Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM*] New Update 22/07/13 หายไปนานกลับมาพร้อม item ใหม่ๆ และลดทั้งกระทู้ ราคาพิเศษมากๆ จ้า ++++ Stilista,WILA,Poporoni,Origano,Sleeping pills,sienna,mo&friends,parachute,etc. mini-wardrobe* ทั้งมือหนึ่ง&มือสองสภาพเลิศ แวะมาชมกันน้าค้า ลดได้ลดไ

mcdreamystreamy's Avatar
    mcdreamystreamy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Lightbulb TM*] New Update 22/07/13 หายไปนานกลับมาพร้อม item ใหม่ๆ และลดทั้งกระทู้ ราคาพิเศษมากๆ จ้า ++++ Stilista,WILA,Poporoni,Origano,Sleeping pills,sienna,mo&friends,parachute,etc. mini-wardrobe* ทั้งมือหนึ่ง&มือสองสภาพเลิศ แวะมาชมกันน้าค้า ลดได้ลดไ

s

Payment method ****
    via bank transfer::: KBANK/SCB

Remark:

• ขอให้สิทธื์คนที่ CF แล้วพร้อมจะโอนก่อน น้าค้าาา ..
    • CF แล้วอย่าหายไปเฉยๆเลยนะึคะ ถ้ามีปัญหาต้องโอนช้าแจ้งไว้ได้เลยจ้า จะเก็บไว้ให้แน่นอนจ้า (หายไปเกิน 2 วัน ถือว่า CC นะค้า)
    • CF ต่อได้นะคะ ในกรณีที่มีลูกค้า CC จะแจ้งให้ทราบทันทีจ้า
    • สินค้าไม่รวมเครื่องประดับในรูปนะจ้าาาา : )

::: ลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน โปรดอ่านนะค้า! ::::

From
    to
    ** โปรดอ่านก่อนสั่งซื้อนะคะ ทางเราไม่มีนโยบายเปลี่ยนคืนสินค้าไม่ว่ากรณีใดๆนะคะ สำหรับสินค้าใหม่หรือมือสองสภาพประมาณไหน จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอยู่แล้วค่า มีคำถาม สามารถสอบถามได้ตลอดจ้า ไม่ซื้อไม่ว่า ยินดีตอบน้าจ้า ^^
    นอกจากนี้การตัดเย็บสินค้าแต่ละชิ้นเป็นมาตรฐานของแต่ละ brand เองเลยนะคะ และมาตรฐานของแต่ละบุคคลในการเลือกซื้อ ไม่เกี่ยวกับทางเราที่นำมาลงขาย เพราะฉะนั้นขอความกรุณาเข้าใจในส่วนนี้ด้วยน้าค้า
    ขอบคุณมากค่ะ (-/\-) **

** ปกติราคาที่ขายไม่มีกำไรอยู่แล้วนะคะ ขายเพราะอยากขายจิงๆ ใส่ไม่ทัน ชอบช๊อปทั้งตัวเราและน้องสาว รวมถึงเพื่อนๆที่จะฝากขายมาเป็นครั้งคราว

** ตั้งแต่วันนี้ไปจะขอไม่ตอบลูกค้าที่เคย CC สินค้านะคะ หรือ CF แล้วหายนะคะ ขออนุญาตเก็บ record ไว้ ช่วงนี้รู้สึกโดนเยอะจิงๆค่ะ ขอโทดมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ⓜⓘⓝⓘ ⓦⓐⓡⓓⓡⓞⓑⓔ

::: new in 22/01/2013

ราคาไม่ได้ตั้งเกินจริงนะคะ โปรดเห็นใจด้วยจ้า
    ต่อได้ แต่อย่าโหดเกินไปน้าค้า ขายของไม่ได้มีกำไรอยู่แล้วจ้า อันไหนลดเพิ่มได้อีก ก็ลดให้แน่นอนจ้า ส่งต่อให้กับคนที่อยากได้จริงๆ จ้า เพราะบางตัวที่เห็นว่าใหม่อยู่แล้วขายนั้น เพราะเรา และน้องใส่ไม่ทันจริงๆค่ะ

