Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ✦✦✦▲ HOT NEW!!!..ลงของใหม่มากมาย JAPAN & KOREA STYLE ITEMS >> เสื้อผ้าหลากแนวหลายสไตล์♥เรียบหรู♥พลีท♥จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic♥ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่♥cardigan♥เดรส♥กระโปรงหนัง♥sweater♥classic blouses ▲✦✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ✦✦✦▲ HOT NEW!!!..ลงของใหม่มากมาย JAPAN & KOREA STYLE ITEMS >> เสื้อผ้าหลากแนวหลายสไตล์♥เรียบหรู♥พลีท♥จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic♥ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่♥cardigan♥เดรส♥กระโปรงหนัง♥sweater♥classic blouses ▲✦✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -เวลา PM สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง PM นะคะ หรือทิ้ง e-mailไว้ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW♥ZONE ( Update และ SALE เพิ่ม ปรับราคาลงแล้วค่า ♥)
    ♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ ลดพิเศษแน่นอนคะ ลูกค้าใหม่ก็ขอกันเข้ามาได้ค่ะ ♥
    *SIZE สินค้ากำลังปรับปรุงทำอยู่ค่ะ ตัวไหนยังไม่ขึ้น Size สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง E-mail ก่อนนะคะ

G37 Special Pleated Collar B & W Polka dot Shirt เสื้อเชิ๊ตปกพลีทสุดน่ารัก ลายจุดสุดน่ารัก มีลูกเล่นที่ปกมีขอบน่ารัก และแขนตุ๊กตาจั๊มขึ้นมา พิเศษมากๆ เลยค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 1000 >>> 650 บาทค่า size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

G15 Black Floral Lace Transparent Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ดอกสีดำ ผ้าบางสุดน่ารัก ตัวนี้เป็น see through ใส่กับซับใน หรือเสื้อกล้ามสีดำแล้วน่ารักมากค่ะ chic และดูหรูหราในตัว เหมาะกับไปปาร์ตี้น่ารักมากๆค่ะ ด้านล่างใส่กับอะไรก็ง่าย คัตติ้งเลิศมาก กระดุมสีเงินสุดเก๋ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 450 บาทค่า คุ้มมากๆค่ะ size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 17 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G17 Japanese Cotton Light Yellow Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาวทรงพองๆ ตัดต่อผ้าเป็นชั้นๆน่ารัก สีเหลืองไข่ สายเดี่ยวค่ะ ด้านหลังเป็นไขว้กากบาท น่ารักมากๆ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ ผ้าบางเบาสภาพ แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ไม่จำเป็นต้องใส่ซับใน ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ ลูกเล่นที่คัตติ้งดี แบบเรียบเก๋ ช่วงหน้าอกแต่งระบายให้เข้ากับกระโปรงตัดต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2000 >>> 900 >>> 550 บาทค่า คุ้มมากๆค่ะ size: รอบอก 34-36 นิ้ว รอบเอวและรอบสะโพกฟรี ได้ถึง 50 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 39 นิ้ว

G12 Knitting White & Red Cute T เสื้อถักคุณภาพดีสุดยอด ลายสวยสีแดงขาว ลายน่ารักมากๆ คุณภาพดีเหมือนใหม่จริงๆค่ะ สีแดงสวยมากๆ ออกสีแสดค่ะ ตัวนี้ยืดได้เพราะเป็นเสื้อถัก ส่งต่อเพียง 2200 >>> 1100 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 20 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

G28 Japanese Greyscale Stripe Cute Dress เดรสตัดต่อลายทางสุดน่ารัก แบบเก๋ จากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าเป็นผ้าคล้ายลินินญี่ปุ่น มี texture ในตัว ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่ต้องใส่ซับใน มีน้ำหนักไม่หนาไม่บางจนเกินไป และไม่ร้อน ระบายเหงื่อได้ดีค่ะ มีลูกเล่นที่ลายทางน่ารัก ตัดต่อช่วงอกเป็นสามเหลี่ยมให้รับกัน เก๋มากๆ รับรองว่าไม่มีที่ไหนแน่นอน สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2000 >>> 1100 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความน่ารัก ตัวเดียวอยู่ค่ะ size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว ความยาวชุด 40 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

G33 Litte Stripe Cream Latzhose ชุดเอี๊ยมกระโปรงสอบสั้นสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้ามี texture ในตัว คุณภาพดีมาก คัตตั้งเรียบเก๋ เก็บรายละเอียดทุกเม็ด ตัวนี้ไว้ใส่กับเสื้อคอปก หรือเสื้อยืดข้างในค่ะ จะกลายเป็นเอี๊ยมคุณหนูน่ารักมากๆ ช่วงอกจะโชว์เสื้อที่อยู่ข้างใน ใส่รับกันได้เป็นอย่างดีค่ะ ตัวกระโปรงก็ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ทรงสอบสวยไม่เกะกะ ดูทะมัดทะแมง และไม่ใช่ทรงรัดรูปค่ะ ใส่ปล่อยพอดีๆสบายๆ ไม่หลวมโครกจนเกินไป พิเศษมีห่วงเข็มขัด และกระเป๋าจริงอย่างดีด้วยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2100 >>> 900 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ size: รอบเอว 32 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาวชุด 44 นิ้ว

G30 Navy Stripe Special Cardigan คาร์ดิแกนสีขาว แต่งขอบและลายสีน้ำเงินนาวี สุดชิค ใส่สบาย ผ้าเป็นผ้าถักตาถี่ค่ะ ไม่โป๊ไม่เป็นรูแน่นอนค่ะ ลายเก๋มากๆ สภาพดี ส่งต่อเบาๆเพียง 1800 >>> 900 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความน่ารัก ไปแล้วไปเลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมกับสีเรียบๆอะไรก็เข้าค่ะ Chic ง่ายค่ะ size: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก free-50 นิ้ว ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

G23 Embroidered Lace Cute Skirt กระโปรงสั้นประมาณเข่า ทรงพองๆ บานๆ ไร้สะโพกจะหมดปัญหากับคนอวบค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดี ผ้าดีมากๆ สีออกครีมนู้ดๆค่ะ ชายเป็นลายหยักน่ารักมากๆ แต่งขอบด้วยลูกไม้ปักอย่างดี คัตติ้งดีทั้งตัว รับรองไม่มีอีกแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมาก มีชั้นผ้า 2 ชั้นเป็นเลเยอร์ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ size: รอบเอว 26-36 นิ้ว รอบสะโพกฟรี-50 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ พองๆน่ารัก ลุคคุณหนู เพียงแต่มีความยาวมากกว่าเล็กน้อยค่ะ mix & match ง่ายมากๆค่ะ

D35 Linnil Blue&Grey Dress by Shuca. เดรสแขนสั้นผ้าลินินญี่ปุ่นสีเทาอมน้ำเงิน น่ารักมากค่ะ ผ้าชุดนี้เนื้อดีมากค่ะ การตัดเย็บก็ดี เป็นแบบเรียบๆแต่ดูดีมาก ใส่แล้วต้องเลิฟแน่นอน ส่งต่อเพียง 3200 >>> 1100 >>> 750 บาท size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอวกับสะโพกฟรี-40 นิ้ว ความยาวชุด 39 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

G26 Nude Beige Chiffon Sleeveless Chic Dress เดรสผ้าชีฟองสีเบจนู้ด บางเบา ตัวนี้ต้องใส่ซับในเพิ่มนิดนึงค่ะเพราะเป็นผ้าชีฟอง แต่คุณภาพดีมาก สีสวย แต่งตัวง่ายมากค่ะ ตัวนี้คัตติ้งดีมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ รับรองว่าหาไม่ได้ง่ายๆแน่นอน จากญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1200 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆ size: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี-40 นิ้ว รอบเอว 38 นิ้ว สะโพกฟรี-40 นิ้ว ความยาวชุด 42 นิ้ว

ใส่ง่ายเหมือนในรูปล่างที่นางแบบใส่เลยค่ะ บางเบา ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะเลกกิ้ง หรือกับเสื้อยืด เก๋สะดุดตามากค่ะ

G16 Japanese Chiffon Beige Special Mini dress มินิเดรสชีฟองบางเบา ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวนี้จำเป็นต้องใส่ซับในค่ะ สวยมากๆ ผ้าชีฟองอย่างดี มี texture ทรงน่ารักคุณหนู สไตล์ญี่ปุ่นสวยมากๆเลยค่ะ Recommend ได้มาจาก local brand ญี่ปุ่นสุดเก๋ ขอบคอและแขนจับจีบจั๊มอย่างดี สวยมากๆเลยค่ะ ส่งต่อสุดคุ้มเพียง 3200 >>> 1800 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ Recommend ที่สุดค่ะ size: ไหล่ ฟรี รอบอกฟรี-48 นิ้ว รอบเอวและสะโพกฟรี ได้ถึง 54 นิ้วเลยค่ะ ความยาวชุด 36.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

G22 Nude Beige Ribbon Special Pants กางเกงขาบานทรงกำลังฮิต เอวสูง สีครีมนู้ดเบจเรียบชิคสุดสวยค่ะ สภาพดีมากๆ แต่พับมาในกระเป๋าเลยยับหน่อยค่ะ ผ้าเป็นผ้าคล้ายชีฟองแต่หนาหน่อย มีซับในอย่างดี มีน้ำหนัก คัตติ้งหรูมากๆค่ะ เนี้ยบทุกจุด ด้านบนจั๊มขึ้นอีกได้ ใส่กับเสื้อที่โชว์เอวสูงจะสวยมากๆค่ะ ผูกเป็นริบบิ้นน่ารักๆที่เอวได้ กระเป๋าข้างสวยเก๋ Recommend ค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ SIZE: รอบเอว 30-36 นิ้ว รอบสะโพก free 40++ นิ้ว ความยาวกางเกง 39 นิ้ว

G24 Geometry Graphic Dress เดรสเอวจั๊มแขนตุ๊กตาลุคคุณหนู สภาพเริ่ดเหมือนมือ 1 ค่ะ ผ้าด้านนอกลื่นพริ้วใส่สบาย แต่ไม่มัน พิมพ์ลายเรขาคณิตอย่างดี สไตล์แบรนด์ดัง ตัวเดียวอยู่ค่ะ สวยเก๋ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1200 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 34 นิ้ว รอบเอว 28 นิ้ว สะโพกfree ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวชุด 33.5 นิ้ว แขน 8 นิ้ว

D33 Korean Jean Skirt กระโปรงยีนส์สุดน่ารักจากเกาหลี ตัวนี้มือหนึ่งใหม่เอี่ยมอ่องค่ะ freesize มีตัวเดียวเท่านั้น ส่งต่อเพียง 1870 >>> 1000 >>> 600 บาทเท่านั้นค่ะ SIZE: รอบเอว 26-36 นิ้ว สะโพกfree ความยาวกระโปรง 28 นิ้ว

G20 Blue Cute Layers Dress มินิเดรสลุคคุณหนูสีฟ้าหายาก ตัดต่อเป็นเลเยอร์หลายชั้น คุณภาพดีมาก คัตติ้งเนี้ยบสวย มีลูกเล่นที่คอถึงช่วงอกเป็นระบายน่ารัก เข้ากันทั้งตัว ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย ส่งต่อเพียง 2200 >>> 1100 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ SIZE: ไหล่ฟรี รอบอก 36-37 นิ้ว รอบเอว 30 นิ้ว สะโพกfree ได้ถึง 48 นิ้ว ความยาวชุด 33.5 นิ้ว

G9-G10 Japanese Polka Dot (Blue & White) Cute Top เสื้อเบราส์สุดน่ารักผ้านิ่มมมมมมากกกก สไตล์ญี่ปุ่น มีปกพริ้วช่วงอกและไหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าดีและคัตติ้งสวยมากๆ ลายจุด เป็นผ้ายืดพิมพ์ลายอย่างดีค่ะ เอวและแขนจั๊มเล็กน้อย ยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัวนี้ recommend จริงๆ สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง ตัวละ 23XX >>> 1500 >>> 600 >>> ลดพิเศษ 450 เท่านั้น มีอย่างละตัวเท่านั้นค่ะ ในรูปที่ถ่ายพับมา เลยยับหน่อยค่ะ รีดเรียบแล้วน่ารักมากๆ size: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

