Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **New Collection แบรนด์ดังแบบดาราเซเลป ราคาน่ารักๆของใหม่เกือบ30รายการ Dress-เสื้อสายเดี่ยว-เกาะอก-Jumpsuit ขาสั้น-ขายาว-Miniskirt เริ่มต้นที่ 90บาทเท่านั้นค่ะ ช้าหมดอดเลิศหรูนะคะ**

Warning Points:
    10/5

**New Collection แบรนด์ดังแบบดาราเซเลป ราคาน่ารักๆของใหม่เกือบ30รายการ Dress-เสื้อสายเดี่ยว-เกาะอก-Jumpsuit ขาสั้น-ขายาว-Miniskirt เริ่มต้นที่ 90บาทเท่านั้นค่ะ ช้าหมดอดเลิศหรูนะคะ**

เสื้อผ้าทุกรายการเป็นของใหม่ ส่วนมากเป็นของสั่งตัดหรือซื้อมาเพื่อขาย และบางตัวแม่ค้าซื้อมาใส่เองเพิ่งซื้อมาไม่นาน แต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้ใส่ เก็บไว้ก็รกตู้ค่ะ เลยเอามา SALE แบบขาดทุน ส่วนมากลดราคาจากที่ซื้อมา 30-70% ซึ่งเสื้อผ้าบางรายการอาจมีราคาสูงหน่อย แต่นั้นคือราคาที่เราลดมาเยอะแล้ว (บางตัวซื้อมาเหยียบพัน) แม่ค้าเป็นคนแต่งตัว และเลือกซื้อเสื้อผ้าอย่างดี ทุกตัวไม่มีตำหนิ และงานดีมากค่ะ ส่วนมากเป็นของซื้อมาจากสยาม

ถ้าซื้อหลายตัวก็อาจลดราคาได้อีกนิดหน่อยค่ะ แม่ค้าใจดีคุยกันได้ค่ะ (แต่อย่าต่อราคาเล่นๆแล้วหายนะคะ)

ค่าส่งตัวแรก ลงทะเบียน 30บาท EMS 50บาท>>>ตัวต่อไปตัวละ 20บาท

สัดส่วนแม่ค้า อก32.5นิ้ว เอว27นิ้ว สะโพก 35นิ้ว สูง164ซ.ม เผื่อลูกค้าจะได้ลองเปรียบเทียบดูค่ะ

วิธีสั่งซื้อหรือสอบถามทาง โทร/Whatsapp 085-1503335 / Line id: iviezz (โทรได้ไม่เกิน4ทุ่ม)

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเพราะเป็นของใหม่ทุกตัวค่ะ และภาพทุกภาพเป็นสินค้าจริงนะคะ

1.Jumpsuit Sretsis baby dotted จั้มสูทน่ารัก ดีไซน์เก๋ด้านหลัง ตัวนี้ชนกับซเรทซิสคอลเลกชั่นหน้าเลยค่ะ ผ้าลื่นนิดนึงนะคะ ใส่สบายมาก เปนกางเกงกระโปรงแบบน่ารักปนเซ็กซี่เบาๆ ด้านหน้าเปนกระดุมเรียงยาว มีซับใน

Size S อก 32 เอว 26 สะโพก 36 ยาว 32 กระดุมหน้า

ราคา 490บาท

2.Pls Pls Darling set ชุดsetกางเกงกระโปรงและเสื้ออัดพลีสแน่นๆ จีบเรียงสวยทุกจีบ ตัวเสื้อเปนแบบสั้นเสมอเอว กางเกงเปนเอวสูงพอดี ม่ายรั้งเป้าเข้าวิน น่ารักด้วยสีผ้าพาสเทล เบาพริ้วเพราะใช้ชีฟองอย่างดีเนื้อหนาทำให้ดูม่ายcheapนะคะ กระโปรงกางเกงเปนซิปหลังมีซับใน ใส่ตัวนี้เดินห้างเริ่ดๆหรือดินเนอร์กับหนุ่มๆสวยไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

size S เสื้ออัดพลีส อกขยายได้ถึง 38นิ้ว ยาว 17นิ้ว / กางเกงกระโปรง เอว 26-27นิ้ว เอวสูง สะโพก 36นิ้ว ยาว 15 ซิปหลัง มีซัปใน