มี sales ด้วยนะคะ :smile:

Enjoy shopping na kaaa..
    Thank you kaaaa

หมายเหตุ: สินค้าทั้งหมดส่วนมากจะเป็นสินค้าของเราเอง หรือน้องเท่านั้นนะคะ สินค้าชิ้นไหนฝากขายเป็นของน้องเรา หรือเพื่อนเราจะเขียนไว้นะจ้ะ แต่รับรองว่าน่ารักและสภาพเลิศเหมือนกันจ้า

ตัวไหน SOLD แล้วจะลบออกนะคะ ป้องกันการสับสนและลบพื้นที่รูปจ้า : )))))

::::::
    ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

Remark+++ สีจากการถ่ายรูปของสินค้าอาจมีผิดเพี้ยนไปจากของจริงบ้าง ขึ้นอยู่กับการตั้งค่าหน้าจอเครื่อง computer ที่ใช้ด้วยนะคะ

❤ ❤ ❤ New Update !!!!!!!!!!!! Last Update: 22/1/2013

สินค้ามือหนึ่ง

สินค้าใหม่มาแบ่งปันส่งต่อให้กับเพื่อนๆ ค่า ซื้อมาน่ารักทุกตัวจิงๆจ้า แต่ใส่ไม่ทันแล้ว เสียดายค่าา
    บางรูปถ่ายจากกล้องใหม่ สีจะไม่สวยเท่าของจริงจ้าา แต่สินค้าทุกชิ้นสีจริงงดงามมาก
    กล้องคู่ใจพัง >.< กล้องใหม่่ถ่ายยังไม่ถนัด ไม่ถูกใจเลยค่า T_T

***สินค้าสำหรับลูกค้าที่น่ารัก ที่ไม่ CC สินค้าเท่านั้นค่ะ ******

STILISTA**

Stilista: Aurora เสื้อสายเดี่ยวผูกโบว์บ่าสีออฟไวท์ ผ้า texture นำเข้าจากญี่ปุ่น เนื้อผ้าเหลือบสีทอง มีซับในเป็นผ้าจอร์เจียร์สีชมพูอ่อน น่ารักมากๆ แต่
    ซื้อมาแล้วน้องสาวใส่ไม่ได้ค่ะ
    Size: S อก 32 นิ้ว เสื้อยาว 24 นิ้วค่ะ (detail จากทางร้าน stilista)
    Condition: New item ไม่เคยใส่ไม่เคยซักค่ะ
    Price: SPECIAL PRICE@ 750 THB (จากราคาที่ร้าน 850)
    ของจริงน่ารักมากค่า

รูป ref. จากทางร้านนะคะ

ORIGANO**

Origano: เสื้อสีขาวลาย Garden มีดีเทลแต่งโบว์และกระดุมหลากสี
    Size: S อก 32 ค่ะ
    Condition: New item ไม่เคยใส่ เคยซัก 1 ครั้งค่ะ
    Price: SPECIAL PRICE @ 1,000 บาท >> 800 THB (จากราคา 2,xxx)
    ของจริงน่ารักมากค่า

Origano : Pastel Orange Skirt กระโปรงทรงบานสีส้มอ่อนลายเสื้อผ้าน่ารักๆ มากๆค่ะ มี detail ที่ผ้าตามรูปค่ะ สั่งตัดเพิ่มความยาวนะคะ (เจ้าของชุดช๊อปเยอะไปหน่อยเลยมาฝากขายค่ะ )
    Size: ป้ายเป็น L แต่ขนาดประมาณ M ค่ะ เอว 27" สะโพก free ยาว 21"
    Condition: New item ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว 1 ครั้ง
    Price: ขายเพียง 1,800 THB (จากราคา shop 2,xxx บาท) >> BIG Sale@ 1,200 THB >> 850 THB

สีจริงจะใกล้เคียงรูปกระโปรงเต็มตัวด้านซ้ายจ้า รูป close-up ด้านขวา จะซีดกว่าสีจริงจ้า

