สนใจ pm มาได้เลยนะ หรือ 086-5483628 นัท หรือ xmonster13x@hotmail.com
สินค้าไม่รับคืนนะคะ
ก่อนซื้อสอบถามรายละเอียดก่อนได้นะจ้ะ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน
cf แล้วกรุณาโอนภายใน 2 วันนะคะ
หากต้องการ cc กรุณาบอกด้วยนะคะ จะได้ไม่ต้องคอยเก้อจ้า

อย่าให้ความหวังแล้วจากกันไปเลยค่ะ^^

ส่งลงทะเบียน 30 บาท
ems 50 บาท นะคะ

โอนเงินแล้ว pm บอกที่อยู่เลยนะคะ
จะรีบจัดส่งของให้เลยจ้า
ขอบคุณค่ะ

Black List User : topkant
E-mail : diidee1150@hotmail.com

งดซื้อขาย

โซน 150 บาท อยู่ด้านล่างสุด เลื่อนไปให้สุดเลยนะจ้ะ ^_^

SKIRT ZONE

Stripe bodycon ขาย 250 บาท

เอี๊ยมกระโปรงยีนส์ ขาย 250 บาท

Dress ลายทางฟ้า-ขาว ขาย 280 บาท

Dress อัดพลีท (มีซับใน) ขาย 350 บาท

กระโปรงลายขาว-ดำ ขาย 250 บาท

กระโปรงทรง A สีดำเหลือบทอง ขาย 250 บาท

(ของใหม่) กระโปรงระบายสีดำ ขาย 250 บาท

(ของใหม่) กระโปรงระบายสีเทา ขาย 250 บาท

กระโปรงดำ-เขียว ขาย 250 บาท

กระโปรงสีเนื้อขาย 250 บาท

Flora bodycon ขาย 300 บาท

Leopard Skirt ขาย 280 บาท

บิกินี่ สีเขียว-เหลืองสะท้อนแสง แสบลูกตา ของใหม่ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซักค่ะ ขาย 300 บาท

Velvet bodycon ตัวยาว สีน้ำเงินออกเหลือบเงาๆ สวยมากจ้า ขาย 280 บาท

Galaxy bodycon ของใหม่ ไม่เคยใส่ ขาย 250 บาท

เดรสระบาย สีเขียวมินต์ ได้จากในนี้ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 250 บาท

Jean Dress ขาย 250 บาท

safari skirt ขาย 200 บาท

H&M bodycon ขาย 200 บาท

Dress 2 tone ได้จากในนี้ ใส่ไป 1 ครั้ง สั้นไปนิดสำหรับเรา ขอยืมรูปแม่ค้าคนเดิมด้วยนะคะ ส่งต่อ 300 บาท

Shirts & Blouse Zone

GAP ลายดอก ขาย 300 บาท

VTG ผ้าบางญี่ปุ่นกระดุมไม้ ขาย 350 บาท

chambray shirt ขาย 300 บาท

Shirt สีเหลืองลายสกอตเล็ก ปักโลโก้ vivienne westwood ขาย 250 บาท

Playhound ขาย 400 บาท

Hounds&Friends ขาย 450 บาท

Hybrid ขาย 400 บาท

(ของใหม่) Shirt เว้าไหล่ ขาย 350 บาท

เสื้อแขนกุดสีดำผ้ากำมะหยี่ ขาย 200 บาท

shirt ผ้าลื่นๆ ใส่สบายมากจ้ะ ขาย 250 บาท

shirt Origano size S ขาย 250 บาท

The Odyssee SHIRT SIZE s ขาย 300 บาท มีตำหนิตามรูปตรงกระดุมค่ะ ถ้าไม่สังเกตก็ไม่มีผลต่อการใช้ค่ะ