ราคาทั้งเซท 520บาท

3.Sretsis Daisy set ชุด set ปักดอก daisyสีเบจ น่าร๊ากกก และไฮโซมากขอบอก สวยชนช๊อปเลยค่า ผ้านุ่มใส่สบาย ด้านนอกเปนกระโปง ซับด้านในเปนกางเกงค่ะ มีซิปซ่อนด้านหลัง จะหน้าหนาวก็ใส่ได้นะคะ หาเสื้อคลุมหรือเสื้อสูทเก๋ๆสักตัวใส่ทับก็เลิศไปอีกแบบโชว์เอวนิสๆไม่โป๊ค่า

Size M อก 34นิ้ว เอวสูง 26นิ้ว สะโพก 35นิ้ว

ราคาทั้งเซท 390บาท

4.Jumbo Ribbon สีชมพูนู๊ด เสื้อน่าร๊ากเวร่อเวิน sexy เล็กๆ ผ้าเปนผ้าป่าน ใส่แล้วเปนทรงไม่ย้วย ทำให้เสื้อดูมีราคาแพงด้วยค่ะ ของไม่โหลเปนงานของร้านเราเองค่ะ เข้ารูปสวยมาก ใส่เข้าได้ทั้งกางเกง กระโปรง หาเสื้อblazer คลุมใส่ทำงานตอนเช้า เย็นก็ถอดออกเริงร่าท่องราตรีได้สวยๆค่ะ

Freesize อก 33นิ้ว

ปกติ 450บาท SALE 260 บาท

5. Matin Scott Crop แบบเดียวกับที่คุณเมย์-คุณอั้มใส่เลยค้ะ เอาไปแม็ทกับกางเกงก็สวย แม็ทกับกระโปรงแบบนางแบบก็น่ารักเวอร์เลยค่ะ

SIZE S อก 34นิ้ว

ปกติ 450บาท SALE 260บาท

6.Topshop Floral Crop สายเดี่ยวแบบเดียวกะชมพู่เลยค่ะ เปร๊ะเวร่องานเหมือนมั่กค่ะ ผ้ายืดได้ในตัว ด้านหลังเปนตะขอยาวค่ะ สวยมากก เสริมโครงเพิ่มอึ๋มค่ะ

Size M อก 34

ปกติ 590บาท SALE 260บาท

7.Vivi Lace Party Dress เดรสสีครีมสุดสวย ช่วงนี้งานแต่งเยอะเวอร์เลยค่ะ ถ้ามีชุดนี้ไว้งานแต่งไหนก็หายห่วงเลยค่ะ ผ้าหนาเนื้อดีมีน้ำหนักใส่แล้วผ้าทิ้งตัวไม่อ้วน ตรงหน้าอกแต่งลูกไม้นำเข้าลายลูกไม้เก๋ๆไม่แก่ไม่เหมือนใคร บ่าข้างนึงเป็นแขนกุดอีกข้างเก๋มากค่ะเป็นสายสามเส้นและประดับโบว์ที่บ่า ด้านหลังเป็นซิปซ่อนไม่ได้เป็นยางนะคะ ใส่ชุดนี้ไปงานไหนรับรองสวยเบียดเจ้าสาวได้เลยค่ะรับประกัน

Freesize อก 33-34นิ้ว เอวบน 26-27นิ้ว สะโพกฟรี ยาว 31นิ้ว

ราคา 590บาท

**นางแบบในรูปสูง 167ซม. ชุดสีครีมนะคะในรูปแสงเยอะไปนิดสีเลยออกขาวกว่าของจริงนิสสนึงค่ะ

8.Jumpsuit Denim Daisy Black ribbon จั้มสูทผ้ายีนส์เดนิมฟอกนิ่มใส่สบาย ตัวผ้าสกรีนลายดอกเดซี่เล็กๆน่ารักฝุดๆ ด้านนอกเปนกระโปรง ด้านในเปนกางเกงขาลั้น ชายกางเกงจะออกมานอกกระโปรงนะคะ ดีไซน์น่ารักมากๆ ด้านหลังจะเว้าลึกลงมาแต่ปิดสายเสื้อในพอดีผูกเปนโบว์ด้านหลัง น่ารักเวร่อๆ ตัวนี้เปนแขนตุ้กตา