Origano : กระโปรงทรงสอบนิดๆ แต่งระบาย สีน้ำเงินเขียว สีสวยค่าตัวนี้
    Size: L ให้ทางร้านปล่อยความยาวลงให้นิดนึงค่ะ เอว 28-29" สะโพก 40-41" ยาว 17.5"
    Condition: New item ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ไม่เคยซักค่ะ
    Price: ขายเพียง 1,900 THB (จากราคา shop 2,290 บาท) >> BIG Sale@ 1,400 THB >> 900 THB

Poporoni

Poporoni: Candy Blouse สี Mint
    Size: S อก 32 นิ้ว (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Condition: New item ไม่เคยใส่ เคยซัก 1 ครั้งค่ะ
    Price: SPECIAL PRICE @ 950 บาท (จากราคา 1,190) >> 800THB

ในรูปยับไปหน่อย พับเก็บไว้ ยังไม่ได้รีด ต้องขอโทษด้วยค่ัะ
    แต่ของจริงน่ารักมากๆ

MO&FRIENDS***

**Update**
    Moandfriends : กระโปรงผ้า viscode สีเทาสั่งตัด (ฝากขาย)

Size: M เอว 27-28นิ้ว สะโพก 38นิ้ว ยาว 18นิ้ว (Detail จากทางร้านค่ะ)
    Condition: New item ไม่เคยใส่ แต่เคยซัก 1 ครั้งจ้า
    Price: 800 THB (จากราคา 1,200 THB) >> Sale@ 650
    ในรูปที่นางแบบใส่เป็นสีดำนะคะ แต่ตัวที่ขายเป็นสีเทาค่ะ

**Update**
    Moandfriends : เสื้อสูทผ้าลินิน เนื้อไม่เข็ง และไม่ยับ ใส่ซับในด้วยผ้าซาตินเนื้อดี ใส่แล้วไม่ร้อนค่ะ รายละเอียดจากทางร้าน (ฝากขาย)

Size: S อก 36"
    Condition: New item ไม่เคยใส่แต่เคยซัก 1 ครั้งจ้า
    Price: 1,500 บาท (จากราคา 2,400 THB) >>Sale@ 1,000

**Update**
    Moandfriends : เดรสลายลายดอกไม้ผ้าชีฟองไหล่เดียว มีซับในทั้งตัว (ฝากขาย)
    Size: สั่งตัด อกประมาณ 32-33, เอว 28 สะโพก 38 เดรสยาวประมาณ 34นิ้ว
    Condition: New item ไม่เคยใส่ไม่เคยซักจ้า
    Price: 800 THB (จากราคา 1,700 THB) >>Sale @650

ใส่ได้ 2 แบบตามรูปที่นางแบบใส่นะคะ เป็นทรงเดียวกัน แต่คนละลาย

สามารถหาผ้าหรือเข็มขัดเก๋ๆมาผูกก็น่ารักมากๆ เลยค่ะ

**Update**
    Moandfriends : กระโปรงสั่งทวิสสั่งตัด ผ้าชีฟองลายดอกไม้สีน้ำเงินน่ารักมากๆค่ะ (ฝากขาย)
    Size: สั่งตัด เอววัดจากกระโปรง 28" สะโพก freesize ยาว 17.5"
    Condition: New item ไม่เคยใส่ไม่เคยซักจ้า
    Price: 1,550 THB >> BIG Sale@ 1,200 THB >> 950

กระโปรงสั่งตัดเป็นทรงทวิสของทางร้าน ตัวอย่าง credit:moandfriends

**Update**
    Moandfriends : เสื้อเชิ้ตและกางเกงผ้าป่านผสม cotton นอกลายดอกสีม่วง เก๋มากๆ นะคะชุดนี้ (ฝากขาย)
    Size: (เสื้อ) สั่งตัด size ประมาณ s อก 32 เสื้อยาว 22 นิ้ว
    (กางเกง) เอว 27 สะโพก 39-40 นิ้ว ความยาว13นิ้ว
    Condition: New item ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว 1 ครั้ง
    Price: ขายเพียง 2,000 THB (จากราคา shop 2,390 บาท) >> BIG Sale @ 1,500 THB >> 1,100 THB