G1 Colorful 'KEITH' Long Skirt กระโปรงยาวพอดิบพอดี สีสันสดใส ลายตาราง โทนส้มจาก 'KEITH' ค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ มีช่วงเอวน่ารักมาก ใส่เข็มขัดได้ ใส่แล้วจะคล้ายสุ่มบานๆสุดน่ารักค่ะ แต่ไม่พองเว่อร์จะประหลาด ใส่กับเสื้อยืด หรือเสื้อสีเรียบๆน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ คัตติ้งดีเนี้ยบสวย ใส่สบายค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 21XX >>> 1200 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ size: รอบเอว 25 นิ้ว รอบสะโพก ฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวกระโปรง 32 นิ้ว

G13 Honey Yellowish Cute tanktop สายเดี่ยว tanktop สุดสวยสีเหลืองน้ำผึ้ง ผ้าฝ้ายคุณภาพดีจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้าบางเบา แต่ไม่บางจนโป๊ ใส่สบายเหมาะกับเมืองไทยแน่นอนค่ะ สายคู่ หรือถอดเป็นสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ ใส่แล้วจะพองๆบานๆได้ หรือใส่เสื้อในกางเกงก็ได้ recommend มากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 17XX >>> 900 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ size: รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว

C41 Navy with Floral Pattern Cardigan เสื้อเบราส์คอกลมทรงคาร์ดิแกนมีกระดุม ใส่เป็นเสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนได้ค่ะ ผ้าบางแต่ไม่บางจนเกินไปและไม่หนาจนร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ สีสดใสแต่ไม่แซ๊บมาก ยังคุมโทนมีสไตล์ ลายสวยอยู่ค่ะ หายากมากๆ เพราะว่าพิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัว กระดุมสีทองน่ารักค่ะ ใส่กับเสื้อสายเดี่ยวสีขาวข้างในน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1500 >>> 900 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

JK2 Korean Floral Pattern Yellow mini dress มินิเดรสน่ารักสไตล์เกาหลี (มือหนึ่ง) สีเหลืองลายดอกไม้เล็กๆทั้งตัวค่ะ แขนกุดน่ารัก ด้านหลังมีลูกเล่นดีเทลดีไซน์สวยอย่างดีค่ะ น่ารักมากๆ ทรงที่กำลังฮิตในช่วงนี้เลยค่ะ สภาพเริ่ดมาก ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 490 บาท บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE ตามป้าย: ไหล่ FREE รอบอก 84 cm ความยาวชุด 63 cm

C84 Black Chic Mini Dress มินิเดรสสีดำสนิททรงและดีไซน์สวยเรียบเก๋ จากญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้จะสอบเอวเล็กน้อย แต่ไม่รัดรูปค่ะ เป็นทรงให้ดูมีทรวดทรง ไม่ย้วยค่ะ น่ารักมากๆ แขนสั้นน่ารัก พอดีๆ เหมาะกับหน้าร้อนเลยค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีซับในอย่างดีค่ะ และมีหูตะขอให้ใส่เข็มขัดได้ น่ารักมากๆ ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ หวงมากๆค่ะ รักษาอย่างดี ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 25XX >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ cutting และ design เนี้ยบสวยมากๆ ญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 34 นิ้ว รอบเอว 32 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาวชุด 39 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

แขนสั้น ทรงพริ้ว ใส่สบาย Chic มากๆค่ะ

B90 Black Paisley Glitter High Top เสื้อสีดำกลิตเตอร์ที่ลำตัวตรงกลางสุดสวย ลายลูกน้ำน่ารัก ไม่ได้เป็นกลิตเตอร์ธรรมดาอย่างเดียวค่ะ มี pattern สวยด้วยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สวย ไฮโซมากๆ เหมาะกับออกงาน หรือปาร์ตี้กลางคืน สวยมากๆค่ะ ญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆๆ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1500 >>> 900 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

B60 Ivory Special black Striped Japanese Top เสื้อคอปิดสีครีมนวลๆลายทางยาวเส้นสีดำ เป็นกราฟฟิก พิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัวค่ะ กระดุมเม็ดใหญ่สีดำน่ารัก หายาก ตัวนี้มีความยาวเป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ ค่อนข้างยาว แต่เป็นทรงเสื้อเชิ๊ต ใส่เป็นเสื้อคลุมไม่ติดกระดุมก็ได้ เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพดีค่ะ ตัวนี้หวงมาก ตัดใจส่งต่ออย่างแรงไปเลย 3XX0 >>> 1500 >>> พิเศษสุดดดดด 900 บาทเท่านั้นค่ะ รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่ะ ญี่ปุ่นแท้ๆ น่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ free รอบอก free ความยาวเสื้อ 34 นิ้ว

ทรงสวยเก๋ สุด ชิคดู ไฮโซ ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ

C72 Bright White Lace High Top เสื้อเบราส์สีขาวสะอาดสะอ้านทรงหรู คัตติ้งเนี้ยบจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้าด้านหน้าแต่งด้วยผ้าลูกไม้อีกชั้นนึงน่ารักมากๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่มาก เนี้ยบทั้งตัว ลูกไม้อย่างดีค่ะ คอปาดเป็นตัววี แต่ไม่เต่าค่ะ ตัวนี้ใส่สบายๆชิวๆก็ได้ หรือไปงานก็ยังได้ค่ะ recommend ว่าคุ้มจริงๆ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 700 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ ของจริง สวยมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอกฟรี-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22.5 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

D23 Black Glamour Square-Pleated Top เสื้ออัดพลีทรูปสี่เหลี่ยม ผ้ามันหรู เนื้อบางใส่สบาย ใส่แล้วลีบเข้ากับตัว ไม่พองแน่นอน เก๋มาก คลาสลิกมาก สภาพดีสุดๆ หายากจริงๆ ตัวเดียวเกิดค่ะ!!! ส่งต่อเพียง 4XX0 >>> 2200 >>> 1000 บาทถ้วนค่ะ นานๆจะเจอเก๋ๆซักตัว
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอกฟรี ยืดได้ถึง50 นิ้ว (ผ้าลีบติดตัว ใส่แล้วไม่พองแน่นอน) ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

D22 Pastel Stripe Dress เดรสเชิ๊ตแขนสั้นสีขาว ลายทางโทนสีพาสเทล ผ้ามีลูกเล่นเป็นผ้าย่นนิดๆ สภาพดี ใส่แล้วน่ารักแนวญี่ปุ่นเลยค่ะ ในชุดยังมีเข็มขัดผ้า (ลายเดียวกันเดรส) แถมไว้ผูกเอวด้วยค่า ส่งต่อเพียง 1800 >>> 800 >>> 500 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว รอบเอวและรอบสะโพก 35 นิ้ว ความยาวชุด 36.5 นิ้ว แขน 7 นิ้ว

C57 Floral Cute Maxi dress แม็กซี่เดรสยาวลายดอกไม้เล็กๆพิมพ์ลายลูกไม้สีชมพูอ่อนละเอียดทั้งตัวค่ะ พื้นผ้าเป็นสีน้ำเงินออกเทาๆสุดเข้ากัน ผ้า rayon 100% ตัวนี้มีความยาวถึงใกล้ข้อเท้าเลยค่ะ สวยพริ้วมาก ใส่แล้วเวลาเดินกระโปรงจะบานออก ลมพัดจะพริ้วๆ เป็นลอนสวยเลยค่ะ แต่ผ้ามีน้ำหนักระดับนึง ไม่บางไม่โป๊ ไม่ลอยมาเกะกะแน่นอนค่ะ ใส่กับเข็มขัดสวยๆแค่ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ตัวนี้กระดุมยาวถึงปลายค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ แขนใส่แล้วจะบานๆออก เป็นทรงพริ้วๆดูได้ที่รูปล่างขวาค่ะ สภาพดีเริ่ดมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอนค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1500 >>> 700 บาทถ้วนค่ะ ใส่กับหมวกปีกกว้างไปเที่ยว น่ารักมากๆเลยค่ะ กุ๊นขอบ และคัดติ้งอย่างดีสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว ความยาวชุด 49 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้ค่ะ สไตล์คุณหนูน่ารักมากๆ แขนบานๆ กระโปรงพริ้วๆค่ะ

C5 Japanese Printed Cotton Mini Dress มินิเดรสทรงพริ้ว ผ้าฝ้ายพริ้นลายสไตล์ญี่ปุ่นสุดน่ารัก สีน้ำเงินลายฟ้าอ่อนทั้งตัว ตัดเย็บแบบญี่ปุ่น สภาพดีค่า ตัวนี้ใส่สบายทั้งตัว ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ไม่บางเกินไปด้วย ตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ คอกว้างแต่ไม่มาก ย่นได้ด้วยริบบิ้น ผูกเป็นโบว์ได้ค่ะ ตัวนี้สั้นพอดีๆไม่มากไม่น้อยเกินไป น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ recommend ค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 1100 >>> พิเศษสุด 550 บาทค่ะ เก๋มากๆ

C14 Chiffon Beige nude High Blouse เบราส์สุดสวยสีชมพูนู้ดๆ หรือชมพูกะปิค่ะ สีน่ารักมากๆ รับรองว่าหายากค่ะ ตัวนี้จะต้องใส่กับเสื้อสายเดี่ยวหรือเสื้อกล้ามข้างใน จะเนียน พริ้วสวยไปตามรูปร่างคนใส่ค่ะ ทรงพริ้วสวย คัตติ้งเนี้ยบและไฮโซมากๆ เหมือนแบรนด์ดังแน่นอน ไปงานได้เลยค่ะ แขนจั๊มได้ หรือพับก็ได้ สวยจริงๆค่ะ recommend! สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1700 >>> 850 บาทค่ะ คุณภาพเยี่ยมจริงๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี - 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วเป็นทรงนี้ค่ะ สวยมากๆ ดูhi-so ค่ะ

D7 Classic Vintage Blouse with Black Floral Pattern เสื้อสีขาวลายดอกไม้สีดำ สไตล์วินเทจสุดหรู เนื้อผ้ามัน มี texture ในตัว บางแต่มีน้ำหนัก สภาพดีค่ะ
    ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1000 >>> 600 บาท
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C3 Creamy Minidress Collar-less Shirt เสื้อเชิ๊ตยาวสไตล์มินิเดรสสีครีมขาว ออกโทนเหลืองๆสุดสวย สภาพเริ่ด ผ้าพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มปลาย พับได้ตามต้องการ ใส่กับอะไรก็เข้า เลกกิ้งตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ คอจีน แต่ไม่เต่ามากค่ะ ยังเป็นปกอยู่ แต่ไม่ใช่ปกเชิ๊ต ด้านหนังแต่งตีเกล็ด คล้ายพลีทค่ะ คัตติ้งเนี้ยบทั้งตัว สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 1200 >>> พิเศษสุด 650 บาทค่ะ เก๋มากๆ
    SIZE: ไหล่ฟรี ได้ถึง 21 นิ้ว รอบอกฟรีได้ถึง 48 นิ้ว ความยาวเสื้อ 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ยาวสไตล์นี้เลยค่ะ เป็น mini dress ได้ ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นมากๆ

D5 Classic Brown Maxi-Dress เดรสยาวสีน้ำตาลแขนยาว ผ้ายืดคุณภาพดีมีน้ำหนัก ลูกเล่นที่ผ่าชายกระโปรงด้านหลัง เรียบหรูมากค่ะ ตัวเดียวอยู่เลย ;D ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1500 >>> 800 >>>500 บาทถ้วนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก-รอบเอว 40++ นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 50 นิ้ว

N3 Earth tone Little Stripe Cute Maxi Dress เดรสยาวแขนกุดทรงเอวจั๊มยางยืด(คุณภาพดี)สุดน่ารัก สีน้ำตาล earth tone นู้ดๆทั้งตัวค่ะ มีลายแพนเทิร์นเป็นเส้นเล็กๆ มี texture ในตัว ตัวนี้ใส่ทรงพริ้วสบาย แต่น่ารักมีลูกเล่นที่เอวจั๊มค่ะ รับรองว่าหายากแน่นอน ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อนค่ะ แต่ไม่บางเบาจนโป๊ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่ะ ซิปหลัง ตัวนี้มีความยาวระดับ maxi ค่ะ น่ารักหายากมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ หวงมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XX0 >>> 1700 >>> 1000 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ กริ๊ดมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 28-38 นิ้ว (เป็นยางยืด) สะโพก 46 นิ้ว ความยาวชุด 47 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆแบบนี้ค่ะ เอวจั๊มน่ารัก เพียงแต่ช่วงอกเป็นเรียบๆ ไม่ได้แต่งอะไร สีเอิร์ทโทน นู้ดๆ เรียบchic มากค่ะ