Size S อก 32-33นิ้ว เอว26-27นิ้ว สะโพก 36นิ้ว ยาว 31นิ้ว

ราคา 550บาทเท่านั้น

9.Shirt Comme Des Garcons เสื้อเชิ๊ตแบรนด์ดังที่ ดารา เซเลป ทั้งไทยและ ตปท ใส่กันทั่ว ไม่มีม่ายด้ายแล้ว เชิ๊ตอาร๊ายยย ใส่ปุ๊ป เริ่ดปั๊ป ดูสง่า ฮิโซว ขึ้นมาทันที ผ้าตัวนี้สวยมากกกก หนากำลังดีใส่แล้วไม่ร้อน เปนทรง ใส่แล้วไม่ยับ ไม่กะโหลกกะลาแน่นอนค่ะ เกรด Aเลยนะคะคัตติ้งเดียวกับของแท้ ขนาดหัวใจและการวางตำแหน่งเป๊ะๆกับของแท้เลยจ้า ใส่กับขาสั้นยีนส์แบบนางแบบก็สวยหรือจะหากระโปรงบานๆนิสๆใส่ทำงานก็เลิศสุดๆจ้า **ของแท้ขายกันตัวละ 7000++ นะคะ

Color เสื้อขาวหัวใจดำ

FreeSize อก 37นิ้ว แขนยาว 23นิ้ว ยาว 26นิ้ว (นางแบบในภาพ อก33-34นิ้วนะคะ ใส่แล้วไม่โคล่งนะคะเป็นทรงผู้หญิง)

ราคา 650บาทเท่านั้น

10.H&M dress jeans เดรสผ้ายีนส์สียีนส์อ่อน ทรงเริ่ด ชน shop แกะแบบตามของแท้แป๊ะๆ ทรงสวยมาก ใส่แล้วหุ่นดีเวร่อ ด้านหลังสายไขว้กัน sexy มากเลยค่ะ

Size S อก 33นิ้ว เอว 26นิ้ว สะโพก 36นิ้ว ยาว 31นิ้ว

ราคา 350บาทเท่านั้น

11.Set Topshop tee & PsMaterial Daisy Skirt เราจับคู่มาให้อย่างลงตัวระหว่างเสื้อกล้ามลายpeaceทำจากผ้าคอตตอนแท้เนื้อดีนุ่มใส่สบาย กับกระโปรงปักดอกไม้แสนสวย ทำจากผ้าคล้ายลูกฟูกแต่ผ้าไม่หนามากเกินไปมีซัปในและซิปซ่อนด้านหลัง ตัวเสื้อถ้าอยากเปรี้ยวก็มัดแบบนางแบบได้ ใครที่ไม่ชอบก็ใส่ธรรมดาแบบไม่ต้องมัดเก๋ๆก็พอค่ะ

เสื้อ Peace Freesize อกได้ถึง 34-35นิ้ว

กระโปรง Size S เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 35-36นิ้ว

ราคาเสื้อ Peaceสีขาวอย่างเดียว 260 บาท

ราคากระโปรงอย่างเดียว 290 บาท

พิเศษราคาทั้งเซทได้ทั้งเสื้อและกระโปรง 520 บาทเท่านั้น

**ในภาพคือสินค้าจริงที่ขาย ตัวเสื้อมีแต่สีขาว และกระโปรงมีแต่มีขาวลายเส้นสีฟ้า(ตัวที่2จากขวา ที่มีลูกศรชี้อยู่นะคะ)แม่ค้าจับเซทให้ใหม่สวยกว่าค่ะ

12.Diamond & Pearl Chiffon Dress เดรสสีพื้นผ้าชีฟองเนื้อดีไม่บางนะคะ ประดับเพชรและมุกบนปกเสื้อ ตัวเดรสเป็นกระดุมหน้าและมีซิปซ่อนด้านข้างช่วยให้ใส่ง่ายขึ้น ช่วงล่างของตัวกระโปรงมีซับในให้ค่ะ สีสันสวยน่ารักเหมาะกับซัมเมอร์นี้มากค่ะ

มี2สี
    -เหลืองมัสตาส
    -ส้ม

Freesize อก 34-35นิ้ว เอว 27-28นิ้ว สะโพกฟรีค่ะ

ราคา 260บาทเท่านั้น **แถมฟรีเกาะอกสีเดียวกับชุดด้วยค่ะ**

13. Sretsis Jumpsuit Daisy 3D จั๊มสูทตัวเก๋สีน้ำเงิน แบบชมพู่-อารยา ตัวนี้น่ารักมากค่ะ งานเนี๊ยบคัตติ้งเป๊ะมากค่ะ ผ้าเนื้อดีและหนาแต่ไม่แข็งค่ะ แขนเสื้อเป็นผ้าแก้วOrganzaอย่างดีไม่คันจั๊กค่ะแล้วปักด้วยดอกไม้เด้งๆออกมาเลยค่ะ ตัวชุดเป็นกระดุมหลอกสีขาวรูปดอกไม้เหมือนของแท้ทุกรายละเอียด มีซิปซ่อนด้านข้างนะคะ

Freesize อก 34นิ้ว เอว 27-28นิ้ว สะโพก 35-36นิ้ว

ราคา 260บาทเท่านั้น

14.Night Party Crop เสื้อสวยสำหรับสาวๆ ที่พร้อมจะออกไปปาร์ตี้ คืนนี้หรือว่าคืนไหนก็พร้อมกะชากใจหนุ่มๆ ไหล่ปักด้วยเลื่อมปล้องอ้อยวิบวับปักละเอียดมากด้วยมือ สวยแอบsexy มากมายค่ะ ด้านหลังเปนตะขอเกี่ยวถ้าขนาดไม่พอดีตัวสามารถเย็บเลื่อนปรับขนาดได้ค่ะ มีตัวนี้ตัวเดียวจะปาร์ตี้ไหนอุ่นใจได้เลยค่ะ

Freesize อก 34นิ้ว ยาว 15นิ้ว

ราคา 590บาทเท่านั้น

**มีสีขาวสีเดียวนะคะ สีดำให้ดูลายปักชัดๆเฉยๆค่ะ

15.ViVi lovely Pant กางเกงกระโปรงน่ารักสุดๆ เป็นกางเกงขาสั้นจับจีบหน้าข้างละ3จีบคล้ายใส่กระโปรงเลยค่ะ แถมไม่ต้องกลัวกระโปรงเปิดหรือโป๊ แมทกับเสื้อได้เยอะมากหลากหลายแบบไม่เชื่อดูจากรูปได้เลยค่ะ ตัวนี้ทรงสวยจิงๆค่ะ Must Have!!!!

Freesize เอว27-28 นิ้ว สะโพกฟรี

ราคา 260บาท

**ขายแต่กางเกงอย่างเดียวนะคะ เสื้อในภาพเป็นการแมทกับกางเกงให้ดูเฉยๆค่ะ ว่าใส่กับเสื้อได้เยอะมว๊ากกก

16.Topshop Gold Necklace Crop เสื้อครอปตัวนี้หรูมากค่ะ เนื้อผ้าดีมากทิ้งตัวนิดๆใส่แล้วไม่อ้วน สีเสื้อขับผิวใส่แล้วขาวขึ้นเยอะเลย แถมใส่เสื้อนี้ตัวเดียวไม่ต้องหาสร้อยเพิ่มเลย คอเสื้อเก๋ๆเหมือนมีสร้อยให้เลยค่ะ ด้านหลังมีซิปซ่อนช่วยให้ใส่ง่ายขึ้นคะ

Freesize อกได้ถึง 35นิ้ว

SALE 370 บาท

17. Jumpsuit Pearl Mint ตัวนี้เห็นครั้งแรกก็กรี๊ดเลยค่ะ สาวๆที่ชอบมุกหรือเพชรไม่ควรพลาดเลยทีเดียว สายตรงคอร้อยด้วยมุdเม็ดสวยสลับกับวงแหวนเล็กๆประดับเพชร งานละเอียดเลยค่ะตัวนี้ มีซับในท่อนล่างให้ด้วยค่ะไม่บาง ข้างหลังแอบเซ็กซี่นิดๆ ถ้าอยากโชว์ก็ไม่ต้องใส่เกาะอกค่ะ แต่ถ้ากลัวโป๊ก็ใส่เกาะอกเพิ่มแบบแม่ค้าได้เลยจ้า ตัวนี้สวยหรูไฮโซแน่นอนจ้า ใส่ไปเดินห้าง เดท หรือดินเนอร์สบายค่ะ

