สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะคะ mookie_mook@hotmail.com Line mookie-mook ลด ลด ลด กันไปเลยค่ะ อยากเคลียร์ตู้เสื้อผ้ามากๆๆๆ ขายถูกกว่าที่ซื้อมาแล้วค่า ราคาลดกว่าที่ซื้อมาไม่ต่ำกว่า 100-500แล้วค่ะ ราคาที่ตั้งคือราคาที่เห็นแล้วถ้าพอใจก็ซื้อเลยค่ะ ไม่ต้องต่อกันไปกันมา เลยไม่ได้ตั้งราคาไว้สูงเพื่อที่จะให้ต่ออีกแล้วนะคะ ส่งลงทะเบียนฟรีไปเลยค่ะ ไม่ต้องไปแย่งกันซื้อและยังซื้อได้ถูกกว่านะคะ ^^ เสื้อผ้าเยอะเกินใส่ไม่ทันค่ะ สภาพดีทุกตัวค่ะ น่ารักๆทั้งนั้น

Jumpsuit Thr33 ลายสก็อต น่ารักมากค่ะ ตรงเอวเป็นยางยืดด้านข้างค่ะ ของใหม่ จาก 1690บ. ขาย 850บ.

เสื้อจากPPandfamily (Red Lurex-Chiffon Shirt) สภาพเหมือนใหม่ ใส่1ครั้ง ขาย 700
... Size: Chest 44” Length 24”

Fabric: Chiffon

Description: นี่เป็นอีกสีนึงที่เราภูมิใจนำเสนอ ให้ลุคแนว Contemporary Vintage มากๆ อันนี้เราใส่เสื้อสายเดี่ยวข้างในไว้ด้วย เผื่อบางไป แล้วแต่คนชอบค่ะ การตัดต่อผ้า 2 ลายลงตัวมากถึงมากที่สุด

PPandfamily แบบในรูป มือ 2 สภาพ 85% ขาย 500

ppandfamily เสื้อสีเขียว ตัดแต่งลายดอกด้านบน ของจิงจะเป็นสีเขียวตุ่นๆค่ะ เข้มกว่าในรูป สภาพ 90% ขาย 650

ppandfamily เสื้อสีชมพู แขนสีม่วง แต่งขาดๆ สวยน่ารักมากค่ะ ราคา 1490 ขาย 650 มือ2 สภาพดี

ppandfamily jumpsuit ลายเสื้อ size s ใส่ไป1ครั้ง สภาพใหม่ ซื้อมา 1690 ขาย 800

เสื้อจากร้าน libertylove ของใหม่ค่ะ มีตำหนิด้ายรันด้านหลัง ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ เป็นมาตั้งแต่ซื้อ ซื้อมาแพงค่ะเกือบพัน ขาย 300

dress ppandfamily (Floral Swing Dress) ขาย 1200
Size:
... M - Chest 38” Waist 28”
Fabric: Top: Italian Silk
Bottom: Inside – Net
2nd Layer – Polka dot Net
3rd Layer – Lace
Outside – Tencil Cotton

Description: Swing skirt ตัวนี้หลายๆคนคงเคยเห็นจาก collection ที่แล้ว แต่มีเสียงเรียกร้องว่าจะใส่ยังงัยดี เราเลยนำไป match เป็น dress ที่ลงตัวสุดๆมาให้นะคะ คราวนี้ตัวเดียวอยู่ ไม่ต้องห่วง สวยสุดยอดดดดดดด (ทรงเสื้อเชิ๊ตสวยสุดๆ บ่าอัดจีบ ปกเลิศ!)

Set เสื้อ สกรีน Vogue+กางเกง Zara ขายยกเซ็ต 500 บ.

