Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 29 of 29

Thread: คิดถึงคุณเกียวจัง

Warning Points:
    0/5

RE: คิดถึงคุณเกียวจัง

น่านซิ อยากดุคุณเกียวรีวิวกระเป๋าสวยๆใบใหม่ๆจัง
    ถ้าไงกลับมารีวิวให้พวกเราดูไวๆนะค้าาา

แอบอยากรู้จะเป็นแบรนด์อะไรน้อ อิอิอิ

0/5

คุณเกียวไม่สบายนี่เอง หายเร็วๆนะคะ ยังนึกอยู่เลยว่าเอ๊ะคุณเกียวหายไปไหน รีบกลับมารีวิวกระเป๋าใบใหม่ ที่ส่งไกลจากน้องเด่น ที่ตูลูส เร็วๆนะคะ อยากเห็นอ่ะค่ะ

0/5

คิดถึงเช่นกานค่ะ หายป่วยแล้วมารีวิวให้ดูอีกนะคะ ชอบค่ะ คุณเกียวให้คอมเม้นท์เกี่ยวกับเป๋าดีค่ะ
    ***เป๋าสวย นางแบบก็งามแต๊ๆๆจ้า***
    +++รักสยามแบรนด์เนม+++

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

คุณเกียวไม่สบายเหรอคะเนี่ย หายไวๆ แล้วกลับมา review ให้ดูต่อนะคร๊า

0/5

เอ...รึว่าจะมีน้อง :roll: ยังงัยก้อขอให้หายป่วยเร็วๆนะจ้ะ คิดถึงเหมือนกันนะเนี้ย :wink:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

พี่นีน่าอะ อ่านแล้วขำเลย ช่างคิดเนอะ...

KYO's Avatar
    KYO is offline Trusted Member
    0/5

ไอ้หย๋า ข้าเจ้าบ่เป็นหยั่งดอก จะเรียกว่าป่วยก้อไม่น่าใช่ อิอิ เด๋วเป็นอะไรจะมากระซิบให้ฟังเด้อ ที่หายๆ ไป ก้อไม่ได้หายไปไหนจ้า วนเวียนอยู่แถวนี้แหละ ตอบทู้บ้างประปราย แต่ไม่ได้รีวิวเพราะว่าไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยจ้า แล้วก้อพักนี้ก็ไม่ค่อยมีไรตื่นตาตื่นใจ ส่วนใหญ่ก็เห็นมีเพื่อนๆ รีวิวให้ดูกันแย๊ว ก็เลยไม่มีรัยรีวิวให้ดูกันเลยเนอะ ประกอบกับกรอบแกรบ เลยแอบจำศีลอยู่เงียบๆ (รึเปล่า แหะแหะ) แล้วเด๋วได้ฤกษ์ถ่ายรูปจะไปขุดๆ เอาเป๋ามาให้ดูกันอีกน๊า ขอบคุณเพื่อนๆ จ้าที่คิดถึงและเป็นห่วง แหมน่าร๊ากกกกันจริงๆ เล๊ยยย ops:
    สติแตกกก

"There's no reason to be the richest man in the cemetery. You can't do any business from there."...Colonel S

0/5

เย้ คุณเกียวมาแล้ววววววววววว

ดีใจค่ะที่คุณเกียวไม่ได้เป็นอะไรมาก และตอนนี้ก็คงโอเคแล้วเนอะ (จะเป็นแบบที่ข้างบนๆ เขาทายไว้หรือเปล่าน้า) ^^

รอดูคอลเล็กชั่นใหม่ๆ ของคุณเกียวอยู่เสมอนะคะ พร้อมลงเมื่อไรก็พร้อมดูเมื่อนั้นค่ะ
    A hug is a great gift. One size fits all.

++++++++++++++++++++++++

0/5

เราก็ยังแอบคิดถึงพี่เกียวอยู่ว่าหายไปไหน กลับมาแล้วค่อยสบายใจหน่อย คิดถึงและเป็นห่วง แล้วก็จะได้มีเป๋างาม กับคนสวยๆ review เป๋าให้ดู คู่ web sbn ค่ะ

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook