*Pre-order* Garrett Popcorn จากสิงคโปร์ Lot 25
เปิดรับพรีออเดอร์ข้าวโพดคั่ว Garrett จากสิงคโปร์
ปิดรอบ+โอนเงิน ไม่เกิน 6 โมงเย็นวันที่ 17 กรกฎาคมนี้
ส่งของวันพุธที่ 24 หลังเข้าพรรษานะคะ ซื้อให้ก่อนขึ้นเครื่องนะคะ
นัดรับของได้ที่แฟชั่นไอส์แลนด์วันอังคารที่ 23 กรกฎาคมค่ะ

ฝากกด LIKE ด้วยนะคะ
www.facebook.com/tanyarecipe

ฝากลิงค์ด้วยจ้า
Charles & Keith พร้อมส่ง
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2783920

Pre-order New Balance จาก USA
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2786176

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คุยกันก่อนจ้า
  • แม่ค้าชื่อ 'ไก่' นะคะ ไม่ค่อยสะดวกที่จะติดต่อทาง PM นะคะ
  • LINE: tanyarecipe สะดวกที่สุด add มาได้ตามสะดวกจ้า
  • ติดต่อทางโทรศัพท์ที่เบอร์ 088-5492856 (บางทียุ่งๆ อาจไม่รับสาย LINE มาเลยค่ะ)
  • ติดต่อทางอีเมล์ tanyanana@gmail.com
  • โปรดเลือกสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อ เพราะว่าไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ
  • ถ้าพร้อมโอน CF ได้เลยนะคะ ถ้ายังไม่พร้อมจะให้สิทธิ์คนที่พร้อมกว่าค่ะ
  • โอนเงินเรียบร้อยแล้ว แจ้งชื่อที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ให้ทราบทาง SMS, LINE หรือ what's app

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

การ์เร็ท ป็อปคอร์น (Garrett Popcorn) เป็นป็อปคอร์นเจ้าดังจากชิคาโก สหรัฐอเมริกา ตั้งแต่ปี 1949 ป็อปคอร์นยี่ห้อนี้กลายมาเป็นอีกหนึ่งของฝากซื้อ หรือ พรีออเดอร์จากสิงคโปร์ เนื่องจากความหวาม มัน หอม ของป๊อปคอร์นที่ทำให้ใครได้ชิมก็ติดใจ และที่สำคัญการ์เร็ท ป็อปคอร์นยังไม่ได้เข้ามาเปิดสาขาในประเทศไทย เลยทำให้ต้องหอบหิ้วกันจากสิงคโปร์กลับบ้านคนละหลายๆ ห่อ

จากที่ได้สัมผัสและลิ้มลอง รสชาดอร่อย หอมเนย กรอบ อยู่ได้หลายวันจริงๆ ไม่ต้องสงสัยว่าทำไมคนถึงอดทนรอต่อคิวซื้อทีละนานๆ ไม่ลองไม่รู้นะคะ ^.^

สั่งซื้อป๊อบคอร์น‬ รอบ 25 แล้วมาแบ่งประสบการณ์ ‪‎Happy‬ moment ‪ผ่านทาง fan page ของร้าน (www.facebook.com/tanyarecipe) ใครที่ได้รับการกด LIKE มากที่สุด รับฟรี Garrett Popcorn ขนาด‬ 1 Quart ในรอบ 26 ด้วยดีไซน์กระป๋องใหม่ เทศกาล ‪Hari‬ Raya
พรีออเดอร์ Lot 25 ‪#ปิดรอบ‬ 17 กรกฎาคมนี้นะคะ ส่งของหลังเข้าพรรษาจ้า

Garrett Popcorn: Chicago Mix เป็นรสชาดที่ผสมกันระหว่างรสชีสกับคาราเมล กินพร้อมๆ กัน ก็อร่อยไปอีกแบบ

Garrett Popcorn มีราคาขายส่งค่ะ
ต้องสั่ง 20 ชิ้นขึ้นไป ทางร้านรับสั่งได้ถึงขนาดใหญ่สุด 1 Gallon
*ราคาป๊อบคอร์นไม่รวมค่าส่ง ems นะคะ มีบริการส่งต่อให้ลูกค้าค่ะ