Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 55

Thread: Hot Hot Hot!!!อากาศร้อนๆไปเที่ยวทะเลกันดีกว่าครับผม

Papae is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ที่พักดี บรรยากาศเริดดดดมากค่ะ ถ่ายรูปสวยมากๆเลยค่ะ
    ชอบรูปพระอาทิย์ขื้น สวยมากๆเลย โรแมนติกดีจัง

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามากรี้ดดดดดค้า....พี่ว่าคุณน้อง HOT กว่าอากาศอีกนะคะ...คาดว่าอีกไม่นานได้เห็น 6 packs ของคุณน้องแหงๆ...55555

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    อิจฉาอ่ะ ถ่ายรูปสวยมากๆเลยนะจ๊ะ
    พี่เพิ่งซื้อกล้องมาใหม่ ไม่รู้จะถ่ายได้สวยๆ แบบนี้หรือเปล่า ประมาณว่า พี่คงต้องฝึกอีกนาน
    ขอบคุณที่มาแนะนำค่

ขอบคุณครับพี่ ยังมือใหม่อยู่ครับผมต้องเรียนรู้อีกมากครับผม

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    น้องนิคถ่ายรูปได้สวยมาก ๆ เลยจ๊ะ
    ท่าทางจะได้ไปพักผ่อน สนุก เต็มที่เลยนะ
    อากาศร้อน ๆ แบบนี้นี่เหมาะกับการไปทะเลจริง ๆ
    Asara Resort สวย น่าพักมาก ๆๆ ไว้พี่มีโอกาส จะไปบ้างนะคะ
    อยากไปทะเล ๆๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ และข้อมูลนะคะ
    คุณพี่ครับนิคว่าคุณพี่ได้ไปต้องชอบแน่นอนเลยอะครับ นิคยังอยากไปอีกเป็นครั้งที่ 3 เลยครับผม

Quote Originally Posted by xtrastrong View Post
    กระเป๋าใบนี้สวยจังเลย ดูเป็นคุณนายไปเที่ยว ริีเวียร่า มากๆ ตอนแรกก็นั้งลุ้นว่าน้องนิกจะเอา Hermes มาถือเล่นลมชายหาดหรือเปล่า

แล้ว
    ไม่เอารูปหนุ่ม ผู้โชคดีคนนั้นมาอวดหรอจ้า
    อยากเห็นว่าที่ี่น้องเขยจังเลย ว่าจะหล่อคู่ควรกับน้องนิกหรือเปล่า
    edit อีกครั้ง ลืมชมว่าน้องนิกถ่ายรูปสวยมากๆๆๆๆๆๆ
    พี่โอมครับผมเมื่อเขาพร้อมนิคก็พร้อมเปิดตัวครับผม..อิอิ..

Quote Originally Posted by เมจิ View Post
    อยากไปมั่งจังเรยค่า อากาศร้อนๆแบบนี้ น่าไปทะเลที่ซู้ดด

ขอบคุงสำหรับรีวิวดีๆค่ะ
    ช่ายครับร้อนๆๆแบบนี้ไปทะเลสบายสุดๆๆครับลมเย็นมากๆๆครับ
    Quote Originally Posted by due View Post
    แอบผิดหวัง รีบเปิดมารอดูรูปนายแบบ(นางแบบ)
    สถานที่น่าสบายมากกกกๆๆๆเลย อยู่ใกล้บ้านแต่ขี้เกียจไป
    เพราะบ้านพี่ดิวก็อากาศดีมากๆเหมือนกัน คราวหน้า
    แวะมาเที่ยวบ้านพี่ดิวก่อนก็ได้นะคะน้องนิค ทางผ่านเลยอ่ะ

ได้เลยครับพี่ดิวเดือนหน้ากะจะไปวิรินดาอะครับ ก่อนไปจะแวะเอาขนมไปฝากนะครับ..อิอิ...

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    เริดมากๆเลยคะ รูปสวยมาก
    ขอบคุณครับผม

Quote Originally Posted by little_monster View Post
    นายแบบแซะซี่มากนะคะ

อันนี้ชอบมากๆๆครับแต่ตอนนี้แอบอ่วนอะครับ T_T

Quote Originally Posted by alekay View Post
    รูปสวยมากค่ะ โรงแรมก็สวย ดูเป็นบรรยากาศที่น่าพักผ่อนจริงๆ

แต่ขอตินิดนึงนะคะ.................................