**Update**

Moandfriends-เดรสผ้าชีฟองลายปะการังลีฟ้า
    Size: ประมาณ S-M อก 32-33 เอว 27-28 สะโพก 40
    Price: 1,400 (จาก 1,950 บาทค่ะ) >> BIG Sale@ 1,000 THB >> 800THB

ของจริงสีน่ารักมากค่ะ
    รูป ref. จาก moandfriends

SLEEPING PILLS

Sleeping Pills: Poppy - เสื้อชีฟองสีชมพูอ่อนลายจุดเล็กสีขาว แขนยาวติดกระดุมที่ข้อมือ คอปีนตั้งนิดๆ แต่งโบว์ที่คอ ซิบเหล็กด้านหลัง ใส่สบายๆ แมทช์ง่าย (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Size: ฟรีไซส์ รอบอกฟรีได้ 35-36 นิ้ว (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Price: SPECIAL PRICE @ 900 บาท (จากราคา 1,390) >> 700 THB

รูป ref. จากทางร้าน credit: sleeping pills ค่ะ

SIENNA

Sienna: Hawaii Skirt - กระโปรงผ้า printed ลายแนว Hawaii น่ารักๆ (ฝากขายค่ะ)
    Size: M เอว 27 สะโพก freesize ค่ะ ยาวประมาณ เกือบ 18"ค่ะ
    Price: SPECIAL PRICE @ 800 บาท (จากราคา 1,8xx) >> 600 THB
    ในรูปยับไปหน่อย ยังไม่ได้รีดค่ะ ขอโทษด้วยนะคะ

Wila**
    ฝากขายค่ะ
    Wila : Black Leona dress - เดรสชีฟองพิมพ์ลายหน้าเสือสีดำ
    Size: S=อก 32- เอว 26- สะโพก 36- ยาว 33 (Detail จากทางร้านค่ะ) สะโพกจริงๆ ใหญ่กว่า 36 ใส่ได้จ้า ค่อนข้าง freesize
    Condition: New item ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว 1 ครั้งจ้า มีรอยจากการตัดเย็บจากร้าน ตามรูปจ้า เนื่องจากผ้าช่วงแขนบางมาก
    Price: 4,690 THB ราคา shop จ้า >> BIG Sale@ 2,500 THB >> 1,900 THB

ของจริงน่ารักมาก ถ่ายรูปไม่ค่อยสวยเพราะเป็นสีดำ ปรับแสงยากมากจ้า ขอโทษด้วยน้าจ้า
    ref credit: wila

BUDNOW

**Update**
    Budnow: Tangerine Peter pan Collar Vest เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนสีโอรส หลังคอเจาะหยดน้ำติดกระดุมผ้าปั๊มลายเดียวกัน ซับในสีครีม น่ารักมากจ้า
    Size: M
    Condition: New item ป้ายห้อยไม่เคยซักไม่เคยใส่ค่ะ
    Price: 890 THB (ราคา shop 950 THB) >> BIG Sale@ 550 THB >> 450 THB

credit ref. pic: Budnow

Parachute

>> New Update! <<
    Parachute : ROSEMARINE dress - เดรสสายเดี่ยวริบบิ้นลูกไม้ ผ้า cotton พิมพ์ลาย rosemarine มีปกที่หน้าอกน่ารัก ซิปข้าง พร้อมซับในทั้งชุด
    Size: L อก 35 เอว 29 สะโพก free ยาว 34.5
    Condition: New item ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว 1 ครั้งจ้า
    Price: 1,400 THB (จาก 1,550 THB) >> BIG Sale@ 900 THB >> 700THB

ref credit: parachuteshop

สินค้ามือสองสภาพเลิศ **

Poporoni**popo

Poporoni : Caramel Sleeveless top
    สามารถนำไป match กับ red wine skirt (ตัวที่ลงขายตัวถัดไป)ได้สวยมากเลยค่ะ
    Condition: 95% Like New ใส่ไปแค่ 1-2 ครั้งจ้า
    Price: 800 THB (จากราคา 1,xxx THB)

Poporoni: Red Wine Skirt กระโปรงเอวรูด 2ชั้นสีแดงเลือดนก ผ้ามีความเงาๆเลื่อมๆดูหรูหรา เป็นเอวยางยืดค่ะ ชายกระโปรงมีดีเทลจะเป็นลักษณะในรูปเลยนะคะ ไม่ใช่ชายรุ่ยค่ะ สามารถดูได้ทั้งรูปที่เราถ่าย และรูป close-up นางแบบของทางร้านค่ะ
    Size: M เอวยางยืด 28-30" สะโพก Free ความยาว 17" (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Condition: 90% Like New ใส่ไปแค่ 2-3 ครั้งจ้า
    Price: SPECIAL PRICE @ 500 บาท (จากราคา 950)

BUDNOW

BUDNOW: Blue-sky Peter pan Collar Vest - เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนสีฟ้า หลังคอเจาะหยดน้ำติดกระดุมผ้าปั๊มลายเดียวกัน (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Size: ฟรีไซส์ รอบอกฟรีได้ 35-36 นิ้ว (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Condition: 98% Like New ใส่ไปแค่ 1 ครั้งจ้า
    Price: SPECIAL PRICE @ 400 บาท (จากราคา 950)

Mo&friends**

Moandfriends: เสื้อแขนกุดคอโบว์ผ้าไหมชีฟองสีชมพูเหลือบแดง (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Size: S อก 32 เสื้อยาว 22 นิ้ว (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
    Condition: 98% Like New ใส่ไปแค่ 1 ครั้งจ้า
    Price:
    SPECIAL PRICE @ 950 บาท (จากราคา 1,450 บาท) >> Sale@ 700

Moandfriends: กางเกงขาสั้นผ้าไหมญี่ปุ่นลายดอกไม้เอวสูงขอบกางเกงแต่งระบาย (Detail จากทางร้านค่ะ)
    Size: m เอว 27 สะโพก 38
    Price: 950 THB >> BIG Sale@ 700 THB >> Sale@ 500
    ref. pic credit: moandfriends

• Moandfriends-เดรสสายเดี่ยวสีขาวลายดอกไม้สีเทา น่ารักมากๆจ้า
      Size: ประมาณ M อก 32" เอว 28" สะโพก freesize
      Condition: 99% Like New ใส่ไปแค่ครั้งเดียวจ้า
      Price: 1,500 บาทค่า
      >>900 บาทค่ะ >> Sale@ 700

ref. จากทางร้านจ้า น่ารักมากๆ credit2: k'oat ka

• Moandfriends: จั๊มสูทขาสั้นแขนยาวสีเขียวอมฟ้า ผ้าเครป สีสวยมากๆค่ะตัวนี้ ใส่แล้วน่ารักสดใส :smile:
      Size: M อก 34" เอว 28" สะโพก 38" กางเกงยาว 14" รายละเอียดจากทางร้านค่ะ
      Condition: 96% Like New ใส่ไปแค่ 1-2 ครั้งจ้า
      Price: 1,500 บาท
      >> BIG Sale@ 900 THB >> Sale@ 700

• Wila-Conqueror Medals Skirt กระโปรงผ้าซาตินพิมพ์ลาย Conqueror Medals สีขาว (รายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
      Size: M เอว 28 สะโพก freesize ยาว 17.5 นิ้ว (จากทางร้านค่ะ)
      Condition: 96% Like New ใส่ไปแค่ 2 ครั้งจ้า
      Price: 2,300 บาท
      >> BIG Sale@ 1,500 THB >> Sale@ 1,000

Queen P ^^

QueenP: Black&white shirt เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาวผ้าชีฟอง แต่งปกและขอบแขนสีดำ
    Size: Freesize อก 42" ค.ยาว 27" (detail from shop ja)
    Condition: 96% Like New ใส่ไปแค่ 1 ครั้งจ้า
    Price: 1,000 บาทค่า (จาก 1,290 บาท) >> BIG Sale@ 800 THB >> Sale@ 500

