ซื้อ 300 บาท ขึ้นไป ส่งลงทะเบียน ฟรีเลยค่ะ !!

เสื้อผ้าที่ลงขายส่วนมากไม่เคยใส่ค่ะ หรือใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีสีซีดค่ะ

ขอดูรูปแบบชัดๆได้น่ะคะ พอดีย่อขนาดเล็กไป..พอจะใหญ่ก็เบ้อเริ่มเลย 555

ตัวไหนมีแบรนด์ เป็นของแท้ล้าน% ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ

สั่งซื้อ/ สอบถาม ติดต่อ PM, E-mail : catty_pp@hotmail.com

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนน่ะค่ะ เสื้อผ้าตัวไหนขายแล้วจะลบรูปภาพทิ้งเลยน่ะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ

เดรสแขนยาวเว้าไหล่ เลายริ้ว ผ้ายืดอย่างดีค่ะ นุ่มมากกกก เก็บทรงค่ะ สีกรมริ้วขาว. ไม่เคยใส่ค่ะ ซัก รีด แขวนใส่ตู้เลนค่ะ ^^

Dress ด้านหน้าสั้น ด้านหลังยาว ไหล่ตั้ง ดีไซน์ใหม่ ไม่เหมือนใคร ทำจากผ้าโพลีนำเข้าอย่างดี สีน้ำเงินนีเวียสว่างสดใส ของจริงสีสวยมากกกกกค่ะ (ในรูปสีเพี้ยนน่ะคะ ) ตัวนี้เป็นงานตัดค่ะ (ตามรูปเลยค่ะ) ใส่ไป 2 ชั่วโมง
ขนาด : อก 32"-35" เอว 26" สะโพก 36" ด้านหน้ายาว 31" ด้านหลังยาว 34"

เสื้อแขนเดียว ผ้าดีมากกกกกกก เงา นุ่ม ดูหรูแน่นอนค่ะ ...สีน้ำเงินนีเวียสว่างมากกกก สดใสมากกกก (ในรูปสีเพี้ยนกระจายเลยค่ะ 555) อกฟรีไซส์ มียางนืดเล็กด้านหลัง ใส่กับกางเกง หรือกระโปรง ใส่ออกงานได้สบาย คอนเฟิร์มค่ะ ได้ไปไม่มีผิดหวัง!!!...ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาแพง ส่งต่อราคาแสนถูกเลยค่ะ

กระโปรงพลีทจีบเล็กๆ (ตัวนี้ไม่ต้องรีดเลยค่ะ) สีส้มสว่าง เอวยางยืด มีซับในสีเดียวกับกระโปรงค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ทำเป็นรูปโบว์ที่ปลายเสื้อ มีฟองน้ำเสริมอก ใส่แล้วไม่ลอยโป๊ค่ะ ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงเอวสูงยิ่งน่ารักมากกกค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ!! อก 33"-34" ยาว 15.5" ราคา 250 บาท

Dress สายเดี่ยว เปิดไหล่ size S ผ้าดีมากกกกกกกกกกกกกค่ะ ผ้ามันนิด ดูมีกลิตเตอร์ ซับในทั้งตัว ไม่เคยใส่ค่ะ

ราคา : 350฿ (ซื้อมา 590฿) ......พิเศษ ส่งฟรี!!

Mini dress ใส่เป็นเดรส หรือเสื้อตัวยาว กับเลกกิ้งได้ค่ะ ลายดอกไท้ ผ้ายืดนุ่มนิ่มสุดๆๆๆๆ ของจริงสีจะหวานๆค่ะ ยาว 28"

ของใหม่ค่ะ !! รองเท้า Charles & Kieth หนังสีดำ size 36 (แต่สำหรับคนเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ ) สูง 4 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 1,550 บาทค่ะ - ส่งฟรี Ems -

รองเเท้า Charles & Kieth size 36 (แต่สำหรับคนไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ )
สูง 4.5 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) - ส่งฟรี Ems -

Dress 400 บาท สีครีมผ้าชีฟอง แต่งลูกไม้ช่วงใต้อก ทรงกระโปรงหน้าสั้น-หลังยาว เก๋มากๆๆๆๆค่ะ

Dress 350 บาท สีเทาผ้าชีฟอง ประดับเพชรและลูกปัดสีเทา ใส่แล้วดูหวานแน่นอนค่ะ ^^

ขอบคุณลูกค้าทุกๆท่าน และ SBN Town สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