......................................รูปนายแบบทำไมน้อยจังคะ ไม่จุใจเลยค่ะ อิอิอิ
    ..อิอิ..บางรูปนิคถ่ายแบบท่าทาแรงเกินไปอะครับเดี่ยวไม่งามอะครับผม ขอบคุณครับผม

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    oh so hot hot hot!!! i mean the last two pics na... เห็นแผงอกแล้ว สรุปว่าที่ไป build มาก็ได้ผลดีนะเนี่ย

อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉาคุณนายน้องจังเลย... อยากไปเที่ยวทะเลมั่ง...

ถ่ายรูปสวยจังจ้ะ รูปพระจันทร์ พระอาทิตย์โรแมนติกเชียว

รบกวนพีเอ็มมาบอกราคาหน่อยนะจ๊ะที่รัก...
    นิคว่านิคบึกขึ้นอะคะเจ้ร้องไห้ดีไหมเนี่ย แต่ถ้าจำไม่ผิดเจ้ไปบ่อยว่าน้องอีกนะคะทะเลเนี่ย

Quote Originally Posted by natty View Post
    น่าอิจฉามากๆค่ะคุณนิก โรงแรมก็สวยแถมไปกับคนรู้ใจอีก (เดาเอานะคะอิอิ)
    เห็นแล้วอยากเก็บกระเป๋าหยิบvoucherที่ซื้อไว้ไปหัวหินเดี๋ยวนี้เลยค่ะ มันร้อนนนนนจริงๆ
    สุดท้าย....ถ่ายรูปสวยมากๆเลยค่ะ
    อิอิ...ขอบคุณมากนะครับผมร้อนๆๆแบบนี้หาเวลาไปทะเลครับผมบรรยากาศดีครับช่วงนี้

Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    ที่พักดีมาก บรรยากาศเริ่ดมักมากคุณน้อง คุ้มค่ากะการหนีแม่ไปเที่ยวกะ..... คริคริคริ
    หยาบคายหนีเนออะไรคะเฮีย น้องนิคใสๆๆนะคะ...อิอิ...

Quote Originally Posted by pomme View Post
    ที่พักสวยมาก แถมถ่ายรูปออกมาสวยอีก น่าไปพักผ่อนมากๆ กับคนรู้ใจ....ไม่ทราบว่าอยากจะทราบราคาห้องพักได้หรือเปล่าค่ะน้องนิค พีเอ็มมาก็ได้ อยากทราบว่าต้องจองโดยตรงกับ ทางsales office ของทางโรงแรมหรือว่าจองผ่าน travel agent ที่ไหนจะได้ราคาดีกว่ากันค่ะ
    หมายเหตุ กระเป๋าสวย หรู ดูดีมากเลยค่ะ

เดี่ยวนิค PM ไปให้ครับผมนิคจองโดยตรงเลยอะครับผมเพราะโรงแรมนี้ไม่ค่อยมีโปรโมชั้นอะครับ ขอบคุณมากๆๆครับผม

Quote Originally Posted by Naparuedee View Post
    โรงแรมสวยมากเลยค่ะแถมมีข้อมูลให้เพียบ
    ไว้เป็นตัวเลือกในหน้าที่ร้อนมากๆๆนี้อะครับผม

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    ถ่ายรูปสวยมากค่ะ ... ยิ่งมานั่งดูรูปของกินตอนนี้ เห็นแล้วยิ่งหิว
    ช่ายครับอาหารอร่อยมากๆๆครับ

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    น้องนิค

เดี๋ยว ขอตาม คุณนายแม่ มาดู
    ตามมาเลยครับผมไปพักผ่อนแบบครอบครัวคงได้พักผ่อนอะครับ

Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    รูปรร.กะบรรยากาศโอเคค่ะ สวยมั่กมั่ก....

แต่รูปนางแบบ ขอเพิ่มด่วน ๆ เลยค่ะ ไม่จุใจ

อายอะครับผม ไม่กล้าลงเยอะอะครับ รูปถ่ายแรงๆๆทั้งนั้นเลยอะครับ

Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    ไปกะครายยยยย หรอออออออออ

ไม่บอกหลอกให้งง..คริคริ..ไปกะพี่จ๋อไงครับจำไม่ได้หรือ...อิอิ...