D3 Pretty Lady Red Shirt เชิ๊ตสีแดงปกระบาย หวานน่ารักค่ะ มีลูกเล่นที่ลายปักบริเวณต้นแขนทั้งสองข้าง เนื้อผ้าคุณภาพดีจากญี่ปุ่นมี texture ในตัว สภาพดีมากค่ะ ตัวเดียวอยู่เลย ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 700 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 41 นิ้ว แขนยาว 18.5 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

C21 Bubble Blue Pastel Special Cardigan คาร์ดิแกนไร้กระดุม ผ้าบางเป็นผ้าตัดต่อสองชั้นด้านนอกสีฟ้าลายวงกลมครีม ด้านในสีสลับกันค่ะ ผ้าทอสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ตัดเย็บ cutting ดีมากๆค่ะ ตัวนี้ไม่มีกระดุมค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมแต่เข้ากับอะไรก็ง่าย ตัวนี้ผ้าจะไม่ยับง่ายค่ะ มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ ออกนอกบ้าน ใส่สวยได้ตลอดวัน สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1600 >>> 950 บาทเท่านั้นค่ะ ตัวนี้ recommend ค่ะ หายากมากๆๆๆ เสียดายมากๆ ตัดใจส่งต่อสุดๆค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ confirm
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 48 นิ้ว ความยาวเสื้อ 27 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

C29 High-waist Floral embroidered Bodycon Style Skirt กระโปรงทรงบอดิคอน แต่ไม่ฟิตมาก ใส่สบาย ทรงสวย มีความยาวพอสมควร ปักลายดอกไม้ และเถาว์ไม้ทั้งตัวค่ะ ปักอย่างประณีตเนี้ยบมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ตัวนี้ไม่สอบมาก และไม่บานมากค่ะ พอดีๆ ทรงตรงๆหายาก ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาวกระโปรง 28 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ใส่เอวสูง โชว์ลายเก๋ตัดกับไอเทมเรียบๆ โดยเฉพาะสีเข้ม สวยง่าย ได้สไตล์นี้เลยค่ะ

C38 Light Leaf Green Pleated Cool Top เสื้อตีเกล็ดใหญ่ทั้งตัว ผ่านการดีไซน์สไตล์ญี่ปุ่นมาแล้วอย่างดี cutting สวยเนี้ยบทั้งตัว ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนามากค่ะ สีเขียวตองอ่อน หรือเขียวใบไม้อ่อนทั้งตัว น่ารักมากๆ ค่ะ ตัวนี้ recommend จริงๆค่ะ ตัวนี้อยู่ทรงใส่สบาย ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงอะไรก็ง่าย ได้ทั้งสีหนัง สีเรียบๆทั้งสีอ่อนหรือเข้ม แขนสามส่วน ปลายๆจะจั๊มเล็กน้อย สวยทั้งตัว สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1700 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรีได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

C40 Crystal mix Graphic Pattern Cool Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้านิ่มลื่นพิมพ์ลายกราฟฟิกโทนสีเหลืองฟ้าอย่างดี หายาก สภาพดีเหมือนใหม่เลยค่ะ กระดุมมีลูกเล่นเป็นสี่เหลี่ยม สีม่วง คล้าย crystal เข้ากันได้ดีกับลายและสีเสื้อแน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ได้ ทั้งขาว ดำ หนัง ยีนส์ ตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบาย เป็นทรงพริ้วๆ แต่ไม่ยับง่าย ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ recommend ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>> พิเศษสุดดดด 550 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

P18 Grey Sport Hoodie Cute Dress เดรสสีผ้ายืดปกฮู้ดแนว sport girl แขนสั้น ผ้าบางพริ้วสบาย ใส่ง่าย ไม่ร้อนค่ะ ผ้าด้านในเป็นลักษณะเหมือนทอค่ะ น่ารักมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ มีลูกเล่นนอกจากที่ฮู้ดแล้ว ยังมีลูกเล่นที่กระเป๋าหน้าต่อกัน ซึ่งใช้ได้จริงค่ะ สภาพดีค่ะ แม่ค้ารักมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1300 >>> 700 บาทเท่านั้นค่ะ

C9 Nude Beige Special Top เสื้อเบราส์ทรงพริ้วสวยสีนู้ดเบจ ออกเป็นสีกะปิค่ะ น่ารักมากๆ สีสวยมากๆ ออกชมพูหน่อย ผ้าเป็นผ้าย่นคล้ายอัดพลีททั้งตัวค่ะ แต่ว่าตัวนี้อยู่ทรง ไม่เหี่ยวค่ะ เป็นผ้าย่นทั้งตัว พริ้วสบาย สภาพดีมากๆค่ะ สวยไฮมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆแน่นอนค่ะ ดูเป็นสาวหวานแต่สไตล์ผู้ใหญ่ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอกฟรีได้ถึง 44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21.5 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

C8 Op Art Snake Pattern Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าพริ้วแต่มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางใส่สบาย ผ้ามี texture และ pattern พริ้นลายสวยโทนสีเขียวสไตล์เซอร์ๆ คอปก แขนจะออกตุ๊กตาหน่อยค่ะ เป็นทรง แขนสามส่วน โทนสีน่ารักหายากมากๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1300 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่มากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

C17 Paisley Pastel Print Tip เสื้อผ้าบางเบาพิมพ์ลายเพรสลีย์สุดเก๋ทั้งตัว โทนสีเป็นโทนพาสเทลอ่อนๆทั้งตัว หายากมากๆเลยค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ใส่กับเสื้อขาว หรือเป็นเสื้อคลุมจะขับลายให้ดูเด่นมากขึ้นอีกค่ะ สวยมากๆ มีตัวเดียว สภาพเริ่ดสุดๆ กระดุมใส ส่งต่อเพียง 1500 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรีได้ถึง 20 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 27 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

ผ้าบางเบาสี pastel สวย แต่จะโทนอ่อนกว่านี้ ใส่เป็นเสื้อคลุมแนวเซอร์ได้สไตล์นี้เลยค่ะ หรือเดี่ยวๆเป็นเบราส์ก็เก๋ได้

B104 Nude Beige Grey Ribbon Blazer เสื้อคลุมเบลเซอร์สไตล์สูท มีลูกเล่นที่โบว์ติดตรงช่วงกระเป๋า ซึ่งสามารถเอาออกได้ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ เลิศมากๆ สไตล์แบรนด์ดัง แต่เป็น local brand ของญี่ปุ่นแท้ค่ะ ทรงสวย ไม่ยับง่าย สีนู้ดโทนเทา เก๋ชิคมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง 2590 >>> 1500 >>> 950 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

ทรงจะเป็นคล้ายๆแบบที่ มิซูฮาระ คิโกะ ใส่ค่ะ เก๋มากๆ แต่ไม่มีเชือกผูก มีลูกเล่นตรงโบว์ สีนู้ดสุภาพ เรียบ ชิค และน่ารักสุดๆค่ะ

B107 No-Collar Creamy Chic Organic Blazer เบลเซอร์ผ้าออแกนิกสีครีมสวย เรียบสวย มีจุดเด่นที่กระเป๋าใหญ่ผืนเดียวดีไซน์ติดกับตัวเสื้ออย่างหรูค่ะ เรียบชิค ใส่ง่าย ผ้าบางไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่เครื่องเดียวไปงาน รักษาอย่างดีค่า 3XXX >>> 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28.5 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

B106 Pleated White Cool Shirt เสื้อตีเกล็ดพลีทใหญ่เรียบเก๋สวยด้านหน้า สวยมากๆค่ะ ดู hi-so มากๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย ผ้าบางไม่หนาค่ะ แต่พริ้วใส่สบายมีน้ำหนักในตัว มีช่วงเอวที่ไม่รัดรูป เหมาะกับใส่ไม่ต้องเข้ากางเกง ใส่กับไอเทมสวยเก๋ได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

B97 Grey Mini dress with big golden buttons มินิเดรสปกเชิ๊ตสีเทานวลสวยผ้าบางแต่ไม่บางโป๊ค่ะ มีจุดเด่นที่ทรงพริ้วสวยคัตติ้งดี กระดุมใหญ่สีทองโดดเด่น แต่เข้ากันลงตัวมากๆ แขนยาว มีจั๊มที่ปลายแขน กระเป๋าหน้าใช้ได้จริงน่ารักมากๆ ความยาวประมาณเหนือเข่ากำลังดีไม่สั้นใจเกินไปค่ะ ใส่ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ตัดใจอย่างแรงๆๆๆๆ ส่งต่อ 3XXX >>> 1600 >>> 1000 บาทถ้วนค่ะ เสียดายมากๆ สภาพดีเริ่ดเหมือนใหม่ทุกประการค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี-21 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 32.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

B91 Golden Striped Prince Top เบราส์ทรงพริ้วสวย ไม่รัดรูป คอกลมแต่แต่งปกและอกน่ารักด้วยระบายใหญ่ ดูเข้ากัน ตัดด้วยผ้าลายทางสีทองจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจอย่างแรง แขนทรงคล้ายทรงเสื้อเจ้าชายค่ะ แขนจั๊ม ใส่แล้วดูไฮมากๆ จึงต้องใส่กับไอเทมเรียบๆ ไปเดินเก๋ๆได้เลยค่ะ ผ้าบางพริ้ว แต่มีน้ำหนัก เป็นทรงไม่ยับง่าย ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

Q11 Nude Cool Pattern Knit Cardigan เสื้อคาร์ดิแกนสีนู้ดอ่อนๆ สวยมากๆเลยค่ะ เป็นผ้าถักอย่างดี สไตล์ญี่ปุ่นลายด้านบนถี่ ด้านล่างห่าง มีดีไซน์เก๋แปลกไม่ธรรมดาค่ะ pattern การถักเนี้ยบดีมาก มีความหนานุ่มแต่ไม่ร้อนค่ะ ไม่บางจนเกินไป เหมาะกับใส่สบายๆ หน้าร้อนก็ใส่ได้ค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ

P1 Cool Leather Chic Shorts (Crimson Red) ช็อตแพนส์หนังสุดเก๋ (สีแดงเลือดหมู) หนังเทียมคุณภาพดี เอวยางยืดคุณภาพดี มือ 1 จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงน่ารักมาก เป็นขาสั้นที่ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อย ใส่เหมาะกับทั้งเสื้อยืด และเบราส์สวยๆ match ง่ายมาก texture หนังคุณภาพดี ไม่มีกลิ่น เย็บเนี้ยบคัตติ้งดีมากค่ะ ทรงสวย กำลังฮิตในญี่ปุ่นและเกาหลีค่ะ ทรงพรางช่วงสะโพกได้เป็นอย่างดี อวบก็ใส่ได้ ไซส์ประมาณ M-L ค่ะ เอวเป็นยางยืดอย่างดี ใส่ไปสักพักจะขยายตามรูปร่าง แต่ไม่ย้วยแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT ทั้งหมดค่ะ เท่านั้นค่ะ

B108 Classical Rose Pink Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงพริ้วสวย โทนสีชมพู ลายดอกกุหลาบทั้งผืน น่ารักมากๆค่ะ หวานสวย แต่เอาไปใส่กับไอเทมเด็ดๆ ก็ดูเก๋ชิคแน่นอน ยิ่งช่วงนี้ fashion ทางยุโรปฮิตลายดอกมากๆด้วยค่ะ กระดุมเล็กน่ารักสีเข้ากันทั้งตัว สภาพดีเหมือนใหม่ส่งต่อเพียง 1550 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18.5 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

B14 MINI Pink Rose embroidered on white Top เสื้อทรงคุณหนูแขนตุ๊กตาพองๆสุดน่ารัก ผ้าฝ้ายคุณภาพดี ตรงช่วงลายช่วงหน้าอกปักเป็นลายกุหลาบใช้ด้ายสีชมพู โอโรส หลายโทน ไม่โหลๆแน่นอนค่ะ ญี่ปุ่นแท้ๆเช่นกัน ใส่กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกับกระโปรงทรง bodycon สีนู้ดๆ หรือโทนชมพู น่ารักมากค่ะแน่นอนค่ะ recommend สภาพดีมากกกกก ตัดใจส่งต่อ 1340 >>> 900 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว

JP173 Creamy Yellow Maxi Dress แมกซี่เดรสแขนสามส่วนสไตล์คุณหนูสุดน่ารัก ผ้าชีฟองสีเหลืองอ่อนออกครีมๆอย่างดี ไม่เหมือนชีฟองถูกๆแน่นอนค่ะ พริ้วสบายไม่ร้อน พิมพ์ลายดอกไม้วาดเส้นเล็กๆทั้งตัว ด้านชายล่างเป็นชีดๆน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าพิมพ์อย่างดี ตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆๆเพียง 2100 >>> 1500 >>> 800 บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากๆๆๆๆๆ ตัวนี้หวงมากๆค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้ค่ะ ยาวแบบ maxi สไตล์ คุณหนู ตัวเดียวเอาอยู่น่ารักมากเลย

