ายืดหยุ่นได้เยอะ ใส่สบายมากค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>(Used)เดรสน่ารักมากๆลายดอกไม้ size S

ขายแล้วค่ะ>>>Used-กระเป๋าสะพาย Jaspal สายโซ่ สภาพ 90 %

ขายแล้วค่ะ>>>New-รองเท้าส้นสูง สีดำขลิบทอง สวยหรูมากก สูง 2.5 CM ยาว 24 CM Size 39

ขายแล้วค่ะ>>>(Used) เดรสสั้นลายดอกสีกรมท่า สมอคหลัง 100 บาท

ขายแล้วค่ะ>>>(Used) เดรสยาวลายจุด มีซับ 100 บาท

ขายแล้วค่ะ>>> New-XOXO Women's X05429 ขอแท้ พร้อมกล่องน่ารักๆค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>Used-แว่นตา Rayban ปรอททอง

ขายแล้วค่ะ>>>(Used) เดรสสีเทา

ขายแล้วค่ะ>>>Used-เดรสลายดอก Size M

ขายแล้วค่ะ>>>Used-CPS Bag กระเป๋าสีดำทรง prada ทรงสวย หรูมาก ถือได้ทั้งสะพายไหล่ และ คล้องแขน

ขายแล้วค่ะ>>>Used Once-กระโปรง Matilda Size M สีน้ำตาล

ขายแล้วค่ะ>>>Used-เดรสชมพู แต่งคอ และชายกระโปรง Size M

ขายแล้วค่ะ>>>Used-เดรสผ้าชีฟองสีดำ แขนกุด Free Size ขายกระโปรงทิ้งตัว ใส่แล้วหุ่นดีมาก

ขายแล้วค่ะ>>>Used Once-กระเป่าสตางค์ LYN พร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ และใบเสร๋จ

ขายแล้วค่ะ>>>Used-Furby สภาพ 90% พร้อมกล่อง

ขายแล้วค่ะ>>>Used-กระเป๋าแบบ Chanel mini 7" เป็นงาน HI-END 1:1 ค่ะ พร้อมอุปกร์ครบชุด

ขายแล้วค่ะ>>>New-เสื้อยือเปิดไหล่สีขาว FQ&L Free Size ตัวนี้ซื้อมาเกือบๆ 500 ค่ะ ยังไม่ได้ใส่

ขายแล้วค่ะ>>>New-กระโปรงจากเวป Stillista สีชมพูอ่อนผ้าซาติน เอว 28 สะโพกได้ถึง 38

ขายแล้วค่ะ>>>New-เสื้อลูกไม้สไตล์ Landmee สวย หวาน ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่ไปไหน

ขายแล้วค่ะ>>>NEW-เชิ๊ตดำ Free Size ลายดอกกุหลาบ งานเนี๊ยบมากไม่มีที่ติ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวก็สวยค่ะ

ขายแล้วค่ะ>>>NEW-เชิ๊ตเทาแต่งเลื่อม สามารถแมตท์กับกางเกงยีนส์หรือกระโปรงสั้นก็สวยค่ะ งานเย็บประณีต

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Last edited by daraya1983; 07-29-2013 at 10:46 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->