Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เดรส กระโปรง สวยๆน่ารักหลายตัว ราคาสุดคุ้ม Sleeping pills , Dahong, Stilista etc

Warning Points:
    0/5

เดรส กระโปรง สวยๆน่ารักหลายตัว ราคาสุดคุ้ม Sleeping pills , Dahong, Stilista etc

คิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทนะคะ^^

Origano size M SOLD บาท จากราคาเต็ม 3xxx
    ตัวนี้เอาชายลงให้มันยาวขึ้นนะคะ แต่เอาเก็บกลับขึ้นไปได้ค่ะ

Dress sleeping pills size L ค่ะ
    อก 34 เอว 28 สะโพกฟรี / ความยาวจากไหล่ 33”

สภาพดีมาก ผ้าดีมากเลยค่ะ ดูหรูนิดๆ 1600 บาท

September Dress
    Size M ตัวกระโปรงสีเริ่มจางๆแล้วค่ะ
    อกได้ถึง 34 นิ้ว
    ความยาวชุด 33 นิ้ว
    ขายถูกๆเลยค่ะ**500 บาท จากราคาเต็ม 2300 บาท

กางเกงผ้าDahongพรีจากเว็บเกาหลีค่ะ
    เอว 28-29 นิ้ว
    สะโพกประมาณ 37 นิ้ว
    ตรงปลายกางเกงข้างนึง ชายกางเกงจะหลุดนิดนึงนะคะ แต่สอยเก็บได้ ก็ใส่ได้ตามปกติค่ะ นอกนั้นไม่มีตำหนิใดๆ
    รูปทรงกางเกงตามรูปที่นางแบบใส่เลยค่า
    ขายถูกๆเลยค่ะ **SOLD บาท

กางเกงยีนส์เอวสูง Dahongสภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
    เอว 27 นิ้ว
    สะโพก 36-37 นิ้ว
    สีคนละสีกับที่นางแบบใส่นะคะ ของจริงจะออกเขียวขี้ม้าแก่ๆค่ะ
    ขายถูกๆเลยค่ะ **1000 บาท

กระโปรง Stilista สีชมพู
    น่ารักมากค่ะ
    สภาพ 99% เหมือนใหม่
    เอวประมาณ 27 นิ้ว
    ความยาวกระโปรง 18 นิ้ว
    ** SOLD บาท

กระโปรงทรงบาน สีบานชมพูออกบานเย็นนิดๆ

สภาพ 95% กระโปรงมีซับในค่ะ
    เอว 27-28 นิ้ว
    ความยาวกระโปรง 20 นิ้ว
    **180 บาท

กระโปรงสีดำลายจุด
    ตัวนี้น่ารักมากค่ะ เป็นพลีทรอบ สภาพ 98% ใส่น้อยครั้งค่ะ
    เอวเป็นยางยืด
    สะโพกฟรี
    ความยาวกระโปรง 20 นิ้ว
    **250 บาท

กระโปรงสีดำลายจุด(แบบมีลูกไม้ชายกระโปรง)

สภาพ 99%
    เอวเป็นยางยืด
    สะโพกฟรี
    ความยาวกระโปรง 19 นิ้ว
    **180 บาท

กระโปรงผ้ายืดสีน้ำตาล
    สภาพ 92% ตัวนี้ใส่แล้วจะพริ้วๆ สวยค่ะ เหมาะสำหรับคนใส่ size M-L ค่ะ
    ความยาวกระโปรง 21 นิ้ว
    **SOLD บาท

กระโปรงผ้ากำมะหยี่สีน้ำตาล

สภาพ 92% ตรงที่เห็นขาวๆด้านหน้า เกิดจากการถ่ายรูปนะคะ ไม่ใช่ตำหนิค่ะ
    เอวประมาณ 27 นิ้ว
    ความยาวกระโปรง 18 นิ้ว
    **180 บาท

กระโปรงเอวสูง Dahong
    พรีจากเว็บเกาหลี Dahong ค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ สีbeige
    ตัวนี้จะเหมาะกับคนใส่ size M-L ค่ะ เอวประมาณ 27-28 นิ้ว
    ความยาวกระโปรง 19 นิ้ว
    **SOLD บาท ขายถูกๆเลยค่า พรีมาเกือบสองพันบาท