JP172 Floral Transparent Cute Dress เดรสคลุมทั้งตัว แยกออกเป็นสองชิ้นคือ ชิ้นเดรสสายเดี่ยวซับใน ใส่คู่กันกับตัวนอกเป็นผ้าโปร่ง ที่พิมพ์ลายทึบเป็นดอกไม้ เฉดสีสุภาพ สไตล์เพรสลี่ แยกกันใส่ได้ จึงสามารถนำตัวนอกไปใส่กับเสื้อข้างในอื่นๆก็ได้ค่ะ แต่ขายเป็นชุดเดียวกันไปเลย สุดคุ้ม หายากมากๆแน่นอน จากญี่ปุ่น โดยเฉพาะตัวนอกที่เป็นใสๆ กุ๊นขอบคอ ไหล่ ชาย อย่างดี เซ็กซี่เล็กๆมีสเน่ห์ แต่ไม่โป๊ เคยใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมากๆๆๆ recommend ที่สุดค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1400 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ ตัวนี้เด็ดสุดๆๆๆ

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ด้านในสั้นกว่าด้านนอกเล็กน้อย ดู sexy เล็กๆ แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่กับเครื่องประดับหรือรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่ะ

SH04 Crimson Red Chic Flatform รองเท้าส้น flatform หนังสีแดงบุหนังนิ่มทั้งพื้นทั้งตัวรอบรองเท้าเลยค่ะ สวยมากๆ สีแดงเลือดนก ไม่แดงสดปกติ รับรองว่าหายาก ดู Chic ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดและเย็บอย่างดี ปักหมุดหนังกับส้นไม้อย่างดีค่ะ ใส่แล้วไม่เจ็บ นิ่ม เดินสบายแน่นอนค่ะ size 36-37 ค่ะ special มากๆเนื่องจากส้นรองเท้าเป็นส้นไม้แท้ โชว์ความสวยเก๋ได้ เลิศมากแน่นอน ความยาวรองเท้าทั้งหมด 9.5-9.75 นิ้วค่ะ ความกว้างเท้าด้านหน้าเท้าที่กว้างที่สุด 4 นิ้วค่ะ ด้านหลังเท้าหนังยืดหดได้เล็กน้อยตามภาพค่ะ สอบถามรายละเอียดที่ต้องการเพิ่มเติมมาได้ สภาพดีมากๆๆๆๆแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1850 >>> 1400 >>> 1000 บาทถ้วนพร้อมส่งค่ะ คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ หายาก สภาพใหม่มากๆ

JP159 Special Brown Suede Shirt เสื้อเชิ๊ตสีน้ำตาลผิวคล้ายหนังกลับ ผ้าน่ารักมากๆค่ะ มีขนๆเล็กๆทั้งตัว ผ้านุ่มมาก เป็นทรงเสื้อเชิ๊ตสวยๆ ถ้ารีดเรียบจะเนี้ยบเก๋มากๆ texture แปลกไม่เหมือนเสื้อเชิ๊ตทั่วไป แต่ผ้าไม่หนาไม่บางมากค่ะ กำลังดี ไม่ร้อน มีกระเป๋าหน้าอกคู่พิเศษซ่อนอยู่ด้านใน แล้วกระเป๋าข้างลำตัว 2 ข้าง ใช้ได้จริง เก๋มากๆ คัตติ้งเก็บขอบเนี้ยบ กระดุมคู่ รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ มาจากญี่ปุ่นแท้ๆ หายาก สภาพดีมาก ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2500 >>>1400 >>> 750 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

texture แปลก ผ้าไม่ธรรมดา สไตล์นี้เลยค่ะ โดดเด่นมาก

SH01 รองเท้าหนังแท้ปลายยาวทรงสุดชิค คลายเชือกแล้วยืดได้ คนเท้าบานไม่ต้องห่วง จากร้านวินเทจญี่ปุ่น สภาพดีมากกกกก ไซส์ 35 ค่ะ ซื้อเก็บไว้ไม่ค่อยได้ใส่ เอามาใส่ดูอีกทีตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ คับไปนิด จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆ เพียง 3990 เยน หรือ 3000 บาท >>> 1200 >>> พิเศษสุด 350 บาท เท่านั้นค่ะ กริ๊ดๆๆๆ ดีไซน์ Chic ถูกใจแม่ค้ามากๆๆๆๆ​ ฮือๆ ทรงนี้ใส่แล้วผอมเพรียวขาเล็กค่ะ Match มากกะเอวสูงค่ะ *รองเท้าหนังแท้มีน้ำหนักมาก คิดค่าส่ง 50 บาทค่ะ

JP150 Creamy Ivory Doll Top เสื้อเบราซ์สีขาวออกไปทางครีมๆ แต่งระบายสม็อคหน้าน่ารักมากๆค่ะ เย็บมุกเม็ดเล็กๆทุกจุด งานญี่ปุ่นเนี้ยบมากๆ เก๋มากๆ แต่ไม่เยอะจนเกินไป รวมๆแล้วสีนู้ดๆไปทางเดียวกัน เรียบชิค ใส่ไปงานไปวัดไปวาได้เลยค่ะ เก๋มาก แขนเป็นแบบตุ๊กตาค่ะ สภาพใหม่มากๆ เหมือนมือ 1 แม่ค้าใส่ครั้งเดียวตอนอยู่ญี่ปุ่นค่ะ หายากมากกก ตัดใจส่งต่อไปเลย 3990 เยน หรือ 1600 บาท >>> 1200 >>> 950 บาท
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก FREE แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว

JP146 Black Leather Chic Bodycon กระโปรงหนังทรงบอดิคอนสุดเก๋จากญี่ปุ่นค่ะ หนังตัดแพทเทิร์นอย่างดีมากๆไม่โหลด ตัวออกยาวใส่เป็นเอวสูงกับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายค่ะ มีกระเป๋าข้าง ซิปหลัง ผ่าหน้าเล็กน้อย ไม่โป๊ค่ะ เพราะผ่าขึ้นไปก็แค่เข่าค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ไปงานได้ทันทีค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่ยังไงก็ไม่เก่าเลย ส่งต่อเพียง 2600 >>> 1450 >>> 950 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ
    SIZE: เอว(สูง) 24-25 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 27-27.5 นิ้ว

JP136 Japanese Pattern Top เสื้อผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายแพทเทิร์นญี่ปุ่น ลายทางสีเทา เป็นผ้าตัดต่อค่ะ น่ารักมากๆ แขนจะกางออกเป็นปีกๆหน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้าเย็นๆลื่นๆ มี texture ค่ะ 1200 >>> 700 ถ้วนเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ใส่ในกางเกงกับเอวสูงสวยมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ใส่เข้ากางเกง หรือกระโปรงแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ พริ้ว ไม่รัดรูปค่ะ

JP130 Indian Bride Lace Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ผ้าลูกไม้มุ้ง ปักมุก และริบบิ้นอย่างดี หายาก ตัวนี้มาตามคำเรียกร้อง สำหรับลูกค้าที่ชอบคาร์ดิแกน ชอบใส่เสื้อมีเลเยอร์หลายตัว โดดเด่น แน่นอนว่าเหมาะกับอากาศเมืองไทย ไม่ร้อนเลยค่ะ สวยมาก ไม่มีตำหนิ แม่ค้ารักษาอย่างดี ส่งต่อที่ 2100 >>> 1000 บาท >>> พิเศษสุดดดดด 700 ถ้วนเท่านั้นค่ะ ตัวนี้หวงมาก หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่ะ เหมือนใหม่จ้า

ตัวนี้เอามาใส่กับสีอ่อนๆแล้วมู้ดจะดูหวานๆน่ารักเหมือนนางแบบใส่เลยค่ะ ญี่ปุ่นมากๆ

JP123 Blue Grey & White Stripped Shirt เสื้อเชิ๊ตลายทางสีขาวน้ำเงินอมเทา ไซส์ L ของผู้ชาย แต่แม่ค้าซื้อมาใส่เป็นเดรสค่ะ น่ารักดี ผ้าเนื้อดี สภาพดีมากเหมือนใหม่ เก๋มาก โทนสีนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ 1280 >>> 700 >>> 500 บาท ค่า
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย แขนยาว 18 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว

JP97 Glitter Grape Pattern Cardigan เสื้อคลุมลายองุ่นสีเทาเข้ม มีกากเพชรทั้งตัว ดูดีมากและหายากนะคะ ผ้าไม่หนา ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ นานๆจะเจอซักตัวที่ถูกใจ ส่งต่อที่ 2450 >>> 1000 บาทถ้วน>>> 800

JP91 Nude Beige Elegant Lace Vest เสื้อคลุมทรงเสื้อกั๊ก texture ลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ ชั้นดีสีสวย กระดุมทองเดี่ยว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ตัดขอบทั้งตัวน่ารัก โทนสีนู้ด ใส่กับสายเดี่ยวหรือเสื้อยืดก็ได้ แล้วแต่จะ mix ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ confirm ว่า chic สุดๆ มีตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ส่งต่อ 1500 >>> 900 พิเศษ 650 บาท >>> ♥ SALE 550 เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับMix กับไอเทมอบอุ่นเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะสีน้ำตาล หรือสีหนังโทนน้ำตาล เข้าทั้งนั้นเลยค่ะ ใส่ง่ายแน่นอน

JP74 Blue Blouse with Red Ribbons Pattern เสื้อแนวคุณหนู เอวจั๊มลายริบบิ้นสีแดงบนพื้นสีฟ้าสุดน่ารัก หายากค่ะ ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้ ส่งต่อเพียง 2540 >>> 900 >>> 750 >>> SALE 700 >>> พิเศษสุด 500 บาทค่ะ

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 1200 >>> 700

Maxi Dress เรียบๆสีเทา ซึ่งเป็นสีกลาง จึงเข้าได้กับทุกสี แต่เด็ดสุดก็คือเพิ่มความสนุกด้วยไอเทม Colorful ตามใจชอบ เพียงแต่เลือกไอเทมเสริมให้เข้ากันนะคะ

JP04 dressยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800 บาท

PP1 Maxi Light Jade Pleated Skirt กระโปรงพลีทสั่งตัดสีหยกสุดสวยอัดพลีทดีมาก สไตล์ ISSEY MIYAKE สีเขียวไข่กาหาไม่ได้ที่ไหนค่ะ สั่งตัดเองไปงาน ใส่เพียงครั้งเดียว คุณภาพเหมือนใหม่แน่นอน เนื้อพลีทเวลายืดออกมา แข็งเป็นพลีทชั้นดี และกลับเข้าสู่สภาพเดิมโดยไม่มีรอยยับเลยค่ะ อัดพลีทหนา ใช้ผ้าปริมาณเยอะ คุณภาพดี เอวยางยืดอย่างดีคะ ไม่ย้วย และไม่รัดจนเกินไป ใส่เป็นทรงเวลาเดินจะพริ้วบานออก และกลับเข้าที่ได้ไม่ยับค่ะ สวยมาก สั่งตัดเอง หาวัตถุดิบเอง สีสวยมากๆ มีตัวเดียวในโลกค่ะ Confirm ตัดใจส่งต่อ 5000 บาท >>> SALE 2500 >>> 2000 ถ้วนค่ะ HIGHLY RECOMMEND!

