Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ไปบริจาคโลหิตถวายแม่แห่งแผ่นดินกันค่ะ

Warning Points:
    0/5

ไปบริจาคโลหิตถวายแม่แห่งแผ่นดินกันค่ะ

4 ก.ค. - 9 ส.ค.นี้ อยากชวนสาวๆไปบริจาคเลือดในโครงการปันรัก ปันโลหิต ที่เมจิ โกลด์ เลิฟ ร่วมกับศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ ถวายแม่แห่งแผ่นดิน ไปบริจาคกันเยอะๆนะคะ จะได้ครบ 12 ล้านซีซีตามที่เค้าตั้งเป้าไว้ค่ะ :d
    Last edited by peppersweet; 07-09-2013 at 01:16 AM.

Warning Points:
    0/5

Re: ไปบริจาคโลหิตถวายแม่แห่งแผ่นดินกันค่ะ

ได้เลยค่าจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้อีกทางนะคะ จะบอกต่อเพื่อนๆให้ไปบริจาคกันเยอะๆ

Comments from Facebook

Tags for this Thread