เคยลงถามโยคะเกี่ยวกับคนท้องไปแล้วหนหนึ่งนะค่ะ มีพี่ๆแนะนำมาว่าที่บ้านครูหนูเค้าสอนโยคะกับคนตั้งครรภ์ด้วยเลยสนใจขึ้นมา ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านไหนได้เคยไปเรียนบ้างค่ะ มาอธิบายเส้นทางพร้อมกับค่าใช้จ่ายได้ไหมค่ะ โทรไปถามที่บ้านครูหนูแล้วแต่ไม่มีใครรับสายเลยค่ะ
มีพี่ๆท่านใดได้เล่นโยคะช่วงตั้งครรภ์หรือป่าวค่ะ มีที่ไหนแนะนำได้บ้าง พีเคอยู่แถว สุขสวัสดิ์อ่ะค่ะ
ลองซื้อหนังสือมาอ่านและลองทำดูก็ได้บางไม่ได้บาง แต่รู้สึกโอเคค่ะ เลยอยากเรียนจริงๆจังซักที รบกวนด้วยนะค่ะ