Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยจ้า_/\_ เกี่ยวกับบล็อกเกอร์รีวิวสินค้าค่ะ

Warning Points:
    0/5

Red face ใครที่ชอบอ่านบล็อกรีวิวสินค้า รบกวนขอข้อมูลหน่อยจ้าา _/\_

แบบสอบถามชุดนี้ เป็นส่วนหนึ่งของการทำสารนิพนธ์ของนักศึกษาปริญญาโท สาขาวิชาการตลาด

หลักสูตรควบตรี-โท (IBMP) คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

โดยศึกษาเรื่อง “ความสัมพันธ์ระหว่างการโฆษณาแฝงผ่านบล็อกเกอร์กับการตัดสินใจซื้อของผู้บริโภค” ค่ะ

รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยนะคะ _/\_ อยากเรียนจบแล้ววว

ข้อมูลของทุกท่านจะเป็นประโยชน์ต่อการศึกษาเป็นอย่างยิ่งค่ะ

ช่วยนักศึกษาตาดำๆด้วยนะคะ ขอบพระคุณทุกคนมากจ้าาาา

l
    l
    l
    l
    l
    V

http://docs.google.com/forms/d/1L6Ew...n2JNw/viewform
    Last edited by ii-ViciouZ; 04-21-2013 at 01:09 AM. Reason: แก้ไขเพิ่ม

Comments from Facebook