ขอกติกาเล็กน้อยนะคะ
1. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ กรุณาสอบถามจนแน่ใจนะึคะ
2. ราคารวมส่งลงทะเบียนนะคะ แต่ถ้า ems รบกวนค่าส่งเพิ่ม 50 บาทค่ะ
3. คุณแม่ค้าสะดวก pm นะคะ

Nars Holiday2012 Collection ใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ ได้มาเป็นของขวัญค่า มีทั้งหมด 2 set `นะคะ
ชุดแรกคุ้มที่สุด

ประกอบด้วย
- Film Star Pure Matte Lipstick 60s nude pink ลิปสติกสีชมพูนู้ด
- Edie Eyeshadow Cream with a little bit of shimmer อายแชโดว์สีครีมแบบมีประกายชิมเมอร์
- Carpates Eyeliner Stylo Black อายไลน์เนอร์หัวเมจิกสีดำ
- Deep Throat/Amour Blush Duo ปัดแก้ม 2 สีในตลับเดียว Deep Throat / Amour
- 16mm Film Canister กล่องดีไซน์เก๋
ราคาขายแยกรวม 4990.- ราคาหน้าเคานเตอร์ 2,850 บาท ส่งต่อเพียง 1,990 รวมส่ง ems set นี้คุ้มสุดคุ้มนะคะ

Nars Andy Warhol Eye Shadow Palette Self-portrait1 ใหม่เอี่ยม ไม่เคยใช้เลยค่ะ แต่พลาดเอามือไปโดนนิดนึงตอนเปิดมุมล่างซ้ายนะคะ ได้มาเป็นของขวัญ
สีเขียว/ น้ำเงินโคบอลล์/ สีดำ matte

ราคาเคานเตอร์ 2,150 บาท ส่งต่อ 1,450 บาท รวมส่ง ems

ใหม่ล่าสุดกับ
NARS MIE KABUKI MINI SOFT TOUCH SHADOW PENCIL COFFRET
กล่องดินสออายแชโดว์ขนาดเล็ก ขายต่อ 3 แท่งนะคะ พอดีเป็นสีที่ไม่ได้ใช้ค่ะ ตอนนี้ยังมีอยู่ที่เคานเตอร์เลยนะคะ แท่งละ 300 บาท รวมส่งค่ะ ใหม่เอี่ยม 100%

1. Tall Tale (ทอล เทล) - สีม่วงเข้มเมทาลิก
2. Palladium (พัลลาเดียม) - สีฟ้าเขียวเทอควอยซ์พร้อมเงินระยิบระยับ
3. Skorpios (สกอร์ปิโอส์) - สีทองแดง

MAC LIMITED EDITION PALETTE
Mac Palette Kai Limited Edition ใช้ไปน้อยมากๆค่ะ สีสวยแบบเหลือบมุก มาพร้อมแปรง ครบครัน ส่งต่อไป 800 บาทค่า รวมส่ง ems นะคะ

ลิปสติก Mac Fafi มี 2 อันนะคะ Gloss ยังไม่เคยใช้เลยนะคะ สีแดงวิ๋งๆค่ะ ส่งต่อปายอันละ 400 บาท ส่วน Lipstick ลองไปครั้งเดียว ยังเต็มปรี่เลยค่า

Mac Fafi Palette ใช้ไปคร้้งเดียวเหมือนกันค่ะ Collection นี้ฮอตฮิตมากๆนะคะ แม่ค้าก็บ้าซื้อมาตุนไว้เพียบค่ะ ขอปล่อยไปก่อนที่ 600 บาทค่ะ ลดเหลือ 450 รวมส่ง ems เท่านั้นนะคะ

ตลับแป้ง Mac Baroque Boudior ราคาตลับเปล่าซื้อจากห้างประมาณ 2 พัน ค่ะ ส่งต่อไปที่ 1,500 บาทนะคะ สำหรับซื้อ refill มาใส่ค่า สภาพดีมากๆพลาสติกด้านหน้ายังไม่ได้ลอกออกเลยค่า

แปรงแต่งหน้าแบบหมุนพับเก็บได้นะคะ ซื้อมาจากญี่ปุ่น เป็นของ Shiseido แต่ว่าเป็น Limited Edition ค่ะ ขนนุ่มมากๆ เราลองใช้ไปทีเดียวเอง สภาพขนดีมากๆเหมือนใหม่ค่ะ
ส่งต่อไปที่ 1,800 บาทนะคะ

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Jill Stuart สภาพ 85% เราได้มาจากญีปุ่นแต่ว่าพอลองดูแล้วเล็กไปนิด เหมาะสำหรับเป็นกระเป๋าระหว่างวันนะคะ ช่อง work มากๆ ส่งต่อ 850 บาทนะคะ

Etude Code B สีดำ แม่ค้าลองใช้ไปทีเดียวนะคะ ส่งต่อแบบขำๆจริงๆ นะึคะ 180 บาทรวมส่งลงทะเบียน

Etude Mini Size U Set ค่ะ สำหรับผู้มีปัญหาหน้ามันหรือรูขุมขนกว้าง เป็นไซส์เล็กเหมาะสำหรับทดลองหรือพกพาไปเที่ยว ตจว.ค่ะ ส่งต่อไปขำๆที่ 150 บาทรวมส่งลงทะเบียนคร้า ใหม่ยังไม่ได้ใช้นะค่าเอี่ยมอ่อง
เป็นของเซ็ทนี้ค่า

รูปจริง

ต่อไป Faceshop
ที่ดัดขนตา ส่งต่อขำๆ 280 เท่าน้าน
Puff แป้งฝุ่น ส่งต่อไปที่ 150 บาทรวมส่งลงทะเีบียนคร้า ยังไม่ได้ใช้นะคะ ใหม่เอี่ยม

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Beauty Hall ขอบอกว่า WORK มากค่ะ เป็นคล้ายๆหนังสือเลย มีช่องใส่จุ๊กจิ๊ก 2 ช่องเข้าสันห่วงแบบถอดได้ 2 อัน อันนึงเป็นผ้าซาตินค่ะ ส่วนฝาด้านนึงมีช่องใส่แปรงเรียบร้อย อีกด้านนึงเป็นช่องสำหรับใส่ของ ส่งต่อไปที่ 750 บาทนะคะ รวมส่งลงทะเบียนคร้า

Eye Shadow Etusais สีโทนส้มมุกเหลือบๆสวยมากมายค่ะ ใช้ไปนิสเดียวเอง ส่งต่อปายที่ 350 บาทนะคะ

KMA Mascara ใหม่เอี่ยใม 100% สีดำนะคะ จับฉลากไ้ด้มาแต่ไม่ได้ใช้ Mascara ค่ะืส่งต่อขำๆ 200 บาทนะคะ

ขนตาปลอมค่ะ ไว้ใส่ไปปาร์ตี้ แม่ค้าใส่ไปปาร์ตี้แฟนซีบริษัืทไปครั้งเดียวนะคะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อปายที่ 200 บาทค่ะ ขำๆ

Eye Shadow Laura Mercier สี น้ำตาล Walnut Shell ใช้ทาตาหรือปัดคิ้วก็ได้ึค่ะ สีไม้ไม่ออกเฉดแดงนะคะ ส่งต่อที่ 300 บาทค่ะ

ต่อมาเป็น Palette Hard Candy สี Fringe นะคะ เฉดสีคล้าย Armani ด้านบนค่ะ แต่อันนี้เป็น version ประหยัดนะคะ ส่งต่อที่ 500 บาทค่ะ ยี่ห้อนี้เนื้อดีมากๆ เสียดายที่ไม่มีขายที่เมืองไทย แม่ค้าฝากน้องชายหิ้วมาค่ะ

Stila Palette สี Slate นะคะ ของแท้แน่นอนค่ะ ไม่ต้องห่วงกังวลไป ออกสีเทา Metallic เหมาะสำหรับสาวๆ Smoky Eye ทั้งหลายนะคะ ส่งต่อที่ 250 บาทค่ะ

Lancome คู่ Duo สุดคุ้มค่ะ แบกหอบหิ้วมาจาก UK แต่ไม่ได้ใช้หรือแกะเลยนะคะ เป็นGentle Softening Cleansing Fluid Face & Eyes คู่่กับ Softening Hydrating Toner Alcohol Free 125 ml. ทั้งคู่นะคะ ส่งต่อที่ 950 บาทคะ รวมส่งฟรี ems นะคะ

Concealer Clarins Instant Smooth Perfecting Touch มี 2 อันนะคะ 4 ml. อันนึงลองใช้ไปแ้ล้วแต่อีกอันนึงใหม่เอีี่ยมค่ะ เนื้อเนียนละมุนมากๆสำหรับปิดริ้วรอยก่อนแต่งหน้า ส่งต่อไปที่อันละ 300 บาท ถ้าเอา 2 อัน เป็น 500 บาทนะคะ

เตรียมเที่ยวทะเลกันเลยถ้าสาวๆไหนชอบผิวสีแทนๆเหมือนสาว California นะคะ Hard Candy So Cal Glow
ใช้ไปไม่ถึง 5% คุ้มสุดๆเลย ตลับใหญ่นะคะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 4.5" ทาทั่วตัวยังไม่หมดเลย ส่งต่อที่ 700 บาทค่ะ

Too Faced Palette ที่คุ้มที่สุดใน 3 โลก ชื่อเต็มสุดอลังการ World Domination Tour All Access Backstage มีครบหมดทุกสิ่งสำหรับแต่งหน้า Eye, Lips, Cheek มากันทุกเฉดสี แถมหมุนกรุ๊งกริ๊งเป็นกล่องเพลงในตัวด้วยค่ะ อันนี้ซื้อมาจาก Sephora ประมาณ 2 พันกว่าๆ ส่งต่อไปเลยที่ 1,300 เท่าน้าน แม่ค้าใช้หมดไปสีเดียว
อันนี้เป็นรูปความอลังการแบบเต็มๆจากเว็บค่ะ คุ้มสุดๆ

Eye Shadow แบบแท่ง Stila มีหัว 2 ด้าน ด้านนึงเป็น Eye Liner อีกด้านเป็น Eye Shadow นะคะ สี Teak สีน้ำตาล Bronze ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ส่งต่อที่ 300 บาทนะคะ ลดเหลือ 250 บาทรวมลงทะเบียนนะคะ

ตลับแป้งนะคะ แฟนๆแบรนด์ไหนก็จับจองแบรนด์นั้นนะคะ อันนี้สำหรับซื้อรีฟิวมาเติมค่ะ ตลับทุกอันสภาพดีะนะคะ ตัวล็อคไม่มีเสียไม่มีเด้งค่ะ แม่ค้าชอบลองแป้งหลายยี่ห้อเลยมีตลับมากมาย หรือใครอยากลองยี่ห้อไหนประหยัดเงินค่าตลับไปได้โขนะคะ
1. RMK ส่งต่อที่ 350 บาท ลดเหลือ 250 บาท

2.Etusais เยอะหน่อยเพราะชอบยี่ห้อนี้ค่ะ ใครผิวมันหรือแพ้ง่ายลองยี่ห้อนี้ดูสิคะ ดีมั่กๆ
แบบที่ 1 ตลับแบบ 2 ชั้นแยก พัฟออกจากกัน สีฟ้าแวววาว ส่งต่อที่ 350 บาท ลดเหลือ 250 บาท

แบบที่ื 2 แบบแยกตามแนวขวางสีฟ้า metallic เงาวิบวับ ส่งต่อที่ 450 บาท ลดเหลือ 300 บาท

3.Lancome ส่งต่อที่ 350 บาทค่ะ ลดเหลือ 250 บาท

4. Dior อันนี้เป็น limited นะคะ ส่งต่อที่ 500 บาทค่ะ ลดเหลือ 300 บาทค่ะ

5. Laniage limited edition ค่ะ ปกติไม่มีสีนี้นะคะ อันนี้เป็นแบบสไลด์ค่ะ สภาพดีใหม่มากมาย ส่งต่อไปที่ 300 บาทค่ะ

ฝากลิงค์ห้องน้ำหอมด้วยค่า ราคาน่ารักมากมายจริงๆค่า
http://sbntown.com/forum/showthread....489#post401489

ขอบคุณ sbn และลูกค้าทุกๆคนมากๆนะคะ[/SIZE]