PP2 Maxi Floral Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้วสวย สีดอกกุหลาบพื้นสีเทอควอยส์ ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดีไม่เหมือนทั่วไป ตัวนี้เป็นกระโปรงยาวจรดขา ทรงบานแต่เวลาใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานเมื่อเคลื่อนไหว พริ้วสวยมากๆค่ะ ผ้าไม่หนามา ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าหาได้ธรรมดาๆแน่นอนค่ะ นอกจากลายสวยแล้วยังมี Texture สวยในตัว Cutting เนี้ยบ ตัดใจส่งต่อ 3000 บาท >>> SALE 1300 >>> พิเศษสุด 1000 ถ้วนค่ะ ทรงจะพริ้วคล้ายกับที่นางแบบใส่คะ พริ้วสบายเข้ากับเสื้อขาวเลยคะ แต่ลายกุหลาบละเอียดกว่าค่ะ

0/5

Re: ✦✦✦▲ HOT NEW!!!..ลงของใหม่มากมาย JAPAN & KOREA STYLE ITEMS >> เสื้อผ้าหลากแนวหลายสไตล์♥เรียบหรู♥พลีท♥จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic♥ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่♥cardigan♥เดรส♥กระโปรงหนัง♥sweater♥classic blouses ▲✦✦✦

♥!!! PROMOTION ZONE !!!♥

-----------------------------------------------------------------------------

♥♥ ZONE A. ♥♥ ( UPDATE เพิ่ม SALE ของลงใหม่ลดสุดๆ เหลือตัวละ 400 บาท / 2ตัว 700 บาทเท่านั้น!!! )

G34 Colorful Special Chic T เสื้อถักสีม่วงสุดสวยน่ารัก ผ้าถักมี texture ในตัว แปลกเก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ตัวนี้ผ้ายืดคุณภาพดี สีสันสดใส ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่สบาย ทรงสวยทั้งตัว เก๋มากๆ ส่งต่อเพียง 1550 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆ 400 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 36-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

G14 Light Blue Striped Skirt กระโปรงเย็บเป็นลายทางขวาง (ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ) ลายสีฟ้าครีม น่ารักมากๆ ทรงสวย บานเล็กน้อย จัดทรงแล้วอยู่ทรงแน่นอนค่ะ ตัวนี้เป็นซิบข้างค่ะ เอวสูง สวยมากๆ สภาพเริ่ด จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 1550 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆ 400 บาทถ้วนเช่นกันค่ะ size: รอบเอว 26 นิ้ว รอบสะโพก 34 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

SPECIAL SALE
    JP140 Special Stripe Chic T เสื้อลายทางผ้าดี เรียบหรูสไตล์ MUJI pattern ดีมากๆค่ะ สีน่ารักมากๆๆๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ผ้านุ่มมาก ผลิตในญี่ปุ่น ไม่เหมือนผ้าเสื้อลายทั่วๆไปแน่นอนค่ะ มีทั้งหมด 4 แบบค่ะ รับรองว่ามือหนึ่งทุกตัวค่ะ เพิ่งได้มา ไม่เคยใส่เลย มีใน stock เพียง 6 ตัวเท่านั้นค่ะ หมดแล้วหมดเลย หาใหม่อีกยากมาก สอบถามขนาดและไซส์อย่างละเอียดได้หลังไมค์ค่ะ ทุกตัวราคาตัวละ 1350 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆ 400 รวมโปรได้ค่ะ บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ มือหนึ่ง ขายถูกว่าเสื้อลายตามห้าง มาจากญี่ปุ่นแท้ ผ้าดีมากๆๆๆ หมดแล้วหมดเลยค่ะ แม่ค้าขอเรียงรูปเป็นรหัส ให้ง่ายต่อการสั่งดังนี้
    SIZE L: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40+ แขนยาว 15-15.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

JP140.1 พื้นครีม ลายสีน้ำเงินและสีแดง ไซส์ L เหลือ 1 ตัวค่ะ

JP140.3 พื้นครีมอ่อน ลายเทาอ่อน (น่ารักมากกกก) ไซส์ L เหลือ 1 ตัวค่ะ

JP140.4 ครีม น้ำเงิน และฟ้าอ่อน ไซส์ M เหลือ 1 ตัวค่ะ

G31 Little Bird Chic Light Yellow Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อน (ออกสีไข่) สุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นที่กระเป๋าหน้าอกจริง ปักรูปนกสุดน่ารัก สภาพดีมาก ส่งต่อ 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่า recommend size: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอกฟรี-46 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G8 Honey Yellow Chic Top เสื้อสีเหลือน้ำผึ้งผ้าบางมี texture คล้ายอัพพลีทย่นในตัว ผ้าดีมากค่ะ เป็นชีฟองบางเบา แต่ไม่บางจนโป๊ คอกลมใส่สบาย ยืดได้เล็กน้อย ไม่เหี่ยว สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่กะเอวสูงแล้วสวยมากๆ confirm ว่าสีสวยมากค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่า size: ไหล่ 20 นิ้ว รอบอกfree ได้ถึง 50 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

C101 White Ribbon High Top เสื้อเบราส์สีขาวนวลสวยสุด hiso คอริบบิ้นใหญ่ เวลาผูกแล้วจะเป็นโบว์ใหญ่ที่สวยค่ะ หรือทำเป็นไทด์ก็ได้เช่นกัน ใส่ง่าย เข้ากับอะไรก็ได้ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 CF บาทค่า SIZE: ไหล่ 17.5 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

C106 Light Grey Prince Shirt เสื้อคอปกสีเทาสไตล์เจ้าชาย แต่งระบายด้านหน้าสุดสวย แต่ไม่ฟูฟ่องจนเกินไป ใส่กับไอเทมเรียบๆง่ายมาก ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีความยาวให้ใส่เข้ากางเกงได้สวย หรือใส่กับขาสั้นคล้ายจะเป็น mini dress ก็สวยค่ะ มีลูกเล่นที่ระบายที่ขอบแขนเช่นกัน เข้ากันดีทั้งตัวเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาทค่า SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C105 Graphic Floral Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าคุณภาพดีลายกราฟฟิก ดอกไม้เถาว์เลื้อยทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ ปกพอดีๆ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

C102 Off white Cute Collar Shirt เสื้อคอบัวสีขาวน่ารัก ผ้าฝ้าย ออกแนวผ้าออแกนิค ใส่สบาย ซับเหงื่อและระบายได้ดีค่ะ ทรงเก๋ชิค ใส่ในกระโปรงหรือกางเกงน่ารักมากๆ เลยค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1500 >>> 700 >>> 400 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก free-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C103 Off-White High Ribbon Top เสื้อทรงพริ้วสวย เป็นเบราส์ตัวเดียว ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ด้วยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เอาริบบิ้นขึ้นมาผูกเป็นโบว์ หรือไทด์เก๋ๆก็ได้ ใส่ได้หลายแบบ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1500 >>> 700 >>> 400 CF บาทเช่นกันค่า
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 27 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C96 Black Full Lace Chic Top ท๊อปทรงพริ้วสวย ใส่สบายสีดำผ้าบางแต่ไม่บางจนโป๊ค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน แต่งช่วงกลางอกด้วยลูกไม้สีดำอย่างดี มีลูกเล่นดีเทลสวย สภาพเริ่ดมากๆ ช่วงใต้อกจับจีบเข้ามาเล็กน้อยค่ะ ให้พอเป็นทรงไม่ย้วยจนเกินไป ใส่กับขาสั้นสบายๆน่ารักมากแน่อนนค่ะ ไม่มีอีกแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า สภาพดีมากกๆเลยค่ะ recommend ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18.5 นิ้ว รอบอก free-46 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว

C92 White Lace Short sleeve Top เสื้อเชิ๊ตคอปกสุดน่ารักทรงพริ้วใส่สบาย เรียบๆเก๋ๆ แต่มีลูกเล่นที่แขนสั้นเป็นแขนลูกไม้ transparent ใสๆน่ารักค่ะ ใส่แล้วเก๋ๆ เซ็กซี่เล็กๆ แต่ก็ยังดูเป็นทางการได้อยู่ค่ะ ใส่กับขาสั้นน่ารักมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> พิเศษสุดดดดด 400 CF บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก free-43 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28 นิ้ว แขนยาว 9.5 นิ้ว

C77 Little Striped Cute Japanese Top เสื้อลายทางเส้นเล็กๆตามยาวสีครีม ขอบลูกไม้ฉลุขาวสุดคุณหนู ลุคนี้ดูเรียบร้อยสะอาดสะอ้าน คัตติ้งสวยมากๆค่ะ ตัวนี้สไตล์เดียวกับเดรสด้านบนเลยค่ะ น่ารักญี่ปุ่นสุดๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ โดยรวมสภาพดี แต่มีตำหนินิดเดียวคือ ข้อมือซ้ายมีรอยเปื้อนจุดเล็กๆ ไม่สังเกตไม่เห็นเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาท เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว แขน 21.5 นิ้ว

D27 Loveface Off-white Linnil Blouse เสื้อลินินสีขาวปักลูกไม้ลายเถาที่ปกเสื้อ ผ้าลินินญี่ปุ่นนิ่ม ใส่สบายไม่ร้อน ไม่บางเกินไป เรียบๆแต่รับรองว่าจะเป็นตัวเก่งของคุณ ตำหนินิดนึงที่สาปเสื้อด้านในมีรอยเปื้อนสีเทาจางๆ ซึ่งติดกระดุมแล้วไม่เห็นแน่นอน คิดว่าซักออกค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 700 >>> พิเศษไปเลย 400 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 9 นิ้ว

C69 Spiral Pattern Crimson Shirt เสื้อเชิ๊ตปกผ้าพิมพ์ลายเถาว์ขดแบบญี่ปุ่นแท้ๆ สีแดงที่น่ารัก แต่ไม่สดมากจนเกินไป ลายพิมพ์ละเอียดอย่างดีบนผ้าสไตล์ญี่ปุ่น มีพื้นผิวหน่อยๆ ใส่สบาย ทรงพริ้วค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ น่ารักมากๆ มีความยาวระดับหนึ่ง ใส่กับเลกกิ้งได้น่ารักมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขน 24 นิ้ว

C71 Button Special Cool White Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวคอปกสุดน่ารัก มีลูกเล่นที่ลายตรงรางกระดุมเสื้อและปก เย็บเป็นรูปที่ติดกระดุมค่ะ เป็นลูกเล่นที่แปลก น่ารัก หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอน แต่โดยรวมก็ยังเรียบชิค ใส่ไปไหนก็ได้ ตัวเดียว หรือกับเสื้อคลุมก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ กับกางเกงหรือกระโปรงได้หมดค่ะ คุ้มมากๆ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

D24 Turquoise Scott Long Sleeves Polo Shirt เสื้อโปโลแขนยาวลายสก๊อตสีเขียวเทอร์ควอยซ์ ต้นแขนซ้ายปักรูปเพนกวินน่ารักมากค่ะ ผ้าเนื้อดีมาก ไม่หนามาก รับรองว่าไม่ร้อน จั้มพ์แขนแต่ก็สามารถพับได้ ไม่ต้องห่วงว่าจะอึดอัดค่ะ ตัวเสื้อสภาพดี มีตำหนิจุดนึงที่รอยพับด้านในปกเสื้อค่ะ แต่คนภายนอกไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน ส่งต่อเพียง 1400 >>> 700 >>> พิเศษสุด 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C54 Japanese Cute denim mini Dress มินิเดรสยีนส์ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ เป็นผ้ายีนส์สีออกเข้มอย่างดี คอติด แต่ไม่เป็นคอเต่ามากเกินไป ไม่ทำให้รำคาญค่ะ กระดุมถึงครึ่งตัว ใส่กับเข็มขัดแล้วยกขึ้นมาทำจั๊ม หรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ แขนสามส่วนกำลังดีเลยค่ะ สภาพดีมากๆแต่สงต่อเบาๆเพียง 1500 >>> 700 >>> พิเศษสุดดดดด 400 CF บาท เท่านั้นค่ะ พิเศษมากๆ แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขน 18.5 นิ้ว

ใส่สไตล์ญี่ปุ่นประมาณนี้ ทรงนี้เลยค่ะ แต่ไม่ใช่คอปกค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย ไม่ร้อนด้วยค่ะ

V3 Creamy Mini Dress เดรสสั้นสีครีมแขนยาว คอกว้าง มีลูกเล่นแต่งกระดุมแป๊กที่ด้านหน้าและแขนทั้งสองข้าง เข้ารูปบริเวณเอว ส่วนกระโปรงเป็นทรงสอบ เรียบหรูมากค่ะตัวนี้ ส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 27 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว ความยาวชุด 35.5 นิ้ว

C36 'IMAGE' Navy Skirt กระโปรงทรงเอสีน้ำเงินนาวีเข้มสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ปลายชายกระโปรงทำเป็นเย็บชายย่นบานๆ น่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่เอวสูงกับเสื้อเข้าข้างในน่ารักมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเสื้อปกเชิ๊ตสีเรียบ โดยเฉพาะสีขาว chic มากๆ สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ
    SIZE: รอบเอว 24 นิ้ว รอบสะโพก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

C52 Light Bright Blue Pattern Dress เดรสสีน้ำเงินอ่อนๆสุดสวยลายน่ารักสไตล์ญี่ปุ่น ผ้าบางพริ้ว คอน่ารักมากๆค่ะ ทรงสวยดีไซน์มาแล้วทั้งตัว แขนสั้นพอๆดีค่ะ ทรงพริ้วใส่สบายไม่รัดรูป ใส่กับคาร์ดิแกนสวยมากๆแน่นอนค่ะ สภาพดีส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ พิเศษมากๆ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี-42 นิ้ว รอบเอว 40 นิ้ว สะโพก 46 นิ้ว ความยาวชุด 43 นิ้ว แขน 10 นิ้ว