แว่นmickey mouse ใส่ไป1ครั้งค่ะ สภาพใหม่ ขาย 250

เสื้อจากร้าน Celbe ในfacebok ข้างหลังเว๋าเก๋มากค่ะ มือ2 สภาพใหม่ ขาย 250

กางเกงลายจุดจาก Pick-a-play ใน facebook มือ2 สภาพใหม่ ขาย 300

ชุดเสื้อ+กางเกง ผ้า CDC นำเข้าจากญี่ปุ่น ตัวนี้สวยมากกก ซื้อมาใส่ไม่ได้ เสียดายมากค่ะ อก 34 กางเกงเอว29" ราคา 1490 ขาย 400

ขอยืมรูปจากทางร้านนะคะ

เสื้อ Cop lynaround สีโอลโรส เนื้อผ้าผสมกลิ๊ตเตอร์ ของจิงสวยค่ะ ที่แขนติดหัวใจทั้ง2ข้าง ของใหม่ 200

เสื้อสีส้มแถบเขียวจากร้าน Polka ในFacebook ขาย 250

เสื้อ Brand Piyanee น่ารักมากค่ะ เสื้อcropสีเทาลายจุดดำแต่งระบายที่แขน ขาย 400

PPandFamily ขาย 550 ใส่ไป1ครั้งค่ะ
(Pink Harlequin Tassel Cropped Blazer)
Size:
S - Chest 33-35” Shoulder 14” Length 14”

Fabric: Body - Velvet
Embellish – Cotton Polyester

Description: เอาใจสาวชอบแนวเปรี้ยวอมหวาน ตัวนี้เราแต่งผ้าและพู่ชมพูกะปิมาให้ สีน่ารักมากกกก คนไม่ชอบสีชมพูยังแอบหลงเอง 555 เวลาพับแขนขึ้นมาก้อจะเห็นเป็นสีแพลมๆ ดูเลิศมากค่ะ

Hi-light: เด็ดตรงที่เราแอบเอาพู่มาใส่ตรงปลายด้านหน้า ทำให้เสื้อดูโดดเด่นด้วยวัสดุที่ไม่เหมือนใคร

dress เกาอกไปงาน ตัวนี้สวยมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดี สีแดงอมบานเย็น ใส่แล้วขับผิวสุดๆค่ะ ใส่ไป1ครั้ง ขาย 700

Dress Sweet Aluure ใส่ออกงาน สีชมพูสวยหวาน แนว Romantic Style เลยค่ะ ซักแล้ว ไม่เคยใส่ ด้ายหลังเสื้อ และช่วงเอวเป็นยางยืด สะโพกฟรีค่ะ ขาย 800บ.

Donya brand เดรสงานตัดจากร้านในFacebook ลาย่ารักมากค่ะ มือ 2 สภาพดี ซื้อมา 1600 ขาย 700

สีBatong เดรสสีเขียว ตัวนี้สั่งตัดมาค่ะ น่ารักมากค่ะ เป็นผ้าชีฟองสีสดกว่าในรูป รับรองว่าสีสวยค่ะ ถ่ายจากมือถือสีเลยเพี้ยน มีซับในสีเขียวให้ด้วยค่ะ สั่งตัดมา 1300 ส่งต่อ 500 ใส่ไป1ครั้ง สภาพใหม่ค่ะ อก ฟรี สะโพกฟรี ยาว 32"

ชุดราตรี สั่งตัดจากร้าน Forgetmenot ผ้าชีฟองอย่างดีค่ะ สีส้มสวย ใส่แล้วขับผิวมาก ตัวนี้สั่งตัดมาเลยค่ะ ชายกระโปรงแต่งสีครีม 2ชั้น ตัวแขนติดดอกไม้น่ารักๆๆค่ะ อก 34 เอวยางยืด สะโพกฟรี ยาว 34 ค่ะ ใส่ไป1ครั้ง สภาพใหม่ สั่งตัดมา2000 ขาย 800 ถ่ายรูปมาสีเพี้ยนไปหน่อยแต่รับรองว่าของจิงสีสวยมากค่ะ

กางเกงกระโปรงลายเสือ ด้านหลังเป็นกางเกงค่ะ สวยมากค่ะ ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ ขาย 150

