1. CF แล้วไม่ CC ไม่หายนะค่ะ
2. CF แล้วโอนเงินภายในไม่เกิน 2 วันนะค่ะ เราส่งภายใน 2 วันเช่นกันค่ะ
3.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ เพราะฉะนั้นสอบถามให้แน่ใจก่อนน้า
4. มีค่าส่ง 20 บาทนะค่ะ กี่ชิ้นก็ไม่ว่ากันค่ะ เกินกว่านั้นเราออกให้ค่ะ

เสื้อผ้าเป็นของเราเองทุกชิ้นนะค่ะ เลือกเสื้อผ้าที่ใส่น้อยครั้งลงขายค่ะ ก่อนส่งแม่บ้านซักให้สะอาดหอมอย่างดีค่ะ
ซื้อหลายชิ้นไม่ต้องต่อราคานะค่ะเราลดให้เองเลยค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาชมนะค่ะ

ขนาด ไซส์ ราคา ตามกระดาษที่ปักหมุดแต่ละชุดค่ะ CFหรือสอบถามได้ทาง PM หรือ E-MAL : mikiprim@hotmail.com ได้ค่ะ

1. สายเดียวสีชมพูซับในทั้งตัวค่ะ

2. ชุดนี้มี 2 สี 2 ชุดค่ะ แบบเดียวกันเลยตอนซื้อตัดสินใจไม่ถูก สีชมพูกลีบบัว กับสีออกส้มพีชค่ะ

3. ไขว้หหลังค่ะ สายปรับเลื่อนได้ ด้านหลังเป็น Smock

4. ชุดใส่สบายๆค่ะ ผ้าโปร่งนิดนึงต้องใส่ซับใน สีโอลรสค่ะ

5. ตารางสีชมพู ซับในทั้งตัวค่ะ คัตติ้งดีมาก ไซส์นี้พอดีตัวเข้ารูปสวยมากค่ะ

6. เดรสดอกไม้ สีโอลโรส สีจริงอ่อนกว่านี้นะค่ะ

7. เดรสสีขาว ผ้าหนาซับในทั้งตัวค่ะ

8.เดรสแขนกุดชายสีดำ สีครีมตัดดำค่ะ เอวด้านหลังเป็นSmockค่ะ SOLD

9. เดรสสีขาว ข้างบนเข้ารูปกระโปรงทวีตค่ะ ซับในทั้งตัวเช่นกันค่ะ

10. เดรสสีดำแขนสีขาวบางค่ะ สีจริงสีดำสนิทนะค่ะ

ฝาก Clutch อีกหนึ่งใบนะค่ะจาก H&M ค่ะซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ ใหม่เอี่ยม พร้อมสายสะพายค่ะ ขนาด 11*8 นิ้วค่ะ ราคา 500 ค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาชมนะค่ะ ^^