Quote Originally Posted by dolce View Post
    เสื้อ dolce งามมาก

อยยยยากได้
    สมแล้วที่เป็นแฟนพันแท้รูปใกล้มากๆๆยังสามารถดูออกว่าเป็น dolce ได้ครับนับถือ

Quote Originally Posted by iamluckygirl View Post
    ดูท่าทางน้ำทะเลจะหวาน...นนนนนนนนนนนนนนนน นะเนี่ยะ อิอิ
    แอบมีขมในบางช่วงอะครับผม ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Papae View Post
    ที่พักดี บรรยากาศเริดดดดมากค่ะ ถ่ายรูปสวยมากๆเลยค่ะ
    ชอบรูปพระอาทิย์ขื้น สวยมากๆเลย โรแมนติกดีจัง
    ช่ายครับทั้ง พระจันทร์ พระอาทิตย์ เป็นใจจริงๆๆครับ ดวกกลมๆๆทั้ง 2 ดวงเลยครับ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by mAy View Post
    เข้ามากรี้ดดดดดค้า....พี่ว่าคุณน้อง HOT กว่าอากาศอีกนะคะ...คาดว่าอีกไม่นานได้เห็น 6 packs ของคุณน้องแหงๆ...55555

กรี๊ดๆๆๆๆคุณพี่คิดถึงมากๆๆๆๆๆไม่ได้คุยกันเลยนะคะ

มันจะรวมกัน 1 pack อะสิคะเนี่ย

รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่เมย์ครับ คิดถึงครับผม

nadiatown's Avatar
    nadiatown is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณนิค ดูจากรูปที่ถ่ายสะท้อนกระจก ใช้กล้องธรรมดา ไม่ใช่ SLR ถ่ายใช่มั้ยคะเนี่ย
    แต่ถ่ายออกมาสวยมากเลยอ่า >"< แสงสวย ชัด รูปสวย กรี๊ดๆๆๆๆๆ ชอบจังงง

เดียไปตอนวันแรกๆที่มันเพิ่งเปิดเลยอ่ะค่ะ
    เพราะคอนโดที่เดียอยู่ ติดกะ Asara เลย มองลงมาเห็นวิวทั้งหมดของ Asara สวยมากกกกกกก
    อีกวันก้เลยไปจองซะ ฮิฮิ

น่าอิจฉาจังง่า ไม่ได้ไปต่างจังหวัดนานแล้ว เพราะไม่มีตัง Y_Y

ถ้าชอบ Asara แนะนำให้ไป Aka ด้วยค่า คล้ายๆกันเลย ชอบมากกมายย >"<

Ps. Asara & Aka ห้องนอนจะไม่มีทีวีเหมือนกัน เพราะเค้ามีคอนเซปต์ว่า ให้มาพักผ่อนจิงๆเลยอะค่ะ
    แต่หลายๆคนไม่ค่อยชินเนอะ

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    อยากไปบ้างงงงง แต่ไม่มีคนไปด้วยอ่า....

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5
    แหมๆๆๆๆๆ สบายอุราเหลือเกินนนนนน พี่ก็จะมีทริปเร็วๆนี้เหมือนกัน เดี๋ยวจะเอามาเกทับซะเลย

ว่าแต่...ใครถ่ายรูปให้จ๊ะ

Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    อยากไปบ้างงงงง แต่ไม่มีคนไปด้วยอ่า....
    เดือนหน้าพี่ว่างอ่ะลิง

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by pong View Post
    แหมๆๆๆๆๆ สบายอุราเหลือเกินนนนนน พี่ก็จะมีทริปเร็วๆนี้เหมือนกัน เดี๋ยวจะเอามาเกทับซะเลย

ว่าแต่...ใครถ่ายรูปให้จ๊ะ

เดือนหน้าพี่ว่างอ่ะลิง
    ไปเดทกันมั๊ยคับพี่ป้อง อิอิ

0/5

c",)

โอ้แม่เจ้า กระทู้นี้เล่นเอา HoT กันไปเลยทีเดียว
    ทำไงดี อยากไปแต่ยังหาคนนั่งดูพระอาทิตย์ขึ้นด้วยไม่ได้ แย่จัง...
    แม้ว่าเราจะรู้ว่าการรอคอยเป็นสิ่งที่น่าเบื่อ
    "แต่เราก็ยังต้องรอ"

Hui Hui's Avatar
    Hui Hui is offline Trusted Member
    0/5

สวยอ่ะ

สวยอ่ะ อยากไปด้วยแต่มีลูกสาวเป็นชาวฝรั่งเศษ เธอคือ พุดเดิ้ล โรงแรมคงไม่ให้เข้าพักแน่เลย
    เอ้ออาทิตย์ก่อนไม่ใช่อาทิตย์วันนี้นะ
    เราไปสวนเห้นคนนีงเหมือนน้องนิคเลย ตอนเย็น ๆ หน่อยไม่รู้ใช่ไหมเอ่ย ไม่กล้าทัก กลัวไม่ใช่
    แต่เราว่าใช่นะ จำได้จากงาน มีทติ้ง นิคมาแนะนำตัวกะเราที่โต๊ะ จำกันได้ก่า
    E-mail ::: xsss.l@hotmail.com
    โทร. 094-443-6854

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook