Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Tm: โละตู้ มือหนึ่งซื้อมาเก็บ มือสอง แบบใส่ครั้งสองครั้ง มากมายก่ายกอง เดรส กระโปรง น่ารัก ๆ เพียบ มาดูกันนะคะ

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Tm: โละตู้ มือหนึ่งซื้อมาเก็บ มือสอง แบบใส่ครั้งสองครั้ง มากมายก่ายกอง เดรส กระโปรง น่ารัก ๆ เพียบ มาดูกันนะคะ

[SIZE=4]ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือ LINE ค่ะ

สะดวก line มากกว่า เผื่อไม่ได้เข้าดูทุกวัน

LIne ID : Beme3765

สินค้าทุกตัวเป็นของเราเอง ขอค่าส่งบ้านละ 40 บาท เหมาจ่าย กี่ตัวก็เท่านี้ค่ะ
    ส่งให้แบบลงทะเบียน

มีบช กสิกร กทม. เท่านั้นนะค๊า

ไปช๊อบกันเลยจ้า
    [/SIZE]

No 1 NEW เดรสสีม่วงขับผิว ผ้าชีฟองเนื้อดีมั่ก ๆ ซ้อนสองชั้น ซับในด้วยซาตินลื่น ๆ ใส่สบายตัว
    สาว ๆ ไซล์ S-M ใส่ได้ค่ะ อกไม่ควรเกิน 37 เอวฟรี - 30 และสะโพกไม่เกิน 37 ค่ะ
    ความยาว 32 ค่ะ

น่ารักฝุด ๆ เก๋ใส่ทำงานได้เลยน๊า

ขาย 420- ค่ะ
    ซื้อมาแพงกว่านี้เยอะ

No2 USED เสื้อยืด แขนระบาย เนื้อดี สีส้มขับผิวสวย ๆ
    ใส่ไปสองครั้งได้ ขาย 150-

No3 USED กระโปรงสีเหลืองมัสตาร์ด ทรงดินสอ ขนาด SS ของร้าน Mymommade น่ารักค่ะ เอวได้ถึง 27 สะโพกไม่เกิน 37 ยาว 20
    ขาย 200-

No/4 USED กระโปรงสีกรมท่า ลายดอก ผ้าฝ้ายทอ มีซับ งานตัดของร้านผ้าไทยที่อัมพวา ยาว 24 สะโพกฟรี มาซับ เอวเป็นยางยืดเย็บซ่อน งานเนี๊ยบ
    ขาย 300-

No5 USED เดรสลายทาง ร้านขาว ดำ เทา 34-เอวฟรี -28 สะโพกไม่เกิน 36 ยาว 32

ขาย 190-

No6 NEW dress น่ารักมาก เป็นลูกไม้ตัวเสื้อสีครีมและกระโปรงเป็นผ้าโปร่งสีทอง ซ้อนกันสองชั้น มีเชือกคาดเอวสีเงาเป็นคล้ายไหม

35-27-สะโพกฟรี ยาว 32.5
    ขาย 490- พรีมาแพงก่านี้เยอะ ไม่ได้ใส่

No7 USED ครั้งเดียว เสื้อสีชมพู ผ้าชีฟองเนื้อทราย มีปักดอกไม้ชายแขน น่ารักมาก
    อกไม่เกิน 34 เอว 27
    ขาย 220-

No8 NEW cherry koko dress มีเชือกคาดเอวให้ ยาว 32 ฟรีไซส์ใช้ผูก

350-

No9 NEW สวยมากนะคะ ตัวนี้ เดรสผ้าเนี๊ยบ ปักลายและดิ้น สีชมพูแบบ cameo
    33-26-36 ยาว 32 ค่ะ

480-

No 10 NEW เดรสผ้ายืดเนื้อดี คอปักไหมพรม เกาหลีน่ารักที่ซู่ดดด ฟรีไซส์ ยาว 33

420-

No11 USED ใส่ไปเกาหลีครั้งเดียว กระโปรงหนังเนื้อนิ่ม สีแดง ซักเครื่องได้ ใส่สบาย เอว 27 สะโพก ฟรี
    ยาว 18

300-

No12 NEW เดรสผ้ายืดเนือ้นิ่ม แขนตัดต่อชีฟอง ปักดอกไม้ที่อก 36-28-36
    ยาว 33

390-

No13 USED สองครั้ง บิกินี่ สีสันสดใส มีซับที่เป้า เป้นแบบผูกคอ เหมาะกะสาวไซส์ s-m ค่ะ
    มากกว่านี้เดี๋ยวล้น

200-

No14 USED กระโปรงสี่ชิ้น ตัดต่อ น่ารัก ๆ ยาว 17.5 เอวยางยืด สะโพกฟรี
    200-

No15 USED ครั้งเดียว เดรสออกงาน ไหมญี่ปุ่นระยับ ปักเลื่อม หรูไฮโซ น่ารัก ใส่แล้วผอมด้วย ฟรีไซส์ มีผ้าคลุมไหล่ด้วยค่ะ
    เก้บไว้ไม่ได้ใช้ ส่งต่อไปถูก ๆ 1700- ส่งฟรี EMS ไปเลยค่ะตัวนี้

ซื้อมาร่วมสี่พันนะคะ\

Last edited by noo_pizza; 07-13-2013 at 09:47 PM.

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Re: Tm: โละตู้ มือหนึ่งซื้อมาเก็บ มือสอง แบบใส่ครั้งสองครั้ง มากมายก่ายกอง เดรส กระโปรง น่ารัก ๆ เพียบ มาดูกันนะคะ

เครื่องนวดหน้า ซื้อจากด้วตี้ฟรีเกาหลี ยี่ห้อ O2 เป็นแบรนด์เคาน์เตอร์ที่นู่น
    ใช้เพียงอาทิตย์ละ 10 นาที คู่กับมาร์สยี่ห้ออะไรก็ได้

จะช่วยให้ยกกระชับ jaw line v line และ เพิ่มความยืดหยุ่นให้ผิวหน้ากระจ่างใส สุขภาพดี ฮิตมากในหมู่น้กท่องเที่ยวญี่ปุ้่นที่ไปเกาหลี

ให้ผลเหมือนการทำไอออนโตหน้าใส ประหยัดกว่าทำที่บ้านไป

ขายต่อถูก ๆ หลัง ๆ ไม่ค่อยใช้ ขีเกียจจัด

4500-
    ส่งฟรี ems แพคอย่างดีค่ะ เดี๋ยวหามาร์สแถมไปให้ด้วย ^^
    ซื้อมาของใหม่ 250,000 วอนนะคะ

เครือ่งนี้ดีมาก ใครสนใจอยากนัดรับก็ได้นะคะ เราสะดวกแถว เกษตร นวมิน CDC , crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียงค่า

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->