Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: บินเอง ซื้อเองนะคะ !! sleek blush by 3 = clinique cream = eyes cream = bb cream = Isa nox stemcell = แม่ค้าใจดีนะจ้าา ถามได้ เเวะชมได้จร้าา ^o^

Warning Points:
    0/5

Thumbs up บินเอง ซื้อเองนะคะ !! sleek blush by 3 = clinique cream = eyes cream = bb cream = Isa nox stemcell = แม่ค้าใจดีนะจ้าา ถามได้ เเวะชมได้จร้าา ^o^

กติกานะจ้ะ

1. ดูรูปให้เรียบร้อยก่อน CF สินค้านะจ้ะ สินค้าทุกชิ้นรับประกันของแท้แน่นอนจ้ะ บินเองซื้อเองค่ะ

2. อย่า CF แล้วหายนะจ้ะ แจ้งแม่ค้าได้จ้ะ **รบกวน CC ภายใน 1-2 วันหลังจาก CF นะค่ะ

3. แม่ค้าสะดวกนัดรับของที่ เมเจอร์รัชโยธิน ,เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

4. สามารถติดต่อทาง e-mail:: didy_kola@hotmail.com // หรือติดต่อ 084 6565 746

รบกวนติดต่อ cf ทาง whatapps 0846565746 / email นะคะ อยู่ไทย เเล้วค่ะ บินวันที่ 5 พค จ้า

5. ไม่รับเปลี่ยนสินค้า ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นจ้ะ ยกเว้นตรวจสอบได้ว่าเป็นของปลอมจ๊ะ พร้อมคืนเงินให้เป็นสองเท่าจ๊ะ

สินค้าทุกชิ้นยังไม่รวมค่าส่ง นะคะ ลงทะเบียน 30 ems 50 บาทค่ะ

NEW! SLEEK BLUSH

Sleek make up เป็นเครื่องสำอางค์จากทางอังกฤษ ที่ขึ้นชื่อว่า มีเม็ดสีแน่นชัดเจน ติดทน

คุณภาพดีไม่แพ้แบรนด์ดังๆ ในราคาที่ย่อมเยาว์กว่า

SLEEK blush by 3 - Pumpkin

สีสวยเเน่น ติดทนนาน ของดี ราคาเลิศ ...ใครจะพลาดคะ
    เม็ดสีเยอะ คุณภาพพอๆกับ nars เลยค่ะ เเต่ราคาคนละเรื่องนะจ๊ะ อิอิ

เเม่ค้าเเนะนำให้ เเตะน้อยๆ เบาๆ สวยกำลังดีค่ะ

ตลับนี้ สำหรับ คนอยากได้ทั้ง ชมพู ทั้งส้ม เเดงอ่อน สวยมาก คอนเฟิมค่ะ

เหลือ 1 คะ BIG SALE 570 บาท จ้า

SLEEK BLUSH BY 3 - LACE

ต่อ ด้วย โทนสีส้ม เเดง เเละ ส้มทองค่ะ

สี rose gold ตรงกลาง ช่างเหมือน nars ออกัสสัม มากๆๆๆเลยจ้า

ทั้ง 3 สี ให้ลุคที่เเตกต่างกัน คะ ได้ทั้งเเดงเรื่อๆ เเละ โกลๆ ค่ะ

ได้ไปยังไงก้อคุ้ม ค่ะ มีพร้อมส่ง 3 ตลับ ค่ะ เหลือ 1 ค่ะ

SOLD OUT

SLEEK BLUSH BY 3 - FLAME

อันนี้ สำหรับคนที่ชอบ โทนเเดงๆ ออกเรื่อๆ เหมือนเพิ่งออกกำลังกายเสร็จ ตัวเน้เลยคร่า