Cardigan Dahong สีเหลือง
    เสื้อไหมพรมสีเหลือง แขนตุ๊กตาน่ารักมาก พรีจากเว็บเกาหลี Dahong ค่ะ
    สภาพ 80% เป็นขุยเล็กน้อย แต่โดยรวมโอเคนะคะ เพราะเสื้อไหมพรมจะมีขุยเล็กๆอยู่แล้ว
    เหมาะกับคนใส่ size S-M ค่ะ
    ติดกระดุม อกได้ถึง 34 นิ้ว แต่ไม่ติดกระดุมก็ฟรีค่ะ
    ตัวนี้น่ารักมากน้า **300 บาทค่ะ พรีมาประมาณ หนึ่งพันสองร้อยค่ะ

Cardigan สีเขียว
    ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขายพร้อมแขนกุดสีเขียว ใส่คู่กันค่ะ
    **250 บาท

เสื้อคลุมตัวสั้น Vanilla Mousse

สภาพ 85% ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ
    Size Free
    ** 150 บาท-->ลดอีกเหลือ 100 บาท

เชิ้ตแขนสั้นลายทาง
    ยังไม่เคยใส่ค่ะ
    **180 บาท

เชิ๊ตแขนสั้นลายทางสีขาว

ยังไม่เคยใส่ค่ะ
    เหมาะสำหรับคนใส่ size S อกประมาณ 32 นิ้ว
    **180 บาท

เสื้อคอจีนสีดำลายทาง
    เหมาะสำหรับคนใส่ size XS-S
    สภาพ 90%
    อกประมาณ 31-32 นิ้ว
    ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักค่ะ ** 120 บาท

เสื้อยืดลายดอกไม้
    เหมาะสำหรับคนใส่ size XS-S
    สภาพ 85%
    อกประมาณ 31-32 นิ้ว
    ** 120 บาท

เสื้อยืดแขนยาวสีชมพูโอรส
    เหมาะสำหรับคนใส่ size S-M
    อก 32-33 นิ้ว
    ** 120 บาท

เสื้อชีฟองสีเขียวลายการ์ตูน

สภาพ 99% ใส่ 2 ครั้งค่ะ
    เหมาะสำหรับคนใส่ size S-M
    ตัวนี้ก็น่ารักมาก**450 บาท ไม่แพงเลยค่ะ ซื้อไปคุ้มแน่นอน

เสื้อแขนกุด Stilista

Size M สีเขียวอ่อนลายจุดขาว น่ารักมากกค่ะ ตัดใจขายเพราะว่าหลวมไป
    เสื้อมีซับในอย่างดีเลยค่ะ ใส่แล้วไม่บาง
    **600 บาท

Dress Dahong

ชุดสีดำ ปกขาว
    สภาพ 92%
    ความยาวชุด 34 นิ้ว
    ขายถูกๆเลยค่ะ **SOLD บาท พรีจากเว็บเกาหลีมาประมาณเกือบสองพัน

Dress two tone
    ตรงโบด้านจะหลวมเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใส่
    ชุดยาว 33 นิ้ว
    **600 บาท

Blazer สีดำ
    ปลายแขนพับขึ้นมาเป็นลายจุดค่ะ
    เหมาะกับคนใส่ size M-L
    **500 บาทค่ะ ถูกมาก

Dahong เดรสลายสก๊อต
    ตัวนี้ pre order มาจากเว็บดาฮองค่ะ
    อก 32-33 นิ้ว เอว 26-27 นิ้ว สะโพก -35-36 นิ้ว ความยาวชุด 33 นิ้ว
    น่ารักมากค่า^^
    ขาย 500 บาท [ราคาเต็มประมาณพันเจ็ดกว่าๆ]

สอบถามเพิ่มได้ที่ mail:su_orchid@hotmail.com ได้ตลอดเวลาเลยนะคะ^^

Last edited by yakultza; 07-24-2013 at 12:57 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->