ติดต่อได้ทาง sinnia@yahoo.com นะคะ
ค่าส่งลงทะเบียนธรรมดา ชิ้นละ20บาทค่ะ

1. ยีนส์แนวๆ สะโพก 36-37ค่ะ ทรงสวยจริงจัง เอวต่ำ สีภาพซ้ายจะเหมือนจริงกว่านะคะ
250 บาท

2. เดรสผ้าดีมากๆ จาก outlet flynow อกได้33 ยาวประมาณเข่า มีซับในช่วงล่างค่ะ สีแบบภาพทางซ้ายนะคะ
ตัวนี้ใส่ไป1ที ขาย180บาทค่ะ

3. ตัวสีน้ำเงินผ้ายืดนิ่มๆ ยาวเหนือเข่านิดนึง สะโพกได้ถึง 40 สบายๆ ไม่เคยใส่คะ ขาย200
4. เดรสผ้าสเปนเด็กซ์ ไม่เคยใส่ ฟรีไซส์ สะโพกได้42 สบายๆค่ะ ขาย 200

5., 6. นี่ก็ไม่เคยใส่ค่ะ ตัวซ้ายยาวประมาณครึ่งหน้าแข้ง ตัวขวายาวกว่านิดหน่อย
ตัวละ200นะคะ

7., 8. ตัวซ้ายไม่เคยใส่ค่ะ อกประมาณ34 ยาวเหนือเข่านิดหน่อย
ตัวขวาใส่แล้วเซะซี่ แต่จะสั้นกว่านะคะ มีซับในทั้งตัวแล้วค่ะ
จัดไปตัวละ180

สอบถามได้นะคะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