อินเทรนด์ กันสุดๆ กับเครื่องสำอางค์ ใหม่ล่าสุด รวมทั้ง Holiday Set สุดคุ้ม เช่น M.A.C, Benefit, Too Faced, Estee, Urban Decay, Nars, Tarte, YSL, Bare Minerals และแบรนด์ดังอื่นๆ อีกมากมาย

มีทั้งพร้อมส่งและPRE-ORDER ราคาเป็นกันเอง รับประกันสินค้าทุกชิ้นว่าเป็นของแท้ค่ะ 100%

ลูกค้าสามารถขอ Copy ใบเสร็จได้ทุกชิ้นค่ะ สินค้าสั่งได้เรื่อยๆ ไม่มีการตัดรอบค่ะ

ทางร้านมีสินค้าใหม่ๆ update ทุกวันค่ะแวะมาเยี่ยมชมกันค่ะ

สนใจเชิญแวะเข้ามาชมสินค้ากันเลยนะค่ะ

http://libbylulas.com

Email: libbylulas@live.com

ถ้าลูกค้าท่านใดไม่พบสินค้าที่ต้องการทางเว็บของเรา ก็สามารถส่งลิ้งค์

รายละเอียดของสินค้าที่ต้องการมาได้ทางเว็บบอร์ดหรือทางอีเมล์ก็ได้ค่ะ ทางเราจะทำการเช็คราคาให้ค่ะ

และส่งรายละเอียดกลับให้เร็วที่สุดนะค่ะ

ถ้าบางครั้งแม่ค้าตอบกลับช้าไปนิดนึงก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ เนื่องจากแม่ค้าอยู่อเมริกาค่ะ
แล้วเวลาอเมริกากับประเทศไทยต่างกันโดยประมาณ 14-15 ชั่วโมงค่ะ

Bare Minerals Insider™ Introducing Pretty Amazing™ Lipcolor $74 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,525 บาท

Bare Minerals Insider™ Introducing Color Shift™ Eyecolor $104 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,805 บาท

Bare Minerals Dare To Wear Gold™ Set $88 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,125 บาท

Bare minerals Heal & Conceal Acne Treatment & Concealer $40 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,075 บาท

BENEFIT Gettin' Cheeky! ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 975 บาท

BENEFIT The Bronze Of Champions Exclusive Set ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,535 บาท

BENEFIT SMOKIN' EYES ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,505 บาท

Laura Mercier Glamour Wardrobe Dual Decker Palette $256 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 3,845 บาท

Laura Mercier The Flawless Face Sand Color Book $89 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,945 บาท

Laura Mercier Secrets of Radiance Volume 5 $93 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,775 บาท

Laura Mercier Laura's Luxe Colour Portfolio $170 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 3,135 บาท

Too Faced Beauty BFF Set $100 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,765 บาท

Too Faced The Secret To No Makeup Makeup ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,735 บาท

Too Faced The Best of 15 Years $113 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,645 บาท

YVES SAINT LAURENT ROUGE PUR COUTURE THE MATS URBAN DECAY The Theodora Palette ราคารวมค่าส่งแล้ว 1,635 บาท

URBAN DECAY The Theodora Palette ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,275 บาท

NARS Kiss Mini Larger Than Life® Lip Gloss Coffret $94 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,465 บาท

NARS Beach Lover $74 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,255 บาท

NARS Walk On The Wide Side $48 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,945 บาท

ESTEE LIMITED EDITION Even Skintone Essentials $99 Value ชุดบำรุงผิว ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,655 บาท

CLARISONIC®Summer Essentials' Sun Set (Nordstrom Exclusive) ($300 Value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 8,295 บาท

ขอบคุณ SBNTOWN มากมายค่ะ สำหรับพื้นที่