SIENNA**

>> New Update! <<

• Sienna-Golden Leave Skirt : กระโปรงสีขาวครีม เอวจั้มพ์ยางยืด มี detail ที่ชายกระโปรงแต่งลูกไม้น่ารักมากๆ ค่ะ
      Size: M เอวประมาณ 26-27 , Length = 19"
      Condition: 90% Like New จ้า
      Price: 1,100 บาท
      >> BIG Sale@ 600 THB >> Sale@ 500

รูป ref. จากทางร้าน credit:sienna

Nattaya BY nattaya**

• Nattaya by nattaya- "orengetia" เดรสคอเหลี่ยม แขนสามส่วนมีดีเทลตรงเอว ใส่ในวันทำงานหรือวันที่ต้องดูเรียบร้อยในวันสำคัญเก๋ๆค่ะ ไปดินเนอร์ก็น่ารักค่ะ (รายละเอียดจากทางร้านจ้า)
      Size: อก 32" เอวสูง 26" เอวปกติ 28" สะโพก 38" ยาวประมาณ 34" (รายละเอียดจากทางร้านจ้า)
      Condition: 99% Like New ใส่ไปครั้งเดียวจ้า
      Price: 1,800 บาท
      >> BIG Sale@ 900 THB >> Sale@ 600

ของจริงน่ารักมากจ้า

ref. จากทางร้านจ้า น่ารักมากๆ credit2: nattaya by nattaya

***!!!! SPECIAL DEAL ARE HERE !!!! If u r interested, do not hesitate to contact me ^^ อยากได้เท่าไหร่ต่อมาได้เลยจ้า ZONE: CLEARANCE SALES

มีทั้งของใหม่ และมือสองสภาพเลิศจ้า ราคาเรียกได้ว่าคุ้มเกินคุ้มจ้า
    Instruction: ของใหม่ที่ระบุ Condition: New item มือสองก็ตาม Condition แต่ละอันที่ระบุเลยจ้า

• Moandfriends-เดรสสายสปาเก็ตตี้สีครีมแต่งผ้าลูกไม้กลางอกและรอบเอว (ฝากขายจ้า)
      Size: ประมาณ S อก 32 - เอว 26 - สะโพก free-size ชุดยาว 34 นิ้ว จากทางร้านจ้า

Condition: New item ยังไม่เคยใส่จ้า
      Price: 1,650 บาท (จากราคา 1,850 บาทจ้า)
      >> BIG Sale@ 700 THB >> Sale@ 500

รูป ref. จากทางร้านค่ะ credit2: k'oat

• Nattaya by nattaya- กระโปรงทรงสอบสีครีม *** เหลือเฉพาะกระโปรงนะคะ
      Size: เอว 28 สะโพก 38-38.5 ยาว 18 นิ้ว
      Condition: New item ไม่เคยใส่ค่า
      Price: 800 บาท >>SALE@ 500 บาทเลยจ้า

รูป ref. จากทางร้าน credit: nattaya by nattaya

• Origano-042 เสื้อสีชมพูแต่งระบาย ลายกราฟิกลายเส้นและวงกลม
      Size: S
      Condition: 95% Like New ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่า
      Price: 1,250 บาท "Special Sales@ 800 บาทจ้า"
      >> Sale@ 500

• Origano-005 เสื้อสายเดี่ยวลายกราฟิกชมพูบานเย็น-น้ำเงิน จาก Origano
      Detail เยอะ งานดีเหมือนเคยค่ะ ช่วงหน้าิอกเป็นระบายเก๋ Vintage มากมายค่า
      Condition: 90% Like New ใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ
      Price: "Special Sales@ 600 บาทจ้า"
      >> Sale@ 500

ขอบคุณมากมากค่าาา : )

Do not Hesitate.. Best offer with Premium quality*
    mini..wardrobe| by mcdreamystreamy*

"HUGE Thanks to SBN kaaa : ) "

*E-mail: mini.wardrobe2010@gmail.com
    Last edited by mcdreamystreamy; 07-23-2013 at 11:16 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->