รับรองไม่ผิดหวัง สามารถปัดตัวด้านเบาๆ เเละปัดทับด้วย ตัววิ๊ง สวย เกิด คร่าาา

ตัวนี้ มี มา 2 ตลับ พร้อมส่งค่ะ เหลือ 1 ค่ะ

BIG SALE 550 บาท จ้า

SLEEK Contour kit - light

ตัวนี้ขอโบกว่า วิ๊งกำลังสวย ไลท์ดั้ง หน้าผาก โหนกเเก้ม งามมากค่ะ
    เเละ คอนทัว ตัวนี้ ก้อไม่เข้ม เกินไป ปัดได้หน้าตอบๆ นิดๆค่ะ

มีพร้อมส่ง 2 กล่องค่ะ เหลือ 1 คะ

BIG SALE ราคา 450 บาท ค่ะ

SLEEK EYESHADOW PALETTE - STROM COLLECTION

มาเเล้วจ้า ที่ทาตา เนื้อสวย ติดทน เม้ดสีเเน่น วิิ๊งสวยยยยเว่อร์ค่ะ

มีตั้งเเต่โทนน้ำตาล ยัน น้ำเงินเทาดำ รับรองว่าได้ไป คุุ้มเกินคุ้มจร้า

Sleek พาเลตอายแชวโดว์ 12 สี ที่ใครๆก้อบอกว่า ใกล้เคียงกับ Urban Decay Naked Palette พาเลตที่สุดฮิต

เรียกได้ว่า เหมาะกับสาวๆที่กำลังหาพาเลตที่สีสันและคุณภาพใกล้เคียงมาทดแทน Urban Decay Naked Palette

ในราคาสบายกระเป๋า สาวๆคนไหนต้องการดูตาคม กลม โต สวย โฉบเฉี่ยว มีสไตล์ must have item เลยค่า

ราคา SOLD รวมส่ง มี มา เเค่ 1 อันค่า

[COLOR="rgb(139, 0, 0)"]SLEEK BLUSH สุดฮิตค่ะ
    [/COLOR]

BIG SALE ทุกสี ราคา 290 บาท ค่ะ

Rose gold

สุดฮิต สวยสมคำร่ำลือ มากๆๆ ที่ blogger ต่างๆ ให้เสียงเดียวกันว่า สีใกล้เคียงกับ nars orgasam มากๆ

เเละคุณภาพ เม็ดสี ก็คุณภาพล้ำหน้า ราคาไปเเล้วค่ะ เป็น every day blush เลยค่ะ

พร้อม ส่ง 5 ตลับ เหลือ 3 ตลับ ค่ะ สีนี้ ฮิตสุดๆ ค่ะ ราคา 290 บาทรวมส่ง

Pixel pink

สีชมพู baby doll สีชมพู นี้ทาเเล้วดูเด็กมากๆ ลดอายุกันไปเลยคร่าา

สีอมชมพู กำลังสวยๆ เลยค่า ตัวนี้ไม่มีวิ๊งเลยนะคะ

สำหรับใคร ที่ชมพู ชมพูเเก้มเด็ก ไม่วิ๊ง ต้องตัวนี้เลยค่ะ

พร้อมส่ง 4 ตลับ ค่ะ หมดคะ SOLD OUT

Flamingo พร้อมส่ง 2 ตลับ ค่ะ ราคา 290 บาท

ตัวนี้ ชมพูวิ๊ง สีนี้ทาเเล้วได้เหมือนคนเพิ่ง ดื่มไวน์ เเก้มสีเรื่อๆ

สวยค่ะตัวนี้ เนื้อวิ๊ง เนียน สวยมากๆ ค่ะ เเม่ค้าคอนเฟิม จ้าาา !!

Life is peach เหลือ 1 ค่ะ ราคา 290 บาท

ใครชอบโทนสีส้มๆ ที่ไม่จัดไป ใช้เป็น everyday blush ได้ค่ะ สีนี้ สวย สุภาพ ใช้ได้เรื่อยๆ

ถือว่า เป็น สีสามัญประจำบ้านเลยคร่าาา สวยงามๆๆ คอนเฟิม จ้า

มาถึง คิว ของ Rimmel stay matt สุดฮิตจิงๆๆๆๆๆจ้า

สี transparent มีมา 5 ตลับ ของหมดไวมากๆค่าาา

ตัวนี้คงไม่พูดถึงเยอะ เพราะ มันเลิศ มากกกก ใครที่ชอบเเป้งคุมมัน ตัวนี้เลยจ้า เเนะนำ จ้า

SOLD OUT

NEW !!!! Kiehl's : Clearly Corrective™ Dark Spot Solution (30ml) ของใหม่ ค่ะ

ตัวนี้เค้าเคลมว่า เป็นวิตามินซีที่เสถียรมาก ค่ะ ช่วยลดเลือนจุดด่างดำ และรอยเเดงดูจางลง ช่วยปรับสีผิวให้สม่ำเสมอทั่วหน้าค่ะ และยังช่วยเรื่องการต้านอนุมูลอิสระจากวิตามินซีอีกด้วยคะ

ตัวนี้เเม่ค้าใช้เองเเล้ว มา 1 เดือน ก็เห็นผลค่ะ จุดด่างดำ ดูจางลงจริงๆค่ะ เเต่ยังไม่ได้หายไปหมดนะคะ หน้าผากดูสว่างขึ้นค่ะ เนื้อบางใส ไม่อุดตันเลยค่ะ ซึมเร็วมาก ค่ะ

ราคา SOLD บาท (ราคาปกติ 2,600 บาท) SOLD

กลับมาอีกรอบค่ะ New !!! Clinique : Moisture Surge Extended Thirst Relief 50ml

ตัวครีมอันเเสนโด่งดัง ของ clinique จ้า

เป็นครีมเจลเติมความชุ่มชื่นให้ผิวที่กระหายน้ำได้ทันที พร้อมยังช่วยผ่อนคลายผิวให้สบาย และนุ่มเนียน ช่วยสร้างประสิทธิภาพในการรักษาสมดุลของน้ำให้ผิว และเก็บกักความชุ่มชื่นนั้นไว้กับผิวได้ยาวนานกว่า เป็นสูตรที่มีเนื้อเจลเข้มข้น เหมาะสำหรับผิวที่ต้องการความสดชื่นตลอดวัน

ครีมเจลเนื้อซิลิโคนนุ่มหยุ่นสีชมพูอมส้มอ่อน ๆ กระปุกนี้มอบสัมผัสเย็นชุ่มฉ่ำเมื่อสัมผัสลงบนผิว มีส่วนผสมของสารแอนติออกซิแดนท์และสารลดการระคายเคืองผิวมาให้อยู่หลายตัว เป็นมอยซืเจอไรเซอร์ที่เหมาะกับเกือบทุกสภาพผิว รวมถึงผิวมันแต่ขาดน้ำด้วย

review ค่ะ

ตัวนี้เมื่อนำไปเเช่เย็น เเล้วนำมาทาหน้า จะให้ความรู้สึกที่สดชื่อ สบายผิวหน้ามากๆค่ะ
    เนื้อเจลไม่รู้สึกหนักหน้าค่ะ มาทำให้หน้ามันวาว ซึมเข้าผิวหน้าได้ดี ทำให้หน้าดูชุ่มชื่นไม่แห้งกราน ค่ะ

ความรู้สึกหลังการใช้ แอลลี่ผิวค่อนข้างแห้งได้ใช้ Clinique Moisture Surge แล้วรู้สึกหน้าเด้งๆขึ้น ทำให้หน้าเราไม่แห้งทาแป้งแล้วรู้สึกเนีนขึ้นมากคะ ขาดไม่ได้แล้วค่ะตัวนี้ อิ__อิ อย่างไรแล้วเพื่อนๆลองไปหาข้อมูลให้ละเอียดก่อนจะตัดสินใจ