Shirt ลาย Harley ลายแซ่บมาก ขาย 400 บาท สวยนะ ผู้หญิงใส่ได้ผู้ชายใส่ดี

T-shirts Zone

ลายเสือ ขาย 300 บาท

(ของใหม่) เสื้อแขนกุดตัวยาว ผ้านิ่มมากค่ะ ขาย 250 บาท

***New เสื้อเว้าหลัง ขาย 250 บาท

***New เสื้อเว้าแขน ขาย 250 บาท

เสื้อไหมพรม ขาย 300 บาท

crop marine ผูกเอว ขาย 200 บาท

CROP ปักหมุดที่บ่า ขาย 300 บาท

เสื้อยืดจากร้าน post-nerd size M ญ ขาย 200 บาท

เสื้อลายขวางมีกั๊กปักลายผ้าเช็ดหน้า ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 300 บาท

AIIZ ขาย 300 บาท ใหม่ป้ายห้อยค่ะ

american apparel polo ขาย 350 บาท

Shorts & Jeans

Legging ตัวละ 180 บาท

H&M ขาย 380 บาท

Edwin เอวสูง ขาย 450 บาท

wrangler ขาย 350 บาท

***New ขาสั้นลายดอก ขาย ตัวละ 250 บาท

Dahong ripped skinny เอว 27-28 ขาย 500 ใส่ 1 ครั้ง ดูรูปจากเวปเลยค่ะ http://www.dahong.co.kr/NShopping/Go...Gserial=499799

American hotpants ขาย 280 บาท สีเข้มนะคะ ถ้าลูกค้าเห็นเป็นสีอ่อนรบกวนแจ้งก่อนนะคะ ไม่อยากมีปัญหา ถ่ายจากรูปจริง ไม่ผ่านการตกแต่งสีค่ะ

Scallop camel Shorts 250

ACC Zone

Topshop Unique sunglasses ใส่ออกมาแล้วเหมือนนางแบบในรูปเลยนะคะ ขาย 600 บาท

80's purple ขาย 300 บาท

Vintage Cat Eyes Sunglasses 250 บาท

super style sunglasses 200 บาท

Guarantee Original มีสายสะพายยาวให้จ้า ขาย 300 บาท

F21 limited edition 600

Rings วงละ 200 บาท

ROCk SOLD

แหวนทั้งหมดจากร้าน sugarhead BKK

ดาวเขียว-แดง น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ ซื้อมาแพงค่ะ ขาย 400 รวมส่งลงทะเบียน

ภาพรวม

แหวนหมาจิ้งจอก 300 บาท
แหวนเขากวาง 200 บาท

Jacket Zone

school blazer ขาย 400 บาท

Jacket Pure size m ผ้าซาติน ขาย 300 บาท

เสื้อกั๊กยีนส์ผ้าญี่ปุ่น ผ้าดี&นุ่มนิ่มมากค่ะ ขาย 350 บาท

Jean Jacket ขาย 250 บาท

Hood Superzaaap size S ใหม่มากก ใส่ไม่กี่ครั้ง เพราะหนาวไม่กี่วัน ขาย 650 บาท

SALE ตัวละ 150

กางเกงลายทาง The Dude ได้มาจากในนี้ ใส่ไม่ได้หลวมไปค่ะ

Polka Dot Dress ของ Mama Don't Cry ได้มาจากในนี้ ไม่เคยใส่จ้า ไม้เหมาะกับเรา
ขอยืมรูปแม่ค้าคนเดิมด้วยจ้า

Pleate skirt

bodycon สีน้ำตาลโอวัลติน

Blue Bodycon

bodycon ระบาย

vintage bodycon

bodycon สีส้ม

กระโปรงทรง A สี Navy

(New) Legging ลายเสือ

ลาย scott กระดุมซ่อน

ลาย scott เอวจัมพ์

white shirt ตัวนี้มีรูดตรงเอว ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ

shirt สีน้ำตาล

ลายสกอตชมพู

ลายดอก

bodycon ผ่าหน้า

crop marine ลายขวาง

เสื้อยืดลาย John Lennon & Yoko

Icky baby

แขนยาวผ้ามุ้งติดหมุด

Bodycon ตัวยาว

เสื้อลายขวางสีน้ำตาลสลับน้ำเงิน

tHX.SBN