Freesize อกได้ถึง 35-36นิ้ว เอวยืดได้ถึง 30นิ้ว สะโพก 36นิ้ว ยาว 31นิ้ว

SALE 360 บาทจ้า

**สินค้าในภาพคือสินค้าจริง ไม่รวมเกาะอกสีครีมนะคะ

17.Disco Short Pant กางเกงขาสั้นเอวสูงสีเทาเงิน ผ้าหนากำลังดีทรงเป๊ะมากๆใส่แล้วเก็บพุงเก็บตูดเป๊ะมากทรงสวยใส่แล้วไม่ปริ้น มิกและแมทกับเสื้อได้เยอะมาก ทำให้ชุดธรรมดาๆของคุณดูเปรี้ยวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

Size M เอวสูง 27-28นิ้ว สะโพก 35-36นิ้ว

ลดราคาสุดๆ 260บาทเท่านั้นจ้า

**ลายผ้าและสีชัดๆ

18.Curve Top เสื้อซีทรูผ้าตาข่ายเล็กๆช่วงหน้าอก ตัดต่อผ้าเนื้อดีหลากสีเป็นแนวโค้งๆตรงหน้าอก สวยเก๋ดูดีมากค่ะ

Freesize อกได้ถึง 36นิ้ว

ราคา 220บาท

19. เสื้อสายเดี่ยวตัวสั้น ผ้าชีฟองสีนู๊ด ตัวนี้เก๋มากค่ะ เป็นเสื้อตัวสั้นที่ใส่กับกางเกงเอวสูงเวลาใส่ความยาวจะปิดสะดือลงมาหน่อย แต่ปลายเสื้อตัวนี้เป็นแบบพับเข้าข้างในค่ะ(ไม่ใช่เอวจั้มนะคะ)คล้ายกับเราสอดเสื้อในกางเกง เราจะได้ไม่ต้องกังวลเวลานั่งแล้วเสื้อจะหลุดรุ่ยออกจากกางเกงค่ะ

Freesize อกได้ถึง 35นิ้ว

ซื้อมา 390บาท
    SALE 250บาท

19.Dress Nanda เดรสผ้ายืดเนื้อหนาเข้ารูปงานนำเข้าจากเกาหลีแบบคุณกุ๊บกิ๊บ ทรงสวยใส่แล้วเก็บพุงและเก็บก้นได้อย่างดีไม่ต้องกลัวอ้วนเลยค่ะ ลายทางรถไฟลายชัดสวยเก๋ ดูดีมากค่ะจะใส่ทำงานหรือเดินห้างได้หมดเลยค่ะ มีซิปซ่อนด้านข้างนะคะ

Freesize อกได้ถึง 33-34นิ้ว เอวได้ถึง 27-28นิ้ว สะโพกได้ถึง 36นิ้ว

SALE 260 บาทเท่านั้นคะ

**ภาพ1-2คือสินค้าจริงคะ คุณกุ๊บกิ๊บก็ใส่นะคะ

20. เสื้อกล้ามสีขาว ESP แท้ เป็นเสื้อกล้ามสีขาว ตรงคอและแขนประดับลูกไม้เล็กๆอย่างดี ด้านหลังมีลายกีต้า ลายสีดำ-เงิน

สำหรับสาว SIZE S-M
    SALE 290 บาท

21.Diamond Chiffon Shirt เสื้อแขนกุดน่ารักเวอร์ ผ้าSilk Chiffonมีวิ้งๆในตัวนิดๆ ผ้าและแบบไฮโซมากค่ะ ปักเพชรที่ปกเสื้ออย่างละเอียด เป็นเสื้อตัวยาวปกติแต่จะมัดขึ้นเอวให้ลอยนิดๆก็สวยเก๋ไปอีกแบบนะคะ