เสื้อจากร้าน Impaddict สยาม ขายตัวซ้ายค่ะ ยับไปนิด ยังไม่ได้ใส่ ซักแล้วยังไม่ได้รีด ใส่แล้วจาคล้ายๆรูปด้านขวาค่ะ ซื้อมาเกือบพัน ขาย 250

เสื้อ cop comme สีเทาลายหัวใจสีดำ ของใหม่ ขาย 150

กางเกงกระโปรงสีเขียว สีสวยมากค่ะ ของจริงจะเข้มกว่าในรูปนิดนึงค่ะ ด้านหลังเป็นกางเกง ตัวนี้ผ้าดีมากค่ะ มือ2 สภาพดี ขาย 200

รองเท้าบูทหนัง Boots งานตัดHandmade งานดีใส่น่ารักมากค่ะ สีน้ำตาล ของใหม่ ขาย 600

มีรอยเลอะนิดนึง แทบไม่เห็นค่ะ

รองเท้าบูทหนัง Boots งานตัดHandmade งานดีใส่น่ารักมากค่ะ สีน้ำตาลช็อคโกแล๊ต ใส่ไป1ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ ขาย 500

รองเท้างานตัดHandmade งานดีใส่น่ารักมากค่ะ size 38-39 สีช็อคโกแล๊ต ใส่ไป1ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ ขาย 400

หมวกแนวเกาหลี ปักเพรช น่ารักมากกกค่ะ ของใหม่คะ แต่เป็นผ้ายีนส์จะดูเหมือนเก่า ขาย 300

หมวกแนวเกาหลีติดกระโหลก แต่งโซ่ น่ารักมากกกค่ะ ของใหม่ ขาย 300

ผ้าพันคอ แบรนด์ This&That จาก Facebook ค่ะ ของใหม่ สีสวย น่ารักมากค่ะ ซื้อมา 390 ขาย 120

jacket กันหนาว ใส่ไปเมืองนอกสวยมากค่ะ มีสายคาดเอวให้ด้วยนะคะ สีสวยค่ะ ขาย 400

เสื้อ Brand Mama don't cry ด้านในเป็นผ้าชีฟองลายดอกไม้ เวลาใส่จะเห็นเป็นลายดอกไม้ทะลุตัวเสื้อด้านนอกออกมาค่ะ เก๋มากๆๆๆ มือ2 สภาพใหม่ ขาย 150

ลายด้านในค่ะ เวลาใส่จะเห็นทะลุออกมาด้านนอกค่ะ

กระโปรงยีนส์ ผ้าบางแต่งกระดุม น่ารักค่ะ มือ 2 สภาพดี ขาย 150

กางเกงขาสั้น ลายทางสีครีม-เทา ติดดอกไม้ด้านข้าง คลุมทับด้วยผ้าตาข่าย น่ารักมากๆๆค่ะ ด้านหลังเอวเป็นยางยืดนะคะ ของใหม่ ขาย 120

เดรสสีขาว ตรงชายกระโปรงแต่งผ้าปัก น่ารักค่ะ เรียบๆๆแต่เก๋ตรงชายกระโปรง
ตรงขอบชายกระโปรงขาดนิดนึงนะคะ แต่เย็บให้แล้ว นอกนั้นสภาพใหม่ ไม่มีปัญหาต่อการใช้งานนะคะ ซื้อมา 500ขาย 150

รอยที่ขาดค่ะ

เดรสลายวินเทจ น่ารักมากๆๆค่ะตัวนี้รับรองเลย คอปกบัว2ชั้นเพิ่มความน่ารัก มีโบว์ที่แขนเสื้อ2ข้าง ตรงยางยืดช่วงปลายแขนยางยืด ยืดไปนิดนึงนะคะ แต่รับรองว่าไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ตัวนี้ซื้อมา 800 ขาย 30

