อินเทรนด์ กันสุดๆ กับเครื่องสำอางค์ ใหม่ล่าสุด รวมทั้ง Holiday Set สุดคุ้ม เช่น M.A.C, Benefit, Too Faced, Estee, Urban Decay, Nars, Tarte, YSL, Bare Minerals และแบรนด์ดังอื่นๆ อีกมากมาย

มีทั้งพร้อมส่งและPRE-ORDER ราคาเป็นกันเอง รับประกันสินค้าทุกชิ้นว่าเป็นของแท้ค่ะ 100%

ลูกค้าสามารถขอ Copy ใบเสร็จได้ทุกชิ้นค่ะ สินค้าสั่งได้เรื่อยๆ ไม่มีการตัดรอบค่ะ

ทางร้านมีสินค้าใหม่ๆ update ทุกวันค่ะแวะมาเยี่ยมชมกันค่ะ

สนใจเชิญแวะเข้ามาชมสินค้ากันเลยนะค่ะ

http://libbylulas.com

Email: libbylulas@live.com

ถ้าลูกค้าท่านใดไม่พบสินค้าที่ต้องการทางเว็บของเรา ก็สามารถส่งลิ้งค์

รายละเอียดของสินค้าที่ต้องการมาได้ทางเว็บบอร์ดหรือทางอีเมล์ก็ได้ค่ะ ทางเราจะทำการเช็คราคาให้ค่ะ

และส่งรายละเอียดกลับให้เร็วที่สุดนะค่ะ

ถ้าบางครั้งแม่ค้าตอบกลับช้าไปนิดนึงก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ เนื่องจากแม่ค้าอยู่อเมริกาค่ะ
แล้วเวลาอเมริกากับประเทศไทยต่างกันโดยประมาณ 14-15 ชั่วโมงค่ะ

MAC Pearlmatte - Baking Beauties' Face Powder ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,565 บาท

MAC Pro Lip Pallette 6 Editorial Oranges ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,795 บาท

MAC Cheers My Deer Betty Pigment ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 945 บาท

Benefit Primping With The Stars ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,635 บาท

Bare Minerals Addicted to Peach Limited Edition $89 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,175 บาท

Bare Minerals The Best of Bare 2.0 ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,685 บาท

Bare Minerals Touch Up To-Go ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 775 บาท

Too Faced The Best of 15 Years(Value: $113.00) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,695 บาท

Too Faced Sweetheart Beads Radiant Glow Face Powder ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,585 บาท

Too Faced Natural Face Palette(Value: $76.00) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,865 บาท

STILA 'beach babe' makeup set ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,125 บาท

NARS Beach Lover $74 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,255 บาท

NARS Kiss Mini Larger Than Life® Lip Gloss Coffret $94 Value ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,465 บาท

YVES SAINT LAURENT 'Ombré Solo' Lasting Radiance Eyeshadow ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,575 บาท

YVES SAINT LAURENT Forever Youth Liberator' Deluxe Serum Set ($249 Value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 7,865 บาท

Laura Mercier Colour-To-Go Portable Palette for Eyes, Cheeks & Lips - Cool Neutrals ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,975 บาท

Urban Decay The Theodora Palette ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,225 บาท

Laura MercierLe Petite Patisserie' Fragrance Coffret ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,125 บาท

ESTEE Re-Nutriv Intensive Age-Renewal Collection ชุดบำรุงผิว ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 8,295 บาท

ESTEE LIMITED EDITION Even Skintone Essentials $99 Value ชุดบำรุงผิว ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,655 บาท

CLARISONIC®Summer Essentials' Sun Set (Nordstrom Exclusive) ($300 Value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 8,295 บาท

ขอบคุณ SBNTOWN มากมายค่ะ สำหรับพื้นที่