Freesize อก 34-35นิ้ว

ราคา 290บาทเท่านั้น

22. Jump suit สายเดี่ยวขายาวสีครีม ตัวนี้สวยไฮโซมากค่ะ ใส่เดินห้างหรือทำงานก็ดูดี ขาเข้ารูปปลายเล็ก ไม่บานแบบคุณป้านะคะ มีผ้าผูกเอวให้ด้วยหรือถ้าไม่ชอบหาเข็มขัดเก๋ๆสักเส้นใส่ก็ดูดีมากค่ะ

อกได้ถึง 35-36 นิ้ว เอวได้ถึง29-30นิ้ว สะโพกได้ถึง35-36นิ้ว สำหรับสาวสูงไม่เกิน 165 ซ.ม

ซื้อมา 690 บาท
    SALE 260 บาท

**ในแบบไม่ได้รีดค่ะ ถ้ารีดมาสวยกว่านี้มากๆ

23. เสื้อสายเดี่ยว แบรนด์ BAR จากสยาม เสื้อผ้านิ่มยืดได้นิดหน่อย และผ้าดีมากค่ะ ผ้าไม่บาง ทรงสวยใส่แล้วดูผอม ป้ายยังติดอยู่เลยค่ะ

สำหรับสาว SIZE S-M ซื้อมา 350 บาท
    SALE 220>> 190 บาท

24. เสื้อลูกไม้แบบ Topshop มีระบายที่หน้าอก เอวจั๊ม ลูกไม้สวยดูดีมากค่ะ จะใส่เดี่ยวๆหรือใส่เกาะอกข้างในก็ได้ค่ะ ด้านหน้าระบายปิดช่วงอกพอดีไม่โป๊

อกได้ถึง 35-36 นิ้ว เอวยืดได้ถึง 30นิ้ว

ซื้อมา 490 บาท
    SALE 270>>250 บาท

25.ชุดหมีขาสั้น สีเหลืองมะนาว ตัวนี้ใส่แล้วดูเปรี้ยวค่ะ คัตติ้งดีมากจะใส่เกาะอกข้างในหรือติดตะขอเอาก็ได้ สีชุดสวยมากกกก ตรงคอเป็นคล้องคอติดกระดุม2เม็ด มีซับในช่วงกางเกงค่ะ (ไม่มีเกาะอกให้นะคะ)

อกได้ถึง 34-38นิ้ว เอว27-30นิ้ว สะโพกได้ถึง37นิ้ว ยาว 32นิ้ว

ซื้อมากจากสยาม 570 บาท
    SALE 420>>390บาท

26. Dress ลายเสือ ตรงคอแต่งระบาย ผ้านิ่มลื่นๆแต่ไม่บางค่ะ ใส่สบาย ที่สำคัญตัวนี้ใส่แล้วดูผอมซ่อนรูปมากค่ะ ใส่เดินห้างหรือทำงานได้ค่ะดูดีมาก

อก 34-35นิ้ว เอว 28-30นิ้ว สะโพกได้ถึง 36-37นิ้ว ยาว 32นิ้ว

ซื้อมา 420 บาท
    SALE 270>>250 บาท

27. Dress ลายกราฟิคโทนม่วง ข้างบนเป็นผ้ายืดนิ่มๆอย่างดี ช่วงล่าง เป็นผ้าแบบมันๆแต่ไม่บางลายกราฟิค ซิปหน้า ตัวนี้สวยค่ะ ใส่เที่ยวหรือทำงาน ดูดีค่ะ

อกได้ถึง 33-34นิ้ว เอว 28-29นิ้ว สะโพกฟรีค่ัะ

ซื้อมา 420 บาท
    SALE 250 บาท

28.Dress ผ้าซาตินสีขาว ประดับเข็มขัดทีเอว เข็มขัดติดมากับชุดเลยนะคะ ใส่เที่ยวหรือทำงานก็ได้ค่ะ

อกได้ถึง 36นิ้ว เอว 27-30นิ้ว สะโพกได้ถึง36-37นิ้ว ยาว31 นิ้ว

ซื้อมา 200 บาท
    SALE 120>>100 บาท

29. Dress สีขาวครีม ลายหัวใจสีดำ ตัวนี้แขน4ส่วน ผ้าแบบขนเกรียนๆ แต่ใส่แล้วไม่ร้อนนะคะ เพราะผ้าหนาไมามาก ตัวนี้น่ารักค่ะ

อก 34นิ้ว เอว 28-30 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว (ถ้าคนสูงสามารถใส่เลคกิ้งข้างในได้ค่ะ สวยอีกแบบ)

ซื้อมา 250 บาท
    SALE 170>>150 บาท

30. กระโปรงสั้นสีขาว ผ้าคล้ายยีนส์แต่ไม่หนาขนาดยีนส์ แต่ไม่บางไม่โป๊ค่ะ ใส่แล้วสวยเปรี้ยวมาก ด้านข้างเว้าเล็กน้อยทำให้ใส่แล้วดูขาเรียวยาวขึ้น ตัวนี้ป้ายยังติดอยู่เลยค่ะ

ขนาด Size S เป็นเอวต่ำ ขอบเอว 27-28นิ้ว สะโพก 36นิ้ว ความยาว 12นิ้ว ซื้อมา 550บาท
    SALE320>> 290บาท

31. เสื้อสายเดี่ยวสีทองตัวยาวผ้าผสมดิ้นแอบวิ้งๆนิดนึงค่ะ หน้าอกประดับเพชรหรูไฮโซมาด สีและแบบผ้าเหมือนในรูปเลยค่ะผ้ายืดได้ ถ้าสาวตัวเล็กไม่สูงมากใส่เป็นDressได้เลยค่ะ หรือจะใสเป็นเสื้อยาว เอวรูดได้ค่ะ ผ้าสีสวยมากใส่แล้วผิวดูผ่องขึ้นค่ะ

ขนาด อก 35-36นิ้ว เอว 28-29นิ้ว สะโพก 37นิ้ว ซื้อหน้าเมเจอร์มา 450บาท
    SALE 280>> 250บาท

32. เกาะอกสีดำ ลูกเล่นข้างหน้าเป็นเข็มขัดสามรถรูดปรับขนาดตามหน้าอกได้ ด้านข้างเป็นซิปซ่อน ใส่ง่ายเข้ารูปดูหุ่นดีSexyมากค่ะ เหมาะไปงานPartyกลางคืนหรือเดินห้างก็เริ่ดค่ะ ตัวนี้ความยาวปกตินะคะใส่ได้ทั้งเอวต่ำและสูง

ขนาด อกรูดได้ถึง 36-37นิ้ว เอว 28นิ้ว ซื้อมา 320บาท
    SALE 220 บาท

33.เกาะอกสีขาว จับจีบเป็นชั้นๆแต่ไม่พองนะคะ ตัวนี้ใส่สบายๆหน่อยสามารถใส่ไปเดินทะเลก็สวยอีกแบบค่ะ ใส่กับขาสั้นยีนส์สีซีดสวยน่ารักดีค่ะ

ขนาด อกยืดได้ถึง 36-37 เอวปล่อย ฟรีค่ะ ซื้อมา 250บาท
    SALE 150บาท

34.สายเดี่ยวผ้าซาติน สีแดงอมเลือดหมู สายสามารถปรับเลื่อนได้ค่ะ สีนี้ถ้าคนผิวออกขาวหน่อยใส่ขึ้นมากค่ะ ขับกับผิวดูsexyมาก แม่ค้าชอบมากแต่แม่ค้าไปทะเลบ่อยผิวดำ ไม่กล้าใส่สักที

ขนาด อกได้ถึง36นิ้ว เอวได้ถึง29นิ้ว ซื้อจากจตุจักรริมรั้ว 250บาท
    SALE 150>> 120บาท

35.ชุดหมีขาสั้น ผ้าชีฟอง สีขาว ประดับลายน่ารักเป็นวงกลมสีส้ม-ดำ สายสามารถปรับเลื่อนความยาวได้ สวยน่ารักสดใส ใส่ไปทะเลถ่ายรุปคงขึ้นมากค่ะ ท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้นมีซับในไม่โป๊ค่ะ

ขนาด อกได้ถึง37 เอวได้ถึง 29นิ้ว สะโพก 36นิ้ว ซื้อมา 390บาท
    SALE 250>> 220บาท

Last edited by Aoeaii; 07-07-2013 at 10:03 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->