C7 Black Pearl Pleated Top เสื้ออัดพลีททั้งตัว อย่างดีค่ะ คุณภาพดีมากๆๆ สไตล์ญี่ปุ่น ชายเสื้อหรือดีเทลต่างๆเก็บรายละเอียดอย่างดี คอถ่วงๆสุดไฮโซ ไม่ใช่เต่าค่ะ พลีทสีดำโดยเฉพาะเสื้อหายากมากๆแน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2100 >>> 1200 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาทค่ะ ผ้าลื่นๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอกฟรี-50 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

JP116 Leaves Pattern Beige Cardigan เสื้อคลุมสีไข่ไก่ ถักลายใบไม้ สภาพดี งานประณีตมาก Classic เรียบหรูค่ะ ส่งต่อไปเลย 2200 >>> 700 >>> 550 >>> 400 บาท ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

C50 Light Yellow Lace Collar Maxidress แม็กซี่เดรสสภาพดีเหมือนใหม่สีครีมเหลืองอ่อนน่ารัก ลายจุดเล็กๆทั่วตัว มีลูกเล่นที่ปกเป็นลูกไม้ค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ตัวนี้เป็นทรงตรงผ้าทิ้งตัวลงมาทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ แขนสั้นใส่แล้วจะบานๆออกหน่อย ทรงพริ้วสบายมากๆ ไม่รัดรูปค่ะ ใส่กับรองเท้าเก๋ๆ กับกระเป๋าสะพาย ก็เอาอยู่แล้วค่ะ ส่งต่อเพียง 1280 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ recommend ว่าคุ้มสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอกฟรี-40 นิ้ว รอบเอว+รอบสะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด 46 นิ้ว แขนfree

D8 Red&Grey Floral Shirt เชิ้ตลายดอกไม้ ลำตัวปล่อย ผ้าบางใส่สบาย ใส่กับขาสั้นจะน่ารักมากค่ะ เหมาะกับอากาศร้อนตอนนี้เลย ส่งต่อเพียง 1100 >>> 700 >>> 400 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

C45 Navy Embroidery Chic Shirt เสื้อลายปักสไตล์ทหารเรือสุดเก๋ สภาพเริ่ดจากญี่ปุ่นค่ะ ลายปักเนี้ยบมากๆ สีน้ำเงินนาวีตัดขอบ ส่วนของลายปักใช้สีน้ำเงินร่วมกับด้ายสีทอง สวยมากๆค่ะ ตัวนี้มีความยาวเป็นมินิเดรสได้ด้วย น่ารักมากๆส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C32 Checked Ribbon Cute Top เสื้อลายสก๊อตโทนสีฟ้าน้ำตาลตุ่นๆสานกันอย่างลงตัว ทรงพริ้วสุด ใส่สบาย ตัดด้วย cotton แท้ เหมาะกับหน้าร้อนนี้มากๆ ตัวเดียวเอาอยู่ไม่โป๊ค่ะ แขนสั้นน่ารักกำลังดี recommend สภาพดีญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว แขนสั้น 9.5 นิ้ว

C35 Suede Leather Brown Cute blouse เบราส์หนังกลับ ผ้าบางเบาใส่สบาย ไม่ร้อน ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ เอวฉลุลายดอกไม้น่ารัก ดูคุณหนู คอเป็นคอผูกได้ จะย่นๆมาเป็นทรงน่ารักแต่ไม่ทำลายทรงเสื้อค่ะ เก๋แปลกมากๆ หายาก สไตล์ญี่ปุ่น สภาพเริ่ดค่ะ ส่งต่อเพียง 15XX >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ recommend ว่าใส่กับอะไรก็ง่าย ยีนส์ก็ได้ ไอเทมเรียบๆก็ดีแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ลายฉลุน่ารักมากๆทรงพริ้ว ใส่สบาย mix ง่ายมากเลยค่ะ

C48 Off-White Cotton Chic Mini dress มินิเดรสความยาวไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ใส่กับเลกกิ้งน่ารักมากๆค่ะ สีขาวสะอาด สภาพดีมากๆๆๆๆ คอกว้างใส่สบาย ใครไม่มั่นใจใส่สายเดี่ยวข้างในก็น่ารักค่ะ แขนพริ้วสบาย คนอวบก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ เรียบชิค ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 700 >>> พิเศษสุดดดดด 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี ได้ถึง 46 นิ้ว รอบเอว-สะโพก 40 นิ้ว ความยาวชุด 32 นิ้ว แขนฟรี

C51 Brown Striped Primitive Dress ชุดเดรส ผ้าเก๋ลายทางสีน้ำตาลสลับเขียวเหลือขาว สุดเก๋ คัตติ้งอย่างดี ออกแบบมาแล้วอย่างดีสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่ยับง่าย เพราะผ้าเป็นผ้ามี texture อยู่แล้วค่ะ ใส่สบายแน่นอน ไม่รัดรูป แต่อยู่ทรงทั้งวัน แขนสั้นกำลังดี ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมเก๋ๆ ก็ออกไปเที่ยว ไปไหนได้สบายเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด 37.5 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

B74 Light Blue Chic Blazer เบลเซอร์ตัวยาวพอดิบพอดีสีฟ้าอ่อนโทนเทา สวย เก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย คล้ายสูท แต่ไม่หนาค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่มลื่นแต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ เหมาะแก่การใส่ไปทำงาน คัตติ้งเลิศ สภาพดีเยี่ยม ส่งต่อเพียง 1250 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17.5 นิ้ว รอบอกฟรี-48 นิ้ว ความยาวเสื้อ 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ แต่สีอ่อนกว่า แต่งง่ายกว่าแน่นอนค่า

B96 White Striped Chic Shirt เสื้อสียาวลายทางตรง เส้นสีเทาเป็นเสื้อขาวนวล สไตล์แบรนด์ดัง สุดชิค ปกน่ารัก พริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายสภาพดีมากเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 20 นิ้ว รอบอกฟรี-40นิ้ว ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

เก๋ไก๋สไตล์นี้เลยค่ะ ญี่ปุ่นมากๆๆๆ

B72 Crop Blue & White Stripe Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงครอป แต่ไม่สั้นมาก ผ้าฝ้ายพิมพ์ลายทางสีฟ้าขาวสุดน่ารักคุณภาพดี สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ปกกำลังสวยน่ารักมากค่ะ ตัวนี้จะดูเอวลอยๆหน่อยไม่ต้องใส่เข้ากางเกงก็น่ารักค่ะ แขนบานออกกำลังดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขน 6 นิ้ว

B95 Sand Texture Grey Top เสื้อมี texture ผ้าพิเศษลายเหมือนสันทราย น่ารักมากๆเลยค่ะ แปลกมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่เลยค่ะ สีเทาสวยผ้าคล้ายผ้าถักค่ะ ตัวนี้ recommend มาๆ รับรองหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 29 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

B83 Blue & White Polka Dot Shirt เสื้อเชิ๊ตปกทรงสวย ลายจุดสีฟ้าอ่อน บนพื้นขาว หายากค่ะ ปกติจะเจอแต่เสื้อลายจุดสีเข้ม ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้าบาง กระดุมใสค่ะ ดูน่ารัก ใส่เข้ากางเกงแล้วทรงสวยมากๆค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอกฟรี-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

M1 Chic Line Red & Dark Navy T เสื้อยืดคอกลมสไตล์ญี่ปุ่นสุดน่ารัก ลายทางขวางผ้ายืดนิ่มยืดได้มาก หายากค่ะ ตัวนี้มือหนึ่ง ซื้อมาเก็บยังไม่เคยได้ใส่เลยค่ะ น่ารักมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ chic ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้ว แขนสั้น 6.5-7 นิ้ว ความยาว 23-23.5 นิ้ว

M7 Chic Line White & Dark Navy T เสื้อยืดคอกลมสไตล์ญี่ปุ่นสุดน่ารัก ลายทางขวางผ้ายืดนิ่มยืดได้มาก หายากค่ะ ตัวนี้มือหนึ่ง ซื้อมาเก็บยังไม่เคยได้ใส่เลยค่ะ น่ารักมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ chic ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36-38 นิ้ว แขนสั้น 7.5-8 นิ้ว ความยาว 24-24.5 นิ้ว

ใส่เก๋ Chic ง่าย สไตล์นี้เลยค่ะ เอามาใส่กี่ทีก็ไม่เก่าไม่เชยแน่นอน คุ้มสุดๆค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

ZONE NO.2 สุดคุ้ม UPDATE เพิ่มวันนี้จาก Zone ของใหม่ มากมายเลยค่ะ
    1ตัว=300 บาท / 2 ตัว=500 บาท

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    * เกิน 3 ตัวขึ้นไปคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทค่ะ เนื่องจากเสื้อหลายตัวมีน้ำหนักมาก แต่ค่าส่งถูกกว่าหลายๆร้านแน่นอนค่ะ

G39 Polka Dots Long Sleeves Cute Top เสื้อแขนยาวผ้าบางลายจุด texture คล้ายผ้าฝ้ายเนื้อดี ระบายอากาศได้ดี พิมพ์ลายจุดเรียงกันน่ารัก โทนสีพาสเทลลงบนพื้นขาว น่ารักมากๆค่ะ ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย สภาพดีส่งต่อเบาๆเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก free ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G35 Colorful Line Pattern Chic T เสื้อยืดผ้าคุณภาพดีเริ่ดมากๆ สไตล์แบรนด์ดัง ยืดได้ไม่ย้วย ลายทางสีสลับสดใส เย็บและคัตติ้งอย่างดีทุกอย่าง ทรงสวย ตัวนี้เหมาะกับสาวไซส์เล็กจะใส่ได้พอดีๆ ไม่รัดรูปจนเกินไปค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

G38 Little Dot Striped White Top เสื้อคอเต่า แต่ไม่รัดคอแน่นอนค่ะ ใส่สบาย ผ้าเหมือนผ้าฝ้ายค่ะ คุณภาพดีมาก แต่มี texture เป็นลายจุดทางยาวลงมาทั้งตัว มีลูกเล่นที่มีริบบิ้นที่ปลายแขน และรอบเอว ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เช่นกันค่ะ size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก free ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

G3 Tri-Color Chic Striped Top เสื้อแขนยาว ผ้าขนๆบางลายทาง ตัดต่อลายสีแดงน้ำเงิน มีลูกเล่นน่ารักสุดชิค สไตล์ทหารเรือ สีนาวีตัดกับสีแดงและพื้นขาวน่ารักมากๆค่ะ ใส่ง่าย คุณภาพดี ผ้าพิเศษมากๆ ไม่คันค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 21 นิ้ว รอบอก free ได้ถึง 54 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

C98 Colorful Graphic Chic Top เสื้อลายกราฟฟิกสีสันสดใส ลายสุดเก๋ ใส่กับไอเทมเรียบๆได้ง่าย เข้ากันได้หมดค่ะ โดยเฉพาะสีขาว ปกเล็กๆน่ารัก ผ้าพริ้วใส่สบายทั้งตัวค่ะ สภาพเริ่ดมากๆส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 20 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

C94 Graphic Navy Pattern Top เสื้อแขนสั้นสีน้ำเงินนาวีลายกราฟฟิกสุดน่ารัก ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ เป็นผ้าพิมพ์ลายบางเบาอย่างดีทั้งตัวค่ะ สามารถพับแขนขึ้นได้อีก ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกงและกระโปรงสีเรียบๆ เช่นสีขาว สภาพเริ่ดค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว

C73 Long Ivory Cardigan Golden Button เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ติดกระดุมเดี่ยวด้านบนแล้วจะกลายเป็นคอวีค่ะ ผ้าลื่นสีครีมงาช้างสวยไฮโซน่ารักมากๆค่ะ ผ้าลื่นใส่สบายสุดๆ พับแขนได้ตามต้องการ ใส่เป็นเสื้อคลุมเข้าได้กับทุกสี hi-so สุดๆ ตัวเสื้อสภาพดี มีรอยสีตกหลังกระดุมนิดนึง ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก FREE-46 นิ้ว แขน 22.5 นิ้ว ความยาว 31.5 นิ้ว