ราคาปกติ 1800 บาท

BIG SALE เพียง 950 บาท เท่านั้นจ้า มี 1 กระปุกนะจ้า

ตัวท๊อปของ clinique ยังไม่หมด นะจ้า

NEW!!! clinique all about eyes 15ml

ตัวนี้สามารถ กัก เก็บความชุ่มชื่นสูงสุดให้กับผิวรอบดวงตาที่แห้งกร้าน ช่วยให้ผิวรู้สึกแข็งแรง ทำให้ชั้นผิวดูหนาขึ้น ช่วยเลือนการปรากฏของขอบตาดำคล้ำและถุงใต้ตา ด้วยการผ่อนคลายผิวที่ระคายเคืองจากความแห้ง และยังช่วยเลือนริ้วรอยแห่งวัย ให้แลดูจางลงอีกด้วย

คุณสมบัติ
    - เนื้อครีมเข้มข้นให้ความชุ่มชื่นผิวในระดับสูง ด้วยส่วนผสม Sodium Hyaluronate
    - ช่วยให้รอยคล้ำแลดูจางลงด้วย "Eyebright" สารสกัดจากพืชธรรมชาติ หลากชนิด พร้อมเสริมพลังการทำงานให้ผิวรอบดวงตาแข็งแรงขึ้น
    - เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว ผ่านการทดสอบจากจักษุแพทย์ ปราศจาก น้ำหอม 100 %

สำหรับลดรอยคล้ำ เเละ ตาบวมค่ะ

ราคาปกติ 1500 บาท

ฺ BIG SALE 800 บาทเท่านั้น ราคาถูก เเละ ดี ค่ะ

NEW!!! ISA NOX รุุ่น stem cell ค่ะ

เซทนี้ ไม่มีจำหน่ายนะคะ แม่ค้าซื้อขนาดจริงมาเยอะมาก (ขนาดจริง เเต่ละตัว 3000 อัพ ค่ะ) เลยขอปล่อยขนาดทดลอง ให้คนที่อยากลองใช้ ค่ะ

ตัวนี้ช่วยเรื่อง รอยเเดง รอยดำ เพิ่งความชุ่มชื้นเเกผิวได้เป็นอย่างดีค่ะ ใช้เเล้วหน้านุ่มมากค่ะ คอนเฟิม

stem cell ดังเรื่องการซ่ำเเซม ให้ผิวหน้าเด้งค่ะ

มี ตามรูปเลยคะ

ปล่อยที่ 400 บาทค่ะ

USED !!! BB cream moist collagen no.23

ใช้ไปเเค่ครั้งเดียวคะ สี bb เข้มกว่าผิวเเม่ค้า เลยขอปล่อยค่ะ

เเม่ค้าบินเกาหลีเอง ซื้อเอง ใช้เอง ปล่อยเองค่ะ

ขอปล่อยถูกๆเลยคะ 150 บาทค่ะ

NEWW!! Avalon Organics Vitamin C antioxidant intensive 57 G. 2 oz

กลับมาอีกเเล้วจ้า ที่ขายไปหมดไปเเล้ว ครีมวิตามินซี ใช้เป็นตัวต้านอนุมูลอิสระ จ้า เจ้าวิตามินซี ที่ใครหลายๆคน ใช้เเล้วบอกว่า ผิวเเน่นขึ้น เฟิมขึ้น ดุสว่างเเบบค่อยเป็นค่อยไป จ๊ะ เป็นอีกตัวที่ได้ เกรด B จากคุณฟีบี้ค่ะ
    กลิ่นส้มหอมอ่อนๆ ออกเเนวสปา อโรมา ผ่อนคาลมากๆค่ะ กลิ่นกำลังดีเลยค่ะ เนื้อครีมใหเความชุ่มชื้นดีจ๊ะ

เเละตัวนี้หาซื้อยากอีกเช่นกัน ขนาดในอเมริกา ยังหายากค่ะ

BIG SALE ที่ 750 บาทค่ะ รอบนี้มีมาประปุกเดียวค่ะ

ขอฝากเสื้อผ้าใหม่ๆ มีทั้งเป็นเซต เดรส ราคาน่ารักคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=297668
    Last edited by QUEEN BEE; 05-04-2013 at 11:57 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->