ตรงแขนยางยืดไปนิดนึง

เอี๊ยมลายทางสีเขียวอ่อน-ขาว มีกระเป๋าใหญ่ด้านข้าง 2ข้าง เชือกที่เอวสามารถปรับขนาดได้ตามรูปร่างค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก ใส่ทับเสื้อยืดก็ให้ลุคเด็ๆๆใสๆรักดีค่ะ มือ 2 สภาพใหม่ ขาย 200

ลายผ้าค่ะ

เสื้อทรงครอป brand Circleตัวนี้เก่มากค่ะ แขน2ข้างไม่เหมือนกัน สีเขียว-ดำนะคะ ถ่ายรูปมาสีเพี้ยนไปหน่อยค่ะ ของจริงจะสว่างกว่านี้ค่ะ ขาย 150

รองเท้าบูทหนังแท้ สีดำSize 39 สภาพเลิศค่ะ ใส่ไปเมืองนอกครั้งเดียว ใส่สบาย ไม่กัดค่ะ ขาย 600

Sweet Allure เดรส2ชั้น น่ารักมากๆๆค่ะ ด้านในเป็นแขนกุดลายขวางสีฟ้า-ขาว ด้านนอกเป็นตาข่ายแต่งระบายที่คอ ตัวนี้ที่ร้านขายดีมากค่ะ ขาย [SIZE="6"][COLOR="red"] 700บ.ซื้อมา 1200 ตัวนี้ตัดชายออกไป1นิ้วนะคะ เพราะตัวนอกมันยาวไปดูไม่ค่อยสวยค่ะ เลยเอาขึ้นให้ยาวกว่าตัวในเล็กน้อย มือ2 สภาพดี

ขอยืมรูปจาก sweet allure

เสื้อกั๊กสีม่วง แต่งซิปจากเกาหลีค่ะ สภาพใหม่ค่ะ ซื้อมาพันกว่า ขาย 200

Thr33 ♥ ♥CATERPILLAR JERSEY DRESS BLACK♥ ♥
ตัวนี้เป็นเดรสผ้ายืดทรงหลวมค่ะ หรือจะใสไว้ในเป็นเสื้อก็ได้ ช่วงแขนตกแต่งผ้าซ้อนเลเยอร์
Hip สุดๆค่ะ ช่วงตัวจับเดรป ใส่ง่ายวันสบายหรือ จะคาดเข็มขัดก็เปรี้ยวไว้กดไปงานเก๋ๆ ได้นะคะ ;D
FABRIC : JERSEY COTTON
SIZE : FREESIZE BUST 52” SHOULDER 14” LENGTH 35” ขาย 800

เสื้อไหมพรม สีเทาเข้ม แขนค้างคาว ของใหม่ ราคา 150

Dress สีชมพูลายกวาง Brand Searching for ตัวนี้สั่งตัดนะคะ ไม่ใช่งานโหล ลายผ้าเดียวกัน แต่สั่งตัดมาเฉพาะไซส์ ลายน่ารักมากกกค่ะ ผูกโบว์ที่แขน อก 34 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 34" มือ2 ใส่1ครั้ง สภาพดี ขาย 400

PPandfamily เสื้อลายตัดต่อ มีรอยขาดตรงรักแร้นิดนึงค่ะ เย็บได้ไม่มีปัญหาค่ะ ขาย 500

ผ้าพันคอ ลายน่ารัก ของใหม่ค่ะ ขาย 120

Dress สีน้ำเงิน อัดพลีท แบบกะลังอินเทรนด์เลยค่ะ น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ขาย 300

เสื้อสีแดง แต่งช่วงแขนที่ไหล่ สวยมากกก สีสวย ดูดีไฮโซมากค่ะ สีจิงจะออกแดงเลือดหมูนะคะ ขาย 350
รูปซ้ายมือรูปจากทางร้านค่ะ ซื้อจากร้านใน facebook

case iphone 5 ของใหม่ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ ขาย 150

Lip Gloss Covermark japan แค่ลองแต้มสีไปนิดเดียวค่ะ ซื้อมาราคา700กว่าบาท ขาย 200

สนใจตัวไหนสอบถามได้เลยนะค่ะ