D32 Chic Blue Long Sleeves T-Shirt เสื้อยืดแขนยาวสีฟ้าเก๋ ผ้ายืดนิ่มคุณภาพดีสุดๆ สภาพดีเหมือนใหม่ Size S ตัวนี้ป้ายเขียนว่า made in thailand ที่ผลิตส่งไปขายเมืองนอก ใส่แล้วติดใจแน่นอนค่ะ ;D ส่งต่อเพียง XX0 >>> 300 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้ว แขน 25 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

C78 Navy Cute Collar with golden button tops เสื้อสีขาวน่ารักคอบัวกุ๊นขอบสีน้ำเงินนาวี ทรงพริ้วใส่สบาย ดีไซน์เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่กระดุมเรียบๆสีทองสุดเก๋ สภาพดี มีตำหนิเล็กน้อยที่กลางลำตัวแค่นั้นค่ะ ทรงน่ารักมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 CF บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขน 9 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

C74 Blue Jeans Texture Organic Top เสื้อผ้าออแกนิคสียีนส์มี texture สวยน่ารัก สีฟ้าโทนกลางๆไม่เข้าไม่อ่อนเกินไป เข้ากับอะไรก็ได้ค่ะ มีลูกเล่นที่กระดุมบนค่ะ และกระเป๋าหน้าเล็กๆน่ารัก แขนสั้นกำลังดี สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free-22 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว แขน 6 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว

C68 Blue Snow Japanese Pattern Dress เดรสสีโทนฟ้า ทรงแปลกจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ร้านนี้นิยมใช้ผ้าออแกนิคพิมพ์ลาย หรือย้อมสีในการตัดเย็บเสื้อน่ารักๆ แบบแปลกๆที่หาไม่ได้ตามท้องตลาดค่ะ คอปาดเป็นตัววี ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้านิ่มเบาสบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ มีลูกเล่นคือลายผ้า เป็นจุดและลายทาง แบบญี่ปุ่นแท้ๆ recommend ว่าหายากค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอก free-44 นิ้ว รอบเอว+สะโพก free-46 นิ้ว แขน 9 นิ้ว ความยาวชุด 41 นิ้ว

JP161 Primitive Pattern Cute Dress เดรสพอดีตัว เอวจั๊มเล็กน้อยพองาม ลายสไตล์ primitive chic สุดน่ารัก สีเหลืองทำให้ดูน่ารักค่ะ โดยรวมเป็นโทนสีเข้ม พรางหุ่นได้ ช่วงอก free ได้เยอะค่ะ ผ้าเป็นชีฟองที่ไม่ใช่ชีฟองพื้นๆบางๆ เป็นชีฟองคุณภาพดี พิมพ์ลายทั้งตัวอย่างดี สภาพดีมากๆตัดใจส่งต่อ 1200 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE ถึง 17 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 42 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว ความยาว 45 นิ้ว เอวยืด 32 นิ้วสะโพก FREE

D21 White Very Sweet Top เสื้อคอกว้างสีขาวแต่งระบายเล็กๆที่คอกับแขนสั้น เอวรูดน่ารักสไตล์ญี่ปุ่่นค่ะ ผ้าบางใส่สบาย แต่ไม่ซีทรู ส่งต่อไปเลยเพียง 1150 >>> 600 >>> 400 >> 300 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

D15 Grey Pretty Hoody เสื้อหมวกสีเทา แขนสามส่วน ผ้าฝ้ายนิ่มสไตล์ญี่ปุ่น น่ารักค่ะ สภาพดี ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอน ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 >> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

D4 Black Scott Dress เดรสสีดำลายสก๊อตจั้มพ์แขน ผ้าฝ้ายทอสไตล์ญี่ปุ่น ไม่หนาไม่บาง มี texture ย่นในเนื้อผ้า ผ้าตัวนี้ ปกติแล้วจะเป็นขุยนิดหน่อย ไม่ใช่ว่าเป็นขุยเพราะเก่านะคะ เอวเป็นยางยืด+แต่งด้วยกระดุมไม้น่ารักค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก ส่งต่อเพียง 1380 >>> 800 >>> 400 >> 300 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36-40 นิ้ว รอบเอว 36-46 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว ความยาว วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 41 นิ้ว

C63 Fancy Colour Special Knit Top เสื้อถักตาถี่สีสวยทรงน่ารัก ยืดได้ทั้งตัว ผ้าถักคุณภาพดีมากๆ ลื่นๆใส่สบาย ถึงแม้จะเป็นเสื้อถักแต่ไม่ร้อนค่ะ ไม่หนามาก แต่มีน้ำหนัก ใส่แล้วไม่ย้วยเป็นทรง ตัวนี้ยืดได้ดีค่ะ ไม่เหี่ยว สีแคนดี้น่ารัก เขียวส้มเหลืองอ่อน น่ารักมากๆค่ะ เก๋แปลก สไตล์ญี่ปุ่น ไม่ซ้ำใครแน่นอน สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36-40 นิ้ว แขนยาว 24.5 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว

C28 Navy Blue Bodycon Skirt กระโปรงทรงบอดีคอน สุดสวยแต่ไม่รัดรูปมาก เป็นทรงเก๋ สอบเข้ามาค่ะ ตัวนี้เหมาะใส่กับเสื้อในกระโปรง เป็นกระโปรงเอวสูงค่ะ สวยมากๆ ใส่กับสีอะไร โทนอะไรก็เข้า ประสีน้ำเงินเข้มดูกลางๆค่ะ พรางสะโพก ได้ดีอีกด้วย สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 20.5 นิ้ว

C37 Scott Creamy & Ivory Maxi Skirt กระโปรงยาวกำลังดีแต่ไม่ยาวมากเกินไป เป็นทรงบานพริ้ว ผ้าฝ้ายลายตารางสลับ มี texture ใส่ตัว ไม่ยับง่าย ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ มีเอวผูกขึ้นอีกได้ ตัวนี้ใส่เอาสูงหรือต่ำก็ได้ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาวกระโปรง 33 นิ้ว

C6 White Striped on Black Cool Top เสื้อสีดำลายทางขาวผ้าลื่นนิ่ม(มากๆ)สุดสวย ทรงเก๋ คอถ่วงแต่ใส่สบาย ตัวนี้รับรองว่าไม่ร้อนค่ะ เพราะผ้าบางเบาลื่น สัมผัสกับผิวดีมากๆค่ะ เน้นเรื่องผ้าดีสุดๆ คัตติ้งแปลก เนี้ยบ ไม่เหมือนเสื้อทั่วๆไปแน่นอนค่ะ เหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 650 >>> 300 CF บาท
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

B67 Creamy White Little Cute top เสื้อเชิ๊ตสุดน่ารัก ปักดอกไม้ครีมนวลตรงช่วงอก เข้ากันทั้งตัวค่ะ ตัวนี้เป็นตัวสั้นแต่ไม่มากค่ะ ไม่เอวลอยจนเกิดไป พอดีๆค่ะ แขนจั๊มเล็กน้อย พับได้ตามใจชอบค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 300 CF บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 18 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

B57 Lace decor Pleated Top เสื้อพลีทอัดกลีบสวยทั้งตัว แต่ลายลูกไม้ที่คอสุดน่ารัก สไตล์คุณหนู จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบร้อย แต่มีสไตล์ มีลูกเล่นค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ เหมือนได้ของใหม่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอกฟรี ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

B49 Creamy Yellow Rose Graphic Pattern เบราส์สีครีมเหลืองไข่ลายกราฟฟิกกุหลาบสุดน่ารักทั้งตัว ทรงคล้ายคาร์ดิแกนค่ะ แต่คอจะปาดเป็นเหมือนคอวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้ง่ายกับอะไรก็ได้ ผ้าบางแต่ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ นิ่มใส่สบาย แขนจั๊มเล็กน้อย recommend สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกฟรี - 40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

JP119 Exotic Flower Painting Blouse เสื้อลายแจกันดอกไม้แนวศิลปะ ลายแบบนี้หายากค่ะ นานๆจะเจอทีนึง เนื้อผ้าญี่ปุ่นเหมือนผ้าลินินแต่บางกว่า ใส่สบายเหมาะกับอากาศร้อนที่เมืองไทย ส่งต่อให้คนชอบแนวๆที่ 400 >> 300 บาท
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว แขน 8 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 07-22-2013 at 12:09 AM.

0/5

Re: ✦✦✦▲ HOT NEW!!!..ลงของใหม่มากมาย JAPAN & KOREA STYLE ITEMS >> เสื้อผ้าหลากแนวหลายสไตล์♥เรียบหรู♥พลีท♥จั๊มสูท♥เสื้อลายสุดChic♥ไอเทมลูกไม้♥กำมะหยี่♥cardigan♥เดรส♥กระโปรงหนัง♥sweater♥classic blouses ▲✦✦✦

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (งดต่อนะคะ)

G7 Nude Beige Cute Sleeveless Top เสื้อแขนกุดสีนู้ดเบจสวยหวาน น่ารักมากๆ คอกลม กำลังดี ใส่สบายกับอะไรก็ง่ายค่ะ ผ้าบางพริ้วใส่สบายค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 200 บาทค่า size: รอบอก 38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 20 นิ้ว

G6 Silver Abstract Pattern Shirt เสื้อผ้าสีเงินแวววาว พริ้วลื่นมันเล็กน้อย พิมพ์ลายสีดำเป็นเส้น abstract สวยมากเลยค่ะ ตัวนี้ผ้ากว้าง เป็นทรงแปลกเก๋ ผ้าบางเบาสบายทั้งตัว แต่ไม่โปร่งแสงค่ะ ผ้าบางแต่ไม่โป๊ เนื้อดีมากๆค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 17 นิ้ว อก free-42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 16.5 นิ้ว

B103 White embroidered Lace Net เสื้อผ้าตาข่ายปักด้านสีขาวลายดอกไม้และกิ่งก้านสวยทั่วตัว ผ้าตาข่ายอย่างดี กุ๊นขอบเนี้ยบ สภาพดีเริ่ดไม่มีตำหนิค่ะ ใส่กับเสื้อด้านใน อะไรก็ได้ สวยเก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 850 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมากแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 34-38 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว แขนยาว 25.5 นิ้ว

B10 Blue Purple Tone Chic Top เสื้อโทนสีฟ้าม่วงสวย มี texture เก๋ๆของผ้าอยู่ในตัวค่ะ ตัวนี้เอวน่ารักมากๆ เป็นแบบที่ฮิตอยู่เลยค่ะ ผ้าพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เอากระดุมออก ผ้าตรงกลางก็เอาลงได้ เป็นเหมือนเสื้อคลุมก็สวยค่ะ สภาพดีมาก ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บไว้ซะนาน ส่งต่อเพียง 850 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกฟรี รอบเอว 30 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22-23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

B13 Light Greytone Doll Top เสื้อแขนตุ๊กตาสีเทาอ่อนสุดน่ารัก มีเส้นคัตติ้งเรียบร้อยที่หน้าอก ย่นได้เล็กๆ ตามทรงสรีระของผู้หญิงค่ะ คอไม่กว้างจนเกินไป เรียบเก๋ใส่กับอะไรก็ง่าย ยืดได้ ผ้ายืดคุณภาพดีมากๆ recommend ค่ะ สภาพดีมากก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> 200 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14 รอบอก 34 ยืดได้อีกระดับนึง แขนยาว 4 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว

B2 Pink & Grey striped cute ribbon Top เสื้อแขนยาวผ้ายืดบางเบาสีชมพูอ่อนลายเทา มีขอบน่ารักค่ะ ตรงคอจะผูกเป็นริบบิ้นได้ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมาก ยืดได้มาก สภาพดีค่ะ ใส่พอดีๆตัวไม่รัดไม่เหี่ยวแน่นอนค่ะ ตัดส่งต่อเพียง 1200 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 37 ยืดได้อีกเล็กน้อย แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

JP103 Red Cherry Velvet mini skirt casual legging กางเกงเอวยืดทรงแคชชวลใส่สบายคล้ายเลกกิ้งแต่สบายไม่รัดรูปค่ะ ผ้ากำมะหยี่คุณภาพดีน่ารักสุดๆ ด้านบนเป็นผ้าปิดลงมาคล้ายกระโปรงคะ น่ารักมากๆ รับรองว่าหาไม่ได้แน่นอน สีแดงเชอรี่ ดูสีชัดๆได้ที่รูปด้านล่างคะ เวลาโดนไฟจะออกเหลือบๆค่ะ สวยมากๆ สภาพดีสุด ส่งต่อไปเลย 1500 >>> 950 >>> พิเศษ 200 บาท CF เท่านั้นค่ะ recommend คะ เย็บ คัตติ้งดีมากๆ 

MIX & MATCH ง่าย ทรงเลกกิ้งแต่ไม่ฟิตเปรี๊ยะจนน่าเกลียดแน่นอนค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆ เช่นไอเทมสีเรียบ สีขาว สีดำมากๆ ยืดได้ใส่สบายค่ะ

JP165 Hood Chic Long dress cardigan เสื้อคลุมฮู้ดสีโทนเทาลาย marble สุดน่ารัก แขนสั้นทรงผีเสื้อใส่แล้วจะพริ้วๆบานค่ะ นิยมใส่เป็นเสื้อคลุม เพราะบางเบา เป็นผ้ายืดได้ คุณภาพดีมากจากญี่ปุ่น หรือติดกระดุมใส่ตัวเดียวเป็น Dress ก็ได้ค่ะ กระดุมใหญ่น่ารักมากๆ มีกระเป๋าจริงตรงช่วงเอว รับรองหาที่ไหนไม่ได้แน่นอนค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ เพราะใส่เป็นเสื้อคลุมส่วนใหญ่ ส่งต่อเพียง 1700 >>> 700 >>> 200 CF บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก นิ้ว แขนยาว 8-9 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว เอว+สะโพก FREE

JP155 Light Pink Marble Top Top คอปาดบนสุดคูลจากญี่ปุ่นค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนเพราะว่าผ้าเป็นผ้าลื่นๆเย็นๆค่ะ แต่ไม่ลื่นมัน เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีลายผ้าแบบ marble นิดๆ น่ารักมากเลยค่ะ สีชมพูอ่อนนู้ดๆ ใส่กับเสื้อคลุมต่างๆได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆกับไอเทมล่างและรองเท้าเก๋ๆ น่ารักมากค่ะ ส่งต่อ 1150 >>> 200 รวมโปรได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว

ไอเทมสีชมพูอ่อน นู้ดๆ mix ง่าย ดูเรียบหรูค่ะ

JP102 Brick Orange Net Vest เสื้อกั๊กตาข่ายยาวสีส้มอิฐ สุดสวย เรียบหรู ดูChic เหมาะกับใส่ Mix & Match กับเดรส หรือ กับไอเทมต่างๆได้ง่าย สีส้มอิฐหายาก สไตล์แบรนด์ดัง จากญี่ปุ่นค่ะ รับรองว่าเก๋แน่นอน ไม่ว่าจะกับไอเทมยีนส์ หรือสีขาว สีดำก็เข้าง่าย ไม่มีตำหนิใดๆ รักษาอย่างดีค่ะ เอามาใส่ได้หลายครั้ง ส่งต่อไป 1500 >>> 850 >>> พิเศษ 200 บาท เท่านั้นค่ะ *item นี้ไม่ต้องกังวลเรื่อง Size ค่ะ

D30 Green Elegant Blouse เสื้อสีเขียวสดลายหรูหรา เก๋มากค่ะตัวนี้ แต่งกระดุมทองสุดหรู ป้าย tokyo blouse ญี่ปุ่นแน่นอน ตัวเดียวอยู่เลย ตัวนี้มีตำหนินิดหน่อยคือ ปกด้านในเป็นรอยเก่า ไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ + มีรอยเปื้อนใกล้ๆกับกระดุมเม็ดรองสุดท้าย 1 จุด อาจจะซักออกก็ได้ค่ะ หรือไม่ก็เอาเสื้อใส่ไว้ในกางเกง ก็ไม่เห็นแล้ว ส่งต่อไปเลย ถูกสุดๆ 1850 >>> 700 >>> 200 บาท
    SIZE: ไหล่ free-20 นิ้ว รอบอก free-44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 26 นิ้ว แขน 18.5 นิ้ว

D1 Grey & navy blue stripe tanktop เสื้อกล้ามทรงพริ้วสุดสวยสีเทาแต่งลายทางสีน้ำเงินเข้ม ตัวนี้สภาพดีสุดๆ เหมือนใหม่ค่ะ ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่สบาย เหมาะกับหน้าร้อน ส่งต่อเพียง 1150 >>> 400 >>> 200 บาท

C2 Light Jean Top with Patch Pattern ผ้ายีนส์สีฟ้าอ่อนฟอก ตัดต่อลายในตัวก่อนเอามาตัดเป็นทรงเสื้อ ตัวนี้ทรงพริ้วและมีความยาวระดับนึง ใส่เป็น minidress ได้เลยค่ะ ใส่แล้วแขนจะบานออกพริ้วๆ ผ้าบางเบาใส่สบาย แต่มีน้ำหนัก มีกระเป๋าจริงด้านหน้าน่ารักมากๆ สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 200 บาท
    SIZE: ไหล่ฟรี -21 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 46 นิ้ว ความยาวเสื้อ 30 นิ้ว แขนยาว 10 นิ้ว

B48 Ocean Blue Cool Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ไร้กระดุม ทรงสวย ผ่าหน้า น่ารักมากค่ะ สีจะออกฟ้าน้ำทะเล เป็นโทน มีลายจุดขาวกระจายทั่วตัวน่ารักมากๆค่ะ ผ้าพิมพ์ลายอย่างดี คัตติ้งสวยให้เป็นทรงอยู่อย่างนั้น ไม่ย้วยค่ะ แขนสามส่วน พับได้ตามต้องการ แค่แขวนไว้ก็เป็นทรงสวยแล้ว รีดง่าย สภาพดีเหมือนใหม่ recommend ค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ เหมือนได้ของใหม่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ free รอบอกฟรี ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

D14 Organic Striped Top เสื้อทรงเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าออกานิคสีเทาลายทางสีขาวสุดน่ารัก ตัวนี้ผ้ามี texture น่ารักในตัวค่ะ เก๋มากๆเวลาใส่กับเอวสูง คอกลมกว้างน่ารัก ใส่แนวสบายๆ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 CF บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอกฟรี - 44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว ช่วงแขนกว้าง 8 นิ้ว

ใส่เอาเสื้อเข้ากางเกงสไตล์นี้ค่ะ น่ารักมากๆ แขนจะบานๆ แต่ตัวนี้จะเป็นผ้าพื้นไม่มีกระดุมค่ะ แต่เป็นผ้าออแกนิคๆคล้ายในรูปเลยค่ะ texture สวยมาก

B54 Special V-neck Purple Top เสื้อสีม่วงอ่อนออกโทนฟ้า คอวี ผ้าย่นยืดยืดได้มาก ใส่สบายค่ะ ใส่โชว์ texture match ได้กับไอเทมเรียบๆ ดูเก็มากๆแน่นอนค่ะ สไตล์ brand ดัง เป็นพลีทชนิดหนึ่งค่ะ คนญี่ปุ่นฮิตมาก สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ free รอบอกฟรี-40 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 21นิ้ว

JP126 Brown & Blue match little Stripe dress เดรสยาวพอดีๆ ไม่เชิง Maxi เดรส ใส่แล้วจะเป็นทรงกระโปรงบานๆน่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมได้หลายแบบ เช่นไอเทมข้างบนๆเป็นต้น ลายน่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นซิป มีช่องใส่เข็มขัดหนัง ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ส่งต่อ 1500 >>> 950 >>> 550 บาท >>> พิเศษสุด 200 บาท เช่นกันค่ะ

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 450 บาท >>> พิเศษสุด 200 บาท ค่ะ

JP38 เสื้อคลุมลายสก๊อตตาใหญ่โทนสีเหลืองปกสูท ผ้าญี่ปุ่นมี texture ค่ะ สีที่ถูกต้องคือสีในรูปเล็กนะคะ 3050 >> 600 >>>500 >>>200

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>>300 >>> 200

JP114 Beige Dress with White Little Flowers เดรสสีเบส (สีไข่ไก่เข้ม) มีกระดุมหลัง ตัวชุดด้านหน้าติดดอกไม้ผ้าโปร่งสีขาว เนื้อผ้าเป็นผ้าหางกระรอก ใส่สบายไม่ร้อน ไม่มีซับในแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ตัวนี้พี่สาวแม่ค้าฝากขาย ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ รับรองค่ะ ส่งต่อที่ 1000 >>> 300 >> 200 บาท
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก/เอว/สะโพก 36-37 นิ้ว (dressเป็นทรงตรงลงมา) แขน 10 นิ้ว ความยาวชุด 31 นิ้ว

ZONE NO.4 ตัวละ 120 บาท [2 ตัวขึ้นไปตัวละ 100] (งดต่อนะคะ)

D25 Brown Long Cardigan เสื้อคลุมตัวยาวสีน้ำตาล ผ้าโปร่งซีทรู ใส่แล้วดูผอมมากค่ะ เหมาะกับใส่ไปทะเล ไว้คลุมชุดว่ายน้ำก็เก๋ค่ะ มีตำหนิคือ เป็นรอยขุยถลอกบริเวณด้านหลังซ้าย 1 จุด เลยนำมาส่งต่อแบบถูกสุดๆไปเลย 800 >>> 400 >>> 120 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว ความยาวชุด 43 นิ้ว

JP80 Cream & Black Polo Shirt เสื้อโปโลแขนยาว ลายทางสีครีมสลับดำ แขนและปกสีดำ น่ารักมากค่ะ ตัวนี้มีตำหนิรอยเปื้อนสีแดงบริเวณแขนขวาหลัง แม่ค้าลดให้สุดๆ ส่งต่อเพียง 500 >>> ♥ SALE 120 เท่านั้น ♥ เท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นเหมือนแบบที่นางแบบใส่ค่ะ ใส่สบายๆ ไม่รัดรูป ดู sport น่ารักมาก

JP128 Ivory Long Sleeves special knit top เสื้อถักลายน่ารักมากกกกก ไม่ซ้ำใครแน่นอน สีขาวเทาออกงาช้าง สวยมากเลยค่ะ เวลาใส่แล้วจะยืดออกตามทรงหุ่นคนใส่ ช่วงนี้เทรนใส่เสื้อสไตล์นี้ทับเสื้อเชิ๊ตปกด้านใน มาแรงมากค่ะ รับประกันความน่ารัก แต่ตัวนี้มีตำหนิจุดน้ำตาลอ่อนที่ไหล่นิดเดียวค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน เลยส่งต่อเบาๆเพียง 1200 >>> 850 >>> ♥ 120 บาท ♥ เท่านั้นค่า

เสื้อ texture เก๋ๆตัวเดียวก็ดู chic ได้แล้วค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ> < ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

อยากให้เข้าใจว่า zone นี้ไม่ใช่ของโละของไม่ดี หรือมีตำหนิ ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ
    แต่บางทีแม่ค้าไม่ได้ใส่จริงๆ เต็มตู้มาก ปล่อยให้กับคนที่อยากได้เลยค่า แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวเช่นกันค่ะ
    ♥♥♥ NEW POST ~ NEW CHIC ITEMS FROM JAPAN !!!! ♥♥♥ G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น) ♥ 'Lowrys FARM' ♥ UNIQLO ♥ GAP ♥ J-CREW ♥ EAST BOY ♥ MUJI ♥ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ♥ COMME DES GARCONS ♥ BCBG ♥ GREYHOUND ♥♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2797195

~ LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066591693

ฝาก LINK ใหม่!!!!! ✦✦ HANDMADE SOAP by S h i r o . h a n d m a d e ปลอดภัยและอ่อนโยนต่อผิวพรรณ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ให้เป็นของขวัญเก๋ๆในเทศกาลต่างๆ ;D ของพี่สาวแม่ค้า ด้วยนะคะ ✦✦
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=314520
    Last edited by jane_f; 07-21-2013 at 11:13 PM.

0/5

* NOW OPEN! เปิดร้านปกติแล้วค่ะ *

สอบถามหรือจองสินค้ากันเข้ามาได้เลยค่ะ
    แม่ค้าลดให้สำหรับสินค้าตัวไหนที่ลดได้ลดให้ไปเลยค่ะ ขอบคุณมากค่า

ติดต่อทาง E-mail: janefjapan@gmail.com แล้วรบกวนแจ้งว่ามาจาก SBN ด้วยนะคะ

*ขออนุญาติปล่อยของให้คนที่ CF ก่อนตามลำดับ ที่พร้อมโอนภายใน 2 วันตามที่กำหนดในกฏเท่านั้นนะคะ
    เนื่องจากเจอลูกค้าที่ CF แล้วหายไปเลยก็มีค่ะ ไม่แน่ใจกรุณาอย่าแจ้ง CF เล่นๆนะคะ ท่านใด CF แล้วหายไม่บอกกล่าว จะไม่ขายให้อีกค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->